บอร์ดมวยไทยบางบอน > เรตมวย ซิกมวย มวยเด็ด มวยหู วิจารณ์มวย น้ำหนักมวย กระแส มวยน่าเล่น

สึนามิ vs แปดแสนเล็ก 131 ป. ใครชนะ ! ! !

<< < (6/7) > >>

คนโคก:
ชอบแปดแสนเล็กครับ เพราะมันดื้อยา

สันสุราด:
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:ฮานามิ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

จีรกร หรรษา:
แปดแสนน็อคได้แน่นอน

จอมยุทธเมืองดอกฝ้าย:
ต้น ๆ ต้องแปดแสนเล็ก ถ้าต่อยไม่ลงปลาย ๆ ก็อาจเสร็จสึนามิได้เหมือนกันนะครับ แต่คูนี้ก็น่าดูเหมือนกันนะครับ

สนทะเล:
ชอบขาด2แสนครบล้านครับ กระบือดื้อยา หัวจิตหัวใจเกินร้อย..แต่ว่าถ้าตามน้องหงอคงบอก130ป.ผมคงกลับลำไปเสมาละครับ
อยากดูเสมาแก้มือแบบไม่ต่อน้ำหนักครับ..คงจะมันส์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version