เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยสเต็ปช่อง 3 สังเคราะห์เรียบร้อยครับ  (อ่าน 4391 ครั้ง)

ตี๋ บ้านเป้า

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 วัน เสาร์ที่ 27 กรกฏาคม 2556

1. โอเค เพชรเจ้าพระยา    126 ป.   (ชกที่เวท 128 จะดีครับ)
    หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต            (ชกที่เวท 126 ประจำ)             
วิเคราะห์ มวยคู่นี้หลักเหลี่ยมพอกัน แต่โอเคได้ความเก๋า(มาก) ลูกกระตุก รัดใต้ปีกดีกว่า ไม่เคยชนะด้วยอาวุธ ชนะด้วยการป้องกันตัว คุมเยอะ หมากแหลกได้สด หน้าเสื่อ เจ้าบ้าน ได้เวท คุมไม่เยอะ อาวุธคล้ายๆกัน ทีต่อที ความเชื่อที่แดงไม่ค่อยชกกลางวัน ชนะเพราะลูกพี่ยูริจัดศึกเพชรเจ้าพระยาที่ รดน.เท่านั้น ขาใหญ่เลือกเชียร์น้ำเงิน ทำน้อยราคาไปไกล แล้วดันเข้าป้ายผ่านปลายๆครับ

2. เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์ 122 ป.    (122 - 123 รับได้)
    เดชกมล หิมาลัยยิม     (ปกติ 125-130)
วิเคราะห์    มวยเข่าด้วยกันทั้งคู่ แดงเดินเสียบ โค้งตี โน้มตีดี หลักเหลี่ยมไม่ค่อยมี  น้ำเงิน ถอยแล้วหาจังหวะแทง เสียบตรง หลักเหลี่ยมดี  แดงกลับมาทำฟอร์มได้ดีนัดที่แล้ว ถ้าแฟนเชื่อถือและไม่หลุดนัดที่แล้วผ่านไปแล้ว ความเชื่อ น้ำเงินไม่ใช่มวยกลางวัน ไม่ค่อยชกที่นี่ ตรงกันข้าม แดงเจ้าบ้าน หายไปนานแต่กลับมา พร้อมเครดิต กำลังดี ขาใหญ่อุ้ม ทำนิดหน่อยไหลยาว ถูกหักเหลี่ยมนิดหน่อยไม่ใช่ปัญหา ยกเว้นหลงเหลี่ยมลงทะเลเท่านั้น ถึงจะแพ้

3. เพชรมงคล ท.เทพสุทิน  138 ป. (138 - 140)
    ชนะชัย ช.ประดิษฐ์   ( 140 กำลังดี)
วิเคราะห์ ในช่วงที่สุดยอดในเชิงมวย แดงเหมือนศรราม น้ำเงินอย่างมากก็ได้แค่ปราโมทย์ แสงสร ไม่มีอะไรสู้กันได้ ฝีมือ ความเก๋า กระดูก ยิ่งชั่วโมงนี้ น้ำเงินเหมือนมนุษย์ต่างดาวเลย แต่คู่นี้มีอยู่อย่างที่เหมือนกันคือ ความเชื่อถือ และมีแต่เรื่องแปลกๆ อยากแพ้มั่ง ทั้งเนียนและไม่เนียน บางครั้งก็อยากชนะแบบแปลกๆก็มี แต่ยังไงถ้ามันเหมือนกันแล้วเราก็ต้องเลือกคนที่เก่งกว่า เพราะถ้าคนที่เก่งกว่าอยากแพ้ โอกาสที่เราจะไม่เสียตังค์มีมากกว่า (โดนเนรเทศ) ถ้าไม่เนรเทศก็ตัวใครตัวมัน คิดว่าคงไม่มีนะไอ้ประเภทเตะเขาอยู่ดีๆแล้ววิ่งไปให้เขาเตะ ให้เขาเททิ้งนะ สงสารคนขาเล็กขาน้อยบ้างนะท่านบาส

4. ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา 112 ป. ( ขยับ 112 )
    เอ็กซ์ตร้า ศ.ศิริลักษณ์  (ไม่เกิน 110)
 วิเคราะห์   แดงเก๋า หลากหลาย มีศอกข่ม ได้เวท  น้ำเงิน สดมาก ฟอร์มดี ทะเลาะไม่เลิก จับตีอย่างเดียว มวย 6 ยก ไม่มีหมด มีตัวเงินมาสู้ ถ้าแฟนๆตามมาจากลุมพินีเยอะน่าลุ้น ถ้ามาน้อยเสร็จแดง เพราะแดงถนัดเข้าออกตอนกลางวัน ช่อง 3 -7 บ่อย เหมือนเจ้าบ้านอีกคู่ บวกกับลูกเก๋า ตีหน้าข่ม ไม่กลัว เข้าทางขาใหญ่ ถ้าน้ำเงินปล่อยตัวช้า แดงไม่หมด สู้ได้ 5 ยก วางแดงได้เลยครับ

สรุป

หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต
   เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์
   เพชรมงคล ท.เทพสุทิน
   ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา

น้ำหนักมวยไม่ค่อยมีปัญหามากนัก

คนหลังเขา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
Re: มวยสเต็ปช่อง 3 สังเคราะห์เรียบร้อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 08:22 »
ข้อมูลแหล่มจุงเบย :dookdik_smile-circle_88[1]:

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
Re: มวยสเต็ปช่อง 3 สังเคราะห์เรียบร้อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 08:33 »
   ขอบคุณครับ ข้อมูลถูกใจมากครับ...

สังเวียนเดือด

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 08:47 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณครับ

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 10:37 »
 ข้อมูลสุดยอดมากครับๆๆตามๆๆ

ชาวสยาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 10:57 »
ขอบคุณครับผม

ตี๋ บ้านเป้า

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 16:58 »
    ใครตามเล่นคงอิ่มตามกันนะครับ เข้าหมดทุกคู่เลย

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 17:09 »
สุดยอดครับ อิ่มเต็มพุงครับท่าน

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 21:11 »
ขอขอบคุณในการให้ทัศนะในการต่อสู้ครับ
พรุ่งนี้ขอแหล่มๆ อีกนะครับ
 :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal