เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง อาคนสองเล คะ  (อ่าน 1428 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ถึง อาคนสองเล คะ
« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 20:24 »
สวัสดีคะ อา หนูไม่เห็นอาลงข้อมูลเลยอาทิตย์นี้ อย่าน้อยใจนะคะอา หนูรอดูอาอยู่ทุกวัน จัดหาให้หน่อยดิอา จำได้มะ วันเสาร์ก่อนของอา เข้า 3 ตัว อย่าทำให้ทุกคนในบ้านนี้คิดถึงอาเลย นะอา เขียนกระทู้เข้ามาเลย จะถึงเสาร์-อาทิตย์อีกแล้ว อย่าให้เสียชื่อคนบ้านเรานะอา สู้ๆๆๆคะ กำลังใจน้อยๆ มีให้เสมอ คนเลเดียวกันคะ[/color]

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึง อาคนสองเล คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 20:56 »
เห็นนู๋รายงานภาพข่าวเหตุการณ์ทางใต้แล้วใจหดหู่จริงๆ..   สงสารผู้กล้าที่ปฏิบัติหน้าที่เพื่อชาติ    ต้องสละชีวิตเกือบทุกวัน     ขนาดเดือนถือศีลอดแม่มก็ไม่เว้น..     แนวหลังอย่างผมก็ได้แต่เป็นกำลังใจเสมอ ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิทั้งหลายช่วยปกป้องผองภัย  ขอให้ทุกท่าน แคล้วคลาดจากภยันตรายทั้งปวงด้วยเทอญ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 21:08 »
ขอบคุณสำหรับกำลังใจ และคำพร แต่ พี่คะ หนูอยู่ จชต.ปีนี้ปีที่ 6 แล้ว แม้หนูไม่ใช่นักรบอย่างผู็ชาย แต่หนูก็ติดตามและทำงานใกล้เคียงกับผู้ชายนะพี่ หนูอยากนำภาพมาลงให้พี่ๆ ดู แต่มีใครไม่ทราบหนูจำไม่ได้ ห้ามหนูเอาภาพเช่นนี้ลง แต่พี่ๆ เขาลงรูปโป๊ได้ ( แปลกอะ) หนูอยากให้พี่ๆ ได้ติดตามความน่าสงสารของนักรบ หรือคนขายชีวิต จชต.ที่ต้อง เสียสละ อดทน เป็นอย่างมากอะพี่ ขอบคุณพี่ที่เข้าใจคะ ขอบคุณแทนพี่น้องนักรบ จชต.ด้วยในความรู็สึกดีของพี่ๆ คะ เกิดมาทั้งที ขอทำดีเพื่อแผ่นดินเกิดสักครั้ง แม้แค่น้อยนิด สำหรับชีวติของลูกผู้หญิง ( พี่คะ ตชด.คนนี้โดนระเบิด เมื่อ 1 ส.ค.56 ที่  อ.ธารโต ยะลา ดูสภาพ แถมยังหัวหายไปด้วย ( โจรตัดหัวไปด้วยนะพี่ )[/size]

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 22:48 »
        มีข้อมูลดี ๆ จะจัดให้ครับหลานสาว   อย่างอแง....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal