เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ VS ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง  114ป. ใครจะชนะ

เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์
39 (45.9%)
ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง
46 (54.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 83

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่รอง7สี)เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ VS ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง ใครจะชนะ  (อ่าน 23466 ครั้ง)

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
จะรอ อ.คนป่าเหมือน
ท่านคนธรรมครับ :Onion-s-160[1]:

คนป่า

• ชอบกด Like + 68

ไอ้เม่นมวยตำรวจ
ต้องถามคนที่เป็นตำรวจ ในเวปนี้น่ะครับจึงจะสายตรง
ผมรู้น้อยกว่าเขาครับผมเป็นครู สีผมเข้มน้อยกว่าเขามากที่มาที่ไป   อยู่กับคนที่เป็นตำรวจ (เขาจะบอกไหม  นี่คือปัญหา)มาบอกแค่นี้แหล่ะ

ห่วงใยเด้อกลัวเสียเงิน

ผมกับดำรงศักดิ์ (  คนราชบุรี   เขยนครสวรรค์ ) มันเป็นเส้นคู่ขนานตั้งนานแล้ว

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_83[1]: แล้วใครละครับ อ. ที่เป็น
ตำรวจช่วยบอกหน่อย
ครับขอบคุณครับ

คนป่า

• ชอบกด Like + 68
คำถามข้างบน

นี่ก็ คือปัญหาที่เกิดขึ้นมาใหม่
สำหรับเราๆท่านๆ
ผมไม่สามารถบอกได้น่ะ  กลัวโดนข้อหาเผยแพร่สินทรัพย์ทางปัญญาครับ  จนด้วยปัญญาจริงๆ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ตำรวจที่ว่า..ถ้าให้ผมเดาคือ จ่า...ต  หน.ค่ายของไอ้เม่น
มีนักมวยดังในสังกัด ในอดีตคือ เด็ดดวงและมายุคหลังดอกไม้ไฟ...ใช่ใหมครับ อ.คนป่า

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
 :Onion-s-33[1]:เด็ดๆๆดอกไม้เงินสู้จิงร้ายมาก

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง-->ดอกไม้เงิน ศิษย์ดอกไม้ไฟ-->ดอกไม้ไฟ ต.สิทธิชัย-->จ่า...ต
สืบดีๆนะครับ

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ดอดไม้เงินครับ ได้ใหญ่กว่าเห็นๆ ครั้งก่อนแลกกันสนุก  อยากให้ชกเหมือนครั้งก่อนครับ  มันส์แน่ๆ

เดโชชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12

ผมชอบเพชรกะรัตครับ ยืนระยะดีกว่า มีโอกาสได้น๊อคอีกแน่

เดโชชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
อีกตัวที่ชอบยอดบัวงามครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal