เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ12เซียนช่อง3-7เสาร์ที่3-อาทิตย์ที่4ส.ค.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 15377 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ต่อกันเลยครับผม สำหรับการบ้านในเดือนใหม่ครับ :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
งั้นผมส่งเลยครับ
ส่งการบ้านช่อง 3

คู่ที่ 1 ณัฐพล  เกียรติอาวรณ์ 
คู่ที่ 2 เด่นพนม  รร.กีฬาโคราช  เด็ด *** มวยเด็กอนาคตไกล
คู่ที่ 3 แสนสะท้าน  ส.สุรเดช
คู่ที่ 4 เพชรอุทัย  อ.บุญช่วย   ต่อ ป.ไม่ต่อฝีมือ

คนป่า

• ชอบกด Like + 68

มวยเด็ด  ระวัง มวยเข็ด
หนี้เก่า  ใช้กันยัง
ถ้าใช้แล้ว สมควรเด็ด
ถ้ายังไม่ใช้ ระมัดระวังหน่อยก็แล้วกัน(เข็ด หลาบ และจำ)
หลักฐานมันฟ้อง(เปิดเทปเก่าดู  ถ้าใครตามไม่ทัน)  ....กำลังหาที่นอน   ถ้าไม่ขู่ ไม่ชี้หน้า จะเกิดอะไรขึ้น
ธุรกิจ ครอบงำ ศิลป

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ช่อง3
คู่ที่1.ณัฐพล เกียรติอาวรณ์ 130. มวยเข่าเตะขวาต่อยขวา วงในค้ำแทงลึก กระดูกมวยดีกว่า  แต่แพ้ที่แรงปลายเสียดสีเป็นรองเพราะความใหญ่ ถ้าไม่มีนับน๊อค จะแพ้ ปตท. เพชรรุ่งเรือง มวยเข่าหนุ่มสดความเป็นมวยน้อย เน้นจับเข่า ศอกสวน ขยันมีฮึดตลอดรอคู่ชกหมดแรง พลัดกันแพ้ชนะมาคนละครั้ง ต้นๆเสียเปรียบปลายๆ

คู่ที่2.เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช 130. ฟอร์มสด (ตัวเต็งแชมป์)ขวางหน้าดี หนุ่มแน่นมีฮึดกว่า มีลูกเข่าลูกฮึดยก6ไม่มีหมด จะชนะ เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ (ชัยมงคล ศิษย์ครูเยี่ยม,เอ็ม 16,ส.สมคิด) ฝีมือจัดจ้าน ต้นๆไปก่อนแน่ กระดูกดี ปลายต้านไม่อยู่

คู่ที่ 3 แสนสะท้าน ส.สุรเดช 138.***เด็ด***มวยขอนแก่น หนุ่มกว่า มวยเดินเสียบเข่าดูดีแข็งแรงหนักหน่วง เน้นในรัดล็อกตีเหนียวแน่น มีศอกสู้ กล้าบวกกล้าแรก จะชนะ   ก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์ มวยศรีสะเกษ มวยเข่าสูงยาวเตะขวา ต่อยหมัดนำ จับในเสียบเข่าแหลม มีแผ่วปลายหมดประจำ

คู่ที่ 4 เพชรอุทัย อ.บุญช่วย (ดาวอุทัย ว.วิวัฒนานนท์,เพชรวิชาญ ต.หลักสอง,ลูกพ่อบุญช่วย) 105 ต่อ น.น.2ป.มวยสูงยาว ฝีมือเตะซ้าย จัดจ้าน เหลี่ยมดี ต่อยมานาน เก๋าเยอะ  จะชนะ เพชรหัวไทร สาธิตซีดี (ส.สุรเดช) มวยสดฝีมือจัดจ้าน เหลี่ยมดี รวดเร็ว อาวุธคม ผ่านมวยเป็นรอง

เด็ด**แสนสะท้าน

เป้งปากน้ำ

ถึงเปลี่ยนเป็นดาวประกายแต่ยังชอบ**แสนสะท้าน**เหมือนเดิมครับ

เป้งปากน้ำ

ช่อง7
คู่ที่1 กิมซอง ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ (ศักดิ์นิรันรัตน์,จ้าวทะเลทอง,ช.ณ.พัทลุง) ของสูศักดิ์ "ทวี ศักดิ์นิรันรัตน์ มอบให้เสี่ยชาญฉลาด ทองดี แห่งค่าย ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ เป็นผู้จัดการ เป็นมวยฝีมือครบเครื่อง ศอกคม พลิ้วกว่า อาวุธหนักใช้ได้ แต่ปลายๆแรงปะทะเป็นรอง  จะพลิกแพ้   เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ (ศิษย์ครูต๋อง) จากนครศรีธรรมราช ของสารวัตรอ๊อด มวยเข่ากำลังสดได้เปรียบรูปร่าง สูงยาว ฝีมือครบเครื่อง ขวางแทงแรง เบียดกันปลายๆ(ถ้าไม่มีนับน๊อค)

คู่ที่ 2 โบวี่ ส.ก.สุไหงยิม 114 มวยจากนครปฐม หายไปนานหลังจากโดนจับแพ้ทีเคโอ ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง การเป็นมวยกระดูกดีกว่า เตะต่อยหนักแรงทุกลูก ใจสู๊บู๊ดี ใจพี่ใจน้องเหมือนอยากให้เกิด มีลูกเจาะยางที่อันตราย จะชนะ ชายน้อย วรวุฒิ (ชาวไร่อ้อย) มวยจากกรุงเทพ ลูกชายชาติชาย ชาวไร่อ้อย น้องชายเพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย"จอมไถนาเกิน5ก้าว"เป็นมวยฝีมือไม่ดุดันเหมือนพี่ชาย เตะซ้ายต่อยซ้ายดี

คู่ที่ 3 เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ (น้องบี) 114 มวยจากกาฬสินธิ์ มวยซ้าย ได้รูปร่าง ไอคิวเป็นรอง เตะซ้ายต่อยซ้ายธรรมชาติ เข่าดักแทงสวย มีฮึดช้ากว่า  จะแพ้ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง (เทพบุตร)***เด็ด***มวย มหาสารคาม(บ้านท่านจิตรมหาส่งเข้าประกวด) ตัวใหญ่กว่า แลกหนักพอกัน จังหวะฝีมือคล่อง รวดเร็วกว่า มีหมัดศอกเสริม ตั้งใจมาแก้มือ วันนั้นมาแทนความฟิต วันนี้มาไม่แลกเล่นฝีมือ(ความหวังลึกๆแชมป์รุ่น 115 ป.)

คู่ที่ 4 (คู่เอก) ยอดบัวงาม เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ค (ส.โชคกิจชัย,กาเซ็มน้อย ส.ตะวันรุ่ง) 131
มวยฝีมือ ขวัญใจเด็กพาณิชย์ “ก้านคอคลับ” ต้นๆฝีมือถือว่าอันตรายมากๆ มีโอกาสก้านคอตลอดเวลา ผ่านไป3ยกน๊อคไม่ได้ จะแพ้  กรังด์ปรีซน้อย พิทักษ์ป่าผาแดง 131 มวยจากสารคาม ทีมงานคนจัดกะให้เกิด
มวยเข่า กดตีแรงระวังก้านคออย่างเดียว ยืนระยะดีกว่า เบียดติดเกาะในอย่างเดียวผ่าน

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ช่อง มวยดีวิถีไทย 11 ด้วยจ้า พี่เป้ง

เป้งปากน้ำ

ช่อง11(การบ้านไม่ได้ส่งจ้า)ดูในหัวข้อเลย พี่ถึงไม่อยากให้ตั้งกระทู้กันมากโดยไม่จำเป็นเพราะบางครั้งหัวข้อดีๆที่มีสาระต้องหล่นไปอยู่อีกหน้า พอเราไม่เห็นก็กระทู้กันใหม่ไปเรื่อยๆ

Golden boy

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Attn/ เรียน  webmaster ครับผม

รบกวน แก้ไขข้อมูล ของ เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ ที่เดิมลงไว้ ----- (ศิษย์ครูต๋อง)   ไม่ใช่ครับผม

เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์. เดิมชื่อ ชูศักดิ์เล็ก ศิษย์จ่าพันธ์. ซึ่งเป็นน้องชายแท้ๆของมงกุฎเงิน ส.เทียนโพธิ์

สองพี่น้องที่กำพร้าพ่อและได้ชกมวยหาเลี้ยงครอบครับและตนเองกับแม่เรียกว่าน่าสงสารและสู้ชีวิตพอสมควร

เพชรเจ็ดสีเป็นน้อง ของมงกุฎเงิน จะมีการชกที่ค่อนข้างดีกว่าพี่ และยอมออกจากโรงเรียนหลังจากพ่อเสีย.

เพื่อให้พี่ชายได้เรียนต่อ เพราะรายรับรายจ่ายในครอบครัวไม่เพียงพอ

โดยก่อนหน้าที่จะมี. ด.ต.ทรงพันธ์ ระเหม ที่คอยสร้างและดูแลอยู่.

กระทั่งจ่าพันธ์ได้แนะนำและมอบมวยทั้งหมดให้กับสารวัตรอ็อดได้มาดูแล

ดังนั้น ทุกรายละเอียดที่ปรากฎ ไม่ว่าเสื้อคลุมนักมวย พี่เลี้ยง ป้ายค่ายมวย  สารวัตรอ็อด จะมีข้อความและให้ปรากฎ

คำว่า "ศิษย์จ่าพันธ์ " เพื่อเป็นการแสดงความขอบคุณและเคารพและเป็นเสมือนหนึ่งเดียวกัน

จึงแจ้งมายัง webmaster เพื่อแก้ไขข้อมูลข้างต้นดังกล่าว อย่างอื่นถูกต้องเหมาะสมดีเยี่ยมแล้วครับ

ขอบคุณครับ.  ( วันอาทิตย์ที่ 4 นี้ เจอกิมซอง หมัดศอกคม มวยเก่งในเวทนี้เลย แต่เด็กฟิตซ้อมดีและสู้แน่นอนครับ)

ฝากร่วมลุ้นร่วมเชียร์กันด้วย. ขอบคุณอีกครั้งครับผม

สนทะเล

ของผมส่งวันศุกร์ละกันนะครับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
จิตรอาสาส่งการบ้านครับ
 ช่องสามสี คู่ที่1. ณัฐพล
                คู่ที่2. เด่นพนม   3 ดาว
                คู่ที่ 3. แสนสะท้าน 5ดาว
                คู่ที่4.  เพชรอุทัย 
          ชอบ แสนสะท้าน ครับ   :dookdik_smile-circle_63[1]:

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ช่อง 3
1 ปตท ***
2 เจ้าสัวน้อย
3 แสนสะท้าน
4 เพชรอุทัย
ช่อง 7
1 เพชรเจ็ดสี
2 โบวี่
3 ดอกไม้เงิน
4 กรังซ์ปรีซ์น้อย ***

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
หมู อยู่ ตึก ช่อง 3 ศึกจ้าวมวยไทย  เน้น ๆ หนัก ๆ
คู่ชิงที่ 3   1.ณัฐพล เกียรติอาวรณ์ มวยเข่าเตะขวาต่อยขวา วงในค้ำแทงลึก มีศอกที่อันตราย แต่ตัวเล็กกว่าบาน จะแพ้ ปตท. เพชรรุ่งเรือง มวยเข่าหนุ่มสดความเป็นมวยน้อย เน้นจับเข่า ปอดใหญ่ปลายแรงต้องใช้ความใหญ่เข้าชน  คู่นี้เคยต่อยกันมา 2 ครั้งพลัดแพ้พลัดชนะกันมา
คู่ชิงแชมป์ 2 ***เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช***  แชมป์ 130 ป.เวทีอ้อมน้อย  เด็กหนุ่มรูปร่างสูงยาวเข่าดี ฟอร์มหลังสะกดคำว่าแพ้ไม่เป็น ประเภท จิตใจเกินร้อย ปอดใหญ่ปลายแรง  จะชนะ เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ รุ่นเก๋า รุ่นเดอะ อาวุธมวยเชิงชกตั้งรับจับทางเก่ง เตะได้คมและแม่น แต่ปลาย ๆโดนเข่าบด หนัก ๆ ลิ้นห้อย หน้าเสื่อก็ช่วยไม่ได้.
3 แสนสะท้าน ส.สุรเดช  มวยเดิน เน้นในรัดล็อกตีเหนียวแน่นมีศอกสู้ กล้าบวกกล้าแรก ร่างกายดีกว่า จะชนะ ดาวประกาย น.ศรีผึ้ง รุ่นเก๋าฝีมือเหลี่ยมดี แต่ระยะยาวแถมต่อยกลางวันด้วยเป็นลมแน่ ๆ
4 เพชรอุทัย อ.บุญช่วย มวยรูปร่างสูงยาว ฝีมือจัดจ้าน เหลี่ยมตัวดี ไฟท์แจ้งเกิด  จะชนะ เพชรหัวไทร สาธิตซีดี  เหลี่ยมดี รวดเร็ว อาวุธคม กระดูกผ่านมวยเป็นรอง
    :dookdik_smile-circle_58[1]:     :dookdik_smile-circle_58[1]:      :dookdik_smile-circle_58[1]:

เอ่ย กันตัง

หมู อยู่ ตึก ช่อง 11 มวยดีวิทีไทย  เน้น ๆ หนัก ๆ
1 ป่าหวาย เกียรติวินัย ประเภทสูงยาวเข่าดี เดินชน จับในตีเข่า แข็งแรง ปอดใหญ่  จะชนะ จอมกิตติ ลูกบ้านใหญ่  มวยหมัดหนัก ขวานับซ้ายน็อค แต่ต่อยไม่ร่วง ไส้ไหล   คู่นี่ ป่าหวายเคยชนะมาที่ทีจีเอ็น 27 เม.ย.56
2.***รุ่งเกียรติ เกียรติประภัสร์*** ตัวนี้เกือบดังมาแล้ว ภาคนี้กลับมาดังแน่ สูงยาว เข่าดี เสียบแรงแทงเจ็บ จะชนะ นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ มวยเข่า เก๋าการผ่านมวยดีกว่า แต่ไฟท์ล่าสุดเจอ ซาไก มีแผ่วปลาย ตามสังขาร
3 ดาวไฟ ศิษย์จ่ากุ้ง มวยครบเครื่องกระดูกแข็งโป๊ก  แต่จะแพ้ ก้องภูธร น.นพหิรัญ  ประเภทฝีมือครบเครื่อง มีทีมงานระดับขาใหญ่ ขาบิ๊กคอยสนับสนุนเรื่องหน้าเสื่อไม่ต้องพูดถึง
4.เพชรพระแท่น ครัวไพเราะระยอง  ฝีมือดี อาวุธมวย หนักแรงทุกลูก จะชนะ สุทธิศักดิ์ ศิษย์เจ๊กร ประเภทหมัดหนัก ต่อยไม่ลงก็ พุงแตก
   :dookdik_smile-circle_58[1]:     :dookdik_smile-circle_58[1]:     :dookdik_smile-circle_58[1]:

เอ่ย กันตัง

หมู อยู่ ตึก ช่อง 7 สี  เน้น ๆ หนัก ๆ
1 กิมซอง ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ดาวรุ่งจากอัศวินดำพึ่งย้ายมาไฟท์ล่าสุดโชว์ไว้โหดมาก ต่อยทีเดียวร่วง หมัดหนัก ฝีมือใช้ได้   แตจะแพ้ เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ มวยเข่า รูปร่างสูงยาว จิตใจสู้ ตีแรง แทงเจ็บ  เด็กคนนี้ชีวิตน่าสงสารพ่อแม่ไม่มี ต้องต่อยมวยเลี้ยงตัวเองน่าสนับสนุนครับ
 2 โบวี่ ส.ก.สุไหงยิม  โหดสมชื่อ มวยไม่มีตา สู้ทุกเม็ดทุกดอก เดินหน้าฆ่ามันอย่างเดียว แต่ร่างกายกรอบเพราะเจอแต่ของหนัก ไม่แกร่งเหมือนเก่า  จะแพ้ ชายน้อย วรวุฒิ ลูกของ ชาติชายน้อย ชาวไร่อ้อย มีข่าวว่าตัวนี้ฝีมือเหมือนพ่อเปี้ยบ ไอคิวมวยเหนือกว่า 5 กิ๊กแข้งซ้ายผ่านตลอด
3. เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ จิตใจสู้เกิน100 หมัดเท้าเข่าศอกมีทุกลูก ค่ายนี้หน้าเสื่อใช้ได้ทำมวยมาเล่นแน่ จะชนะ  ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง ทำท่าจะดังแต่ก็ไม่ดังสักทีผมจำได้เคยชิงแชมป์ 102 ป.ช่อง 7 กับ (เงาะป่าซาไก))แต่ก็ได้ที่ 2 ผีเข้าผีออก หลายคนบอกว่าสู้จริงร้ายกาจมาก (แล้วถ้ามันไม่สู้ละ) เล่นมวยที่สู้แน่นอนไม่ดีกว่าเหรอคับ
4. ยอดบัวงาม เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ค (จอมเตะก้านคอ)  ตัวนี้ 3 ยกถ้าต่อยทั่วโลก แต่วันนี้ต้องต่อย 5 ยกเห็นเข่าเหมือนเห็นระเบิด หนีอย่างเดียว  จะแพ้  ***กรังด์ปรีซน้อย พิทักษ์ป่าผาแดง***  เจ้าที่เจ้าถิ่นซ้อมเกียรติเพชร เรื่องหน้าเสื่อเสียงเชียร์ไม่ต้องพูดถึง 1-2-3 กันลูกเตะก้านคอให้ได้ 4-5 เดินบี้จับล็อคคอถึงตัวจับตีเข่าไส้ไหลแน่ ๆ
   :dookdik_smile-circle_58[1]:    :dookdik_smile-circle_58[1]:    :dookdik_smile-circle_58[1]:

เป้งปากน้ำ

มวยน่ารองผมจะมาโฟสต์หลังจากเรตออกมานะครับรอติดตาม รองแล้วออกตัว กินสองทางสบายใจสุดครับ

สนทะเล

การบ้านช่อง7(ก่อนชั่ง)
1.เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ จะแพ้ กิมซอง ศักดิ์นิรันดร์รัตน์    102ป.

เพชรเจ็ดสี อายุ16 ปี นักชกจากกระบี่ มวยเข่าฟอร์มกำลังสดกำลังห้าวอย่างมาก แถมได้เปรียบหน้าเสื่ออีกต่างหากแต่หวังจะเดินทื่อๆเข้าจับตีระวังโดนศอกสวนหน้าหงายได้
กิมซอง อายุ16 ปีเช่นกันจากทุ่งหว้า สตูล มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง ศอกคม รูปร่างเสียเปรียบ แต่ต่อยกลางวันบ่อยกว่า ปลายๆน่าจะเอาอยู่ 

2.โบวี่ สก.สุไหงยิม จะชนะ ชายน้อย วรวุฒิ           114ป.

โบวี่ กลับมาอีกแล้วหลังจากห่างหายไปจากช่อง7ไปนาน ต่อยช่อง7ครั้งหลังสุดกับดอกไม้เงินวันนั้นโดนไปหลายขนานกลับมาวันนี้หวังกลับมาสร้างชื่อใหม่อีกครั้ง
ชายน้อย มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงเช่นกัน   ทีต่อทีโดนต่อโดนถ้าแลกกัน ไม่น่าต้านอยู่ คู่นี้แย่งกันแจ้งเกิด

3.เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์[/u] จะชนะ ดอกไม้เงิน ศิษย์ดอกไม้ไฟ  114ป.

เพชรกะรัต มวยซ้ายทั้งแถบจังหวะเตะต่อยหนัก เสียเปรียบรูปร่างก้อจริง ทีต่อทีมองว่าหนักกว่า ขอให้เข้ามาแลกเถอะ
ดอกไม้เงิน มวยจังหวะฝีมือดีครบเครื่อง  เตะแรงต่อยหนักเช่นกัน ถ้าเล่นวงนอกมองว่าดีกว่าแน่ ถ้าแลกกันเมื่อไรน่าจะม้วนเดิม

4.ยอดบัวงาม SBP คาร์เนตเวอร์ค จะชนะ กรังปรีซ์น้อย พิทักษ์ปาผาเเดง   131ป.

ยอดบัวงาม มวยจังหวะฝีมือ ไอคิวมวยดีคู่ชกเผลอเมื่อไรมีขึ้นก้านคอ ปลายๆไม่หมดมองว่าน่าจะผ่าน
กรังปรีย์น้อย มวยเข่าอาชีพจับตีปล้ำตี แต่คางไม่ค่อยดี โดนแล้วมักมีอาการให้เห็น ซ้อมเพชรพญาไท หน้าเสื่อแข็งโป้ก อีก1ความหวังมวยสร้างเพื่อให้ไปชิงแชมป์130ป. แต่จะทำได้หรือไม่ต้องถามคู่ชกว่าจะยอมให้ผ่านง่ายๆหรือเปล่า มองว่างานนี้ไม่ง่ายแน่นอน

มวยเด็ด ***ยอดบัวงาม SBP คาร์เนตเวอร์ค :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ฝากช่อง-3 ชิงที่3 ช่อง3คู่ณัฐพล VS ปตท. ขยับเวทเป็น 133ป.ครับ .ใครเป็นแฟนคลับณัฐพลมีเฮ

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขอนุญาตส่งการบ้าน ...ช่อง 3...ช่อง...7...
ช่อง...3...
ปตท
เจ้าสัวน้อย
แสนสะท้าน    ทีเด็ด
เพชรอุทัย

ช่อง...7...
กิมซอง
โบวี่
ดอกไม้เงิน
ยอดบัวงาม   ทีเด็ด

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง 333....
ณัฐพล
เจ้าสัวน้อย
แสนสะท้าน....เด็ด
เพชรอุทัย
..................................

ช่อง777....
เพชรเจ็ดสี
โบวี่................เด็ด
ดอกไม้เงิน
กรังด์ปรีย์น้อย

.

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
 ส่งการบ้านครับช่อง 3 ครับ

1. ปตท. ***
2. เจ้าสัวน้อย
3. แสนสะท้าน
4. เพชรอุทัย

โชคดีทุกท่านครับ

สนทะเล

พี่แดง(ไฟหนาว)ฝากมาครับ เนตท่านยังไม่หายป่วย
ช่อง3
1.ณัฐพล
2.เจ้าสัวน้อย
3.แสนสะท้าน***
4.เพชรอุทัย
ช่อง7
1.กิมซอง***
2.โบวี่
3.เพชรกะรัตน์
4.กรังปรีซ์น้อย

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ส่งการบ้านช่อง7           1.เพชร7สี มณีเจ็ดแสง ตัวนี้เด็กมันสู้             2.โบวี่ ใจพี่ใจนอก หน้าเสื่อมา ราคาไป คนเคยๆกันช่อง7       3.เพชรกะรัตน์ จิตรเมืองนนต์ มาเกิดบ้างแล้วล่ะช่อง7    4.ไอ้รถแข่งเจ้าบิล(ถ้าอยู่มุมแดงราคาคงไปไกลกว่านี้ แต่วันนี้มาแอบมุมน้ำเงิน) กรังปรีน้อย..........เด็ดมั่งน่ะคับ(โบวี่)มวยโง่ๆแต่ชนะคับ....

สนทะเล

ทัศนะช่อง3

1.ณัฐพล เกียรติอาวรณ์ จะชนะ ปตท. เพชรรุ่งเรือง 133ป.
ณัฐพล เป็นมวยฝีมือ หลักเหลี่ยมดีศอกคม เสียเปรียบรูปร่างแต่ได้เก๋า ได้เหลี่ยม ยืดเยื้อเป็นรอง
ปตท. มวยเข่าปล้ำฟัดมัดตีแรงปลายดีกว่า บี้เขาไม่หมด มองว่าลำบาก อาจหลงทางออกทะเลได้ หวังประกบตีในระวังเจอศอกหน้าแหก

2.เด่นพนม รร.กีฬาโคราช จะแพ้ เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ 130ป.
เด่นพนม     มวยเข่าแข็งแรงเดินตีเดินชนได้ยันยกหก แชมป์130ป.อ้อมน้อย ช่วงนี้ฟอร์มสดมากๆ
เจ้าสัวน้อย กระดูกมวย+หน้าเสื่อแข็งโป้ก เก๋ากว่าเยอะ ปลายๆถ้าไม่หมด คู่ชกลำบากแน่ ขอให้ยืนระยะได้เหมือนไฟท์ที่ต่อยกับปตท.ก้อพอแล้ว

3.แสนสะท้าน ส.สุรเดช จะชนะ ดาวประกาย ส.สมหมาย 138ป.
แสนสะท้าน   มวยเข่าเเหลม เเทงเจ็บ รูปร่างสูงยาว  ฝีมือพอใช้ได้ เป็นมวยกล้าแลกกล้าบวก
ดาวประกาย เป็นมวยเข่าฝีมือดี ครบเครื่อง กระดูกดีกว่า ปลายถ้าไม่หมดมองว่าดีกว่า

4.เพชรอุทัย อ.บุญช่วย จะพลิกแพ้ เพชรหัวไทร สาธิตซีดี 105/107 ป.
เพชรอุทัย     มวยเข่าสูงยาวฝีมือดีได้เปรียบรูปร่าง กระดูกดีกว่า 3ไฟท์หลังแพ้มารวดไฟท์นี้หวังมาแจ้งเกิด
เพชรหัวไทร มวยเข่าแข็งแรงฝีมือจัดจ้าน เหลี่ยมดี การผ่านมวยเป็นรอง แต่ช่วงนี้สดขึ้นมา

มวยเด็ด ***แสนสะท้าน

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับผม

1.ปตท. เพชรรุ่งเรือง  เดินได้ทุกยกแฟนๆชอบทรงนี้คับ ช่อง3 

2.เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ เด็ดๆๆๆ  สองขีดคับ ข้อมูลขอลงพรุ่งนี้คับ

3.ดาวประกาย น.ศรีผึ้ง   จัดจ้านพอกันเก๋าพอตัวพาตัวรอดได้  ทีมงานนี้ทำมวยมาสู้แน่นอน

4. เพชรอุทัย อ.บุญช่วย   ยังดูดีกว่าแต่อย่าแช่ให้มากคู่สุดท้าย ซื้อขายดีที่สุด

สนทะเล

ท่านKom อยู่ใสครับ ส่งการบ้านด้วย เกิน5โมงคุณครูจะให้ติด ร แล้วนะครับ55 :Onion-s-97[1]:

เป้งปากน้ำ

ตามจริงน่าจะหมดสิทธิ์สอบด้วยนะ ขาดเรียนบ่อยด้วย แถมการบ้านไม่ยอมส่ง ให้ตามแก้ให้เข็ดเลย

Kom

• ชอบกด Like + 543
เน็ตมีปัญหาครับท่าน ส่งเลยครับ
ช่อง 3
1 ปตท
2 เจ้าสั้วน้อย
3 แสนสท้าน
4 เพชรอุทัย
ปตท เด็ดครับ
ผมต้องขอโทษเพื่อนๆพี่ด้วยเน็ตมีปัญหาพึ่งทำเส็รจครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
  ส่งการบ้านช่อง7 สี (มวยไทยเพื่อความบันเทิง)
1.กิมซอง
2.โบวี่ 
3.เพชรกะรัต ***
4.กรังด์ปรีซ์น้อย

***  โชคดีทุกท่านครับ

สนทะเล

ต่อที่ช่อง7กันเลยครับ ยังรอข้อมูลอีก5ท่านครับ :Onion-s-97[1]:

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 7 สี

คู่ที่ 1 กิมซอง
คู่ที่ 2 ชายน้อย
คู่ที่ 3 เพชรกะรัต
คู่ที่ 4 กรังด์ปรีซ์น้อย ***

โชคดีมีเงิน

Kom

• ชอบกด Like + 543
    7 สีครับท่าน
1 กิมซอง
2 โบวี่ (เด็ด)มีนับครับท่าน
3 เพชรกะรัต 
4  ยอดบัวงาม
    โชคดีทุกท่านครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับผม

1. กิมซอง ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ 

2. โบวี่ สก.สุไหงยิม   

3. เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์  สองขืดคับผม

4. ยอดบัวงาม เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ค   

สนทะเล

ท่านยศ-น้อง ส.วีรกูลส่งการบ้านด่วนครับ ส่วนของเจ้อร เกาสงคนสวยมาแล้วครับ
เดี๋ยวผมจะลงให้ :Onion-s-90[1]:

เป้งปากน้ำ

ติดที่โบวี่ตัวเดียวแต่ดีนะที่ขาใหญ่สายใต้(ขอสงวนสิทธิ์)โทรแจ้งก่อนเล่นไม่งั้นคิดว่าเสียแน่คู่นี้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal