เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เอก ๔ สิงหาคม ๒๕๕๖ ........กรังปรีย์น้อย - ยอดบัวงาม.. (ไม่น่าเปลี่ยน)  (อ่าน 30764 ครั้ง)

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ใครมีข้อมูลอะไรก็มาร่วมแชร์กันนะครับเฉพาะกระทู้นี้น่าจะได้มวยไปเล่นอย่างน้อยก็2ตัวแล้วครับส่วนคู่อื่นๆเราก็ไปดูกระทู้ที่เขาวิเคราะห์กันอีกที..หากกระทู้ท่านอื่นให้มวยตรงกับท่าน อ.คนป่าเราก็จัดหนักๆไปเลย ( หมายความว่าคนที่ให้ข้อมูลต้องเชื่อถือได้นะครับ..ซึ่งถ้าเราติดตามตลอดเราจะรู้ว่า..ใครให้ข้อมูลที่เป็นจริงและเชื่อถือได้ )

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
น่าติดตามครับ :Onion-s-97[1]:

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
กระทู้ที่  ๔๘  ขออภัยที่พลาด ครับ

.......คู่สอง  ย้ำ  คู่สอง   ..[/u]....ไม่ใช่คู่สาม  น่ะครับ[/b][/size]

อำนาจ

คู่2 โบวี่ชกกับก้องสุวรรณใช่ไหมครับ

คนป่า

ความชัดเจนของคู่เอก  ข้อมูลค่อนข้างชัดแล้วครับ

คุยกะทีมงาน พี่ๆ น้องๆ ที่เคยกินเที่ยว เดินสายพานักมวยในเครือ(ป.วรสิงห์ และ เดือนด้ายมุกดาหาร เวลานั้น)
ไปชกแถบอีสานตอนบน  ตอนล่างบ้างในบางโอกาส
มีที่ไปที่มาอยู๋บ้างพอสมควร ดังที่บางท่านบางคนได้ข้อมูลมา  นึกเอาบ้าง  เดาเอาบ้าง 
ดังนั้นแล้วขอยุติข้อมูลมวยคู่นี้ไว้เพียงเท่านี้ครับ

ไว้วันชก หลังชั่ง  หลังตรวจร่างกายผ่าน  จะเข้าบอกสมาชิกที่ติดตามข้อมูลอยู่    ว่า....
จะเล่น อย่างไร  เล่นแบบไหน พร้อมเหตุผลบางประการที่นำเสนอได้ แต่คงไม่แจ่มแจ้งดังที่หลายท่านคาดหวังไว้ 
อย่างไรเราๆท่านๆที่ติดตามข้อมูลที่กระทู้นี้ ก็ไม่เสียเปรียบครับ
เสียยาก ครับ  ตังค์ในกระเป๋าของทุกท่านทุกคน มวยคู่นี้

คนป่า

คู่  ๒  เวลานี้ ยังเป็นตัวเดิมครับ  อย่าหลงกล อย่าหลงกระแส

โบวี่  -  ชายน้อย

คนป่า

ใครชอบมวยค่ายแถวศาลายานครปฐม บ้างยกมือขึ้น
ตีมือไปเลยตั้งแต่ระฆังดัง    รีบๆอย่ารีรอเดี๋ยวไม่ได้เล่น
สะกิดแล้วน่ะ  ครับคู่สอง

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
จัดตามครับพี่คู่2และและตามด้วยคู่4ครับพี่คนป่า ขอบคุณมากๆครับพี่ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ผ้าขาวม้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ชัดเจนกว่าได้มัยพี่คนป่า  ผมอยู่บ้านนอกเลยไม่รู้ว่าค่าายมวยอะไรอยู่แถวศาลายา :Onion-s-160[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ขอบคุณท่านคนป่ามากครับผม  ผมคนนึงที่ชอบกระทู้ของท่านมากครับ  ไม่ว่าแพ้  หรือชนะ  ผมก็ขอบคุณในข้อมูลของท่านครับ  ส่วนตัวผมแล้วถึงไม่มีกระแสผมก็ชอบ เจ้าบิล  ครับ  ถามว่ายอดบัวงาม ชนะกี่ไฟต์ล่ะถึงจะได้ชิง  ยอดบัวงามชกกับเจ้าแม็ก แทนที่ยอดบัวงามน่าจะมีโอกาสได้ชิงกลับกลายเป็นว่าใครชนะมีโอกาสได้ชิง  คิดเอาเองว่า  ใครสมควรได้มีโอกาสได้ชิง  คนนึงชนะรวด  คนนึงแพ้รวด  ชกกันได้งัย  แล้วไฟต์นี้คิดดูดีๆ จะดันให้มวยตัวเองแพ้ง่ายๆหรอ  มวยมัน  แพ้  ชนะ  กันได้  แต่มันมีองค์ประกอบอื่น..........อีกเยอะ  ยังงัยเล่นไว้ไม่เสียเปรียบแน่  สูสีมากิน  ชุดเดียวผ่าน  ถ้าแพ้ต้องขาด  อันนี้ยอมรับว่าเก่งจริง  ยอมเสีย  คนนึงต้องทำงานหนัก  อีกคนนึงสบายๆ  คิดเอาเองแล้วกัน  การที่จะมาแตะก้านคอกันง่ายๆมันคงเป็นเรื่องยากมากๆที่จะน็อคนะ  เค้าบอกว่าเจ้าบิลคางกระจก  อย่าว่าแต่เจ้าบิลเลย  ลองใครโดนจังๆจะทนได้สักกี่น้ำ  ถ้าน็อคด้วย หมัด  ศอก   มีโอกาสมากกว่า   ถ้าน็อคได้ถือว่าเก่ง  3 ยก ผ่าน  ขอแค่ชุดเดียว  มวยไม่ใช่ว่าจะเก่งแล้วจะชนะหรอก  องค์ประกอบหลายอย่าง  ................ตอนนี้รู้แล้วว่าจะเข้าใคร  ยกไหน  ไม่เสียเปรียบ  รอวันชั่งน้ำหนักอีกที  ...........ขอบคุณท่านคนป่ามากครับ  รอวันชั่งครับผม  ใครชอบก็ตาม  ไม่ชอบก็สวนหนักๆครับ

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ค่ายแถวนครปฐม ชายน้อยซ้อมอยู่ที่นั่นใช่ไหมครับ

คนป่า

เอกศักดิ์  =  โบวี่
โบวี่ =  เอกศักดิ์..............ศาลายา ครับอย่าเข้าใจผิด

ตรงข้าม กทม.

อำนาจ

เอกศักดิ์  =  โบวี่
โบวี่ =  เอกศักดิ์..............ศาลายา ครับอย่าเข้าใจผิด

ตรงข้าม กทม.
ครับขอบคุณท่าน อ.คนป่ามากๆครับ จะพยามจดจำและบันทึกข้อมูลจากท่านไปเรื่อยๆ ตอนนี้ผมยังใหม่กับวงการนี้ ต้องอาศัยข้อมูลจากท่านไปเรื่อยๆ..ขอบพระคุณจริงๆครับ

คนป่า

คู่นี้ผมไม่มีข้อมูลอะไรมากน่ะครับ  เพียงแต่ว่า
น้องๆ(นักมวยเหมือนกัน) ที่เขาเคยอยู่ด้วยกัน  ติดต่อกันอยู่ประจำ
ส่งข้อมูลมาให้ ผมก็ว่าไปตามข้อมูลเขา 
อยากรู้มากกว่านั้ เข้าไปตามชื่อจริงเลยครับ (เอกศักดิ์)
คงได้ข้อมูลเพิ่มเติม ไมมากก็น้อย ครับ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :Onion-s-160[1]: ขอบคุณครับ อ.คนป่า

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: เอกศักดิ์ซ้อมอยู่ศาลายา ตรงข้ามเอกศักดิ์ซ้อมอยู่ กทม. เอกศักดิ์=โบวี่

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: วันอาทิตย์ใกล้เข้ามาแล้ว..ข้อมูลต้องเป็นจริง..รู้จริง..และต้องตามให้ทัน..เพราะทุกนาทีโผอาจจะเปลี่ยน..เมื่อไหร่ก็ได้.. :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:

คนป่า

จบสิ้นกระบวนความแล้วครับ  ไม่มีข้อมูลเสริม  พอแล้วครับ

ค่ำๆ พรุ่งนี้จะไปฉลองล่วงหน้ากับผลการชกที่ยังไม่ออก  ที่บ้าน  หน.ค่ายพิทักษ์ป่าผาแดง  บนตีนเขาที่อุทยานซะหน่อย
ฮ่า ฮ่า  มีความสุข หรือ มีความทุกข์หนอ  หลัง  ๔ โมงเย็นวันอาทิตย์  รู้..........

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
Re:คนป่า
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2013, 00:01 »
ขอบคุณมากครับ

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ขอให้ฉลองอย่างมีความสุขนะครับท่าน อ.คนป่า หลายๆท่านคงมีความสุขตามไปด้วย..ขอบคุณครับ..

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: อยากติดต่อท่าน อ.คนป่า ขอเบอร์ท่านได้ไหมครับรบกวนส่งให้ผมทางเมล์หน่อยนะครับ เมล์ผม amnuais@hotmail.com ( ผมไม่เล่นเฟสครับเลยไม่ได้ติดต่อทางเฟส ) รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ไอ้โน่มีคิวเหยียบ 7 สี พ่อไปนา แม่รับสาย ก็รู้มาจาก อ คนป่า นักมวยคนนึงได้ค่านายหน้าขายที่ ก็มาจาก อ คนป่า แล้ว พรุ่งนี้ บักเม่น มีข่าวก่อนชก บ่ บักบิลกินข้าวหรือยัง พาเดียวกันบ่ รอตามท่านอยู่ครับ

wasan sanjai

:dookdik_smile-circle_83[1]: จะรอ อ.คนป่าครับ
ขอบคุณครับ

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_48[1]: เอ้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้ยย 

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: พรุ่งนี้คงชัดเจนมากกว่านี้เพื่อเพิ่มความมั่นใจ หลังชั่ง รอๆครับ

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
ถึงท่านบางบอน ภาพที่เกี่ยวกับทางทหาร หรือเกี่ยวกับชายแดนใต้ ไม่สมควรให้สมาชิกมาโพสหรือมาลงในที่นี้ครับ เพราะเวปของท่านอาจโดนบร็อค หรืออาจโดนปิดได้ ผมเข้าใจครับว่าบางคนทำงานเกี่ยวกับด้านนี้ แต่ข้อมูลทางทหารไม่น่ามาโพสที่นี่ครับท่านคงเข้าใจ ในนี้เน้นแต่ข้อมูลหรือภาพนักชกเท่านั้น รักและเป็นห่วงทุกๆคนครับ

คนป่า

พี่ ก็มีความเห็นเหมือนกันกับ............น้องวอน่ะ
ระยะหลังๆมาบ่อยมากๆ ภาพที่ไม่ควรออกสู่สาธาณะมากไปแต่ไม่กล้าโพสท์  กลัวโดนตึ๊บ
  กลัวขวางทางปืน

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ท่านเวปคงชี้แจงได้นะครับว่าสมควรหรือไม่-อย่างไร นับถือทุกท่านครับ และเคารพสิทธิทุกคน

เลียว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เกมส๊การชกน่าจะอยู่ที่กรังปรีว่าจะวางแผนการชกอย่างไรเพราะดูว่าทุกอย่างจะขี่อยู่สักประมาณครึ่งก้าวได้แค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะคงไม่ว่ากัน

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ตัดไปเลยครับท่านweb บั่นทอนความรู้สึกคนไทยครับ  เอาภาพดีๆๆๆๆสวยมาโชว์ดีกว่าครับ

ไม่แบ่งสีไม่แบ่งชาติ บรรพระบุรุตสร้างมาโปรดช่วยกันเก็บรักษาไว้ให้ลูกหลานได้พักพิง

ส.วีรกูล

ting_zz

• ชอบกด Like + 8
พันธงให้หน่อยครับพี่ๆ ว่าพี่ไฟป่าให้เล่นใครเพื่อความมันใจ.....ขอคุญครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ผมเคยเตือนแล้วนะครับ เรื่องเอารูปทหาร หรือ รูปทางราชการมาลง ผมห้ามไปแล้วยังเอาลงอีก ถ้ามีอีกทีผมจะลงโทษตามกฎแล้วนะครับ

และถ้ายังเอารูปไม่เหมาะสมมาลงอีก ผมคงต้องปิดช่องการลงรูปแน่นอน
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ting_zz

• ชอบกด Like + 8
ขอโทษครับพิมผิด พี่คนป่า :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
วิเคราะห์เอาครับ  ตั้งแต่ต้นจนจบ  เขาให้แล้ว :dookdik_smile-circle_63[1]:

อำนาจ

พันธงให้หน่อยครับพี่ๆ ว่าพี่ไฟป่าให้เล่นใครเพื่อความมันใจ.....ขอคุญครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
เล่นโบวี่-กรังปรีย์น้อยครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
สุดยอด คนป่า

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ฝากฉลองด้วยนะครับอาจารย์
ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ขอบคุณท่าน อ.คนป่าวันนี้ค่าน้ำค่าไฟ..ได้แล้วครับ

เด็กบ้านนอก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
สุดยอดเลยครับ อ.ป่าวันนี้อิ่มๆๆๆ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณพี่ อ.คนป่ามากๆครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

gergchai

• ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากครับ ...อาจารย์

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal