เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง..น้องนู๋ปฐมาภรณ์ คนสวยประจำเว็บบางบอน  (อ่าน 5568 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ไม่ได้เห็นน้องนู๋บ่นมานาน    ไหง..กลับมาบ่นเป็นหมีกินผึ้งอีกล่ะ..    เล่นมวยเสียก็อย่าไปคิดมาก..   เพราะมวยมันขนะได้แพ้ได้   อย่าไปฝันเรื่องมวยเด็ดเลย..  แค่พี่รู้ว่านู๋ดูซิกเป็นก็ดีใจแล้ว      เล่นแล้วอย่าฝัง..ซิกเปลี่ยนเราก็ต้องโดดตาม   เราจะได้เจ็บตัวน้อยหน่อย     เว็บบางบอนมีจิตอาสาเยอะก็จริง..  แต่น้องก็ควรหยุดคิดพิจารณาก่อน  ไม่มีใครบังคับเราให้เล่นตามหรอกจริงไหม     ต้องพิจารณาว่าคนไหนให้มวยอย่างไร    มีที่มาที่ไปหรือเปล่า.. ไม่ใช่ใครบอกเด็ดก็เชื่อดะ     การบอกว่ามวยเด็ดในเว็บง่ายจะตาย หากให้ผิดก็ไม่มีใครว่าอะไร..  แต่ว่าใครที่ให้เด็ดทีไรเสร็จทุกที น้องก็ตัดสินใจได้นี่ว่าต่อไปควรเชื่อไหม    อย่าหาว่าพี่สอนล่ะ  พี่เองแค่อยากบอกน้องว่า..ต้องเลือกดีๆ  คนไหนข้อมูลดีน่าเอาไปวัดดวงก็ติดตามไป..ขณะอยู่หน้าตู้ก็ดูซิกด้วยช่วยได้เยอะนะ..จะบอกให้
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: ถึง..น้องนู๋ปฐมาภรณ์ คนสวยประจำเว็บบางบอน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 15:31 »
คะพี่ หนูบ่นเรื่องเดิมๆ คะพี่ จำได้มั๊ย ที่หนูบอกว่า ไม่รู้ใครมาจากไหน มั่วไปหมดมาให้ข้อมูล แล้วไม่รู็ว่านามแฝงนี่มีตัวตนจริงหรือเปล่า เป็นฝ่ายตรงข้ามหรือเปล่า มากจนไม่รู้ใครเป็นใครแล้ว ณ วันนี้ จริงปะพี่ หนูก็แค่ขอร้องพี่ๆ ว่า อย่าลงแล้วเป็นนัยๆ ลงแล้วให้ชัดเจนว่า ข้อมูลเป็นอย่างไร ความจริงมาจากไหน บอกว่าเป็นจิตรอาสา แต่บางกระทู้มาเถียงโต้วาทีกันอยู่ มันไม่ใช่นะพี่หนูว่า ลงคะลงในกระทู้ส่งการบ้าน จะไม่ต้องเปิดอ่านทุกกระทู้และของหลายๆ ท่าน มากแล้วมันมั่วนะพี่ ตัดสินใจไม่ถูก ใช่ของพี่ที่บอกว่า เลือกเอาคนที่ให้มวยแม่นๆ แต่หนูยังไม่แน่ใจตัวเองว่าหนูจะเลือกถูกหรือเปล่า ตกลงเข้าใจนะพี่ ไม่บ่นหรอกเรื่องแพ้ ชนะ หรอกคะ แต่บ่นเรื่องที่ บอกเป็นนัยๆ ไม่ขยายความ หนูก็เห็นมีพี่บางคนก็บ่นเรื่องที่หนูบ่นคะพี่ หนูเป็นผู้หญิงนะคะ ธรรมดาที่จะเสียดายเงินทองมากกว่าพี่ๆ บ่นบ้างจะว่ากัน หนูบอกแต่แรกแล้วว่าหนูไม่มีข้อมูลมวยให้พี่ๆ แค่มาขอจากพี่ๆ และไม่ได้เล่นทุกอาทิตย์ พอมาเล่นอาทิตย์มันแพ้มากอะพี่ ไม่ให้บ่นได้ไง คนที่เคยให้แม่นๆ อาทิตย์นี้ก็ผิดหมดคะ เข้าใจนะพี่ ไม่มีไรยังติดตามพี่ๆ ต่อไป บ่นต่อไป เมื่อมีเวลา 5555 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

Re: ถึง..น้องนู๋ปฐมาภรณ์ คนสวยประจำเว็บบางบอน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 10:44 »
น่ารัก น่าสงสาร น่าเอ็นดูเนาะ    อุตส่าห์เล่นบัางไม่เล่นบ้างแล้วเชียวนา  พอเล่นปุ๊บ..ตามคนที่เคยให้แม่น มวยดันพลิกแพ้ซะงั้น.. ท้อได้แต่อย่าถอยนะน้อง     ลองเข้าไปอ่านกระทู้ของท่านลิงเกเร(หงอคง)ดูบ้าง..  น้องจะมีกำลังใจมากขึ้น      ความจริงคนที่ให้มวยเป็นประจำเนี่ยะ ก็มีตั้งหลายคน..ลองพิจารณาดีๆ    สังเกตง่ายๆ..ก็คนที่มีดาวเยอะนั่นแหละ..ประสบการณ์มองมวยขั้นเทพทั้งนั้น..     น้องจะเป็นนางรจนาเลือกคู่ก็ต้องดูดีๆ.. ไม่ใช่เจอคนที่ชอบเชียร์กระทู้ว่า เด็ดๆ...   เด็ดสามโลก.. ก็เชื่อทันที..   ต้องทำใจให้นิ่งนะจะบอกให้  จะได้บ่นน้อยลงงัยล่ะ..

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 15:34 »
ขอฝากกระทู้พี่แดงไปถึงน้องปฐมาภรณ์หน่อยนะครับ..
รู้สึกว่าน้องจะมองผมเป็นคนลามกไปซะแล้ว ขอทำความเข้าใจนิดนะครับที่พี่ลงภาพถ้าไม่เหมาะสมต้องขออภัยน้องด้วยพี่ก็เป็นคนธรรมดาเดินดินกินข้าวแกงไม่ได้ดีเด่อะไรครับ และก็ที่ลงภาพวันนั้นตั้งใจหยอกล้อพี่แดงเพราะมวยแกเข้าอาจไม่เหมาะสมก็ต้องขอโทษอีกครั้ง (แต่พี่ว่าของพี่ยังมีกางเกงปิดนะแต่ของน้องนี่ดำปี๋เชียว 5555) และอีกอย่างนะครับชื่อของพี่ ชื่อจิตร เป็นคนมหาสารคาม เลยย่อว่าจิตร มหาครับ ไม่ได้บวชพระจนได้เป็นมหานะครับ เดี๋ยวคิดว่าผมแก่จนคนเรียกมหาไปโน้นเลย เป็นยังไงอาทิตย์นี้ก็ติดตามให้ดีนะครับมีดีมาฝากเข้าแล้วก็ได้เปรียบแน่นอน.....

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 15:50 »
เวปนี้เน้นจิตอาสาครับ เลือกเสพข้อมูลที่เราเชื่อถือได้พอการเล่นมวยไม่จำเป็นต้องเล่นทุกคู่ ดูสถานการณ์ในเวทีประกอบถ้าเล่นแบบแทงเหมือนบอลเสียจมเลย เพราะไม่มีการออกตัวมวยราคาพลิไปมาได้ตลอดทุกวินาที อาจมีพูดทะลึ่งไปบางอย่าไปใส่ใจเพราะดูไปก็แก่กันเกือบหมดแล้ว พูดง่ายๆไม่มีพิษแล้ว จริงไหมพี่แดง จ้องเล่นแต่มวยช่อง9แล้วละสิ เดี๋ยวน้องจัดให้

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 17:52 »
ดีนะที่น้องจิตรเอาเรื่องจริงมาบอก    ตอนแรกพี่ยังคิดว่าเป็นมหาอยู่วัดเดียวกับเณรคำซะอีก..น้องนู๋ปฐมาภรณ์เพียงแซวเล่นๆเท่านั้น..   ภาพที่ลงก็ไม่เป็นพิษเป็นภัยซะที่ไหน..แค่พี่น้องดูแล้วชุ่มฉ่ำหัวใจก็เท่านั้น    พี่จิตรเขาแค่จะส่งซิกว่าการมองมวยมันต้อง.ชัดแจ๋วอย่างที่เห็น...เป้าหมายเด่นชัด...ข้อมูลจะจะอย่างนี้พลิกยาก    ยังงัยพี่ก็ชอบรังนกนะ  ดูทีไรคิดถึงแม่(แม่คุณ)จังนิ      น้องนู๋คงต้องปรับยุทธวิธีในการเลือกข้อมูลตามที่ท่านเป้งบอกด้วย...   พี่ชอบทั้ง 2 รูป เลยขออนุญาตเอามาฝากพี่น้องเราอีกครั้ง   ใครไม่ชอบรีบคลิกหนีเลยเน้อ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 21:07 »
ขอบคุณพี่ไฟหนาวที่เข้าใจบ้าง เมื่อก่อนหนูเคยลงภาพ การก่อเหตุใน จชต.เพื่อให้พี่ๆ อาๆ น้อง ที่ไม่ทราบข่าวคราวได้มีจิตรสำนึกถึงความเสียสละ ความอดทน ความเสี่ยงของคนที่ปฏิบัติหน้าที่ รักษาแผ่นดินไทย เพื่อไว้ให้ลูกหลานในวันหน้า ว่าเข้าอยู่กันยังไง เจออะไรบ้างในแต่ละวัน แต่มีพี่คนหนึ่ง หนูไม่ติดใจจำหรอกว่าใคร บอกว่า ภาพที่ลงไม่เหมาะสม หนูก็เลย ขอโทษแล้วก็ยกเลิกไป แต่ ในแต่ละวัน จะมีหลายท่านที่ลงรูปลามก ( ขอโทษ ) ของผู้หญิงทั้งนั้น แต่ไม่มีใครท้วงติง มันแปลกนะ ท่านลองทำใจให้เป็นกลางแล้วคิดดูว่า ระหว่างภาพเปลือย กับ ภาพเหตุการณ์ จชต.อะไรมันจะไม่เหมาะสมกว่ากัน ก็ขอบคุณสำหรับคนที่เข้าใจ และสงสารหนูที่คิดว่าชอบบ่น แต่ไม่ถือสา หากหลายคนหลายท่านคิดว่า หนูมากเรื่องเกินไป ก็ถามท่านเวปมาสเตอร์ดูว่าให้หนูออกจากบ้านนี้ได้หรือยัง หนูแค่เคยบ่นๆๆๆ แต่มีหลายคน เคยด่า กัน หยาบคาย จนต้องตัดข้อความทิ้ง ไม่เห็นเป็นไร ยังอยู่ในบ้านนี้เลย ถามดูนะว่ายังไง หนูพร้อมปฏิบัติตาม

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 21:07 »
ขอร่วมแจม บอกน้องอีกอย่างว่า พวกดาวเยอะไม่ใช่รู้เยอะ แต่เป็นพวกโพสบ่อย กระทู้เยอะ ต่างหาก

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 23:36 »
การลงกระทู้วิจารย์มวยเป็นทัศนะของแต่ละคนเพื่อแลกเปลี่ยนกันเพื่อใช้เป็นแนวทางในการเล่นและความบันเทิง คนที่วิจารย์มวยเด็ดไม่เด็ดเขาไม่ได้มีเงินเดือนจากการย์ให้มวย ใครที่เข้ามาดูควรใช้วิจารณญาณ เลือกเชื่อในส่วนที่เราควรเชื่อ (จะให้ดีควรเชื่อตัวเองดีที่สุด) เราควรจะมีแนวทางของเรา ไม่ใช่มาเปิดดูเขาแล้วเราเอาไปเล่น เมื่อไม่ถูกก็ตำหนิเขา เชื่อเถอะครับไม่มีใครมาเปิดเวปดูว่าใครให้ตัวไหนแล้วเอาไปเล่นเลยหรอก  นักมวยเองมันชกมันยังไม่รู้เลยจะชนะหรือป่าว   แนะนำนะถ้าเข้ามาดูเพื่อเอาไปเล่นดูฟร์อมและข้อมูลของนักมวยและการทำน้ำหนักการฟิตซ้อมต่างๆ  มีหลายท่านเค้าโพสให้ประโยชย์มากมาย  ส่วนเรื่องมวยเด็ดทำไมถึงเด็ดก็อีกเรื่อง :Onion-s-5[1]: :Onion-s-5[1]:

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 02:25 »
การลงกระทู้วิจารย์มวยเป็นทัศนะของแต่ละคนเพื่อแลกเปลี่ยนกันเพื่อใช้เป็นแนวทางในการเล่นและความบันเทิง คนที่วิจารย์มวยเด็ดไม่เด็ดเขาไม่ได้มีเงินเดือนจากการย์ให้มวย ใครที่เข้ามาดูควรใช้วิจารณญาณ เลือกเชื่อในส่วนที่เราควรเชื่อ (จะให้ดีควรเชื่อตัวเองดีที่สุด) เราควรจะมีแนวทางของเรา ไม่ใช่มาเปิดดูเขาแล้วเราเอาไปเล่น เมื่อไม่ถูกก็ตำหนิเขา เชื่อเถอะครับไม่มีใครมาเปิดเวปดูว่าใครให้ตัวไหนแล้วเอาไปเล่นเลยหรอก  นักมวยเองมันชกมันยังไม่รู้เลยจะชนะหรือป่าว   แนะนำนะถ้าเข้ามาดูเพื่อเอาไปเล่นดูฟร์อมและข้อมูลของนักมวยและการทำน้ำหนักการฟิตซ้อมต่างๆ  มีหลายท่านเค้าโพสให้ประโยชย์มากมาย  ส่วนเรื่องมวยเด็ดทำไมถึงเด็ดก็อีกเรื่อง :Onion-s-5[1]: :Onion-s-5[1]:
  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ท่าน มวยวัด ครับโดนใจครับ คำอธิบายนี้  ถูกต้องแล้วครับบบบ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 16:18 »
ได้ข้อคิดดีๆเยอะแยะเลย   ขอบคุณจริงๆ   ขอผ่านไปถึงท่าน awin  หน่อยนะครับ..   ที่ท่านเข้าใจก็ถูกต้องว่าเหรียญรางวัลที่ท่านWEB มอบให้สมาชิกนั้นได้จากการโพสต์ การตั้งกระทู้มากหรือน้อย    แต่ท่านที่โพสต์ประจำบ่อยๆ อยู่ในบ้านนี้มานาน   ผมมองว่าประสบการณ์ในการให้ทัศนะวิจารณ์มวย ย่อมเหนือกว่าท่านที่ไม่ค่อยได้โพสต์นะ.. ยังงัยบางทีความเก๋าส์ก็เอาตัวรอดได้เสมอ.. ผมอยากให้แฟนเว็บเข้ามาโพสต์กันเยอะๆ   แบบจิตอาสาที่เราท่านเห็นๆกันอยู่..หลากหลายความคิดดี ท่าน awin   เห็นด้วยไหมครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

จิตร มหา

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 17:43 »
ขอเสริมอีกนิดนะครับ ถึงแม้ว่าท่านใดจะเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ แต่ถ้ามีข้อมูลดีๆ รู้ลึก มีประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกก็ไม่ใครปิดกั้นนะครับ ทุกคนพร้องเสพข้อมูลและรับฟังเสมอ ถ้ารู้มากแต่ไม่โพสต์มันก็ไม่เกิดประโยชน์หรอกครับ และอีกอย่างกระทู้กว่าจะได้ดาวคงไม่มีใครนั้งพิมพ์กระทู้ได้ในเวลาอันสั้นหรอกครับมันต้องใช้เวลาครับ..

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 21:45 »
.....ผมอยากจะบอกว่า....มวยทุกวันนี้ มัน คือธุรกิจครับ  คนจัดบางครั้งรู้เลยว่าจะให้ใครชนะ เราคนวิจารณ์มวยนั้น...ดูจากประสบการณ์ที่ผ่านมา  บางทีมาดีแต่ทำไมชกไม่เป็นเรื่อง มันมีหลายปัจจัยมาเกี่ยวข้องครับ..จะให้มวยมันต่อยเหมือนสมัยก่อนโดยเอาชื่อค่ายเป็นประกันนั้นมีน้อยมาก  ขออภัยหากมวยซื่อสัตย์มากไปก็อยู่ไม่ได้ เซียนมวยที่เล่นการพนันต้องอาศัยนักมวย นักมวยก็ต้องอาศัยเงินจากพวกพนัน  เมื่อไม่มีการพนันมวยมันก็คิดไม่ซื่อ  เราดูมวยเพื่ออะไรตามตรง ๆ มีกี่คนที่ไปดูมวยเพื่อการกีฬา ทำไมต้องไปเข้าตู้ดู ทำไมไม่นั่งดูที่บ้าน ส่วนใหญ่เราก็ไปเล่นการพนันกันนี่คือเรื่องจริง  ผมก็เคยชกมวยมาอยู่ดี ๆ ก็มีคนมาบอกให้แพ้ บางทีเราต้องแพ้เพราะมีสาเหตุหลาย ๆ อย่างที่ต้องทำ นักมวยก็เช่นกัน ลองต่อยไม่มีการพนันเหมือนมวยสากลสมัครเล่นกีฬาระดับจังหวัดดู จะมีใครไปดูไหม ทุกคนที่ชกต้องการชื่อเสียงจึงต่อยกันสุดฝีมือ แพ้ชนะแทบจะไม่มีคนรู้จักเลย คนที่วิจารณ์มวยนั้นเขาอาศัยประสบการณ์ในการดูฟอร์มหลัง ๆมา ศึกษาข้อมูลต่าง ๆ แล้วค่อยบอกว่าันน่าจะชนะ ผมว่าแหล่งข้อมูลในเวปนี้ร้อยละ  90 น่าจะมาจากแหล่งเดียวกัน เพราะคนใกล้ชิดนักมวยมีไม่มากนัก....เมื่อผิดมันก็เลยผิดกันหมด.....การเล่นมวยต้อง 50 -50 อย่าคิดว่ามันแพ้ไม่เป็น  ต่อให้ชนะ 99.99% มันยังเหลือตั้ง 0.01 % ที่จะแพ้ ไม่ใช่ว่าไม่มีโอกาสแพ้....การเล่นมวยเมื่อมีโอกาสออกกินทั้งสองข้างให้รีบทำทันที ใครชนะเราก็ได้แต่ได้น้อย ก็ยังดีกว่าไม่เสีย.......แต่สำหรับผมยอมตายไปข้างหนึ่งเลย.....หากมวยผมชอบแล้วเข้าไปทุกราคารอผล ไม่ออกตัวได้เป็นได้เสียเป็นเสียเล่นไม่มากแค่หลักหมื่น  บอกตรงๆ  ผมไม่ค่อยชอบเลยที่เล่นแดง เล่นน้ำเงิน ในยกเดียวกัน เดี๋ยวเสมอแดง เดี๋ยวเสมอน้ำเงิน ไม่รู้เล่นยังไง.....ผมเล่นไม่เป็นอย่างนี้.......มันต้องเลือกข้างไปเลย...เข้าถูกแล้วค่อยบัง เข้าไปถูกก็เป็นหมูสนามให้เขาเชือดต่อไป  คงมีสักวันที่เป็นวันของหมูต้วนี้บ้าง... 

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 22:12 »
น้องnew พูดซะเห็นภาพเลยครับอ..เป็นกำลังใจให้เสมอครับผม..

awin

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 23:16 »
เห็นด้วย กับทุกความเห็นครับ ยกเว้นข้อนี้
" ท่านที่โพสต์ประจำบ่อยๆ อยู่ในบ้านนี้มานาน   ผมมองว่าประสบการณ์ในการให้ทัศนะวิจารณ์มวย ย่อมเหนือกว่าท่านที่ไม่ค่อยได้โพสต์นะ."

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 03:57 »
หากมีข้อมูลดีมีประโยชน์ก็ช่วยนำมาแบ่งปันพี่น้องเรา    การวิจารณ์มวยถือว่าเป็นการช่วยในการตัดสินใจ..ขอผ่านถึงท่าน awin อีกครั้งที่อาจจะเข้าความหมายคลาดเคลื่อนไป      ผมแค่อยากบอกว่า ท่านที่อยู่ในบ้านนี้มานาน และมีผลงานต่อเนื่อง   มีแฟนเข้าคลิกอ่านมากมาย..น่าจะเป็นบทพิสูจน์ได้ว่า การเป็นจิตอาสาทำด้วยใจนั้น คือความสุขของผู้ให้    ไม่ใช่ว่าผู้ตั้งกระทู้ไม่บ่อยไม่เก่ง..  ผมอยากให้ร่วมด้วยช่วยกันต่างหากครับ  ท่านเองหากมีข้อมูลมวยก็กรุณาด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

awin

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 14:34 »
หากมีข้อมูลดีมีประโยชน์ก็ช่วยนำมาแบ่งปันพี่น้องเรา    การวิจารณ์มวยถือว่าเป็นการช่วยในการตัดสินใจ..ขอผ่านถึงท่าน awin อีกครั้งที่อาจจะเข้าความหมายคลาดเคลื่อนไป      ผมแค่อยากบอกว่า ท่านที่อยู่ในบ้านนี้มานาน และมีผลงานต่อเนื่อง   มีแฟนเข้าคลิกอ่านมากมาย..น่าจะเป็นบทพิสูจน์ได้ว่า การเป็นจิตอาสาทำด้วยใจนั้น คือความสุขของผู้ให้    ไม่ใช่ว่าผู้ตั้งกระทู้ไม่บ่อยไม่เก่ง..  ผมอยากให้ร่วมด้วยช่วยกันต่างหากครับ  ท่านเองหากมีข้อมูลมวยก็กรุณาด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
บอกอย่างนี้แต่แรก ทุกคนคงเข้าใจดี

awin

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 14:51 »
ด้วยความจริงใจ
1.ผมให้ข้อมูลได้เฉพาะ ค่ายมวยใน กทม.2-3 ค่าย ที่เป็นพรรคพวกและเพื่อนที่เป็นหัวหน้าคณะ แต่ผมคง  ไม่สามารถบอกถึงว่าอยู่ยังไงกินอะไร เมียชื่ออะไร สวยมั้ย ผมจะบอกได้เเค่ว่า นักมวยมีความตั้งใจ ซ้อมดี หัวหน้าคณะสู้ แพ้ชนะว่าไปตามเกมส์ 

2. จากราคาเรต ที่ผมเปิด และ มิตรสหายพี่น้องที่รับเรตในวงที่ใหญ่กว่า ที่พร้อมจะสู้รึไม่สู้ อันนี้สำคัญกว่า
    หลายๆอย่าง เนื่องจากพวกคนเหล่านี้ มือทอง สมองเพชร ข้อมูลดียิ่งกว่า FBI.( ไม่ได้โม้ )  แต่ก็ใช่ว่าไม่เคยเเพ้เพียงเเค่พลาดน้อยมาก บางท่านเคยถามทำไมเรตเหล่านี้ปิดเร็วก่อนชกเป็นชั่วโมง เพราะว่าพวกเค้าจะได้มี เวลาแก้ไขรึทำอะไรได้ในกรณีฉุกเฉิน

awin

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 14:54 »
แต่โดยสรุปผมจะบอกเพียงตัวนี้น่าเล่นแค่นั้น และมันอาจจะไม่เป็นที่สนใจ

จิตร มหา

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 16:41 »
ขอบคุณคุณ awin ครับ
เรตมวยที่คุณลงก็เป็นประโยชน์กับพี่น้องเรามาก
ร่วมด้วยช่วยกันครับนับถือท่านนะครับ..............

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 16:55 »
ขอบคุณท่าน awin  มั่กๆ    ดีครับมีอะไรเล่าสู่พี่น้องเราได้ ก็ถือว่าเป็นกุศล..   ท่านอยู่ กทม. รู้จักนักมวยเยอะ แถมใกล้ชิดกับค่ายมวยบางค่าย  ก็ถือว่าเป็นความโชคดีของทุกคน..    ผมคนหนึ่งจะคอยติดตามผลงานของท่าน   มีอะไรดีๆก็บอกมาเลย..ความจริงใจเท่านั้นที่ทุกคนต้องการ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal