เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนไว้เล่น 7 สี  (อ่าน 2181 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนไว้เล่น 7 สี
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 10:46 »
อาทิตย์ที่แล้ว 9 สี คงบวกนะครับ อาทิตย์นี้มีมวยน่าเล่นโอกาสชนะสูง 1 คู่ ถ้าไม่เปลี่ยนเช้าหลังชั่ง นน.จะโพส ถ้าเปลี่ยนและมีมวยน่าเล่นก็จะโพสเหมือนเดิม(มีข้อมูลในมือแล้ว)  คิดว่า(จากใจจริง) ผมจะโพสอาทิตย์นี้แล้วต่อไปคงยุติ มวยไม่มีกระแสร์คงไม่น่าสนใจ และเป็นประโยชน์กับเพื่อนสมาชิกเท่าไหร่ โพสไปมันจะเป็นกระทู้ขยะเปลืองพื้นที่เวป (มีมวยน่าเล่นจะโทรหาท่านละกัน) เช้าวันอาทิตย์พบกันอีกครั้ง ศรีวัง

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนไว้เล่น 7 สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 11:01 »
ไม่ดีมั้งท่าน ที่บอกจะเลิกโพสต์   จิตอาสาก็ขอให้อยู่เป็นเพื่อนกันตลอดไป   ท่านโพสต์ถึงผม พี่น้องเราก็ได้ข้อมูลดีๆจากท่านไปด้วย   ท่านเหนื่อยใจเรื่องอะไรเล่าสู่กันฟังบ้าง    กระทู้ดีไม่มีวันรกเว็บหรอกครับ  ท่านอื่นๆล่ะคิดยังงัย

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนไว้เล่น 7 สี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 11:06 »
เห็นด้วยครับ ท่านพี่ ไฟหนาว ทุกข้อมูลล้วนแต่เป็นประโยชน์กับเพื่อนสมาชิกทุกคนครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 16:39 »
ผม..หงอคง..คนนึ่ง.ที่ชอบกระทู้..ข้อมูล..ของท่านครับ..

ผมให้กำลังใจ..ท่านศรีวัง..ครับ...สู้..ๆ..ครับ.

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 16:55 »
ติดตามผลงานท่านศรีวังตลอดเลยครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 17:16 »
ผมก็ติดตามอ่านกระทู้ท่านตลอด ชอบการวิเคราะห์มวยของท่าน แต่ผมไม่ค่อยดูช่อง 9 เบื่อเอาเด็กมาต่อยกับคนแก่ เอากระเทยมาต่อยกับมวยแก่
เอาเด็กหญืงมาต่อยกับเด็กผู้ชาย ดูลีลาการวิเคราะห์มวยของท่านศรีวัง คงจะเป็นคนเดียวกับท่าน คิม555 ใช่ไหมครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 17:30 »
ท่านเต่าตกมัน..เดี๋ยวนี้ช่อง 9 จัดมวยได้ น่าเล่นน่าลุยออกจะตาย  เอามวยน้ำหนักน้อยๆมาชกกัน    พลิกไปพลิกมาทุกยก   ผู้การไซเตสปรุงรสได้อร่อยเหาะจริงๆ  มีเวลาลองนั่งดูเพลินๆก็ได้   โดยเฉพาะมวยรอบรถลุย..เอามวยเด็กระดับประเทศมาชกเนี้ยะสุดยอด..  การให้มวยของท่านศรีวังก็เฉียบชาด     ผมถึงบอกว่า ถ้าท่านศรีวังยังรักพี่น้องเว็บบางบอน ช่วยกรุณาทำหน้่าที่ที่ท่านชอบต่อไปนะครับ..ผมเชื่อว่าความสุขย่อมเกิดในใจท่านแน่นอน
 :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

เต่าตกมัน

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 17:44 »
ครับท่านไฟหนาว จะลองดูอาทิตย์นี้

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 18:04 »
ไม่มีเวลาโพส เท่าที่เห็นฟอร์การชกครั้งสุดท้าย ช่อง 9 มวยน่าเล่น
ฟันธงฯ-เตะต่อยดีเข่าในเหนียว-เก่ง น่าจะได้ลอยกว่าหินลาด(ทรงมวยไม่แข็งแรง)
กำแพงเพชรฯ-เตะต่อยหนัก-เข่าในดี-ใจสู้ 100% เด่นกันฑ์ใหญ่ฯสภาพและฟอร์การชกช่วงหลังไม่ดีเท่าไหร่ เอาไปพิจารณาประกอบการเล่นหน้าตู้ ขอให้โชคดีครับ แถมอีกคู่รุ่งเรืองฯได้ใหญ่แข็งแกร่งเคยชนะ

ตอบท่านเต่าตกมัน-ด้วยความเคารพใช่ครับ ID ผมมีปัญหาเข้ากระทู้ไม่ได้ ก็เลยลองสมัครใหม่ ปรากฎว่าใช้ได้เลยใช้นามแฝงนี้ซึ่งเป็นชื่ออำเภอติดบ้านท่านไฟหนาวขอเปิดใจนะครับ ที่ผมพยายามโพสมวยไม่มีกระแสจะเน้นตามเจตนารมย์ที่จั่วหัวข้อทุกครั้ง-ท่านดื่มก็ต้องมีออเดิฟเป็นน้ำจิ้มก่อนฉันใดฉันนั้น มวยลิเกมวยบันเทิงไม่เคยโพส ผมมีข้อมูลที่เก็บไว้เห็นโปรแกรมมวยแล้วก็พยามคัดสรรมวยที่คิดว่าโอกาสชนะสูงให้เพื่อนสมาชิกไปประกอบการเล่นหน้าตู้ที่เน้น9สีเพราะกระแสร์น้อยเล่นง่าย-ต่อแพงบ้างแต่โอกาสได้สูง ท่านคงเข้าใจรับรองโปร่งใสครับ-เปิดหัว9สีราบรื่นใส่หมวกกันน๊อกกระโดดข้ามไปเจ็ดสีวิ่งตามท่านหงอคง(ขอนุญาตเอ่ยนาม)รับรองได้ค่าก๋วยเตี๋ยวแน่นอน-เช้าวันอาทิตย์นัดพบกันครับ ถึงมวยเปลี่ยนสับขาหลอกก็มองอีกคู่ไว้แล้ว ขอบคุณท่านหงอคง ท่านเขยหล่าอีกครั้งครับ

เต่าตกมัน

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 18:18 »
ขอบคุณครับท่านศรีวัง หากได้ไปวังสะพุง (บ้านแม่ยาย) จะแวะไปกินก๋วยเตี๋ยวและไปดูมวยด้วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal