เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เอกอาทิตย์นี้ใครชอบ ยอดบัวงาม เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ค บ้างครับ  (อ่าน 7291 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ยอดบัวงาม เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ค  ''ไอ้ลิฟต์'' วัย 19 ปี จาก อ.กาญจนดิษฐ์ จ.สุราษฏร์ธานี
     เวลานี้กำลังศึกษาอยู่ที่วิทยาลัยเทคโนโลยีพานิชยการราชดำเนิน ระดับปวส. ปีที่ 1 แผนกการตลาด ไฟต์ล่าสุดเท่าที่มีข้อมูล เอาชนะ ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ (แก้มือได้)ศึกเกียรติเพชร อังคารที่ 4 มิถุนายน 2556 สนามมวยเวที ลุมพินี พิกัดที่ต่อยในวันนั้น130ป.

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ชอบครับ น่าจะได้ชิงตั้งนานแล้ว แต่ตรงข้ามจะว่ายังงัยนะท่านสมาชิก

สนทะเล

ไฟท์ที่เตะก้านคอ มาเฟียดำที่ช่อง7

สนทะเล

อีกภาพครับผม

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_58[1]: สุดยอดคับ
ท่านทะเล

สนทะเล

เรียกน้ำย่อยกันสักหน่อยก่อนมวยต่อยครับน้องwasan คู่นี้เกมส์ระยะยาวไม่น่าจะเป็นผลดีกับเจ้าลิฟท์ครับ..... :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:
ขอร้องอย่าถอนเลยครับคู่นี้

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ผมจัดเต็ม  นับ น็อค ไม่ได้  ไส้ไหล  มวยไม่ใช่จะมาเตะก้านคอ กันง่ายๆ  โดนเข่าของยอดสยามยังเกือบไม่รอด  ประสาอะไรกับ กรังปรีช์น้อย  มวยคนจัด  เล่นไว้สบายไป  10  อย่าง  ผมก็ว่าอย่าถอนเลย  คนจัดคงไม่ถอนแน่ 

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ท่านสนต้นๆเป็นของนายรีบน๊อคให้ได้นะ ถ้าน๊อคไม่ได้แล้วแถมราคา**ไม่ขยับ**ปลายๆเป็นของฉัน

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
ยอดบัวงาม  ความเร็วและการออกอาวุธน่าจะเร็วกว่า กรังปรีย์น้อย นะครับ ยกต้นๆไปก่อนแน่  เข้าก่อนยังงัยก้อได้เปรียบครับ
เผลอๆถ้ากรังปรีย์น้อยคว้าตีเข่าไม่ได้  มีโอกาสม้วนเดียวจบได้  (ชอบยอดบัวงาม น่าจะได้ชิงแชมป์ตั้งนานแล้ว)

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
จัดหนัก คร๊าฟฟฟฟ

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
 :Onion-s-23[1]:  ยอดบัวงาม เอส.บี.พี คาร์เน็ตเวีร์ต จะ ชนะคะแนน ค่อยดู.

สนทะเล

กรังปรีซ์น้อยจะเข้ามาตีเหรอ....ต้องถีบสกัดไว้ก่อนครับ(ภาพนี้ต่อยกับมนต์ขาว)
ยากหน่อยนะครับ อิอิ

สนทะเล

แถมอีกภาพ หากหนีไม่ออกก้อสู้เข่าซะเลย เจอขุนเข่าเกาขี้ไคลยังไม่รอดครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
                                      ใครจะชนะครับ...

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
50 - 50 ครับแต่เอียงกรังปรีย์น้อย นิด ๆ  พิจารณาแล้ว ยอกบัวงาม ไม่ชอบเข่าและเป็นมวยประมาท ทำได้ไม่ทำ สุดท้ายก็แพ้ ฉลามทอง ยก 1-4 เป็นต่อหลายสิบ ผมยังชอบเชาเจ้ากรังปรีย์น้อยครับ....แบบนิด ๆ..

สนทะเล

อาทิตย์นี้อาจจะได้เห็นภาพนี้กันครับ หมัดมวยกล้วยปิ้ง วงในประกบตีเจอดักศอก
คู่นี้และคู่รองน่าชมมากๆ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
หนูว่านะคะ ยอดบัวงาม ถ้ามีแรงปลายสัก 60 % ก็จะผ่านได้อย่างสบาย กังปรีน้อย โดยหมัดฉลามทอง ทำท่าไม่เอาเหมือนกัน ยิ่งยอดบัวงาม ถีบพอได้อยู่ หนูว่าน่าจะใช้ความยาวให้เป็นประโยชน์ด้วย เลยยก 3 ดักเตะ ถีบ อย่าให้จับเข่า น่าจะแบเบอร์นะพี่ ( แหม เริ่มเก่งแล้วนะ น้องหนูนี่ อิอิ ) พี่ๆ ท่านใด เห็นว่าไม่เหมาะไม่ควร กรุณาชี้แนะหนูด้วยคะ ขอบคุณ

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
อย่าปักใจว่าชนะแน่..ความเก๋าส์ของกรังปรีซ์น้อยบางทีอาจสะกัดสด..ยอดบัวงามได้..เป็นแค่ความเห็นส่วนตัวครับ
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-26[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

สนทะเล

ผมชอบมวยรองครับพี่แดง..แพ้ชนะขอให้สู้กันตามฝีมือจริงๆ
รู้ทั้งรู้ว่าชงให้ใคร..แต่ผมยืนยันว่าคู่นี้แม้แพ้ผมไม่เสียใจครับ
ด้วยความเคารพครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ยอดบัวงาม เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ค  วางยาวไปคับความเชื่อถือทางใต้รู้ดี หนักกันกว่าเยอะ เงินสู้ถึงด้วย

สนทะเล

พรุ่งนี้..ตัวนี้ยังชอบเหมือนเดิมครับ   
ขอดูน้ำหนักอีกครั้งตอนเช้าละกันครับว่ามาดีแค่ใหน
ไม่ลดเยอะ..ผมจัดหนัก แพ้ชนะยังไม่มีใครรู้ขอให้มาสู้จริงเท่านั้นก้อพอ[/co :Onion-s-1[1]:lor]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal