เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยท่านอัศวิน..ใครรีบไปตู้..เอาซิกเดี่ยวที่นี่ครับ !!  (อ่าน 7236 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ช่อง 3
 คู่ 1  ไหล่-แดง  หู-น้ำเงิน   คู่234 สลับ    ปิด-เปิด-ดาษเล็ก-ดาษใหญ่
ช่อง 11
 คู่ 12  ตรง-แดง   ขวาง-น้ำเงิน  คู่345 สลับ    ส้ม-ลาย-ขาว-ลาย
ทีจีเอ็น
 คู่ 12  หู - แดง     ไหล่ - น้ำเงิน    คู่ 345 สลับ     ดาษเล็ก - ดาษใหญ่

โชคดีครับ

ซ้ายยาว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
งงช่องสามคับทั่น ขอคุนคับ

ไฟหนาว

ท่านดูซิกเป็นหรือเปล่าครับ สงสัยตรงไหนถาม

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับ  :Onion-s-160[1]:

NENG11

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
งงช่องสามคับทั่น ขอคุนคับ

จับไหล่แดง จับหูน้ำ เข้าใจยัง

ขอบคุณท่าไฟหนาวมากครับ

ไฟหนาว

ท่านซ้ายยาว  งงตรงไหนบอกเร็ว  ผมจะไปตู้แล้ว

แสนนำพล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ขอบคูณครับท่านไฟหนาว

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ท่านไฟหนาวท่านให้มาถูกแล้วครับ

ซ้ายยาว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุนคับท่ายไฟ เนตช้ามากตอน นี้เข้าใจแล้วคับ พอดีไม่เคยดูซิกเดี่ยว ขอบคุนมากนะคับ
ขอด้วยท่านทำไห้เสียเวลา

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
เดี่ยว3คู่1จับหูแดง-จับไหล่น้ำ คู่234สลับ
ปิดเสื้อ เปิดเสื้อ กระดาษเล็ก กระดาษใหญ่
ช่อง11คู่12ตั้งแดง-นอนน้ำ คู่34สลับ
ส้ม ส้มลาย ขาว ขาวลาย

ช่อง 3  ทำไมไม่ตรงกันครับ ขอคำยืนยันอีกครั้งครับ

klod

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับ ท่าน

พิชาติ ช.คะแนงยิม

• มวยใหม่
  • **
คนสองเล..ถูกครับ
เดี่ยว3คู่1จับหูแดง-จับไหล่น้ำ คู่234สลับ
ปิดเสื้อ เปิดเสื้อ กระดาษเล็ก กระดาษใหญ่
ช่อง11คู่12ตั้งแดง-นอนน้ำ คู่34สลับ
ส้ม ส้มลาย ขาว ขาวลาย

พิชาติ ช.คะแนงยิม

• มวยใหม่
  • **
ขอโทษนะครับ..ของท่านไฟหนาวถูกครับ
คู่ 1 ชูชวนใช่ไหมครับ

ไฟหนาว

ซิกที่ผมได้มานั้น   ผมถามเพื่อนรักของผม   ปกติผมจะอาศัยซิกที่ท่านอัศวินบอกให้ทุกครั้ง..เพราะของท่าน 100 %      ขอบคุณน้องชาที่สายตรงสอบถาม..ผมเลยบอกให้สังเกตดูเพราะจะเห็นชัดในคู่ที่ 1..     พอมวยชกซิกที่ผมบอกสมาชิกถูกก็เลยโล่งใจ..     ผมเข้าใจพี่น้องที่เล่นโดยอาศัยซิกเป็นตัวช่วย      ผมจะไม่ทอดทิ้งพวกเรา..กรณีท่านอัศวินติดภารกิจมาโพสต์บอกไม่ได้เท่านั้น     ปกติท่านอัศวินจะเข้ามาช่วง  11.05 - 11.20  น.(เท่าที่สังเกต)  แต่ถ้าเลยกำหนด  พี่น้องรอผม..ไม่เกิน 11.40 น. ผมจะเข้ามาบอกซิกเดี่ยว(ซิกของคนอื่นไม่มีครับ)..หวังว่าคงเข้าใจตามนี้นะครับ      กรณีท่าน ซ้ายยาว คงไม่ได้ดูซิกเดี่ยวเลยงง ผมเข้าใจแล้วครับ
 :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
     มีบุคคลท่านหนึ่ง เขาให้มาในเฟส ช่องสาม คู่ที่ 1 จับหูแดง /ของพี่แดง..จับไหล่แดง ก้ออยากทราบว่าของใครชัดเจนกว่าครับ เพราะจะได้ไปในทิศทางเดียวกันครับ ขอขอบคุณมากครับพี่แดง

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ขอบคุณท่านอย่างสูงครับ  มวยทุกวันนี้มันดูยากครับ  มันมีธุรกิจมาเกี่ยวข้อง  ใครต่อ   ใครรอง  บางทีราคามันก็ไม่ได้ตามอาวุธมวยก็มี  อย่างตีจนตายก็ไม่มา  หรือตีชุดเดียวปิดกล่อง......ขอบคุณอีกทีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal