เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ 7 สี(มาตามนัด)  (อ่าน 5105 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
มาตามนัดครับ
อย่างที่บอกท่านจะพยายามหาข้อมูลที่มีประโยชน์มาฝาก ดูแล้วได้เปรียบ โอกาสชนะสูง กระแสร์น้อย ส่องแล้ว-คู่นี้คักๆมักหลาย (เรทเปิดแพงก็น่าต่อ)

บุญมากฯ(ซุปเปอร์แฟ้ม
)- 2ฟอร์มหลัง 12 พค 56 ชนะคะแนน ไผ่ตันฯ 30 มิย 56 ชนะน๊อก วันมงคลฯเป็นมวยประเภทบู้ทรหด-แกร่ง-แข็งแรง-รูปร่างสูงใหญ่ เตะต่อยหนัก เดินหน้าแทงเข่า-ประกบในขวางหน้าแทงหนักหน่วง-หลักเหลี่ยมดี

เพชรเทวดาฯ  1 ฟอร์มหลัง 23-มิย-56 ชนะคะแนน ซีอุยฯ (ยก5 หมดแรงข้าวต้มทั้งคู่) เห็นฟอร์มการชกครั้งเดียว-เป็นมวยประเภท-มวยเข่า-ทรงมวยไม่นิ่ง-ฝีมือพื้นๆ-ไม่แกร่งเท่าที่ควร ปลายๆมีแผ่วมียุบให้เห็น-

มุมมอง บุญมากฯ -น่าจะได้เปรียบรูปร่าง-เดินหน้าเตะต่อย-โยนเข่าตาม-ประกบในขวางหน้าแทงเข่ารุนแรง-ต่อยที่อัศวินดำเป็นประจำ-สีเสื้อหน้าเสื่อดีกว่าแน่(น่าจะเป็นเด็กป๋ามวยสร้างประจำศึก)ได้เปรียบครบวงจร เพชรเทวดาฯ เป็นมวยประเภทมวยเข่าฝีมือพื้นๆหลักเหลี่ยมน้อยรูปร่างน่าจะเล็กกว่า-แข็งแกร่งเป็นรอง

สรุป-มวยคู่นี้สภาพการชก บุญมากฯ ซึ่งได้เปรียบรูปร่าง แข็งแกร่งกว่าเยอะ(มากๆ)ต้นๆจะเดินเข้าหาเตะต่อยโยนเข่าประกบในขวางหน้าแทง เพชรเทวดาฯ -รูปร่างเล็กแกร่งและแข็งแรงเป็นรอง-พยายามตีเข่าสู้-คงสู้ความใหญ่ความแกร่งไม่ไหวท้ายๆคงยอม (เผลอๆ ไม่ครบยก โดนเข่าน๊อก) 
ถ้าชอบก็ตาม-ไม่ชอบสวนเลยนะครับ-ไม่ว่ากัน

ชอบ ผัวแม่นาค มากๆครับ-ท่านละมักไผวิเคราะห์ตามข้อมูลที่มีและที่เคยเห็นฟอร์มการชก(เฉพาะออกตู้)-ข้อมูลผิดไม่ครบท่านไฟหนาวช่วยแก้ไขเสริมให้ด้วย-ฝากเพื่อนสมาชิกนำไปเป็นข้อมูลประกอบการเล่นหน้าตู้โชค D ครับ

เกาะช้าง

• ชอบกด Like + 11
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ 7 สี(มาตามนัด)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 09:16 »
ขอบคุณท่านศรีวังสะพุงมากคับ ชอบไม่ชอบก็น่าเล่นคับมวยพี่เหวก ขนาดแพ้ยังหาว่าโดนยาเลย 2-1ต่อ ร้อยเดียว

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ 7 สี(มาตามนัด)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 09:55 »
 :Onion-s-160[1]:..ขอบคุณข้อมูล..ดี...ครับ..

ขอให้ท่านศรีวัง.... แข็ง..ใหญ่...ยาว...ครับผม..

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 10:01 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

srivang

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 10:26 »
เช่นกันครับท่านหงอคง-ออกจาก9สี สวมหมวกกันน๊อกโดดข้ามไป 7 สี ตามหลังท่านหงอคงรับรองได้กินก๋วยเตี๋ยวฟรีแน่นอน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 10:43 »
เยี่ยมจริงๆ   ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 10:47 »
 :Onion-s-160[1]:

พี่ไฟหนาว...พี่สนทะเล.....

.....ชอบ..ชายน้อย...ไหมครับ...

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 10:57 »
ดูแล้วเล่น สบายใจกว่าครับ    โบวี่ชกในถิ่นของเขา กองเชียร์เยอะ แต่สภาพชายน้อยดีกว่า
 :Onion-s-2[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-2[1]:

srivang

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 11:36 »
ถึงท่านไฟหนาว- 9สี คู่3 ที่มาแทนคู่เพชรมหาชน ฝากวังน้ำเย็นตัวครับ-ยาวใหญ่-ปลายดี-ปล้ำตีทรหด-เก่ง
หนุ่มดับเพลิงไม่มีฟอร์มครับ!

srivang

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 10:40 »
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านไฟหนาวและท่านหงอคง สำหรับข้อมูลกรังปรีน้อยฯและชายน้อยฯ สุดยอดครับ!
หาค่า๋ก๋วยเตี๋ยวกับศรีวังแล้วใส่หมวกกันน๊อกโดดข้ามไปเจ็ดสีตามหลังท่านหงอคง-คงได้ค่าก๋วยเตี๋ยวฟรีนะครับ

อาทิตย์นี้เอาอีกไหมครับ-ถ้าเอายกมือเล้ย!

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal