เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 อาทิตย์นี้ เชียร์ไปที่ ...รุ่งเพชร...ตัวเดียว  (อ่าน 5540 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
อาทิตย์นี้ขอตามเชียร์......รุ่งเพชร  เพชรเจริญ  ครับ..........ใครชอบเชิญทางนี้ครับ  หมายเหตุ.....ดูวันชั่งอีกทีครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
เจอกับมวยเข่าไม่มีตา ราคาไปมา ผลัดต่อ ผลัดรอง กันแน่แท้เอ๋ย

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
แค่เจ้ารุ่งเพชรมันจำท่าจาก ภาพข้างหลังมันมาใช้สัก 3-4 ท่ามันก็ชนะแล้ว
มวยคู่นี้อยู่ที่สมองมวยแค่นั้นครับท่าน

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: มักคัก

กว่าจะเข้าถึงตัวรุ่งเพชรโดนไปหลายขนานแล้ว........ไอคิวเหนือกว่ากัน 1 กิ๊ก......

นกกระจอก

ไม่ต้องคิดมาก คิดลึกหรอกครับ เจ้าสิงห์พรชัยคงไม่มีใคร(ป๋าชุ้น)มา
จัดฉากให้อีกแล้ว "วาสนา"เท่านั้นที่จะได้แชมป์ แต่!คงเป็นไปได้ยาก!
ที่ 2 ปูนเสือ(ป๋าชุ้น)ก็เกินคุ้มแล้วครับ ที่จะส่งเก็บค่าบัตรที่ใต้ (ดันสุดๆแล้วคุณก็รู้และใครๆก็รู้)

คิดดูให้ดีนะการเข้าของ สิงห์พรชัย  คล้ายๆกับ  มะเฟืองน้อย นะ........ราศีไม่จับนะ......ผมไปดูทีเวทีคนที่จะเป็นแชมป์วันนั้นคึกคักมากเป็นพิเศษ.........ตามคาดเสมาเพชรชนะ..........ดันได้แค่  2 ยก..จบข่าว...เซียนเล่นเสมาเพชรตัวเดียว..........คู่นี้คล้ายกัน........หรือจะเหมือนที่แตกต่าง..........อาทิตย์นี้รู้กัน.........ส่วนผมไม่หลงกระแสแน่นอน...หรือจะเป็นม้ามืดที่คว้าชัย........หรือจะเป็นคู่ชิงที่มวยใต้ แพ้มวยเหนือ......น่าติดตามครับ

นกกระจอก

เล่นเอาตังค์ต้องรุ่งเพชรครับ สมองมวยเท่านั้นกินกันนิดเดียว

วันชั่งน้ำหนักเดี๋ยวรู้......

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
 :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:(((((((รุ่งเพชรเด็ดที่สุดในโลก))))))))อีกนานกว่าจะมีเด็ดอย่างนี้อีก
อัดให้เต็มที่ใส่ให้อิ่ม..ไม่ต้องฟังเสียงนกเสียงกา.
ไม่ต้องคิดมากไม่มีแม่เหล็ก.โซดาตราสิงห์.... :Onion-s-23[1]:
:Onion-s-23[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
เล่นเอาเงินน่ะ ครับ  ไม่เล่นเอามัน.... :dookdik_smile-circle_88[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :Onion-s-2[1]: เชียร์เอามันต้องรุ่งเพชร
แต่ถ้าเชียร์เอาตังว่ากันอีกทีครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
เล่นเอามัน เล่นใครครับท่านหงอคง

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
นอกกับในวัดกันปลายๆใครช๊อดก่อน :dookdik_smile-circle_81[1]:

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขนาดยอดกฤษยังแย่ไปแล้ว   
แล้วไอ้พรชัยจะรอดเหรอครับท่านผู้ชมคิดเอาเองจะเอาตังหรือเอามันก็แล้วแต่ท่านผู้ชมจะคิดพิจารณาเอง
ไฟท์นี้ไม่มีละครแน่นอนครับท่าน
แชมป์ใครก็อยากได้กันทั้งนั้นครับ
สุดท้ายนี้ช่วยกันเป็นกำลังใจให้รุ่งเพรช เพรชเจริญ  ด้วยนะครับ        ทีเด็ดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
รุ่งเพชร..เป็นมวยไม่ประหยัดอาวุธ....ขยัน..ทุกลูก...

....คู่นี้..มีนับ..ครับ....สู้ลูกหนัก..รุ่งเพชร..ไม่ได้ครับ..

....แชมป์..คือ..รุ่งเพชร....

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
พี่หงอคงฟันธงอย่างนี้ขอไปด้วยคนครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal