เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สิงห์เหนือปะทะเสือใต้..คุณลุ้นใครได้แชมป์ปูนเสือ !!  (อ่าน 26319 ครั้ง)

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
เมืองร้อยเกาะ..เงาะอร่อย..หอยใหญ่..ใข่แดง..แหล่งธรรมมะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]:ไอ้ดำมันมีดีจ้านึกแพ้ไว้บ้างนะจ๊ะท่านต่อ.. :dookdik_smile-circle_92[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มอบให้กับแฟนคลับ..  สิงห์พรชัย  ส.สริญญา..เสือใต้จอมพลิกล็อคตัวจริง..

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
สิงห์พรชัยเด็ดๆๆน่ารองเป็นทีเด็ดๆๆ

ไฟหนาว

ดูโหงวเฮ้งแล้ว คุณว่าใคร..แชมป์มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 13.. บอกหน่อยดิ้ !

แสนนำพล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
มวยเหนือ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
รมบคอได้แชมป์ไปใต้ แต่ถ้าจะไม่ได้เมื่อไหร่อ่วมแน่แชม)์ไปเหนือชัวๆๆๆๆๆ  :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:
** แค่มุมมองคิดคิดครับ ยังไงก็รุ่งเพชร

ไฟหนาว

ผมนี่แหละครับ..แชมป์ปูนเสือตัวที่ 13..ผมขอนั่งยันครับ..

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ข้างๆบ้านเขา ใส่เข็มขัดไว้รอแล้ว. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆความเห็นของทุกท่าน  ส่วนมากมองไปทาง..รุ่งเพชรจะคว้าแชมป์ได้    ผม..ชอบการแก้เกมของทีมงานเพชรเจริญ  และความพร้อมของรุ่งเพชร รวมทั้งความพยายามของนักชกตาชั้นเดียวคนนี้ครับ..ทุกไฟต์ฟิตเปรี๊ยะ ขึ้นเวทีพกความมั่นใจไปด้วยเต็มร้อย เชาล่ะ..รุ่งเพชร  เพชรเจริญ  ขวัญใจชาวมะขามหวาน  เพชรบูรณ์..

ไฟหนาว

ใกล้เวลาคว้าแชมป์..คุณว่าใคร..เจ๋งกว่า ?

ไฟหนาว

ชอบ...รุ่งเพชร..เชียร์ไป    ชอบ...สิงห์พรชัย..ใส่เลย    ว่งไงครับพี่น้อง..ผม..ไฟหนาว..ยาวๆรุ่งเพชร..

ไฟหนาว

วันนี้มวยไทย 7 สี เริ่มถ่ายทอดสดเวลา  13.15  น.   จากสนามอาคารกีฬาเวศน์  ท่าดินแดง  กทม.ครับพ้ม..

ไฟหนาว

ลูกนี้ได้ดูแน่..ทีเด็ดที่ รุ่งเพชร  เพชรเจริญ..เตรียมไวัรับมือ สิงห์พรชัย   นี่แหละครับเข้าตำรา เกลือจิ้มเกลือ..

ไฟหนาว

เป้าหมายของไอ้หนุ่มตาชั้นเดียววันนี้..แชมป์มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 13    ผมเองมั่นใจครับว่า..เขาไม่พลาดแน่นอน..

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
คอยดูครับท่าน
เจ้าสีงห์จะเป็นนายเสึอ....!! โทษนะครับท่านไฟหนาวที่บังอาจขัดท่าน

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ท่านไฟหนาวหารูปภาพมาลงได้สุดยอดเลย  ส่วนตัวผมชอบรุ่งเพชรถึงตัวจะเล็กแต่ร่างกายแข็งแกร่ง อาวุธมวยออกได้เนียนดีคับ

ไฟหนาว

ท่านริมหนองแกอย่าพูดแบบนั้นซิครับ  ความคิดเห็นเราต่างกันได้ แต่ความสัมพันธ์เหมือนเดิม  เงินไมใช่กระดาษพลาดพลั้งเสียไปเสียดายแย่    ท่านชอบสิงห์พรชัยเตรียมรองได้เลยครับ    ผมเชื่อว่าหน้าตู้คนต่อแย่งกันต่อแน่..

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ราคามา10/9ผมต่อไปแล้วล่วงหน้า11/8ไปแสนหนึ่งแล้วไม่สนกระแส สี่มนุษย์ชิงแชมป์ก็ได้รองมาแนวทางเดียวกันอีกแล้วครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ผมก็ต่อไปแล้ว ราคา 3/2

เดโชชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
รุ่งเพชร ต้องเล่น แชมป์ตัวที่  13  ชัวส์

ยาจกซู

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ผมก็ตัดสินใจได้ละ  ต่อ 32  ด้วยสักคน

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอขอบคุณข้อมูลการวิเคราะห์ของท่านขุนจักร..จากรักนักมวยดอทคอม..ขอบคุณครับนำมาฝากแฟนเว็บ

เอแวน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เห็นด้วยกับท่านไฟหนาวคับถ้าใครชอบรุ่งเพชรก้อต้องต่อไปเลยครับกิ๊กเดียวอย่าเกี่ยงราคาเลยครับน่าจะมี3-2ก็ต้องต่อครับถ้าชอบแค่นึ่งความคิดเห็นนะครับไม่ได้บังคับ

ไฟหนาว

ใครแจ็คพ็อตบ้างครับ     ผมเอารุ่งเพชร ต่อ 5 -3  จึงได้เล่น  มีแต่คนแย่งต่อ..   ผมดีใจด้วยกับ รุ่งเพชร..ที่ทำให้ชาวเมืองมะขามหวานมีความสุขกันทั่วหน้า  ผมเองหวังว่ากระทู้นี้คงทำให้พี่น้องตัดสินใจได้ง่ายว่าอยู่หน้าตู้เราสู้เขาได้  เอ้าใครเป็นยังงัยเข้ามาคุยกันหน่อยนะ  ผมต้องขอบคุณแฟนๆที่เข้าคลิกหาข้อมูลกันมากมาย  ขอบคุณครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
สุดยอดกระทู้ดีมีประโยชน์ครับพี่แดง..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal