เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สิงห์พรชัยไล่คว้าคอบี้เข่าตั้งแต่ยกสอง รุ่งเพชรจะหนีรอด???????  (อ่าน 9167 ครั้ง)

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ตั้งแต่รุ่งเพชร ชกมา มีใครคว้าคอลุยเข่าตั้งแต่ยกสองหรือไม่ แล้วถ้าสิงห์ตัวนี้จะบี้เข่าตั้งแต่ยกสองรุ่งเพชรจะหนีออกหรือ

สะตอจะหวานมะขามจะเปรี้ยวก้อเที่ยวนี้นะพี่น้อง หรือท่านว่าอย่างไร

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
เดี๋ยวคอยดู........ว่าจะเข้าติดรึไม่.......กว่าจะมาคว้าขอคงอิ่มไปหลายขนานแล้วล่ะ.............รีบเล่นรุ่งเพชรมีราคาบังกิน 2 ข้างแน่นอน..............เดี๋ยวมากยกจะได้ของแพงนะ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
สิงห์พรชัย เคยคว้าคอใครบ้าง มะเป็นตาสงสารแท้ ขนาดมวยผูกำกับ บ่ชนะผู้ใด๋จักเทือ ชนะได้แบบได๋ก็บ่รู้ ยกมือเสียงโห่ฮาเพียบ

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
สิงห์พรชัยจะชนะได้ต้องเปลี่ยนสไตล์การชก ชกทรงเดิมท่าจะชนะยากนะคะ
หวังจะบี้เข่าอย่างเดียวแพ้แหงๆ เพราะรุ่งเพชรฉลาด สาดแข้งเดินวน เสริมหมัดแย็บๆ
แล้วจะคว้าคอได้ไง เป็นไปได้มั๊ยถ้าจะรอโต้จังหวะสอง ใช้ความยาวให้เป็นประโยช์
โยนแข้งโยนเข่าสู้ ดูเชิงไปก่อน และต้องใช้เหลี่ยมตัวเข้าช่วยด้วย เขาเตะ ก็ต้องจับขา
โยนทิ้ง(ทำให้ได้) เขาสาดแข้งต้องโต้ต้องบัง ส่วนเข่าของถนัด
ต้องใช้อยู่แล้ว แต่ช่วงแรกต้องทำเกมส์ให้เหนือ บีบให้รุ่งเพชรต้องเดินเข้าหา แล้ว
ค่อยดักแทงงามๆ เพราะถ้าเกมส์บีบให้สิงห์เดิน มันคงออกไปเถิดเทิงทิงนองนอย
และออกอ่าวหาปลา ที่ว่ามานี่ก็ยังไม่รู้แน่ว่าจะเป็นแบบนั้นรึเปล่า ก็แค่คิดเล่นๆ
แต่ถ้ามาแผนเดิมล่ะก็ เหนื่อยแทนจริงๆเลยค่ะ  :Onion-s-13[1]:

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
    ใครบอกว่าอ้ายดำไม่มีหมัด ใครบอกว่าอ้ายดำไม่มีลูกถีบ  นักมวยคนนี้เป็นนักมวยที่รู้จักบุญคุณ คอยดูนะครับคู่ชกให้สิ่งไหนมาอ้ายดำจะตอบแทนด้วยสิ่งนั้น ใหญ่กว่า ยาวกว่าเห็น ๆ เข่าแหลมแทงเจ็บ ถึงแม้อาวุธที่ออกจะช้ากว่าคู่ชก แต่ดูแล้วเน้น ๆ ชัด ๆ ครั้งนี้คงจะไม่มีเข่าอย่างเดียว ใครที่มองว่าอ้ายดำจะโดนนับโดนน็อค ขอให้คิดเสียใหม่นะครับ  ที่สำคัญหัวใจมันเกินร้อย......

Amphon

• บุคคลทั่วไป
มาถึงรอบนี้แล้วคงไม่มีใครยอมใครคงสู้ถวายชีวิต.   ผู้ที่วางแผนดีและะแก้เกมบนเวทีได้ดีกว่าจะเป็นผู้กำชัยชนะครับ

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ใจเกินร้อย กำลังเป๊ะ ถีบระเบิด

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
5555555 ยอดกฤษดายังกดไม่ลง เข้ามาโดนแข้งโดนถีบบวกด้วยหมัดจบครับจบ แถมด้วยศอก  มวยทรงเจ้ารุ้งเพชร มีอย่างเดียวที่จะหยุดเจ้ารุ่งได้คือมวยฝีมือเท่านั้นครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
สิงห์ตัวนี้แรงดีไม่มีตก แต่ละคน ที่เจอกับเจ้ารุ่งนั้นหมดปลายทุกคนนะครับ  ณ ตอนนี้ เวลานี้ยังมั่นคง อยู่กับสิงห์นะครับ เข้าให้ติดบิดให้อยู่ หมูจะอยู่ตึก แบบท่านเอ่ย กันตัง หรือเปล่าหนออออออออ

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ผมรองแน่ครับชอบใจเด็กอย่างหนาไม่ท้อที่สำคัญชกครั้งนี้รุ่งเพรชเป็นต่อกดดันแน่

โบ เมืองสิงห์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
สีงพรชัย จัดไป

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
สีงห์พรชัยครับ รองทุกราคา
จัดหนักครับ ขี้เกียดต่อยค5 :Onion-s-163[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
รุ่งเพชรครั้งก่อนที่ชนะยอดกฤษดามาสังเกตไหมครับรุ่งเพชรยก4-5เริ่มอาปากหมดเเรงเหมือนกันถ้าสิงห์พรชัยบี้หนักๆๆรุ่งเพชรอาจหมดเเบบไปไม่ลามาไม่ไหว้ก็ๆได้รองสิงห์พรชัยหนักๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยครับ

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_92[1]:สงสารสิงห์พรชัยจัง.    จะแพ้ขาดเหมือนคู่ชิงปีที่แล้วเจ้านาย. 

ความคิดเห็นส่วนตัว. เท่าที่ดูมาสิงห์มันมีคนช่วยเปิดฝาขวดมากว่า

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
หัวทิ่มหัวตำครับ  เข้าไม่ติด เข้าติดก็หมดแรงแล้วครับเพราะโดนไปเยอะครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

หนึ่ง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมว่าวันชิงแชมป์ สิงห์พรชัย คงไม่เข้ารอจังหวะ2 เอา  ถ้ารุ่งเพชรถีบมา สิงห์พรชัยจับได้ คงต้องโยนเข่าแน่นอน เพราะเขาตัวยาวกว่า

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ช่วยกันสร้างกระแสครับ ชกจริงเป็นรองทีเถิด(ฝันไป) จะรองบักรุ่งให้มือหักเลย คริคริคริ

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19

Biggunner

• ชอบกด Like + 35
:dookdik_smile-circle_51[1]:
กองเชียร์สิงห์พรชัยได้ลุ้นท้ายๆครับ
จะมาเเซงปลาย 4-5 รุ่งเพชรคงยาก
เพราะตั้งเเต่เห็นรุ่งเพชรชก ไม่มีใครเเรง
เเซงปลายได้เลย ยิ่งมวยใช้เเต่กำลังเเล้ว
คงยาก เพราะเจ้ารุ่งเพชร สมองมวยได้เปรียบ
สิงห์พรชัย หลายกระบุง อาวุธก็ขยันออก เน้นทำ
เน้นหวังผลทุกลูก 1-3 โชว์อาวุธยาวๆเตะขา ต่อยหมด
อัน 4 สู้เข่าเจ้าสิงห์พรชัยด้วย รับรองไม่หนี เเต่คอยดูว่า
ใครจะหมดก่อนก่อนกัน ระวังศอกให้ดี เปิดหน้าเข้ามาหวังจะ
ขว้าคอตี มีโอกาศลงเปลเเน่นอน เจ้าสิงห์เอย....
เชียร์เอามันต้องลุ้นสิงห์พรชัยจะจับล็อคตีเข่าได้ไหม......
เชียร์เอาตังส์ก็ต้องเจ้ารุ่งเพชร เพราะเขามาครั้งนี้เพื่อ
นำเเชมป์กลับบ้านเป็นของขวัญให้คนเมืองเพชร-ชะ-บูร....
..****
BIGGUNNER BIGGUNNER[/size]

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
มี่เข่าแต่สมองมวยน้อยไปหน่อยถ้าเจอแก้มวยเข่าแบบสะท้านฟ้าก็ทำอะไรไม่เป็นแล้วรุ่งเพชรสไตร์ไม่ต่างจากสะท้านฟ้า

ริมหนองแก

สถานะการณ์จริงบนเวที, หมัดมวยเอาแน่ไม่ได้ยก5ยังไม่พ้นขิดอันตลาย....!
ขึ้นยู่กับการตัดสีนใจและโอกาสของนักมวย

sawang

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณทุกโพสครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
:dookdik_smile-circle_51[1]:
กองเชียร์สิงห์พรชัยได้ลุ้นท้ายๆครับ
จะมาเเซงปลาย 4-5 รุ่งเพชรคงยาก
เพราะตั้งเเต่เห็นรุ่งเพชรชก ไม่มีใครเเรง
เเซงปลายได้เลย ยิ่งมวยใช้เเต่กำลังเเล้ว
คงยาก เพราะเจ้ารุ่งเพชร สมองมวยได้เปรียบ
สิงห์พรชัย หลายกระบุง อาวุธก็ขยันออก เน้นทำ
เน้นหวังผลทุกลูก 1-3 โชว์อาวุธยาวๆเตะขา ต่อยหมด
อัน 4 สู้เข่าเจ้าสิงห์พรชัยด้วย รับรองไม่หนี เเต่คอยดูว่า
ใครจะหมดก่อนก่อนกัน ระวังศอกให้ดี เปิดหน้าเข้ามาหวังจะ
ขว้าคอตี มีโอกาศลงเปลเเน่นอน เจ้าสิงห์เอย....
เชียร์เอามันต้องลุ้นสิงห์พรชัยจะจับล็อคตีเข่าได้ไหม......
เชียร์เอาตังส์ก็ต้องเจ้ารุ่งเพชร เพราะเขามาครั้งนี้เพื่อ
นำเเชมป์กลับบ้านเป็นของขวัญให้คนเมืองเพชร-ชะ-บูร....
..****
BIGGUNNER BIGGUNNER[/size]

ถูกใจผมหลายครับท่านBIGGUNNER
 :Onion-s-23[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-33[1]:

ริมหนองแก

สิงห์พรชัย ครับ
แทงแน้นๆ ปลายยก4 สาบสวย เชมป์แน่ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
สิงห์ตัวนี้แรงดีไม่มีตก แต่ละคน ที่เจอกับเจ้ารุ่งนั้นหมดปลายทุกคนนะครับ  ณ ตอนนี้ เวลานี้ยังมั่นคง อยู่กับสิงห์นะครับ เข้าให้ติดบิดให้อยู่ หมูจะอยู่ตึก แบบท่านเอ่ย กันตัง หรือเปล่าหนออออออออ

ขออนุญาติแสดงความคิดเห็นหน่อยน่ะครับท่าน ธนรัฐ
ดูมวยที่สิงห์พรชัยชนะมาซิครับ คู่ชกเหมือนไม่อยากชนะเลย ไม่ว่าจะเป็นสิงห์ทอง หนึ่งพิชิต(ดันป่วยซะก่อน) หรือแม้แต่เพชรพยัคฆ์ที่ไม่ยอมออกอาวุธ มวยที่ผ่านมาแต่ละตัวเหมือนไม่เต็มที่ แล้วดูรุ่งเพชรเจอแต่ของหนักๆ กระดูกมวย การผ่านมวยมันต่างกันครับ เว้นซะว่ามันมีอะไรโดนใจให้รุ่งเพชรอยากแพ้
  แค่ความคิดเห็นส่วนตัวครับ ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยครับ
                                                                            โดยความเคารพอย่างสูง

ความคิดเห็นแตกต่าง แต่ไม่แตกแยกครับ
 :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-25[1]:

หลังโรงไฟฟ้า

• มวยใหม่
  • **
รุ่งเพชร หนัก ทุกลูก เร็ว ฉลาด ที่สำคัญ เข่าก็มีเหมือนกัน  ไม่รุ้ใครจะคว้าคอตีเขาใครละงานนี้อย่าออกอาการหมดให้ น้องรุ่งเพชรเห็นละกัน

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
สิงห์พรชัยจะเหมือน คู่สองช่องสามครับ
หากเป็นไปตามนี้ ไม่มีออกตัวครับท่าน

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
กว่าจะคว้าคอได้ กลัวคอจะหลุดเพราะดดนหมัดร่วงไปก่อนนะครับ

ริมหนองแก

สีงห์ เป็น นายเสึอ เชึ้อผมชิทุกท่าน...!! :Onion-s-163[1]:

โชคชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:ขอทำสวนครับชอบรุ่งเพชรตามทุกนัด

ซ้ายยาว

• มวยใหม่
  • **
สมอง อาวุธ ความเร็ว ห่างกัน หลาย กิ๊ก

มวยวัด

• มวยคู่เอก
ความเหมาะสมดรีกรีแชมป์ต้องรุ่งเพชรเหมาะสมที่สุด สิงห์พรชัยไม่ยอมให้น็อกได้แน่ แต่จะถูกจับก่อนเพราะดูจะไม่ไหว :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
ไม่สนกระแสใดๆๆๆ ยังยืนยัน สิงห์ครับ โชคดีมีเงินใช้ 4-5  มาแน่ๆๆ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
สิงห์พรชัย ก็หมดได้ครับ เพราะช่วงนี้ ใต้ฝนชุก

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal