เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอะเเนะครับถ้าสิงห์พรชัยไม่โดนน๊อกเสียก่อนจะเกิดอะไรขึ้นคับ  (อ่าน 4552 ครั้ง)

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
อาจะถึงชิงดำกันก็ได้รุ่งเพชรเหลื่ยมดีออกอาวุธหนักๆๆเเรงๆๆทั่งนั้นส่วนสิงห์พรชัยก็จะได้ใช้เพลงเข่า(น่าสนุกดี)

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
เห็นด้วยท่าน ผมก็ขอนแก่นยินดีที่รู้จักท่าน  แต่วันนี้ผมเข้าตรงข้ามก่อน

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ผมว่าสู้ไม่ได้ครับ
ท่านลองดูย้อนหลังนะครับ  :Onion-s-113[1]:

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
สิงนะคับสู้ไม่ได้

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
สิงห์พรชัยสู้ไม่ได้ซักอย่าง

มวยขอนแก่น

เเต่สำหรับผมคิดว่า4-5รุ่งเพชรๆได้หลักเหลื่ยมออกอาวุธได้เร็วกว่าสิงห์พรชัย(เเต่สำหรับสิงห์พรชัยถ้าไท่โดนน๊อกเสียก่อนมีหวังได้โชร์เพลงเข่าเเน่ๆๆๆ)หนึ่งความคิดครับ

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
สิงพรชัย สู้ไม่ได้ทุกกระบวนท่าครับ !! จะมาเดินถื้อ ๆ คว้าคอง่ายไปไหม
หรือจะมีอาวุธนำ ก็กลัวรุ่งเพชรจะบวกหมัดสวน หรือจะเตะเปิดทางก็กลัว รุ่งเพชรโต้แรง
แพ้แม้กระทั่ง หัวใจ

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
สู้กันไม่ได้ครับ... :Onion-s-17[1]:

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
ใช่แล้วครับพี่ !! กระแสสิงพรชัยมาแรงก่อนชก แค่ปั่นให้รอง
ถ้าคน 100 คน เล่นรุ่งเพชรหมดแล้วใครจะเล่นสิงพรชัยล้ะ ก็ต้องกระแสให้รอง ถึงจะแพงหน่อย
ก็พอเล่นได้่แต่ทำไงได้ พลาดโดนก่อน เพราะโดนไม่ได้อยู่แล้ว เป็นทั้งค่าย

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
เมื่อวานแค่ขึ้นเวทีก็หน้าเสียแล้วครับสิงห์พรชัย  รุ่งเพชร ของเค้าดีจริง ต่อไปนี้ต้องมาเป็นดาราที่วิก7สีแล้วล่ะ

niksamit

• ชอบกด Like + 15
สิงห์พรชัยสู้ไม่ได้ซักขบวนท่า ผมต่อ2/ตั้งแต่ไหว้ครูได้มาพันบาท

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
ผมดูนักมวยขึ้นเวที เจ้าสิงดำร่างกายกอบมาก ฟิตมากไปใช่ว่าจะได้กำลัง เด็กคงฟิตมากไปไม่ได้กำลัง นักมวยไม่ต้องวิ่งมากครับแค่วันละ 10 กม.ก็พอแล้ว วิ่งไป 5 กม. กลับ 5 กม. แต่เวลากลับให้วิ่งเป็นยกวิ่งเร็ว 4 นาที วิ่งพักย่อๆ 1 นาที รับรองไม่หมดต่อย 7 สบาย หลักสูตรผมนักมวยเก่าไม่มีหมดแรง ขนาดผมห้าสิบแล้วผมต่อยรุ่นลูก 25 กินสบาย จนเขางึด บ่าวแก่ไฟแฮง ฮะฮ่า

มวยขอนแก่น

สุดยอดครับท่านนักมวยเก่า

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
ถ้าครบยกก็อ่วมอรทัยแค่ขึ้นไปมันก็ดูฝ่อๆแล้วตื่นเวทีรึป่าวต้นๆมาบวกแลกเข้าทางพอดีเลยต่อไป3/2ตอนต้นยกเค้ารองมา2000ไม่งั้นอด

มวยขอนแก่น

ผมก็ยังงงงอยู่เหมือนกันครับรู้ทั่งรู้ว่ารุ่งเพชรหมัดหนักครบเครื่องสิงห์พรชัยยังไปเปิดน่าเเลกๆๆๆ(ผมรองสิงห์พรชัยตั้งเเต่ลำมวย5/3 900/2/1 1000กระว่าปลายสิงห์พรชัยโชร์เพลงเข่าเข้าวินๆๆ:หนึ่งกำลังใจยังเชียร์สิงห์พรชัย:สู้ๆๆครับสำหรับที่2ปูนเสือ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
สิงพรชัย...กล้าชกกับ..หนึ่งพืชิต...ไหม...

ผมหงอคง..ขอถามทั้งค่าย..ส.สริญญา..เลยครับ..

หรือ..จะชกกับ....สกุลชัย...ก้อได้..

...ชกกับรุ่งเพชร อีก 10 ครั้งก้อ..แพ้10 ครั้ง สิงพรชัย

...เล่นเอาตังค์...อย่าเล่นเอามันส์...

**** หงอคง****

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

สิงพรชัย...กล้าชกกับ..หนึ่งพืชิต...ไหม...

ผมหงอคง..ขอถามทั้งค่าย..ส.สริญญา..เลยครับ..

หรือ..จะชกกับ....สกุลชัย...ก้อได้..

...ชกกับรุ่งเพชร อีก 10 ครั้งก้อ..แพ้10 ครั้ง สิงพรชัย

...เล่นเอาตังค์...อย่าเล่นเอามันส์...

นับถือบท่านหงอคงมากครับสุดยอดจริงๆ

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

นับถือบท่านหงอคงมากครับสุดยอดจริงๆ
ขอความกรุณาขอเบอร์หน่อยได้ไหมครับท่านขอบคุณมากครับ

มวยขอนแก่น

ขอบคุณท่านหมอคงที่ชี้เเนะครับ

ยาจกซู

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ขอเบอร์ท่านหงอคง แล้วท่านหงอคงจะเอาเบอร์ที่ไหนใช้ละครับ :Onion-s-65[1]:

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
เชียร์ยันแพ้คนเชียร์ยังไม่ยอมแพ้55555ยอดกฤษดาใหญ่กว่าสิงห์พรชัยยังเข้าไม่ติดแถมมวยเข่าเข้าไปเจอเข่าอีก แล้ว4-5จะหวังว่าเข้าไปเกาะตีใจก็ไม่ดีดูออกง่ายๆ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

มวยขอนแก่น

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal