เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบอาทิตย์สำหรับผม  (อ่าน 2433 ครั้ง)

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
มวยชอบอาทิตย์สำหรับผม
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 22:17 »
มวยชอบอาทิตย์นี้จัดไปครับรุ่งเพชร ชนะมวยเข่ามาหลายตัวแล้วเช่นขาวสนิทแบบหักปากกาเซียน ชนะเพชรพยัคฆ์แบบขาดกระจุยยก4/5 แล้วมาไร่คู่ชกลง บุญหลายแล้วมาพลิกชนะหนึ่งพิชิตแบบตลึงตึงๆ แล้วไฟท์สุดท้ายชนะยอดกฤษดาเจ้าบ้านส่งประกวด2ตัวเสดหมด เด็กคนนี้มีความมุ้งมั่นขยันซ้อมและมีไหวพริบไอคิวช่วยตัวเองบนเวทีได้สูง ผมเห็นต่อยกับนักมวยที่ใช้เข่าทุกตัว ที่รุ่งเพชรผ่านเจอมา ถ้าสิงพรชัยจะมาค้วาคอตีเข่ารุงเพชรนั้น มันก็ไม่ง่ายนะ รุ่งเพชรมีไร่แขนตีสู้ด้วยหมัดก็ไม่เบานะรุ่งเพชรตีนขวาก็เตะหนัก ส่วนสิงห์พรชัยมีเข่าจะมาค้วาคออย่างเดียวคงจะลำบากนะ จากมุมแล้วเห็นการชกมาแล้ว รุ่งเพชรและสิงพรชัย ถึงแม้ว่ารุ่งเพชรจะตัวเตี้ยกว่าไม่มาก แต่ผมมอง รุ่งเพชรก็ไม่กลัวมวยตัวสูงที่มีเข่าอย่างสิงห์พรชัย มุมมองของผม ชอบรุ่งเพชรเป็นที่เด็ดครับ ความคิดที่เห็มมานะครับ

Dinsordum

• บุคคลทั่วไป
Re: มวยชอบอาทิตย์สำหรับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 11:47 »
วันที่ชกกับบุญหลายส่วนตัวชอบบุญหลายแต่เห็นความพยายามของรุ่งเพชร ต้องย่อมหัวจิตหัวใจ เดี่ยวนี้มีลูกถีบนำด้วยดูว่า มวยปูนตราเสือด้วยกันต้องให้ รุ่งเพชร เพชรเจริญ ใจเกินร้อยนะวินาทีนี้
..

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
Re: มวยชอบอาทิตย์สำหรับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 14:42 »
:dookdik_smile-circle_58[1]:เยื่ยมครับตามกันท่านๆที่ชอบรุ่งเพชร

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal