เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 5488 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1.ศรชัย เพชรพญาไท...........124  น่าเล่น  น่าคิดน่าสน  จะมารุปแบบไหนอีกน่่ะเนี่ย พาหมูมาปิ้งหรือป่าว กินกันอิ่มเลย อิอิอิ

2.ดังกังวาล ภูหงษ์ทอง........116   ถ้ามาสู้มาเต็ม  หนังม้วนเดิมคับ  วีระชน แก้มวยยังไงก็เหนื่อยคับ แถมกระแสแรงๆๆอีก ระวังตัวไครตัวมันคับ

3.สี่พยัคฆ์ ศิษย์ฮอม..........113  ต้องเล่นคับ ไม่ทำมะดา555  ประกบมาอย่างนี้สุดยอดเลย ดูวันต่อยอีกทีคับข้อมุลมาบ้างแล้วแต่ค่อยบอกคับ ทีมงานเตรียมกระสุนเลย  ส่วนจะเล่นมากน้อยนั้นว่ากันอีกทีคับ

4.หนึ่งเทพ อีมิเน้นท์แอร์........116  ยาวๆๆๆยาวๆๆๆ ผ่านตลอดๆๆๆๆๆๆ แอร์เย็นๆ  แถมมาดีอีกด้วยเอาป่าวไม่รู้แต่ต้องเล่น ทุกอย่างพร้อมหมดเลยทั้ง นอกทั้งใน อย่าลงไปกองก้อแล้วกันขายสวรรนเล่นเลยคู่นี้ 55555555ขำๆคับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 15:46 »
เห็นด้วยกับคู่ดังกังวาล..โดนบังคับให้มาชกรึเปล่า...มวยสู้กันไม่ได้หรอก...นอกจากขอเขาชนะ..ส่วนคู่อื่นๆไม่รู้ข้อมูล..รอท่านอโนทัย..ท่านวอ  พะยูน...ท่านเล่นหนัก...ก็แล้วกัน

Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 16:25 »
ครับท่าน อำนาจ มวยตอนนี้ท่านก้อเห้นนักต่อนักต่อยตามใบสั่ง โดยไม่นึกถึงแฟนมวย เราได้แค่มองว่าตัวนี้มาดีจริงๆ แต่พอต่อยไปต่อยมา กลับกันกับที่คิดใว้คับ มันน่ากลัวคับท่าน ยิ่งกระแสแรงๆอีกตายเกลื่อนทุกเวทีเลยช่วงนี้ มันทำให้เราคิดคับว่าจะเชื่อเหรือไม่เชื่อดี ถ้าเราคิดพลาดตายเลย  แค่ความคิดเห้นส่วนตัวคับ แต่เรื่องจริง

ดำชุมพรกิโล 30

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 18:35 »
คู่ วีระชน ส.คำสิงห์ vs ดังกังวาล ภูหงษ์ทอง [/size]ที่วีระชนแพ้กันมา ก็เพราะว่าวีรชนเจ็บขาซ้ายครับ ตอนแรกจะแจ้งถอน แต่ทางทีมงาน พี่บาส บอกให้ชก เด็กก็เลยต่อย แบบไม่สมบูรณ์ และไม่ค่อยอยากต่อย ถ้าไม่เชื่อถามพี่บาส เรื่องจริงครับ แต่ตอนนี้ซ้อมดีมาก และจะมาแก้มือครับ ผมมองเกมส์ว่าคู่นี้ไม่ครบยกแน่นอน วีรชนจัดเต็มแน่นอนครับ ตอนนี้วีรชนไม่ได้มีแค่หมัดอย่างเดียวนะครับ ตอนนี้นอกในครบครับผม ลองติดตามชมครับ ศอก เข่า มีมาเสริมแน่นอน [/color]

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 18:37 »
คู่ วีระชน ส.คำสิงห์ vs ดังกังวาล ภูหงษ์ทอง ที่วีระชนแพ้กันมา ก็เพราะว่าวีรชนเจ็บขาซ้ายครับ ตอนแรกจะแจ้งถอน แต่ทางทีมงาน พี่บาส บอกให้ชก เด็กก็เลยต่อย แบบไม่สมบูรณ์ และไม่ค่อยอยากต่อย ถ้าไม่เชื่อถามพี่บาส เรื่องจริงครับ แต่ตอนนี้ซ้อมดีมาก และจะมาแก้มือครับ ผมมองเกมส์ว่าคู่นี้ไม่ครบยกแน่นอน วีรชนจัดเต็มแน่นอนครับ ตอนนี้วีรชนไม่ได้มีแค่หมัดอย่างเดียวนะครับ ตอนนี้นอก ใน ครบครับผม ลองติดตามชมครับ ศอก เข่า มีมาเสริมแน่นอน 8) 8) 8) 8)

บอยเลาขวัญ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 18:57 »
เห็นด้วยกับท่านดำชุมพร ผมสืบมาแล้วจากคนใก้ลชิดสมรักษ์ วีระชนซ้อมดีจริงๆครับ จัดเต็มครับ

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 18:58 »
ผมว่าชกไม่เกิน3ยกครับคิดเห็นสวนตัวผิดถูกไม่ว่ากัน(วันนั้นกระแสแรงมากว่า วีระชน มาไม่สมบูณ์ มาแบบไม่สู้จริงอย่าทีคิดวันนั้นจำกันได้ใหม วีระชน ไม่ได้ออกหมัดเลย ผมจำไม่ผิดออกหมัดสักสองสามหมัดได้(คุณสมรักษ์)ก็ไม่มามันย้งไงอยู่นะวันนั้น(ผมคิดไปเองเปล่าไม่รู้ลองเอาไปคิดดูกันครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 19:07 »
เม่นแล้วท่านเล่นหนัก คู่นี้ผมฟันธงฉับๆๆๆๆ วีรชน ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 19:48 »
ไม่ว่ากันคับ แล้วแต่เหตุผลของแต่ละคน ก้อว่ากันไปเราจะได้แชร์ความรู้กันนำไปต่อสู้กัน ไครได้ความคืบหน้ายังไงก้อนำมาบอกกล่าวกัน ต่างคนต่างสืบหากันไปนำมาบอกกัน เพื่อทุกคนคับเหตุผลไม่ตรงกันการพนันจึงเกิดขึ้นใช่ไหมคับ อิอิ 555 ขำๆครับทุกๆท่าน ขอบคุนคับ

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 20:06 »
ช่วยสืบหน่อยนะคับว่าคู่เอกใครชกกันแน่คับไหนว่าพลกฤตถอนคับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 22:45 »
ผมไม่รุ้หรอกคับ ไครยืนข้างไคร  ผมมีทีมงานของผมเหมือนกัน ต่างคนต่างสืบครับ ผลมวยออกมาเด่วก้อรู้ แพ้หรือชนะ ว่ากันอีกทีคับ ผิดถูกว่ากันอีกที ไห้ผิดก้อยอมรับ  ไห้ถูกก้อดีไป  ถ้ารู้กันจริงขายบ้านขายที่เล่นกันเลยไม่รวยแล้วหรือป่านนี้ จริงไหมทุกท่าน อีกหนึ่งความคิดคับ ขอบคุนคับ  [ผมไม่เคยหากินกับไคร  มีแต่ความจริงใจที่ให้กันแบบฟรี ไครเชื่อก้อดีใจ ไครไม่เชื่อก้อแล้วแต่บุคคล ไม่ได้ว่ากัน ]

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 08:04 »
ถ้าครั้งที่แล้วเจ็บขาจริง..มาเที่ยวนี้ก็น่าคิดนะครับ...แต่มวยกำลังทำฟอร์มมาดีๆถ้าไม่สมบูรณ์ก็น่าจะแจ้งถอนนะครับ..เพราะปล่อยมาชกก็แพ้อย่างที่เห็นทำให้ฟอร์มสะดุด...ต้นๆก็เห็นต่อยหมัดเหมือนกันนะแต่ต่อยไม่ลง..ช่วยกันคิดนะครับ

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 08:31 »
คู่2ช่อง77777
ดูดีๆมีราวัล((กลิ่นออกแล้วครับท่าน))

พลคนบางนา

• ชอบกด Like + 35
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 10:15 »
วีระชน.....ตัวเดียวกลับบ้าน!!!!

Biggunner

• ชอบกด Like + 35
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 16:56 »
วีรชน ท.เทพสุทิน
ตัวเดียว อันเดียว ไม่เหลียวหลังให้ใครเลย>>>>เเจ่มสุดครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal