เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยคู่เอกเเละคู่รอง ช่อง3 เเละ 11 เเบ่งปันให้พี่น้องคับ เป็นประโยชน์สำหรับ  (อ่าน 3735 ครั้ง)

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
คู่เอก ฉมวกเพชร เพชรเกษม เจอกับ มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ พิกัด 138 ปอนด์   ฉมวกเพชร สูงยาว เข่าแหลมภายใต้การดูแลของโต้งตลิ่งชัน โดยมี สิงเกษม บ้านพลเมืองด๊ เป็นลูกพี่ซึ่งยอมเปิดโทรศัพท์เป็นกรณีพิเศษเพื่อเเจ้งถึงความพร้อมของเด็กในคาถา โดยฉมวกเพชรซ้อมอยู่ที่ค่ายเเก้วสัมฤทธิ์ ซ.ทุ่งมังกร ตลิ่งชน กทม. โดยมี ทนายเค ล๊อกสาม มาช่วยดูเเลการกินอยู่ "ตอนนี้ทีมเราซ้อมหนักจัดเต็ม เสี่ยโต้งถึงกับเลิกเล่นดัมมี่โดยเด็ดขาดหันมาคุมเด็กซ้อมอย่างเดียว ส่วนทนายเคเเกจัดชุดบำรุงมาเต็มเเม็ก อย่างงี้เด็กมันสู้ใจขาดอยู่เเล้วเจอกับไอ้ยาวของน้าก๊ก พี่เสมไม่อยากจะลูบปากว่ะ เอาเป็นว่าฟร์อมของเขากับเราช่วงนี้ห่างกันเยอะ มีเท่าไหร่...ไปกู้มาอีกเเล้วจัดเต็มที่ฉมวกเพชรไปเลย"/////ทางด้านมานะศักดิ์ ฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายลูกมะขามหวาน หมู่บ้านดีเค เเถวๆพระราม2มีทาง เฮียก๊กบางบอน เป็นลูกพี่ ส่วน กา ศิษย์นิวัฒน์ เป็นเทรนเนอร์ หนล่าสุดเดินหน้าไล่เสียบเข่าต้อนเอาชนะคะเเนน เเลมพาร์ด ท.เทพสุทิน มาเเบบสบาย "อย่าเชื่อเสมมันมากนักนะ เดี๋ยวจะโดนไม่รู้เท่าไหร่ อย่าลืมว่าน้าก๊กมีเสี่ยเบี้ยวเป็นที่ปรึกษา เเล้วขานั้นเขานิยมไปดูงานสูง-ต่ำเเถวทุ่งมังกรบ่อย เลยรู้หมด โต้งเขย่ายังไง เอ้ย!ฉมวกเพชรมันซ้อมยังไง ซ้อมท่าไหน เเทงสูง หรือเเทงต่ำ ยักเเล้วเเกล้งลืมหรือป่าว ส่วนของเราเข่าเเหลมเเทงลึกเเถมเเทงไม่ติด สดมาก สภาพร่างกายตอนนี้เเน่นปึ๊กพื้นเดิมๆของไอ้ยาวก็เหนือกว่าฉมวกเพชรอยู่เเล้ว"/// ชี้ไปทางฉมวกเพชรรูปร่างใกล้เคียง เเต่ที่น่าสน เพราะฟอร์มการชกช่วงนี้สดกว่าเยอะ ความเชื่อถือดีกว่า เอาป็นว่าเปิดถ้วยเเทงกันเลยต้องอยู่ฉมวกเพชร เร่งทำเมื่อไหร่ ราคาก็พร้อมไหลต่อทะลักทะลายอยู๋เเล้ว********    คู่รองพิชิตชัย อบต.กำพี้ เจอกับ จอมยุทธจิ๋ว ว.รุ่งทวี พิกัด 115 ปอนด์ พิชิตชัย เป็นมวยเตะหนัก ต่อยเเรง-โหดร้ายมาก ซ้อมอยู่ที่ค่าย อบต.กำพี้ อ.บรบือ จ.มหาสารคาม มี จิรดา โยเเก้ว เป็นหัวหน้าคณะ ส่วนกระบือเล็ก  อบต.กำพี้ เป็นเทรนเนอร์ "สภาพร่างกายการฟิตซ้อม ของเราเต็มร้อย เนื้อตัวเเกร่งมาก เเฟนๆ วางใจได้เลย หนนี้เราไม่มีเเผนอะไรมาก อาศัยลูกหนักไล่ทุบ-ไล่ถล่ม เสียดสีไปเรื่อย จอมยุทธจิ๋วเล็กกว่าเราเยอะ โดนหนักๆ ก็ยุบยอมได้ดูท่าน่าจะไม่ครบยกซะอีกราย" ///// ส่วนคู่ชกจอมยุทธจิ๋ว อาวุธมวยไทยหลากหลาย จุกจิก จัดจ้าน ครบเครื่อง ความเป็นมวยไม่ธรรมดา ซ้อมอยู๋ที่ค่าย อ.คุณธร-เอกบางไทร ชลบุรี มี วี เเปลงยาว เป็นลูกพี่ ส่วนประธานเอกบางไทร เป็นผู้สนับสนุนหลัก '' ตั้งเเต่ย้ายมาซ้อมที่นี่ต้องบอกว่า เนื้อตัวเด็กผมมันโครตดีเลย ทั้งขาว ทั้งเนียน เพราะทีมเราบำรุงเเบบไม่มีหมด เจอกับพิชิตชัย มวยเขาไม่มีไรหลอก เเค่เตะหนัก ต่อยหนัก ศอกคม ถ้าไม่โดนก็ไม่มีไรน่ากลัว เเละต้องเป็นฝ่ายโดนเราไล่เตะเข้ารกเข้าป่าเเน่"////// ชั่วโมงนี้บ่องตงน่าเเหกจัดไปทางจอมยุทธจิ๋วดีกว่า ราคาน่าจะได้รองด้วย มวยเก๋า เเถมช่วงนี้ หน้าเสื่อเเข็ง ของดี-ราคาถูกจับไว้มีกำไร///////////-------ได้ราคาดีบังไว้เด้อคร๊าบบบบบบ----///// :dookdik_smile-circle_58[1]:

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
เขาไปถึงไหนกันแล้วท่าน  :dookdik_smile-circle_63[1]:

• มวยคู่เอก
ถึงไหนคับ มีรัยชี้เเจงผมบ้างนะคับเด็กใหม่คับ ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆน้องๆด้วยนะคับ

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
มาไงเนี้ย...งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  :Onion-s-26[1]:

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ไม่เป็นไรหรอกครับท่าน ส.
ขอบคุณท่านนักเล่น สารคามครับที่นำข้อมูลมาแบ่งบัน
ถึงมวยคู่เอกโดนยกออกไปอย่างน้อยๆก็ยังได้รับข้อมูล
คู่พิชิตชัยครับ ว่าแต่ท่านนักเล่นอยู่ อำเภอไหนหราครับ
ผมอยู่วาปี ฯ ดีใจที่ได้รู้จักคนบ้านเดียวกัน ไม่แน่ครับเราอาจ
เคยเจอกันหน้าตู้ก็เป็นได้ แล้วเจอกันนะครับ....

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยเปลี่ยนครับ  ขอบคุณสำหรับข้อมูล..  แต่ท่านต้องติดตามข่าวมากขึ้น..ไม่เป็นไรครับ..เอาใหม่
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

• มวยคู่เอก
อยู่เภอเมืองเลยคับ  คู่เอกเปนใครหรอคับ

• มวยคู่เอก
ครับผมน้องใหม่ยังไงก็ช่วยบอกด้วยคับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
คู่เอกเอา พิชิตชัย กับ จอมยุทธจิ๋ว ขึ้นมาแทน คู่ 2 เอา  กุมารดอย กับ เบิกบาน เข้ามาต่อยครับ  ขอแนะนำเช้าวันเสาร์หรืออาทิตย์ ดูน้ำหนักมวยที่ท่าน Webmaster ลงให้ดูก่อนแล้วท่านจะรู้ข้อมูลมวยทุกอย่างครับ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
คู่เอกยกมาจากคู่รองครับ
เป็นการพบกันระหว่าง พิชิตชัย อบต.กำพี้ มวยจากบรบือ สารคามบ้านเฮานี่แหละ
เป็นมวยกำปั้นหนักหมัดสั่งตาย ซ้ายนับ ขวาน๊อค (รู้สึกว่าจะอวยมวยบ้านตัวเองเหลือเกินนะ555)
และคู่ชก จอมยุทรจิ๋ว เอกบางไทร มาดูกันครับว่ามวยบ้านเราจะรักษาฟอร์มได้รึป่าว...

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
เอาไปเล่นเพื่อชอบครับ  ผ่าปากยิงแดงยกมุมไปเลย   ช่องสาม

:dookdik_smile-circle_63[1]:

• มวยคู่เอก

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ท่านจิตร ค้าบ.......อ คนป่า อยู่ไสน้อ แล้วท่านล่ะ บ่มีเงินกะเหล่นได้น่ะ...รออยู๋นะค้าบ เชื่อถือกันตลอดมานะค้าบ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal