เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7 ผู้ชนะตัวจริง(แชมป์)มาทางนี้คับ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 7761 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
มวยที่ว่าแน่ มาแล้วคับ

1. ยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี่120    น่าติดตามคงไม่พลาดอีกแน่นอน ที่สามก็ยังถือว่าดีมากๆในรอบนี้วันก่อนแพ้มาแล้ววันนี้ผ่านแน่นอน

2. สิงห์พรชัย ส.สริญญา   ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ ราคานี้เล่นยาวๆ ชักจะยังไงแล้วหรือจะเป็นแบบที่คิด บอกได้คำเดียวแชป์อยู่ใต้ ไครเชื่อเอาไปไม่เชื่อขอเตือนใว้ก่อน ผมติดตามกระแสคู่นี้ตลอด อยากหาสิ่งดีให้ทุกท่าน ไครอยากเอาไปหาเงินก็เอาไปได้ ไม่ชอบสวนหนักๆ  เด็ดๆๆๆๆๆ

3. เก่งกล้า ส.โชคกิจชัย  เจอมวยทรงนี้ ไม่มีแพ้ ขาดลอยท้ายๆ

4.ปานเพชร เกียรติเจริญชัย   ถ้ายอดกรฤษดาชนะ แล้วจะเกิดอะไรขึ้น เข้าปานเพชรยาวๆๆๆ ได้ตังใช้ แต่ถ้าเจ้ายอดแพ้ ดูประกอบเอาคับ

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
ตามท่านครับ :Onion-s-163[1]:

ไครคิดจะเล่นตรงข้าม สิงพรชัย ขอเตือนด้วยความหวังดีไม่รักไม่มาบอก เพราะหมัดมวยที่ว่าแน่ๆอาจช้ำหนักเพราะชื่ออย่างเดียวชนะไม่ได้ ความดังมีใว้เพื่อกระแสการเล่นคนเชียเยอะ แต่ถามหาท่านต่อไม่มีเลย มีแต่ราคา3-2ปล่อยออกมาตั้งแต่เมื่อวาน แต่หาคนต่อไม่เจอมีแต่ราคาที่จังหวัดไหนผมไม่บอกนะคับ เช้ามาก็เลยราคาอย่างที่เห็น ผมบอกทุกท่านได้เท่านี้คับ  ขอบคุนคับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
คู่2-3-4ไปด้วยกันครับ...ท่านหนึ่งวันนี้ เมื่อวาน+ช่อง3มาเยอะ
เอามาลงทุนต่อในวันนี้..ครับ

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ตามๆๆๆ
อย่างหนักครับท่านหนึ่ง300เกล้าๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
ขอขอบคุณท่าน 300กล้ามากครับ

เป๊าะ ปากพนัง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอขอบคุนครับ

กาก้า

ขอบคุณ ท่าน300กล้ามากครับ

มีดีๆก็มาแบ่งปันกันคับ เอาตามนี้คับ

ยาจกซู

• ชอบกด Like + 3

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
 :dookdik_smile-circle_58[1]:   :dookdik_smile-circle_58[1]:   :dookdik_smile-circle_58[1]:   :dookdik_smile-circle_83[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ยาจกซู

• ชอบกด Like + 3

ต้องขออภัยทุกๆท่านอย่างมาก ผิดไปตัวนึง ผิดเจ้าสิงต้องขอโทษด้วยด้วย กราบขอโทดจริงๆ ถึงจะเข้าสามตัวแต่ก็ไม่ไม่ล้างเท่าผิดตัวรักหนึ่งตัว ผมเจ็บใจจริงๆๆ ไครจะว่าอย่างไรยินดีรับผิดคับเต็มที่เลยยอมรับคับแบบลูกผู้ชายไม่ขอแก้ตัวคับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ชนะ3แพ้1เกินคุ้มครับ..ไม่ต้องขอโทษ..มีแต่คนปรบมือให้ :dookdik_smile-circle_83[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ชนะ 3 แพ้ 1 ถือว่าสุดยอดแล้วครับท่าน

gergchai

• ชอบกด Like + 0
สุดยอดแล้วหล่ะท่าน 300 กล้า ขอบคุณมากครับ ผมติดตามตลอดครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
                                   อย่าคิดไหรมากเลยคับน้องบ่าว แค่นี้ก้อสุดยอดแล้วครับ.... :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ครับ ท่านหนึ่งอย่าคิดมากเลยครับแค่นี้ก้อเยี่ยมแล้วครับ :Onion-s-97[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
เเพ้เป็นพระชนะเป็นมารครับท่านหนึ่งๆๆๆอาทิตย์น่าผมยังรอท่านเสอมๆๆครับ(จากใจมวยขอนแก่น)

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
ไอ้ยอดชนะ...ปานเพชรยาว..ยาว..เท่านี้ก้าสุดยอดแล้ว...ขอคารวะ...แปดจอกคับ.. :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

นี้ก่อสุดยอดแล้วครับท่าน  มวยมีแพ้ชนะ มีพลาดบ้างไม่ว่ากัน สิงห์ พลาดโดนหมัดก่อนแค่นั้นเอง  :dookdik_smile-circle_49[1]:

กาก้า

ยังแน่นอนเหมือนเดิมครับ สุดยอดครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal