เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน !!.ฉลามขาว.นักล่าลุย 7 สี ไฟต์นี้ชอบมั้ยพี่น้อง เชิญจ้องคู่2..เด๊อ...  (อ่าน 31205 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
สัณญานอันตรายใกล้เข้ามาแล้ว..เราต้องคุยกันก่อนเกมละนะ..เพื่อความปลอดภัยของเงินในกระเป๋าคุณ และ..ผม..   

ไฟหนาว

ฉลามขาว..

ไฟหนาว

ดูชัดๆ..[/color][/size][/font][/b]

ไฟหนาว

ตัวมันทั้งใหญ่ ทั้งยาว...ท่านว่าอย่างไร ?

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
มันจะกินเหยื่อหรือมันกำลังจะตายครับ... :Onion-s-26[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

สวัสดี..พี่ไฟหนาว....

เวต.น.น นี้  ของใครครับ...

ฉลามขาม..จะบีม..มากเกินหรือเปล่า..ครับ..

Dinsordum

• บุคคลทั่วไป
ไม่ชอบก็ต้องชอบเพราะความได้เปรียบทางรูปร่างและเป็นมวยทรงที่เซียนมวยชอบเ( เข่านำ )[/color]

ไฟหนาว

แหมท่านหลังศาล 001เนี้ยะช่างสงกะสัยซะจริงๆนะ  เอ้าดูใหม่  จ้องดูดีๆด้วยล่ะ..อย่าบอกว่าน้ำบังอีกนะ พ่อจับให้บักหลามขาวเคี้ยวเล่นซะเป็นคนแรกเลย..ล้อเล่นคะร้าบ... น้องหงอคงสงสัยเรื่อง น้ำหนัก..เดี๋ยวหาข้อมูลก่อนแป๊บนึง (อาจเป็นแป๊บก็แม้วได้ถ้าเผลอ) ขอบอก...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
คู่นี้ผมชี้ไปที่......เจมศักดิ์........มวยสายคนจัด.....น้ำหนักสบายๆ..ไม่บีบ........มีเหตุผลหลายอย่างที่ได้เปรียบ......ผมจัดหนักครับคู่นี้

ชัยณรงค์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-163[1]:ปานเพชรชนะแล้ว กลัวตรงนี้แหละ

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ชอบฉลามๆๆๆขาวครับ

ไฟหนาว

จริงของท่านชัยณรงค์ที่บอกว่ากลัวไว้ก่อน..ก็ดีครับ..   แต่อย่ากลัวจนไม่กล้าวัดล่ะ..ของแจ่มๆแบบเนี้ย   นี่ดูตัวอย่างนี่เลย..โทษฐานกลัวจนขี้หด จำไว้ จำไว้!

เจมศักดิ์......ซ้อมเยี่ยม.........น้ำหนักไม่บีบ........วันชั่งเดี๋ยวรู้ครับ..........ขอสวนหนักๆครับท่านไฟหนาว..........แตกต่าง  แต่ไม่แตกแยกครับ..........อาทิตย์ +++มั้ยครับ

ไฟหนาว

มวยไม่พร้อม ซ้อมไม่ถึง  ผมไม่ส่งขึ้นเวทีเด็ดขาด..  ผมทำมวยด้วยใจรักครับ....ฉลามขาวซ้อมอยู่กับผม..ขอให้แฟนๆที่ศรัทธาค่ายมวยเพชรสี่หมื่นมั่นใจได้ครับ..ฉลามขาวอาทิตย์นี้มีลุ้นแน่

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

พึ่ง...จะเสียเงิน..เดิมพัน 1 ล้าน..ไป..

ขวัญกำลังใจ..จะกับมา..หรือยัง..ครับ

พี่ไฟหนาว...

ยาจกซู

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
รอสรุปสุดท้าย จากเหล่าเทพทั้งหลา

ขอเป็นผู้เสพ   ตราบใดวิชาที่ข้าน้อยมียังมิอาจเอื้อมถึงพวกท่านได้ :dookdik_smile-circle_83[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
รอๆๆๆๆ(จิตอาสาทุกท่านครับ)จากใจมวยขอนแก่นครับ

ไฟหนาว

นักเล่นครับ ได้เสียธรรมะ-ด-ดา  ครับ      นายหัววิทยามีตังค์แยะ  ขนหน้าแข้งไม่ร่วงหรอกน้องหงอคง..ไฟต์นี้ฉลามขาวได้เปรียบรูปร่างสูงยาวกว่าเห็นๆ เดินหน้าคว้าคอแทง  ไม่น่ายาก..   เพราะเป็นเกมถนัดอยู่แล้ว  ระวัง ศอกสวนไว้หน่อยเท่านั้น..

โซดาไฟ

Kom

• ชอบกด Like + 543

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
คำว่า....มวยไม่พร้อม ซ้อมไม่ถึง  ผมไม่ส่งขึ้นเวทีเด็ดขาด
.....กลับไปดู...คู่มะเฟืองน้อง/กวางเงิน.....
....นอนคุมน้ำหนักที่คายอย่างเดียว.....
มาหลังเป็นเกลื้น..........ในที่สุดแพ้ไปตามคาด
.........ไม่เป็นไรนะขอรับคุณไฟลวง........
.........จริงก็ว่ากันตามจริง...
........ไม่จริงก็ว่ากันตามไม่จริง...

ขอให้มาพร้อมทั้งสองตัว................นั่นแหล่ะดีที่สุดครับ..........จะได้สูสี  หน่อย.......มวยมันแพ้  ชนะ  กันได้ครับ.......ซ้อมเยี่ยมทั้งคู่.......แล้วใครล่ะ  จะชนะ  มันน่าคิด  องค์ประกอบ  และการแก้เกมบนเวที  ส่วนเราเอง  ถ้าเข้าถูก  คงบังไว้หมดแล้ว ล่ะครับ .........บางทีมวยซ้อมเยี่ยมชกได้แค่นิดเดียว......ฉะนั้นแล้วต้องดูให้ดีครับ.........ส่วนผมรอวันชั่ง  จัดหนักแน่นอนครับ

ไฟหนาว

เอ..ท่านอัจฉริยะครับ ฟ้งดูแล้วท่านคิดยังงัยกับผมเนี้ยะ  ผมไฟหนาว..ตัวจริงเสียงจริงเด๊อ  ไม่ใช่ บักไฟลวงของคุณ   ผมไม่มีเล่ห์เหลี่ยม ไม่เคยลวงใคร ไม่มีนั่งเทียน หลอกพี่น้องในเว็บแน่..   คุณตามกวนผมแบบนี้ไม่สวยมั้ง..  คุณมีทีเด็ดอะไร  คุณรู้อะไร  คุณควรบอกตรงๆดีมั้ย   การใช้คำพูดส่อเสียด พูดแบบดูถูก..ผมว่าคุณควรจะเลิกซะ   หรือคุณคือ..บักโจ..?
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

คุณอัจฉริยะ..ผมตามอ่านกระทู้ของคุณมาตลอด..เหมือนคุณเป็นขงเบ้งกลับชาติมาเกิด  รู้จักนักมวยดีเลิศทุกตัว   คนอื่นไม่เข้าท่าทำนองนั้น    แต่ก็เห็นฟันธงขาดเหมือนกัน   อย่าทนงตัวซิครับ  อย่ากระแนะกระแหนเหยียดหยามกระทู้คนอื่นเลยนะครับ   บ้านหลังนี้อยู่อย่างพี่น้อง..ผมว่าเรามารักกันดีกว่าไหม  มาแข่งกันหาข้อมูลมวยดีๆมาฝากสมาชิกดีกว่า..ผมขอความกรุณาละ :dookdik_smile-circle_81[1]:
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

ดูหน้าดูตากันก่อนนะครับ    เจมส์ศักดิ์   ศักดิ์บุรีรัมย์..นักชกดังจากเมืองมวย..บุรีรัมย์..    จะว่าไปแล้วแค่บอกชื่อค่าย ศักดิ์บุรีรัมย์แค่นี้แหละ แฟนตู้จะร้องอ๋อทันที  เพราะทำมวยดีมีคุณภาพป้อนเวทีมาตรฐานในกรุงมาหลายปีดีดัก   แต่ระยะนี้นักมวยในค่ายเอาเฉพาะที่มาชกช่อง  7  สี..พากันเข้าที่สองกันเป็นทิวแถว..ตั้งแต่ เด่นพิชิต..แล้วล่าสุดก็เจ้าศอกรามสูร..ยุทธศักดิ์   ดาวดัง 7 สี  ก็มีอันเป็นไป  น่าจะได้เสื้อสามารถก็ดันออกลวดลายเหลือร้าย ทำเหนือชั้น.. โดนเพชรมณี สอนเชิงจนหมดรูป..    อาทิตย์นี้ส่ง เจมส์ศักดิ์เข้ามากู้ชื่อ..ก็ไม่รู้ว่าจะออกหัวออกก้อย..เพราะแค่รูปร่างก็เสียเปรียบแล้ว  ถึงแม้ 4-5 ฟอร์มหลัง เจมส์ศักดิ์จะโชว์ไว้แจ่มแจ๋วก็ตาม   คงต้องลุ้นกันตัวโก่งแน่..ผมไม่ได้ว่า เจมส์ศักดิ์ไม่เก่งนะครับ..เก่งครับถึงเก่งมากซะด้วย   ถ้าไม่เกรงใจมวยตัวใหญ่อย่างฉลามขาวก็มีโอกาสชนะได้เหมือนกัน  ขอบคุณข้อมูลดีๆและทัศนะของ ท่านม้าก้านกล้วย..ใครมีอะไรเพิ่มเติมอีกก็ ขอเชิญนะครับ   พี่น้องเราจะได้มั่นใจเมื่ออยู่หน้าตู้

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
     ถึงท่านพี่แดง...ที่นั่นช่วงนี้อากาศเป็นอย่างไรบ้างครับ จะร้อน จะหนาว หรือเย็น พักนี้ไม่ได้สายตรงกับพี่หลายวัน  ท่านพี่คงไม่เปลี่ยนแปลงนะครับ ทางใต้อากาศช่วงนี้พอสบาย ๆ ครับ ไม่ถึงกับร้อนมาก อากาศเปลี่ยนแปลงเป็นเรื่องของธรรมชาติ เราผู้อาศัยก้อต้องปรับตัวให้สมดุลกับการเปลี่ยนแปลงของธรรมชาติ....
     เราพี่น้องกัน มีอะไรคุยกันตลอด หากท่านพี่ไม่สบายใจ  ผมก้อพลอยไม่สบายใจไปด้วยครับ ณ บ้านบางบอนแห่งนี้ ผมคิดเสมือนพี่น้องเราทุกคน พึ่งพาอาศัยกันมาตลอด คอยช่วยชี้แนะ และคอยช่วยกันพยุงเมื่อจะหกล้ม และคอยสะกิดกันฉันท์พี่น้อง ล้วนแล้วแต่หวังดีต่อกัน.....เรามาอยู่ในนี้เพื่อแบ่งปันข้อมูล....(ในนี้บางครั้ง บอกกันตรงเกินไปก้อไม่ได้ครับ...พี่น้องเราคงจะพอเข้าใจ) 
               ด้วยความนับถือครับ 

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
สุดยอดครับพี่ชา :dookdik_smile-circle_58[1]:

ยังงัยก็ขอบคุณท่านไฟหนาวด้วยนะครับที่ยืนยันการฟิตซ้อมของ..........ฉลามขาม.....มาให้ข้อมูลที่ดีเยี่ยมครับ....ผมก็แค่วิเคราะห์ วิจารย์  ตามข้อมูลที่ได้มาครับ  ถ้าการวิเคราะห์  วิจารณ์  ของผม  ไปกระทบ  กระทั่งใคร  ก็ขอโทษด้วยครับ  เพราะการคาดการณ์ล่วงหน้าอาจจะไม่เล่นตัวที่ชอบวันนี้ก็ได้ครับ   วันชกอาจจะเปลี่ยนแปลงตัวเล่น  หรือแม้แต่ตอนชกบนเวทียังออกกลับไป  กลับมา  เข้าเนื้อซะงั้นครับ  ผมแตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คู่นี้ถ้ามองอีกแง่เจมส์ศักดิ์ ถือว่าไม่ธรรมดาที่ชนะจงรักษ์มาได้และน้ำหนักนี้มองอีกทีเหมือนชงให้จงรักษ์ (คู่เก่งกล้าเป็นตัวอย่างถ้าน้ำหนักอื่นไม่แน่อาจเสร็จเพชรไปแล้ว)  คู่นี้ผมว่าอาจมีละครอย่างพี่ชาว่าให้ทุกคนรองแล้วออกตัวดีกว่าครับ  เน้นระวังมากๆละครมีตลอด

ใช่ครับพี่เป้ง.........วิเคราะห์ได้ตรงประเด็นมากครับ       ขนาดมวยที่ว่าเด็ดๆๆ   ผมยังบังไว้เลยครับ  นอกจากคู่นี้เรา ++  มาแล้ว  ไม่น่าถึงฝังไว้ครับ  เมื่อวานขอโทษท่านเป้งปากน้ำด้วยครับ  ลืมตอบเลยครับ  พอดีไปส่งของครับท่านพี่   ฟันธงผมชอบ  เจมศักดิ์  ครับ

คนสองเล

ท่านเป้งครับ..... ผมไม่ได้บอกนะครับว่าละคร (ละครจะแสดงกันเมื่ออยู่บนเวทีนะครับ) ต่างคนต่างความคิด ต่างมุมมอง ทางเดินมันหลายทาง แต่สุดท้ายแล้ว ขอให้เราได้ได้มาพบกันที่จุดมุ่งหมายเดียวครับ
  (ผมมีตัวแสดงอยู่แล้ว ใครอยากร่วมด้วยเชิญครับ)

ผมก่อนเพื่อนครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

คุณจุ้ย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ผมเป็นคนหนึ่งที่คอยติดตาม เสพข้อมูลจากพี่ๆน้องๆจากที่นี้ ซึ่งข้อมูลเหล้านี้เป็นข้อมูลดิบ แต่ก็เป็นประโยชน์สำหรับการตัดสินใจ  อาจจะมาจาก ความคิดส่วนตัว เห็นเค้าว่ากัน ชื่นชอบนักมวยเป็นการส่วนตัว หรือข้อมูลจริง เรามิอาจรู้ได้ ฉนั้น เราจะต้องมี  ควย
ค  คิด
ว   วิเคราะห์
ย  แยกแยะ
ตามนั้นคับ การตัดสินใจ มันขึ้นอยู่กับตัวเราเอง ส่วนตัว ชอบ ฉลามขาว ละคร ผมไม่รู้ แหะๆ

อัจฉริยะ

คุณไฟลวง......อย่าคิดมาก...ขอรับ
......คำว่าไฟลวง.......คือไฟไม่ร้อน....ชื่อคุณไฟหนาว...ไฟหนาวร้อนไม่ละขอรับ
ไฟไม่ร้อน...แล้วจะเป็นไฟได้ไงขอรับ....เช่นคุณมวยขอนแกนข้าน้อยเรียก/คุณเมืองพล/คุณนกกระจอก/คุณนก..คำว่ากระจอกข้าน้อยไม่กล้าสัยไป
......เรื่องที่ข้าน้อยมาในกระทู้คุณ......
......แค่มาสะกิดขอรับ....
......อย่าไปตามในทีมนักมวยมาก..ขอรับ
.....ไปถามเค้าว่า...มวยซ้อมดีไม่.เค้าไม่มีทางตอบซ้อมไม่ดี
.....ถ้าเค้าว่า....มวยสุ้ไม่.ไม่มีทางที่เค้าจะตอบว่าไม่สู้....
...ข้าน้อยไม่เคยคิดว่าข้าน้อยเก่ง..........ข้อรับ..
และอีกอย่าที่มาที่นี้..ไม่เคยคิดจะเอาอะไรเลย...(คำชมทำไห้เราลำบากใจ/เวลาตัวที่เราไห้ไปเล่นดันได้ที่2/ต้องมีที่2อยุ่แล้วไม่วันไดก้วัน1)
....แม้กระทั้งเบอร์โทรไม่เคยให้ใคร...(เอามวยอยางเดียวพอ)
การจริงใจไม่ใช่วัตกันที่เบอร์โทร
....แต่ยังมีนะคนที่..เอามวยด้วยเงินด้วย(คนกันเอง)
..ได้มวยมาก็เอามาฝาก ..คนที่เค้าไม่รู้จริง..เวลาไปเล่นได้มั้นใจ
มีคนจะให้เงินเป็นการตอบแทน..ข้าน้อยว่าเก็บไปเลี้ยงครอบครัว..
...แค่ในทีมข้าน้อยได้เงินจากการเล่นมวย..ก็ใช้ได้แล้ว...(ทีมข้าน้อยเล่นกันจริง/มวย)

........มวยมีแพ้ชนะกันได้....บางคุ่
.....แต่คุณไฟลวง....คิดอะไรกับข้าน้อยไม่ละ.....

ไฟหนาว

คูณอัจฉริยะทราบ  บอกตรงๆว่าผมไม่ชอบให้คุณมาเปลี่ยนชื่อของผม..ผมไฟหนาว..จะมีความหมายยังงัยก็เรื่องส่วนตัว..คุณคิดยังงัยมาตั้งให้ผมเป็น ไฟลวง..   ผมไม่ชอบก็แค่นี้  ไอ้คำว่า..ลวง..ระดับคุณก็ต้องรู้ว่ามันไม่เหมาะ  ผมไม่เคยลวงใครหลอกใคร..คุณมายัดเยียดแบบนี้ คิดดีแล้วหรือ  ครั้งแรกที่คุณพูดถึงผมว่าไฟลวง  ผมคิดว่าคุณพูดเล่น ก็เลยไม่ถือสา..นี่ยังลามปามไม่เลิก..   หากผมตั้งชื่อคุณว่า อัจฉริชุ่ย..ยังงี้คุณชอบหรือเปล่า ?  จะพูดจะใช้ภาษาควรคิดถึงจิตใจคนอื่นบ้าง..     ผมยอมรับว่าเรื่องข้อมูลเชิงลึกเกี่ยวกับนักมวยผมสู้คุณไม่ได้    แต่รายละเอียดมวยแต่ละคนที่ผมนำมาบอกสมาชิกผมว่ามีประโยชน์มากกว่าคำขี้คุยของคุณนะ..   ขอโทษผมไม่ได้ตำหนิคุณ แค่เอาเรื่องจริงมาบอกเท่านั้น     ก่อนชกไม่มีใครรู้หรอกมวยตัวไหนจะชนะหรือแพ้   แต่ข้อมูลเบื้องต้นมันก็ช่วยได้มากไม่ใช่หรือ    ผมไม่รู้จริงๆว่าคุณเป็นใคร..  เพราะสังเกตดูว่าตั้งแต่คุณเข้ามา มีอะไรทะแม่งๆมาตลอด..  ใช้คำพูดในการโพสต์แบบลับลมคมนัย อ่านแล้วต้องตีความ   ถามตรงๆทำแบบที่ชาวบ้านชาวช่อง พี่น้องในเว็บเขาทำกันได้หรือเปล่า   คุณอยากสื่ออะไรก็ว่าไป   ผิดถูกไม่ว่ากันอยู่แล้ว  แต่คุณเหมือนจงใจกวนโอ๊ยผมโดยตรง..ผมไม่เคยทะเลาะกับใคร  คุณน่าจะเป็นคนแรกนะเนี้ย..คุณคือ บักโจ ใช่ไหม ?   

อัจฉริยะ

ถ้าเป็นอย่างัน ข้าน้อยขอโทษ

ด้วยความเคารพท่านทั้งสองครับ.....ทั้งท่านไฟหนาว..........และท่านอัจฉริยะครับ..........ถึงยังงัยเราก็พี่น้องบางบอนด้วยกัน.........อย่าถือโทษโกธรเคืองกันเลยครับ............ขอบคุณข้อมูลท่านไฟหนาวที่ช่วยในการตัดสินใจครับ...........และขอบคุณข้อมูลจากท่านอัจฉริยะด้วยในมวยเด็ด.........ถึงเราจะไม่เห็นหน้ากัน  รู้จัก ตื้น ลึก  หนา  บาง  ของแต่ละท่าน  แต่เราก็มีใจรักมวยเหมือนกันครับ  แต่ว่าใครจะมีอะไรแอบแฝงนั้นผมไม่รู้ครับ...........เวลาเราเสพก็ข้อมูลเราต้องใช้วิจารณญาณของตัวเราเองในการคิดและตัดสินใจครับ  ใครเข้าเวปนี้ประจำคงรู้ดีว่าท่านเซียนคนไหนเป็นอย่างไร  แพ้  ชนะ  มันอีกเรื่อง  ถ้าใครไม่เชื่อก็อย่ามาอ่าน  ไม่ใช่มวยแพ้แล้ว  พูดแบบนั้นแบบนี้  ถ้าคุณเชื่อก็ใส่เลย  ไม่เชื่อก็สวนหนักๆเลย  ไม่มีใครจะรู้ว่ามวยชนะ  100 % หรอกครับ  แค่มวยตัวนี้เล่นไว้ได้เปรียบ  เงินในกระเป๋าคุณไม่มีใครเค้าบังคับให้คุณเล่นหรอกครับ......ฉะนั้นเวลาเสียอย่าได้ไปโทษคนอื่นเค้าครับ  ผมต้องขอบคุณในข้อมูลที่ท่านเซียนนำสืบมาให้พี่น้องชาวเวปบางบอน  เพื่อใช้ในการตัดสินใจครับ  ผมแตกต่างไม่แตกแยก  รักกันไว้ครับผม  ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

โซดาไฟ

ดุเดือดมากครับ.
ยิ่งกว่าคู่เอกอาทิตย์นี้ซะอีก
ใจร่มๆครับ... คนไทยให้กันได้....
:Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]:

พี่ไฟหนาว..ทำในสิ่งที่ถูกต้องแล้ว..ครับ..

...น้องหงอคง...จะอยู่เคียงข้าง..สิ่งที่ถูกต้องครับ...

...นับถือ..รักเสมอ..จากใจ..น้องหงอคง..

ไฟหนาว

แหมๆ..ท่านหลังศาล 001 เนี้ยะ..  จะประกบผมให้ชกกับท่านอัจฉริยะหรืองัย..   เราไม่ได้โกรธกันซักหน่อย   แค่เข้าใจผิดกันเล็กน้อยเท่านั้น   ท่านอัจฉริยะก็ขอโทษไปแล้ว..มันก็เอวัง..   เด็กขอโทษผมก็ต้องให้อภัย..บ่องตงผมไม่อยากทะเลาะกับใคร เพราะไม่ใช่นิสัยของผม.. แต่ผมก็ไม่ชอบให้ใครไปใช้คำพูดที่ไม่เหมาะสมกับผู้อื่น   ทุกคนที่โพสต์ต่างก็มีจิตอาสา เผื่อแผ่ข้อมูลซึ่งกันและกัน   ทุกคนก็ได้รับประโยชน์  ในเว็บนี้ไม่มีใครเล่นมวยกับใครแน่  เราเสาะหาข้อมูลดีๆเอาไปสู้หน้าตู้..   ขอบคุณหลายๆท่านที่เข้าใจในเจตนารมณ์ของผม     ขอบคุณน้องหงอคง..ยังงัยก็รักษามาตรฐานความแม่นยำไว้นะน้อง เป็นที่พึ่งของพวกเราชาวบางบอน    พี่ก็เป็นกำลังให้น้องเช่นกัน..ว่าแต่ว่า..จะให้พี่รอถึง พ.ศ.ไหน  ก้อ..สายตรงอ้ะ..ไม่เป็นไร ว่างเมือไรก็อย่าลืมเสียล่ะว่ามีคนรอ      อ้อ..เรื่องน้ำหนักตัว ฉลามขาว  ไม่น่ามีปัญหา..ถามเพื่อนพี่แล้วซึ่งเขาอยู่ กทม.  เขาก็บอกว่า..งานนี้ เจมส์ศักดิ์จะหนีออกหรือไม่ออกก็ไม่รู้   เข่ามันใหญ่ยาว กระทุ้งแต่ละดอกสะเทือนถึงมาเลย์โน่น ...น้องหงอคง ว่างัยล่ะ   ชอบเหมือนพี่หรือเปล่าล่ะ  ยำปลาหมึกสดอ่ะ ?

คนสองเล

" เข่ามันใหญ่ยาว กระทุ้งแต่ละดอกสะเทือนถึงมาเลย์โน่น ..." ถ้าสะเทือนถึงมาเล ผมก้อพลอยสะเทือนไปด้วยนะครับ เอาแค่สะเทือนถึงปากน้ำ..สมุทรปราการ ก้อพอแล้วนะครับท่านพี่ (ล้อเล่นมั่ง..ท่านพี่คงไม่ถือนะครับ)  ผมอยากเห็นรอยยิ้มของทุก ๆ ท่านครับ.....
            ด้วยความนับถือครับ......
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

ไม่มีอะไรน้องชา.. ทะเลไม่มีคลื่นลมน่ะ..สวยตรงไหน..แต่ต้องเบาะๆนะ   ประเภทสึนามิ พี่ก็ว่ารับไม่ไหว..ตอนนี้สมองโล่งแล้ว..ใจสดชื่นขึ้นเป็นกอง   แล้วน้องว่างัย..ชอบไอ้หลามขาวป่ะ !

ไฟหนาว

นู๋ชอบฉลามขาวค่ะพี่..ยาว..ใหญ่ ..น่าลองค้า..

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
สมแล้วครับที่เป็นพี่ใหญ่ นกกระจอกขอคาราวะ  :dookdik_smile-circle_83[1]:
วันนั้น ชง ให้ทุกอย่างไปพลาดโดนศอก ไอ้กุด เฉยๆครับต้องมาเริ่มไหม่ เที่ยวนี้ ชง อีกอร่อยดีแน่ๆ นก..ว่า

ไฟหนาว

ไม่ประมาท..ระวังศอกอย่างเดียว..  ฉลามขาว..ยาวโลด ครับท่านนกกระจอก..

คนสองเล

ขอบคุณที่ยังเป็นห่วงครับ ผมสบายดี แต่ท่านสิครับทำยังงัยแฟนถึงจับได้ (สร้างใหม่อีกครับ ผมคุยกันแฟนไม่ว่า แต่อย่าขับรถออกจากบ้านเขาจะเป็นห่วงตลอดทางครับ ฮ่า...)ถ้าให้สะดวกก้อทางเฟสดีกว่านะครับ เดียวหากมีข้อมูลดี ๆ ค่อยว่ากันนะครับ..... (ตอนนี้ให้ดูที่ 14 เซียนนะครับ)
 :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คู่นี้ใครต่อรองครับได้ออกตัวแน่ๆ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ยาวใหญ่แต่ไม่ทนนี่ละซี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหนูไม่ชอบ :dookdik_smile-circle_63[1]:

uranan

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
จัดหนักเจมส์คับ..คิดง่ายๆนะคับ ชนะหลามแล้วไปแก้มือตลาดแขก

ไฟหนาว

ผมได้เช็คข้อมูลมาจากหลายแห่งตรงกันว่า  ฉลาวขาว..เคยแพ้คะแนน เจมส์ศักดิ์ มาแล้วเมื่อต้นปี 2556 ที่นครศรีธรรมราช   เกมการชกวันนั้น ฉลามขาวเข้าไม่ติด  โดนเจมส์ศักดิ์ดักเตะดักแทงทุกยก   เข้าปล้ำตีไม่ได้  ทำให้แพ้คะแนนขาดท่อนท้ายๆเกม   มวยคู่นี้เป็นการสู้กันระหว่างมวยเข่าคือ ฉลามขาว  กับมวยฝีมือ ชั้นเชิงแพรวพราว คือเจมส์ศักดิ์     ผมอยากบอกพี่น้องว่า..ควรดูรูปเกมบนเวที..หากฉลามขาวเข้าปล้ำตีไม่ได้ ..หนังม้วนเก่าชัวร์   แต่ถ้าหาก..ฉลามขาวยอมเจ็บเมื่อโดนแข้งเข้าประกบตีได้เมื่อไหร่มีเฮแน่นอน  มีใครจะให้ข้อมูลเพิ่มเติมอีก เชิญครับ..
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal