เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี...18/8/56....ไม่มีเจ้าบ้าน..ไม่มีเกียรติเพชร...แต่มี..หงอคง..เจ้าลิงเกเร...  (อ่าน 28196 ครั้ง)

ลูกด้ามขวาน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-97[1]:จะรอน๊คับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
:Onion-s-160[1]:

ถึง..ท่านศักดิ์มนตรี....มวยช่อง 3

ไปหาข้อมูล..ที่..พี่ไฟหนาว....และ..พี่เป้งปากน้ำ..ได้เลยครับ.

ทั้งสอง..ท่านนี้...ข้อมูลช่อง 3..ไม่ต้องห่วงครับ..ปรมจารย์..ครับ..

...หงอคง..ไม่ค่อยถนัด..ช่อง 3. ขอรับ...

*** ฝากพี่ไฟหนาว...และ..พี่เป้ง..ด้วยน่ะครับ...

......ขอบคุณ...จากน้องหงอคง...

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
รอๆๆๆข้อมูลๆๆๆจากท่านครับๆๆๆ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

*** เล่นไป..อย่าหลงกระแส..คู่เอก...ราคาเสมอ..แน่นอน...***

***  แดง..ๆ..ๆ..ตัวเดียว...รุ่งราวี......มาเพื่อชนะ....ครับ..

***. น้ำหนัก..126 ปอนด์...ไม่ใช่..ปัญหา..ครับ...ไหวสะบายมาก...

***  รุ่น..นับ..น็อค.....ครับ...รุ่งราวี........

***  เก็บทุกราคา.....ไม่ใช่เวต..ของอาวุธเล็ก....

......เด็ด..ๆ...คู่เอก..รุ่งราวี.....

*** จากใจ..หงอคง.....

หงอคง

***** เล่นไปครับ....เจมส์ศักดิ์......แรงเหลือหลาย....ครับ..**

*** มาแบบ...น้ำหนักเท่ากัน....ตายแน่...ฉลามขาว.....

**** เก็บ..ๆ..ทุกราคา...ครับ...เจมส์ศักดิ์....

*** เด็ด..ๆ..จริง..ๆ....

........จากใจ.....หงอคง...

เรือทอง

• มวยใหม่
  • **
สาธุ คับ พี่ หงอคง วันอาทิด นี้ผมจะตามพี่ ทุกคู่คับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณสำหรับข้อมูล...แพ้ชนะไม่ว่ากันครับ

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากครับท่านหงอคง
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867

***  แดง..ๆ..ๆ..ตัวเดียว...รุ่งราวี......มาเพื่อชนะ....ครับ..

***** เล่นไปครับ....เจมส์ศักดิ์......แรงเหลือหลาย....ครับ..**

ขอบคุณน้องหงอคง..ใจตรงกับพี่ทั้ง เจมส์ศักดิ์+รุ่งราวี..วันนี้พวกเรา..โชคดีกันถ้วนหน้าแน่นอนครับ

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3

รุ่งราวี / เจมส์ศักดิ์ / เงินแท้ / เจ้าอินทรี  :Onion-s-113[1]:

• มวยคู่เอก
ตามท่าน หงอคง และ ท่านไฟหนาวครับ

หงอคง

ขอบคุณน้องหงอคง..ใจตรงกับพี่ทั้ง เจมส์ศักดิ์+รุ่งราวี..วันนี้พวกเรา..โชคดีกันถ้วนหน้าแน่นอนครับ

*****/  ไปด้วยกันครับ...วันนี่...พี่ไฟหนาว.....

**** ยิ่งฉลามขาว....มาลดอีก 1.4 ปอนด์......ล่ะก้...

****** จัดเต็ม.....เจมศักดิ์......ไ ปเลยครับ...

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965

ไฟหนาว

ฝาก..น้องหงอคง..คนนี้แหละที่จะนำโชคมาให้พี่น้องเราวันนี้..

เรือทอง

• มวยใหม่
  • **
วันนี้กลับบ้านพร้อม รอยยิ้ม คับ ขอบคุณคับ พี่ หงอคง แล้วพี่ๆชาวเวบ บางบอน คับ

วันนี้เซียน หน้า ตู้ ถึงกับ งง คับ คู่ รุ่งราวี 5 5 5

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

@@%%**  อิ่ม....จริง..ๆ..ครับ....พี่ไฟหนาว.&&&@@@

****  ว่าแล้วครับ.....น้ำหนักนี้......117...ปอนด์..**

**** ฉลามขาว....จะเอาแรง..ที่ไหนมาชก..***

***   ขอบคุณ..ทุก..ๆ...กำลังใจ..น่ะครับ...

aekchar

• มวยคู่เอก
อิ่มๆๆ...ขอบพระคุณท่านหงอคง...ได้ค่าหวยคืน

ไฟหนาว

สุดยอด..น้องหงอคง..แม่นเหมือนตาเห็นอีกแล้ว..พี่รับทรัพย์จนเต็มกระเป๋า..เพราะการมองมวยวันนี้ของเราตรงกัน     เอ้าใครที่ร่ำรวยจากกระทู้ของ หงอคง..ช่วยส่งกำลังใจด้วยการกด LIKE..ให้ หงอคง ด้วยครับ  หากชอบมากก็กด LIKE   หลายๆครั้งเด๊อ....

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543

เปี๊ยกวัดป่า

• มวยใหม่
  • **
สุดยอดครับท่านหงอคง

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
 :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:นับท่านจริงๆ :Onion-s-34[1]:

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

• มวยคู่เอก
ขอบคุณทุกคนที่เมตตาผม โดยเฉพาะ ท่าหงอคงวันนี้บวก 400 ครับ อิอิอิอิอิ

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เทพเหมือนเดิมหงอคงนิหลายสัปดาห์ติดต่อกันทำให้ผมรวยติดต่อกันแบบไม่เคยมีมาก่อนสุดยอดจริงๆๆ :dookdik_smile-circle_83[1]:

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณท่านหงอคงมากครับ ติดตามท่านหงอคงแล้วเล่นแบบสบายใจเลย ขอบคุณจริงๆ

โชคชัย

• มวยคู่เอก

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]:

***  ถึง...ท่านนกน้อย......

*** วันนี้..เป็นไง..บ้างครับ.....

**** เพราะผมให้...ท่านนกน้อย..เข้ามาดูข้อมูล..ในกระทู้..ของผม...

*****  อาทิตย์..หน้า..เจอกัน..ใหม่น่ะ..ครับ

*****  หงอคง......

ลูกด้ามขวาน

NIT

NIT

เหนือคำบรรยาย...อีกแล้วครับ...นับถือ...นับถือ... :dookdik_smile-circle_83[1]:

NIT

Amphon

• บุคคลทั่วไป
ขอคุณท่านหงอคงจากใจจริงครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

*** มาแบบ...น้ำหนักเท่ากัน....ตายแน่...ฉลามขาว.....

**** เก็บ..ๆ..ทุกราคา...ครับ...เจมส์ศักดิ์....

*** เด็ด..ๆ..จริง..ๆ....

........จากใจ.....หงอคง...

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
    น้องหงอคง คงอิ่มหนำสำราญนะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

อิ่ม..ครับ..พึ่คนสองเล....

....กลับถึงบ้าน..เมียหอมแก้ม..หลายฟรอด..อยู่...

...พี่คนสองเล....ข้นเงินกลับบ้าน..หมดยัง..ครับ..

....อยากให้. .จัดมวย..มาแบบนั้..บ่อย..ๆ..ครับ

....คารวะ..พี่คนสองเล..แห่งบ้านซาแมะ....ครับ..

runing2530

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_58[1]: สุดยอดคับท่านหงอคง

runing2530

• มวยใหม่
  • **

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal