เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 4เด็ด7สี..สะตอเดือดปะทะส้มตำแซ่บส์ล้วนๆ..คุณลุ้นลุยอะไร..!!  (อ่าน 9936 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img] http://] [/img] http://] [/img] http://][/img]
ครับถือว่าเป็นการจัดมวยยกทีมของป๋าชุ้น ..ศึกสิงห์อิสานประจัญบานเสือใต้..ครั้งแรกของเวที  7  สี...ผมดูมวยมานานก็เพิ่งเห็นนี่แหละครับ   ซัดกันตั้งแต่คู่แรกยันคู่สุดท้าย   ขอถามใจคุณหน่อยนะ..คุณว่าทีมไหนจะชนะ(คะแนนรวม)    เอามาดูคู่มวยกันดีไหม..
คู่ที่ 1.  จ้าวอินทรีย์ (ใต้)  VS  เทพพิทักษ์ (อิสาน)  พิกัดน้ำหนัก  108  ปอนด์
คู่ที่ 2.  ฉลามขาว (ใต้)  VS  เจมส์ศักดิ์ (อิสาน)  พิกัด  117  ปอนด์
คู่ที่ 3.  คิงส์ (ใต้)  VS  เงินแท้ (อิสาน)  พิกัด  124  ปอนด์
คู่ที่ 4.  รุ่งราวี (อิสาน)  VS  อาวุธเล็ก (ใต้)

กรุณาพิจารณาด้วยใจที่เป็นกลางนะครับ    เพราะมวยทั้งหมดผมเชื่อว่าทุกคนเคยเห็นฝีมือมาแล้ว  ทดสอบมวยสะเต็บของคุณดูซิว่า  เข้าเป้ามากน้อยแค่ไหน    ผมขอเริ่มก่อนนะครับ
มวยสะเต็ปของผม..จ้าวอินทรีย์ - เจมส์ศักดิ์ - เงินแท้ - รุ่งราวีของท่านชอบใครบ้าง..เชิญร่วมสนุกกัน..เอ้าลุยเลย..

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ขอเชียร์มวยอีสานบ้านเฮา(ท่านไฟหนาว)

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
จ้าวอินทรีย์ - เจมส์ศักดิ์ - เงินแท้ - รุ่งราวี
     ใต้         อีสาน      อีสาน    อีสาน

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
 :Onion-s-163[1]:จ้าวอินทรีย์/เจมส์ศักศิ์/เงินแท้/อาวธุเล็ก :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ผมคนใต้แต่  stepผม ตามนี้ครับ
1.จ้าวอินทรีย์ 

2.เจมส์ศักดิ์

3.เงินแท้

4.รุ่งราวี  

เสือติดปีก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เปิดหัว จะลองชิมส้มตำปลาซะหน่อย
ที่เหลือคงต้องกลับไปกินผัดลูกตอ อาหารโปรด ที่เคยชิน...

..................หรอยจังหู............................

ไฟหนาว

ทีมสะตอเดือด..จากแดนใต้  4  คน  คุณมั่นใจว่าใครจะชนะบ้าง ?

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
คู่4    มวยโก
ปิดประตู้  ชนะไปเลย    เค้าประกบไห้กินหมูมา2-3ตัวแล้ว
ไม่ว่ากันนะเจ้าของกระทู้  คุณไฟ.......

ไฟหนาว

โฉมหน้านักมวยจากอิสาน ทีมส้มตำแซ่บส์  4 คน  วันอาทิตย์นี้คุณว่าใครจะชนะบ้าง ?

ไฟหนาว

ส้มตำจ้า  ส้มตำมาแล้ว  เรียกได้สั่งได้ค่า....ส้มตำอิสาน แซ้บแซ่บมาแล้วจ้า.. [/i]

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
ตำปูปลาร้าหนึ่งครกครับ
ข้าวเหนียวนำ.....
:Onion-s-4[1]: :Onion-s-4[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
            ขอทายด้วยคนครับ
  -จ้าวอินทรีย์
  - เจมส์ศักดิ์
  - เงินแท้
  - รุ่งราวี

เทพเมืองน้ำดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอแจมด้วยคนคับ_ 1ขอชิมสะตอ 234กลับมากินส้มตำแซ่บๆครับ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
เทพพิทักษ์
ฉลามขาว
คิงส์
อาวุธเล็ก

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ส่งล่ะคับ 1.ปลาอินทรีย์ 2.ปลาฉลาม 3.เงินแท้ 4.เขาว่าปิดประตู้แพ้ชนะแน่ รุ่งราวี ผ่านคับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
1.สะตอ 2. ข้าวเหนียว 3. ข้าวเหนียว 4.ข้าวเหนียว

หลังชั่งพบกันครับ    :dookdik_smile-circle_63[1]:     

ไฟหนาว

ผมคนใต้แต่  stepผม ตามนี้ครับ
1.จ้าวอินทรีย์ 

--------------------------------------------------------------------------------
2.เจมส์ศักดิ์

--------------------------------------------------------------------------------

3.เงินแท้

4.รุ่งราวี   

เป็นครั้งแรกที่น้องสนทะเลกับพี่ ให้มวยเหมือนกันเด๊ะๆ..พี่น้องลุยตามข้างบนนี้ โชคดีแน่นอนครับ..

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
เทพพิทักษ์
เจมส์ศักดิ์
คิงส์
อาวุธเล็ก

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
เทพพิทักษ์
เจมศักดิ์
คิงส์
รุ่งราวี.   /////ไม่มีอะไรจะเสีย.

ไฟหนาว

ขอทายด้วยคนครับ
  -จ้าวอินทรีย์
  - เจมส์ศักดิ์
  - เงินแท้
  - รุ่งราวี

เป็นครั้งแรกที่น้องชาใจตรงกับพี่..นี่แหละคนสองเล..เจ้าของกระทู้ไม่สนกระแส   เตรียมดูแลสมาชิก พี่น้องเรา..ที่บ้านชาแม..เย็นนี้นะน้อง  ขออาหารทะเลจานเด็ดด้วยเน้อ  ขอบคุณหลาย..

ไฟหนาว

วันนี้โกเกียรตินักมักมวยเด่นลุย 7  สีถึง 3  คน..ก่อนถึงเวลาชกเราไปดูทะเล และเกาะที่สวยงามของสตูล  มีขนมของฝากจากสตูลมาให้รู้จักด้วยแหละ  เพื่อเป็นการพักสมองก่อนลุ้นมวยตู้วันนี้ เชิญครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

บ้าน..ซาแมะ....

อยู่ไหน..ครับ..พี่ไฟหนาว......

ให้...ผมไปด้วย.......น่ะครับ...

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
เชิญครับ น้องหงอคงวันนี้ บ้านชาแมเปิดประตู ต้อนรับทุกท่านด้วยความจริงใจครับ :Onion-s-90[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

อยากจะไป..คารวะ..พี่คนสองเล.....ด้วยครับ..

ขอบคุณ..มาก..ๆ..ครับพี่คนสองเล...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ขอไปคาราวะด้วยคนท่านพี่......... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

ใครรับทรัพย์บ้าง  เข้ามาส่งข่าวหน่อยซิ    ผมเองเป๋าตุงกลับบ้านครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal