เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ14เซียนช่อง3-7เสาร์ที่17-อาทิตย์ที่18ส.ค.ในกระทู้นี้ได้เลยคร  (อ่าน 17141 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ทำการบ้านกันต่อเลยครับผม
ทั้งช่อง3และช่อง7

สนทะเล

ช่อง7อาทิตย์นี้แก้มือ2คู่ครับ มาดูกันว่ามวยแก้มือช่อง7จะยังอาถรรพ์อยู่หรือไม่
ฉลามขาวvsเจมส์ศักดิ์ และ คิงส์vsเงินแท้(นครสวรรค์) ท่านใดพร้อมแล้วเชิญครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ช่อง3
1.หาญนที เกียรติเจริญชัย  130 ป.***ฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเจริญชัย ของโกเกียรติ" สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์  เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าปล้ำรัดฟัดตีดี มีลูกเข่ายัดไส้ที่เข้าตากรรมการ หน้าเสื่อดีกว่า ทนทรหดกว่ามีฮึดตลอด จะชนะ ชูเจริญ ดาบรันสารคาม ฟิตซ้อมที่ค่ายดาบรันสารคาม มวยของ "หมวดรัน" ร.ต.ต นิรันดร์ ยศพล มี ก้าวหน้า ศ.เขตตลิ่งชัน เป็นเทรนเนอร์ เป็นมวยเข่า ฟอร์มสด พระเอกภูธร สูงยาวเข่าดี รูปร่างได้เปรียบแต่จิตใจไม่มั่นคง ต่อยกลางวันไม่ถนัดไฟต์ล่าสุดเหมือนไม่สู้เลย

2.ฉมวกเพชร เพชรเกษม 138 ป.ฟิตซ้อมที่ค่ายแก้วสัมฤทธิ์ เขตตลิ่งชัน กทม.มีโต้ง ศ.เขตตลิ่งชัน ดูแลการฟิตซ้อม  เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรง สู้จริงร้ายมาก ถ้าไม่สู้ก็หมดดื้อๆ ไฟต์ล่าสุดฮึดชนะแสนสะท้านมาแบบพลิกล๊อค แต่เข้ารอบไปแล้ว ใจพี่ใจน้อง จะแพ้ มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ ฟิตซ้อมที่ค่าย ลูกมะขามหวาน หมู่บ้านดีเค พระราม 2 ของเฮียก๊ก บางบอน สูงยาวลอยกว่า จังหวะเตะต่อยหนัก เข่าค้ำแทง แต่ไฟต์ล่าสุดโดนทางทีมงานคนจัดเตือนนิดหน่อยว่าต่อยไม่เข้าตาทั้งที่ต่อยกับมวยแทน อยากให้เค้นฟอร์มเก่งออกมา เป็นการตัดสินการเข้ารอบคิดว่าสู้สุดๆ

3.คู่เอก.แสนเก่ง จ.นพรัตน์ 138 ป.เป็นมวยยาวจากสุราษฎร์ธานี มวยจังหวะฝีมือเตะต่อย เข่าในดักแทงตีดี แข็งแรงเตะต่อยได้หนักหน่วง ต้นๆคิดว่าไปก่อนแน่นอน ปลายๆพอกัน บังทุนไว้ก็ดี จะได้ไม่เจ็บ จะชนะ
อรัญชัย พราน26 มวยอุบล เป็นมวยเข่า ฝีมือพอกัน อาวุธ น้อยกว่า ร่างกายพอๆกันขาลง คู่นี้ปลายๆมีคิดว่าสูสี

4.ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์ 106  ฟิตซ้อมที่ค่ายราชานนท์ย่านดอนเมือง มวยของวิชัย ราชานนท์ มีสี่คิงส์ เป็นเทรนเนอร์ เป็นฝีมือเชิงจัดอาวุธครบเครื่อง แต่เสียดสีปลายๆเป็นรอง จะแพ้นิคม วันดีเกษตร
มวยมาจากช่องทีจีเอ็นรูปร่างเตี้ยสั้น มวยสร้างของทีมงานเพชรสุภาพรรณ มีฮึดตลอดปลายๆมั่นคงกว่า

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย หมัดมวยเชื่อไม่ค่อยได้ทุกวันนี้อันตรายมาก อย่าฝัง

เป้งปากน้ำ

ช่อง7 (อาจมีละครด้วย)
1.จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย 108 ป.***เด็ด***ฟิตซ้อมที่ ค่ายเกียรติเจริญ อ.ละงู สะตูล มี"โกเกียรติ" สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์ เป็นหัวหน้าค่าย มี นิล ดอนเมือง คอยคุมหน้าเสื่ออยู่ที่มุม ถึงจะเป็นมวยไม่ฉลาดแต่เป็นมวยหรหด เตะต่อยหนักหน่วงรุนแรง เข่าปล้ำตีดี เรี่ยวแรงไม่มีหมด เคยชนะน๊อคลมหวลมาแล้ว และอีกฝ่ายเคยแพ้ลมหวลมา จะชนะ เทพพิทักษ์ ศ.บุญยงยศ มวยขอนแก่น น้องชาย มาประลอง ป.บริรักษ์ มีโต้ง ศ.เขตตลิ่งชัน ถอดมงคลอยู่ที่มุม เป็นมวยจังหวะฝีมือ เตะต่อยฉลาด แต่โดนบี้หนักๆคิดว่าไปไม่ไหว ไม่แน่อาจถึงน๊อคได้

2.ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ 117 ป. ฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรสี่หมื่น มี วิทยา เพชรสี่หมื่น ดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะฝีมือ เตะต่อย เข่าในรัดตีดี มีค้ำหหน้าดันแทง ดันเสียบ ต้องชิดติดตลอดที่สำคัญเคยชนะตลาดแขกมาแล้ว จะชนะ เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ ฟิตซ้อมที่ศักดิ์บุรีรัมย์ มียะ เกียรติเพชร เป็นหัวหน้าค่าย คอยดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยถนัดขวา จังหวะเตะต่อยหนัก มีลูกเจาะยางที่อันตราย ฝีมือดี เข่ารัดตีดี แต่เรี่ยวแรงน้อย ปลายๆเสียเปรียบ

3.คิงส์ เกียรติเจริญชัย124 ป.ฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเจริญชัย ของ"โกเกียรติ" สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์  เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหนัก เข่าในปล้ำตีรุนแรง ร่างกายตอนนี้นี้เริ่มเข้าที่ กำลังทำฟอร์มใหม่ หน้าเสื่อดีกว่า
จะชนะ เงินแท้ ต้อยธุรกิจบันเทิง ฟิตซ้อมที่ค่ายศิษย์ลมหนาว บ้านฉาง ระยอง (ฝนตกทุกวัน)มี ต้อย ห้วยโป่ง คุมหน้าเสื่ออยู่ที่มุม เป็นมวยฝีมือ จังหวะเตะต่อย เข่าในรัดตีดี แต่เป็นมวยที่ชอบถอยพิงเชือกเพื่อดักถีบ ทำให้โดนเตือนตลอด ปลายๆสูสี

4.คู่เอก*รุ่งราวี ศศิประภายิม.128 ป.ฟิตซ้อมที่ค่ายศศิประภายิม ซอยลาดพร้าว 130 โดยมี "มร.กบ" ฐากูร ผ่องสุภา เป็นหัวหน้าค่าย เป็นมวยศรีขรภูมิ สุรินทร์  เป็นมวยจังหวะฝีมือ เตะต่อยหนัก ไอคิวมวยสูง ต่อยกลางวันมากกว่าต้นๆไปก่อน เข้าแล้วบัง(อย่าฝัง)น้ำเงินมา2อาทิตย์แล้ว จะชนะรถเหล็ก จ้าวทะเลทอง ฟิตซ้อมที่ค่ายศิษย์สองพี่น้อง แถวย่านสวนสวนหลวง เป็นมวยเตี้ยสั้น เป็นมวยเดินสายแถวใต้กลางคืนต่อยดี เป็นมวยจังหวะเตะต่อยหนัก เข่ารัดตีทรหดรัดแน่นเหมือนงูเหลือมปลายๆสูสี

เข้าถูกแล้วบังด้วยครับ

เป้งปากน้ำ

ช่อง3
มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ เด็ด***

เป้งปากน้ำ

เพิ่มช่อง3ครับ
บัวเขียว เพชรสุภาพรรณ 130 ป.มวยในเครือคนจัด เตะต่อยหนัก ฝีมือดีกว่า อาวุธครบเครื่อง(เคยชนะมา) จะชนะ ศิริเพชร เพชรบ้านปืน  เป็นมวยฝีมือดีแต่หน้าเสื่อเป็นรอง

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
จัดหนักเข้าก่อนครับ เผื่อมีนับ  รุ่งราวี  ครับ  ขอบคุณครับท่านเป้งปากน้ำ

เป้งปากน้ำ

ฉลามขาวvsเจมส์ศักดิ์ เรตออกมาค่อยว่ากันอีกที วิเคราะห์นี้แค่เบื้องต้น

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
ครับท่านพี่.....แต่ผมยังชอบ เจมศักดิ์ครับ  เดี๋ยวรอวันชั่ง  พร้อมเรตออกครับ

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ส่งการบ้านครับ   หลังชั่งค่อยว่ากันอีกทีครับ
 ช่องสาม คู่ที่1. บัวเขียว
             คู่ที่2.  หาญนที
             คู่ที่3.  มานะศักดิ์  เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จิตรใจมั่นคงกว่า เร็วกว่า
             คู่ที่4.  นิคม
 ช่องเจ็ดสี คู่ที่1. เจ้าอินทรีย์
              คู่ที่2. เจมสักดิ์  เด็ดๆๆๆๆสุดในรายการ
              คู่ที่3. เงินแท้
              คู่ที่ 4. รุ่งราวี

:dookdik_smile-circle_63[1]:หลังชั่งเจอกันครับ  ส.วีกูล

เป้งปากน้ำ

ช่อง3ต้องรอดูฉมวกเพชร อีกทีว่าให้ผ่านไหมสู้จริงร้ายมากส่วนใหญ่จะไม่สู้

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับ

1 ชูเจริญ ดาบรันสารคาม   

2. ฉมวกเพชร เพชรเกษม  เด็ดๆๆสองขีด

3. แสนเก่ง จ.นพรัตน์

4. ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์

เป้งปากน้ำ

แสนเก่งไม่มาแล้วท่านแก้ไขด้วยครับ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ช่อง 3
1 บัวเขียว
2 ชูเจริญ
3 มานะศักดิ์
4 นิคม ***
ช่อง 7
1 จ้าวอินทรีย์
2 เจมศักดิ์
3 คิงส์ ***
4 รุ่งราวี

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
หมู อยู่ ตึก 4 ตัว เน้น ๆ หนัก ๆ  ช่อง 3
1.บัวเขียว เพชรสุภาพรรณ  (หน้าเสื่อค่ายนี้ไม่ธรรมดาน๊ะจ๊ะจะบอกให้)
2.***ชูเจริญ ดาบรันสารคาม***   (สูงยาวเข่าดีพระเอกภูธรไฟท์นี้เตรียมตัวมาดีมาก)
3.ฉมวกเพชร เพชรเกษม   (เดี๋ยวนี้หัวใจดวงโตกว่าเดิมเข่าในเหนียวแน่นตีได้ยันลูกบวช)
4.ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์ (ค่ายนี้แฟนมวยกล้าเล่นกล้าเชียร์ทำมวยมาสู้ทุกตัวซ้อมดีบำรุงถึง)

หมู อยู่ ตึก 4 ตัว เน้น ๆ หนัก ๆ  ช่อง 7
1. จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย  (ตัวนี้หนักแรงทุกลูกเข่าในโหดอำมหิตไม่เล็กกว่าเยอะเล่นยาว ๆ)
2. ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ  (เคยแพ้มาขาดที่ใต้แต่เอามาต่อยใหม่สงสัยมีอะไรหรือป่าว)
3.เงินแท้ ต้อยธุรกิจบันเทิง    (ฝีมือเชิงมวยดีกว่าเยอคู่ชกประเภทมั่ววนิ่ม)
4.***อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย*** มวยสร้างโกเกียรติ มาแทนกระทันหันไม่ต้องต่อน้ำหนักด้วย กลับมาภาคนี้ สะกดคำว่าแพ้ไม่เป็น งาบเงินเดิมพันไปหลายล้านแล้ว

:Onion-s-163[1]:    :Onion-s-163[1]:    :Onion-s-163[1]:    :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ช่อง3-ก่อนชั่ง
1.บัวเขียว เพชรสุภาพรรณ จะชนะ ศิริเพชร เพชรบ้านปืน130 ป.
บัวเขียวมวยในทีมงาน เคยผลัดกันแพ้ชนะมาคนละครั้ง หนหลังสุด บัวเขียวเป็นฝ่ายชนะน็อคยกที่2ที่ช่องTGN
2.หาญนที เกียรติเจริญชัย จะชนะ ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 130ป.
หาญนที  มวยทรหดจังหวะเตะต่อยหนักแรง อาวุธเร็วกว่ากระดูกการผ่านมวยดีกว่าแน่นอน
ชูเจริญ มวยเข่ารูปร่างสูงยาว ชกภูธรเป็นพระเอกตลอด แต่ในเมืองเอาแน่นอนไม่ได้จิตใจไม่มั่นคงโดนหนักๆออกอาการถอดใจให้เห็น สูสี
3.ฉมวกเพชร เพชรเกษม จะแพ้ มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ 138ป.
ฉมวกเพชร มวยแข็งแกร่งเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงรูปร่างดี 
มานะศักดิ์ มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหมัดแทงเข่าปลํ้าตีรุนแรง รูปร่างสูงยาว ศอกที่ใช้หวังผลได้ขอเพียงยืนระยะให้ได้ตลอดเกมส์น่าจะประคองผ่านเข้ารอบไปได้
4.ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์ จะแพ้ นิคม วันดีเกษตร 106ป.
ซุปเปอร์แบงค์ มวยจังหวะฝีมือใช้ได้ เข่าในตีดี
นิคม มวยรูปร่างเตี้ยมวยบู๊อาวุธหนักแรง กระดูกการผ่านมวยดีกว่า
มวยเด็ด หาญนที เกียรติเจริญชัย ***

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
มวยน่าเล่นชูเจริญ  ดาบรันสารคาม(มวยท่านจิตรมหาส่งเข้าประกวด)อีกตัวเด็ด5ดาวฟ้าสะท้าน. ราชานนท์ค่ายนี้มีดีกว่าที่คิด

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ส่งการบ้านสามสีครับ
บัวเขียว    เพชรสุภาพรรณ  เด็ดครับ

ชูเจริญ     ดาบรันสารคาม

ฉมวกเพชร  เพชรเกษม

นิคม        วันดีเกษตร

มวยขอนแก่น

จัดไปครับท่ายยศ ชูเจริญ. ดาบรันสารคาม

คนเก็บเห็ด

ช่องเจ็ดครับ

จ้าวอินทรีย์

ฉลามขาว

เงินแท้

รุ่งราวี  เด็ดครับ

คนเก็บเห็ด

ครับท่านมวยขอนแก่น  ผมว่าจัดให้พอสมควรอยู่ครับ

มวยขอนแก่น

ผมตามๆๆครับบหวังว่าคงกระเป๋าตุ้งๆๆๆกับบ้านนะครับ ท่านยศ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
  ส่งการบ้าน ช่อง 3
  1. บัวเขียว
  2. หาญนที ***
  3. มานะศักดิ์
  4. ซุปเปอร์แบ็งค์

ส่งการบ้านช่อง 7
 1. จ้าวอินทรีย์ *
 2. เจมศักดิ์ ***
 3. เงินแท้ *
 4. รุ่งราวี *

( * ชอบทุกตัวครับ ขอให้โชคดีครับ)

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ช่อง 3 ช่อง 7

ช่อง3...
บัวเขียว
หาญนที      ทีเด็ด
ฉมวกเพชร
นิคม

ช่อง7...
เจ้าอินทรย์
เจมศักดิ์
เงินแท้
รุ่งราวี    ทีเด็ด

สนทะเล

ช่อง7-ก่อนชั่ง
1.จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย จะชนะ เทพพิทักษ์ ศ.บุญยงยศ 108ป.
จ้าวอินทรีย์ หรือเจ้าฟิต นักชกรุ่นใหม่ของอาโกเกียรติ จาก อ.ละงู สตูลเป็นมวยเข่าแข็งแรงรูปร่างเล็กกว่า แต่เดินสู้เดินบดได้ตลอดหัวจิตหัวใจเต็มร้อย ประเภทเชิงไม่สนชนอย่างเดียว
เทพพิทักษ์ มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง เก๋ากว่า ต้นๆไปก่อนแน่ปลายๆเอาเขาไม่อยู่น่าจะหายใจไม่ทัน ลำบากแน่

2.ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ จะแพ้ เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ 117 ป.
ฉลามขาว มวยเข่าแข็งแรงรูปร่างได้เปรียบ ในดีกว่าแต่วงนอกมองว่าเสียเปรียบจะคว้าคอเขามาตีระวังศอกสวนหน้าหงายได้
เจมส์ศักดิ์ มวยจังหวะฝีมือดีครบเครื่อง ห่างหายจากช่อง7ไปพอสมควรมีศอกที่หวังผลได้เวตนี้ น่าจะดีกว่า

3.คิงส์ เกียรติเจริญชัย จะแพ้ เงินแท้ ต้อยธุรกิจบันเทิง 124ป.
คิงส์ มวยจาก หาดใหญ่ สงขลาเป็นมวยเข่าล้วนๆเตะต่อยได้รวดเร็ว อาวุธมวยความเป็นมวยน้อยกว่าใจสู้เดินเตะต่อยได้ยันยกหก
เงินแท้ (นครสวรรค์ น.ศรีผึ้ง)นักชกจากภูเขียว  ขอนแก่นเป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง ชกมานานปลายถ้าไม่หมดมองว่าชนะได้ไม่ยาก

4.รุ่งราวี ศศิประภายิม จะชนะ อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย 126ป.
รุ่งราวี นักชกจากถิ่นช้างใหญ่ สุรินทร์ เป็นมวยฝีมือครบเครื่องจังหวะเตะต่อยดีหนักแรงทุกลูก อาวุธหวังผลได้ตลอด
อาวุธเล็ก มวยซ้ายจาก จังหวัดตรังเป็นมวยจังหวะฝีมือสาดแข้งแทงเข่าช่วงหลังมองว่าดีขึ้นชนะมา3ไฟท์ติด แต่ปลายๆไม่น่าต้านอยู่

มวยเด็ด เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์***

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
หมู อยู่ ตึก 4 ตัว เน้น ๆ หนัก ๆ ช่อง 3    แก้ไขมีมวยเปลี่ยน
1.บัวเขียว เพชรสุภาพรรณ  (หน้าเสื่อค่ายนี้ไม่ธรรมดาน๊ะจ๊ะจะบอกให้)
2.หาญนที เกียรติเจริญชัย   (ไซง่อน) ประเภทรุ๋ฯเก๋ารุ่นเดอะเป็นมวยปอดใหญ่ปลายแรงชกไว้ล่าสุดร่างกายยังแจ่ม) เป็นมวยตัวยืนด้วย
3.***ฉมวกเพชร เพชรเกษม***   (เดี๋ยวนี้หัวใจดวงโตกว่าเดิมเข่าในเหนียวแน่นตีได้ยันลูกบวชสภาพร่างกายตอนนี้เหนือกว่าเยอะ)
4.ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์ (ค่ายนี้แฟนมวยกล้าเล่นกล้าเชียร์ทำมวยมาสู้ทุกตัวซ้อมดีบำรุงถึง)

สนทะเล

ช่อง3-ชูเจริญถอนแล้วครับ
2.หาญนที เกียรติเจริญชัย จะชนะ เขาวงกต ป.พรหมมินทร์ 130ป.
หาญนที  มวยทรหดจังหวะเตะต่อยหนักแรง อาวุธเร็วกว่ากระดูกการผ่านมวยดีกว่าแน่นอน
เขาวงกต มวยจังหวะฝีมือ เตะต่อยหลักเหลี่ยมฉลาด เดินสายชกแถบภูธรซะส่วนมาก แต่มีการซ้อมรอรายการอยู่ตลอด กลับมาต่อยเวทีในกรุงจะตื่นเวทีหรือเปล่า
มวยเด็ด หาญนที เกียรติเจริญชัย เหมือนเดิมครับ***

สนทะเล

แสนเก่ง จ.นพรัตน์ และ ชูเจริญ ถอนไปแล้วครับช่อง3  รบกวนท่านใดที่ให้2ตัวนี้ไว้ทำการส่งการบ้านใหม่ด้วยครับผม
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง 3
1.บัวเขียว
2.หาญนที (เด็ด)
3.มานะศักดิ์
4.นิคม

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง333333.. 1  บัวเขียว
                     2.  หาญนที.......เด็ดๆๆๆๆ
                     3.  ฉมวกเพชร
                     4.  นิคม

ช่อง77777...1 เจ้าอินทรีย์
                    2. เจมส์ศักดิ์......เด็ดๆๆๆๆ
                    3. คิงส์
                    4. อาวุธเล็ก

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง333333.. 1  บัวเขียว
                     2.  หาญนที.......เด็ดๆๆๆๆ
                     3.  ฉมวกเพชร
                     4.  นิคม

ช่อง77777...1 เจ้าอินทรีย์
                    2. เจมส์ศักดิ์......เด็ดๆๆๆๆ
                    3. คิงส์
                    4. อาวุธเล็ก

ช่อง77777 แก้ไข คู่1...เทพพิทักษ์

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 3 สี
คู่ที่ 1 บัวเขียว  เพชรสุภาพรรณ ***
คู่ที่ 2 หาญนที  เกียรติเจริญชัย  ***
คู่ที่ 3 มานะศักดิ์  ศิษย์นิวัฒน์ ***
คู่ที่ 4 ซุปเปอร์แบงค์  ราชานนท์

โชคดีมีเงินมีทองครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ถ้า หาญนที ไม่ได้ชกกับชูเจริญ ผมวางหาญนทีครับท่านสน
แบบยาวๆๆ...+++

สนทะเล

ขออนุญาตตาม
ท่านKOM ส่งการบ้านด้วยครับผม
ท่านAnothai300kla คู่แสนเเก่ง และ ชูเจริญ ถอนแล้วครับ
ท่านยศ ยังไม่ได้ให้ทรรศนะมวยคู่ หาญนที กับ เขาวงกต
ท่านคนชายแดน ส่งมาครบแล้วแต่ยังไม่ได้ให้ตัวเด็ดครับ
ขอบคุณครับ เวลากระชั้นเข้ามาแล้วครับสำหรับช่อง3มีเวลาแค่17.00น.วันนี้ครับผม

Kom

• ชอบกด Like + 543
ขอโทษครับท่าน
ช่อง 3
1 บัวเขียว
2 หาญนที (เด็ด)
3 ฉมวกเพชร
4  นิคม

เอาไหม่คับท่านสน

1. บัวเขียว เพชรสุภาพรรณ

2. หาญนที เกียรติเจริญชัย   

3. ฉมวกเพชร เพชรเกษม  เด็ดๆๆๆ สองขีด

4. ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์   

ส่งการบ้านคับท่านสน

1. จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย   108 ป.

2. ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ   117 ป

3 เงินแท้ ต้อยธุรกิจบันเทิง  เด็ดๆๆๆ สองขีด

4.อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย

สนทะเล

ทำการบ้านต่อที่ช่อง7กันได้เลยครับ ตอนนี้ส่งมาเกือบครบแล้วยังขาดอยู่4ท่านครับผม!!
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 7 สี

คู่ที่ 1 จ้าอินทรีย์
คู่ที่ 2 ฉลามขาว
คู่ที่ 3 เงินแท้  ***
คู่ที่ 4 รุ่งราวี

ความเห็นไม่ตรงกันการพนันจึงตามมา

Kom

• ชอบกด Like + 543
     ช่อง 7
1  เทพพิทัก
2  เจมศักคิ์
3  เงินแท้   (เด็ด)
รุ่งราวี
    โชคดี มีเงินใช้ครับท่าน

สนทะเล

เซียนหญิงหนึ่งเดียวแห่งเกาะใต้หวัน " เจ้อร " ฝากมาครับผม
"อาทิตย์ที่ 18 ส.ค นี้ แดงนัดชุมนุมใหญ่ขอวินทุกคู่จร้า"""
"" 4 แดงเด็ดที่คลาดว่าเข้าป้ายจ้า"""
1. เจ้าอินทรีย์ มวยจิ๋วรุ่นเล็ก หุ่นมะขามป้อมข้อเดียว แต่อึดทนแกร่ง เชื่อใจได้ในพละกำลังและเพลงเข่าจ้า""ตรงข้าม""แพ้เหลี่ยมเข่าและความอึดจร้า..........""

2. ฉลามขาว ประเภทมวยสุงยาวเข่าดี ออกอาวูธได้หนักคมกว่ากันเห็นๆเหลียม่เข่าดีกว่าออกได้แม่นได้คมเข้าตามากๆจร้าติดตาตั้งแต่ไฟต์เอาชนะนอ็คดาวพระศุกร์ที่7สีแล้วจร้าชอบมากๆให้เป็นทีเด็ดในรายการไปเลย"""""เด็ดๆจร้า......

3. คิงส์ ประเภทสุงยาวเข่าดีอีกตัว ไฟต์ล่าสุดโชว์ฟอร์มเทพดับซ่ารุ่นน้องมาแล้วจ้า""ตรงข้าม" แพ้เหลี่ยมเข่าและหัวใจดวงเล็กกว่า......l

4. รุ่งราวี มวยฝีมือเชิงเยี่ยมอีกตัว ไอคิวมวยเป็นเลิศ อาวุธหลากหลาย ออกได้หนักและคมมากๆๆจ้า หัวจิตหัวใจเกินร้อยบ้าแบบโหดๆแต่ไม่บ้องชอบมากๆเลยคนโหดจ้า

อาทิตย์นี้คู่เอกมวยดูเดือดแห่งปี ชน มวยดุเดือดแห่งปีจร้า แต่ชอบ"รุ่งราวีมากกว่า บ้ากว่า โหดกว่า หนักกว่า แต่ไม่บ๋องนะจ๊ะ

จัดหนักสองตัวยก """ฉลามขาว...*****

""รุ่งราวี*****
อาทิตย์นี้ แดงจองวิน จ้า.....................
ทีนี้ก้อครบทุกท่านแล้ว ขอนำไปจัดทำตารางก่อนครับผม ขอบคุณทุกท่าน อ้อ!มีท่านพี่ไฟหนาวอีกท่านยังไม่ส่ง ขอตัวสักครุ๋นะครับ

สนทะเล

พี่ใหญ่ ของเราฝากมาครับ วันนี้ท่านแบกกระสอบกลับบ้านไม่ใหว อิอิ เลยฝากผมมาลงให้ครับ
ของท่านพี่ "ไฟหนาว" นะครับ
1.จ้าวอินทรีย์
2.เจมส์ศักดิ์
3.เงินแท้
4.รุ่งราวี****
ครบแล้วครับ 14ท่าน ส่วนตาราง 14เซียน รอสักครู่นะครับ ผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal