เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วิเคราะห์ไม่ใช่วิจารณ์ ชอบตามเลยครับ ! (ท๊อปนครปฐม)  (อ่าน 2248 ครั้ง)

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
สวัสดีครับ นักเล่น 7 สี
เปิดหัวคู่แรก ให้ไปที่ จ้าวอินทรี เกียรติเจริญชัย เล็กพริกขี้หนูการผ่านมวยไม่เป็นรองสภาพร่างกายดีกว่าแน่นอนมีโอกาสไม่ครบยกได้ครับ หนักแรงทุกลูก 108. สบาย ๆ ตรงข้ามระบบหายใจไม่ดีเท่าไหร่ (เปิดถ้วยแทง)
ตามมาด้วยคู่ 2 ส่วนตัวชอบฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพครับ ประเภทสูงยาวเข่าดีค้ำแทงสูงแทงเจ็บ ปลายดีกว่าแน่นอน การผ่านมวยการยืนระยะตรงข้าม ประเภทหนักแรงแต่ขอบอก โดนไม่ได้เหมือนกันครับ ไฟล์นี้มองไปที่ฉลามขาว สวยหรูครับ (สำหรับท่านใดบอกฉลามขาวไม่เคยเจอกับตลาดแขก ยูทูปมีครับ เจอบ่อยอีกต่างหาก) น้ำหนัก 117-118 ผ่านอยากครับถ้าไม่มีอะไรมากกว่ามวย !!
คู่บิ๊กบึ้ม ให้ไปที่ รุ่งราวี ศศิประภายิมครับ เตี้ยสั้นแต่หนักแรงทุกลูก ประเภทฝีมือหนักหน่วงรุ่นแรงไม่กลัวเข่าน้ำหนักสบาย ๆ ช่อง7สีที่นี้ของเค้ายังสวยหรู เน้นมวยในรายการดีกว่าครับ และัรุ่งราวี ต่อยสม่ำเสมอ ทีเด็ดครับ
(ผมไม่ใช่ผู้รู้ แต่อาจจะเป็นหนูช่วยราชสีห์)  (ท๊อปนครปฐม)

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
ผมท๊อปนครปฐมครับ !!
อาทิตหน้าจะทำให้แบบไม่พลาดเลย แต่อาทิตนี้ พลาดฉลามขาวคู่เดียวขอโทดด้วยน้ะ้ครับ
(ไม่ใช่ผู้รู้ หน้าอาจจะหนูช่วยราชสีห์)

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
สุดยอดมากครับท่านพี่ๆๆท็อปอาทิตย์ขอใหม่ๆๆๆ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
อีกหนึ่งท่าน คะ ท็อป นครปฐม ที่มีเจตนารมณ์ดีต่อบ้านเราบางบอน จิตรอาสา หนูช่วยราชสีห์จริงๆ เหตุผลสั้น ได้ใจความแม่นยำ ขอคารวะคะ อาทิตย์หน้า ขอก่อนเวลามวยชก สัก 20 นาที ทุกช่องนะคะ ขอบคุณจากใจ ให้กำลังใจทุกท่านที่มีความหวังดีต่อกัน ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์คือที่สุดของมนุษย์คะ
พระ เณร บางองค์ ไม่มีประโยชน์ที่เราจะทำบุญ ให้

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ท่านพี่ท็อปสุดยอดครับอาทิตย์หน้าขออีกนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal