เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7-อาทิตย์นี้ครับ!!  (อ่าน 9979 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ผมจะมาโพสท์อีกครั้งหลังชั่งนะครับ ขอดูน้ำหนักประกอบก่อนเพื่อความมั่นใจครับ :Onion-s-113[1]:

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
รอครับ :Onion-s-34[1]:

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
รอด้วยคนครับท่าน
 :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

1.ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ จะแพ้ เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ 117 ป.

ฉลามขาว มวยเข่าแข็งแรงรูปร่างได้เปรียบ ในดีกว่าแต่วงนอกมองว่าเสียเปรียบจะคว้าคอเขามาตีระวังศอกสวนหน้าหงายได้
เจมส์ศักดิ์ มวยจังหวะฝีมือดีครบเครื่อง ห่างหายจากช่อง7ไปพอสมควรมีศอกที่หวังผลได้เวตนี้ น่าจะดีกว่า

2.รุ่งราวี ศศิประภายิม จะชนะ อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย 126ป.

รุ่งราวี นักชกจากถิ่นช้างใหญ่ สุรินทร์ เป็นมวยฝีมือครบเครื่องจังหวะเตะต่อยดีหนักแรงทุกลูก อาวุธหวังผลได้ตลอด
อาวุธเล็ก มวยซ้ายจาก จังหวัดตรังเป็นมวยจังหวะฝีมือสาดแข้งแทงเข่าช่วงหลังมองว่าดีขึ้นชนะมา3ไฟท์ติด แต่ปลายๆไม่น่าต้านอยู่

***2คู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง-7วันนี้
1.เจมส์ศักดิ์
2.รุ่งราวี

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......ตรงใจผมจริงๆๆๆๆๆๆๆ.จัดหนักครับ

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอเรียนถามท่านสนทะเลครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:
ท่านใช่สนทะเลคนเดียวกับเวปรักนักมวย.คอม ไหมครับ
ถ้าใช่ท่านสนจบลาดกระบังใช่ไหมครับ
ถ้าใช่ทั้ง2คำถาม น้องสถาบันขอตามพี่คนนี้ยาวๆครับ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณ

สนทะเล

:Onion-s-4[1]:ตอบน้อง fa mui ครับ
ใช่ครับคนๆเดียวกันกับเวปเพื่อนบ้านเรานั่นแหละครับ..
ส่วนผมจบจากลาดกระบังครับ คณะวิศวกรรมศาสตร์ แต่ปีจบไม่บอกนะครับ
แต่บอกใบ้ให้ว่าสมัย ศ.ด.ร.ไพรัช ธ.ยังเป็นท่านอธิการบดีครับ
ก้อดีใจครับที่เจอรุ่นน้องที่บ้านหลังนี้..ครับผม!!!
ไม่แน่นะน้องอาจจะเคยเห็นหน้าผมบ้างก้อได้แถวหอพักชัยพฤกษ์ :Onion-s-90[1]:

fa mui

• มวยคู่เอก
ผมจบปี45 คณะเกษตรครับพี่สนทะเล(ขอเรียกพี่นะครับ)   :dookdik_smile-circle_56[1]:
ผมพักอยู่ซอยจินดา ใกล้ๆร้านก๊วยเตี๋ยวเรือที่อร่อยที่สุดในโลกครับ
ขอฝากเน้ือฝากตัวด้วยนะครับพี่สนทะเล

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ :Onion-s-90[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
คุณสน...
มีคนติดตามคุณในF ไปรับเขาด้วนนะขอรับ
เล่นมวยวันนี้..ไห้ได้เงินใช่กันทุกคนนะขอรับ
ไปแล้วขอรับ.........

สนทะเล

ผมจบปี43ครับน้อง fa mui..ก๋วยเตียวเรืออยู่ซอย12เปล่าครับเลยวงเวียนไปหน่อยอยู่ซ้ายมือ..ผมฝากท้องบ่อยๆแต่ก่อนเพราะอ่านหนังสือเกือบเช้าเวลาสอบ
อาจารย์ อัจฉริยะ วันนี้เวปบางบอนอืดมากๆเลย
เดียวลูกศิษย์จะเข้าไปดูในเฟสครับ

สนทะเล

มวยใกล้มาแล้วครับ...ขออนุญาตไปสู้กับเซียนก่อนนะครับ
โชคดีมีเงินใช้ทุกท่านครับสมาชิกบ้านบางบอน :Onion-s-113[1]:

fa mui

• มวยคู่เอก
สุดยอดครับพี่สนทะเล
คู่เจมส์ผมรอง5/4ไป4000ครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
อิสลามจนมหดเกลี้ยง ไม่ได้เลยคู่นี้พี่สนทะเล เสียดายอะพี่

สนทะเล

เสาร์-อาทิตย์นี้คงรวยกันนะครับ...ขอขอบคุณอาจารย์ผมด้วยครับ(อ.อัจฉริยะ)..รวยๆครับผม

:Onion-s-113[1]:

อัจฉริยะ

สมาชิกคุณสน......
ได้กันอีกแล้ว.....

สนทะเล

"ลูกศิษย์ได้ดี เพราะอาจารย์ดีครับ"
ขอขอบคุณอาจารย์ผู้ประสิทธิประศาสตร์วิชาให้ครับ"
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

อัจฉริยะ

ไปรับในที่ติดตามในFเลย
คุณสน...ไปรับเลย

สนทะเล

ยังเข้าเฟสไม่ได้ครับผม..ต้องขออภัยจริงๆครับ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ยังสุดยอดเหมือนเดิมนะครับ..

fa mui

• มวยคู่เอก
ขอบคุณนะครับพี่สน วันนี้ได้ค่านมลูกครับ
ใช่ครับพี่ร้านเลยวงเวียนมาครับ (ฝนตกน้ำท่วมตลอดครับพี่ หอราชพฤกษ์เคยไปรับน้องที่นั่นครับพี่555)
ดีใจมากครับที่มีพี่สถาบันเก่งทุกด้านแบบพี่ครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

โชคชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: thank u หลายเด้อ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal