เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเบอร์ฟังซิกเดี่ยวหน่อยครับ ... ผมจะได้เอามาแบ่งปันเพื่อน ๆ  (อ่าน 2438 ครั้ง)

ยาจกซู

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
เนื่องจากช่วงหลัง ท่านอัศวิน ไม่ค่อยจะว่าง ผมเลยจะโทรเอาซิกมาแบ่งปันพี่น้องกันครับ

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ขอบคุณมากนะครับที่มีจิตใจอันดีงามอยากแบ่งปัน  ถ้าอยากได้  เบอร์ ซิกเดี่ยว หรือ ซิกอู๋ หรือ ชาตรี 

ผมแนะนำให้ไปซื้อหนังวิจารณ์มวยตู้นะครับจะมีโฆษณา ซิกมวยและมีเบอร์แบบตอบรับอัตโนมัติ

หรือ  1900 ........  ....[/b][/size] 

นั้นละครับ นาทีละ 9  บาท

ถ้าเป็นวันเสาร์ระบบพูดการวิจารณ์มวยของแต่ละท่าน ชิกเดี่ยว 230 บาทขึ้นไป   ชิกอู๋พูดช้ามาก 270 ขึ้นไป  ชิกชาตรี  พูดเร็วไม่เยินเย่อเกือบ 200

ถ้าเป็นวันอาทิตย์   ซิกเดี่ยว 150 ขึ้นไป  ชิกอู๋ เกือบ 200  บาท  พูดช้ามากวกไปวกมา ซิกชาตรีพูดเร็วไม่เยิ่นเย่อ 100 ขึ้นไป

ลองดูครับคนที่คิดอย่างนี้ถือดีมากครับ   ผมก็อยากจะลงเบอร์ให้ครับแต่กลัวจะผิดกฏ  แต่ถือว่ามีประโยชน์มากๆครับ   เวลาผมเอาซิกมวยมาลงผมก็โทรเอาแต่ละท่านแล้วนำมาพิมพ์เรียบเรียงให้ดีกลัวผิด เคยเอาจากคนที่ขายซิกมวยบางคนไม่ค่อยชัว แต่ถ้าเอาแบบนี้ชัวมากกว่าครับ  แต่มีผิดเหมือนกันครับครั้งหนึ่งชิกเดี่ยวระบบบอกส่งซิกอย่างนี้ทางช่อง 3  แต่หน้าตู้กลับส่งตรงข้ามผมเลยโทรไปถาม เบอร์ 02 5899...เจ้าของซิกเดี่ยวบอกว่าซิกเปลี่ยนแก้ก็แก้ไม่ได้เพราะช่วงมวยชกตัวเองก็ดูเหมือนกัน  ซิกอู๋ตอนนั้นช่อง 7 ระบบจะบอกว่า สูตร 7 คู่  13   ปิดแดง เปิดนำ  234 เปิดแดง  ปิดนำ พูดอยู่ 3  ครั้ง  ก็พูดแบบเดิม ๆ
 ผมก็เลยงง ได้แต่เดาเอากลัวลงผิดก็กลัว ถ้าผิดสมาชิกต้องโวยอย่างไรก็ตามถือว่าท่านมีจิตอาสาจะถูกจะแพงไม่สำคัญครับ  ส่วนตัวผมเองก็ใช้หูครับ  ส่วนซิกมวยลงให้เพราะเห็นว่ามีประโยชน์แก่สมาชิกถ้าวันไหนไม่ได้ลงก็เพราะติดภารกิจหน้าที่การงานเพราะผมต้องเอาหน้าที่การงานมาก่อน 

ต้องขอขอบคุณมากๆนะครับที่จะช่วยแบ่งปันสิ่งที่ดีๆให้กับสมาชิกขอบคุณครับ

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ขอบคุณทั้งสองท่านครับ...
มวยสูสีช่วยได้มาก....
:dookdik_smile-circle_58[1]:

ยาจกซู

• ชอบกด Like + 3
ขอบคุณท่านอัศวินมาก ๆ ครั
ผมก็แค่อยากจะช่วยเหลือเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในบ้านหลังนี้เท่าที่จะทำได้ครั

ขอบคุณท่านอีกครั้งครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
ช่วยท่านอัศวิน แบ่งเบาหน่อยก็ดี ท่านยาจกซู

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
ฟีงเรดฟรี 0924841867 ลองหังดู เผื่อช่วยได้ :Onion-s-23[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0

เหนือเทพ

• ชอบกด Like + 2
ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ   

ผมใช้ซิก  ไม่ใช้หูครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal