เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เผื่อมีแระโยชน์ ใชยามคับขัน  (อ่าน 1820 ครั้ง)

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
เผื่อมีแระโยชน์ ใชยามคับขัน
« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:13 »
ในฐานะที่เคยเข้าออกและเคยทำงานช่อง7สี กระผมเคยโพสแร้วว่า ดูมวยช่อง7 ตาดูกรรมการบนเวที หูฟังโฆษก บ้าง เพราะช่อง7สี ย้ำเสมอว่ามวยไทยบันเทิง ในเวทีก้อมีป้ายเตือน ห้ามเล่นการพนัน
ให้ดูมวยในเชิง อนุรักษ์การใช้ศิลปะแม่ไม้มวยไทย
บ่องตง กระผมก้อเซงๆๆๆ แต่ เมื่อใดที่มวยสูสูสีหรือ......กระผมไม่เคยเสีย ได้ตลอด ไม่ว่า ดีไซน์ (ชกครั้งแรก) กะสะท้านฟ้า และ เมื่อวานคู่ สตาร์บอยกะเจนณรงค์ แม้แต่คู่ แรก นำชัย เมื่อวานแพ้ไล่ สถานเดียว
กระปมเข้าใจและเห็นใจทุกๆท่าน แต่กีฬาการต้ดสินอยู่ที่กรรมการอย่าลืมว่ากรรมการก้อคือมนุษย์เหมือนกัน ...ปล. เงินไม่ไช่พระเจ้า แต่เวลาจะกินข้าวต้องใช้เงิน
เหตุการเมื่อวานืำให้นึกถึง คุณลุง สมพงษ์ สุขา อดีดกรรมการ ที่......จบข่าว :Onion-s-23[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
Re: เผื่อมีแระโยชน์ ใชยามคับขัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:29 »
ขอบคุณข้อมูลครับท่านโมเม เข้าตัวถูกบังทุนครับ

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
Re: เผื่อมีแระโยชน์ ใชยามคับขัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:40 »
ถูกต้องแร้วคับ ได้น้อยดีกว่าเสีย(รู้) หวังมาก รู้มาก รักมาก มั่นใจ มักจะเสี เพราะอนาคตไม่มีใครทราบได้ ..ไม่สิ่งใดในโลกที่จะได้มาง่ายๆ  มัวแต่หวังสิ่งใหมๆ เข้ามา ต้องมีเวลารักษาของเก่าที่เรามีอยู่ด้วย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal