เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ............ระวัง.....การเสพข้อมูลด้วยครับ.ว่าของจีนแดง หรือของญี่ปุ่น..........  (อ่าน 6094 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..................สมาชิกทุกท่าน........ระวังการเสพข้อมูลที่นี่ด้วยครับ  ว่าใครของแท้  ใครของเทียม  ของจีนแดง  หรือของญี่ปุ่น  ใครสืบจริง  มีขอมูลจิง  ระวังไว้ด้วยครับ  ใครที่เป็นสมาชิกสม่ำเสมอ  คงรู้ดีว่าท่านจิตรอาสาเป็นอย่างไร  ดูได้จากทรรศนะ  14   เซียน  บางท่านก็โพสมั่ว  ไม่รู้ว่ามีข้อมูลมาจากไหน  คงบอกกันไม่ได้  ฉะนั้นวิเคราะห์เอาเองครับ..........เอาไว้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจครับ........และตอนที่ท่านอ่านกระทู้ของใครก็แล้วแต่  เวลามวยมันแพ้  มา  ขอความกรุณาอย่าได้โพสอะไรที่มันไม่เป็นประโยชน์เลยครับ....โพสอะไรที่มันสร้างสรรค์  และเป็นประโยชน์น่าจะดีกว่า  คุยหลังเกมก็คงมีบ้างพอกระสัย  ไม่ถึงกับต้องมาไล่เบี้ยกันทุกจุด มวยจบแล้ว  แก้ไขไม่ได้แล้ว  สำหรับกระทู้คงไม่ต้องไปโทษคนโพส  หรอกครับว่าให้มวย  อย่างนั้น  อย่างนี้  ..............เอาง่ายๆก็คือ  ถ้าท่านเชื่อเค้า  ก็ตามเลย  แต่ถ้าไม่เชื่อก็สวนเลยหนักๆๆๆๆๆเลยแค่นี้เองครับ........

Amphon

• บุคคลทั่วไป
ขอสนับสนุนความคิดเห็นท่านม้าก้านกล้วย ที่จริงผมเองสืบค้นข้อมูลจากบ้านหลังนี้เป็นหลักเพื่อนำไปต่อสู้หน้าตู้มาเป็นเวลานานพอสมควร เพียงแต่ผมยังไม่ได้สมัครสมาชิก.  ผมเพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อไม่นานมานี้เอง จุดประสงค์ที่สมัครก็เพื่ออยากกล่าวคำขอบคุณให้กัับท่านผู้รู้จริงที่ให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์เป็นอย่างยิ่งต่อสมาชิกในบ้านหลังนี้   ผู้รู้จริง(ให้ข้อมูลถูกมากกว่าผิด)ในเว็บนี้มีไม่น่าเกิน 10 ท่านไม่ขอเอ่ยนาม สมาชิกที่ติดตามผลงานของแต่ละคนก็คงจะพอทราบ ปัจจุบันสมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวันปัญหาที่ตามมาคืออาจจะมีการโพสในลักษระกระทบกระทั่งกันด้วยเหตุผลหลายประการ เนื่องจากมีทั้งของจริงและของปลอมก็ขอให้สมาชิกเลือกเสพเอา และอยากฝากว่าบ้านหลังนี้อบอุ่นจริงอยากให้สมาชิกทุกๆท่านรู้รักสามัคคี หนักนิดเบาหน่อยก๋ให้อภัยแก่กันแล้วมวลสมาชิกก็จะอยู่กันอย่างมีความสุข.  ขอบคุณมวยไทยบางบอน ขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณในมุมมองของทั้ง 2 ท่าน  ความจริงห้องคุยหลังเกมส์ ท่าน ADMIN จัดไว้ให้แล้ว  หากใครมีอะไรคาใจหลังมวยชกเสร็จก็ไปคุยที่ห้องนั้นก็จะดีมาก    หน้าเว็บนี้จะได้เปิดโอกาสให้พี่น้องเราเข้ามาโพสต์ เรื่องหมัดมวยที่อ่านแล้วได้สาระประโยชน์มากขึ้น   สมาชิกไหม่แนะนำตัวได้หน้านี้เลย    ส่วนข้อมูลใครเป็นอย่างไร เราไม่ว่ากัน     ขึ้นอยู่กับจิตสำนึก ความรับผิดชอบ..ความจริงใจของการเป็นผู้ให้  กาลเวลาและผลงานเป็นสิ่งที่เราพิสูจน์ไม่ยาก.. เลือกพิจารณาเอาเถอะครับ      ผมเห็นด้วยกับความคืดเเห็นท่านทั้ง 2..   ฝากท่าน ADMIN พิจารณา..หากเป็นกระทู้คาใจ ขอความกรุณาท่านย้ายไปที่ห้อง คุยหลังเกมส์ด้วยนะครับ ท่านเจ้าของกระทู้ทำนองนี้ก็อย่าน้อยใจนะครับ เข้าไปแสดงความรู้สึกได้เต็มที่เหมือมเดิม  ขอบคุณครับ..
 :Onion-s-2[1]:

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ถูกต้องแล้วครับ!!การเสพข้อมูลไม่มีใครบังคับกันได้ เมื่อเรารู้จัเสพเราก็ต้องรู้จักวิเคราะห์ สังเคราะห์มันด้วย เราใช้เป็นส่วนประกอบในการเล่นของเราเท่านั้น. ไม่มีใครบังคับใครให้เล่นตามหรอก ผมว่าเว็บนี้มีประโยชน์มากสำหรับผมและสมาชิกทุกท่าน อย่สงน้อยก็เป็นข้อมูลเบื้องต้นเช่นน้ำหนักก่อนชก!!  เอาล่ะเราคงเป็นผู้เสพที่ดีก็พอ จะให้กำลังใจทุกท่านที่ช่วยกันวิเคราะห์ครับ :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]:  กลับไปวิเคราะห์นักเรียนต่อดีกว่า55

(อย่าเชื่อในสิ่งที่เขาเล่ามา.  อย่าเชื่อเพราะเป็นครู).     

ใช่ครับ.ท่านไฟหนาว...........มีห้องคุยหลังเกมสุดยอดเลยครับ....ผมสนับสนุน..........ครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
โดนใจครับ เยี่ยมๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
จริงๆแล้วการให้ข้อมูลมวยเป็นเพียงส่วนหนึ่งในการตัดสินใจของผู้เสพว่าควรจะอยู่แดงหรือเงิน ผู้เสพเองก็ควรจะมีข้อมูลบางส่วนประกอบการตัดสินใจบ้าง ถ้าท่านมีมุมมองจิตอาสาแค่ 2 หน้า แท้หรือเทียม(ญี่ปุ่น-จีนแดง) ผมเองในฐานะจิตอาสาคนหนึ่งโพสมวย9สีเป็นหลัก ผ่านท่านไฟหนาวเป็นประจำ รู้สึกท้อใจครับ เนื้อก็ไม่ได้กิน หนังก็ไม่ได้รอง เอากระดูกมาแขวนคอ ให้มวยชนะก็ดีไป(คำชมสักนิดก็ไม่มี) ให้มวยแพ้หาว่าเป็นของจีนแดง คงต้องโบกมือ บายๆ ตามหลังท่านอัจฉริยะไปอีกคน

ชาวสยาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :Onion-s-90[1]:พูดได้ใจจริงจริงเลยครัฟท่าน ม้าก้านกล้วย

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
แดงเงินไม่แพ้ก็ชนะของเล่นไม่ใช่ของจริงต้องระวังจริงไหมครับ

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ขนาดของฟรียังมีเงื่อนไขเลย-ผู้ได๋สิกล้าให้-ถ้ารู้ว่ามันไม่ดีก็โยนทิ้งข้างถนนให้สุนัขมันคาบไปแดกโลด555..

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ท่านศรีวังครับ ผมเป็นแฟนคลับท่านเลยครับมวย9สี ถ้าไม่มีท่านผมคงแย่ลำพังข้อมูลผมคงสู้เขาไม่ได้ครับ

.........สำหรับผมขอบคุณ......ขอบคุณท่านจิตรอาสาทุกท่าน.........สำหรับน้ำใจที่งดงาม.....ที่มาให้ข้อมูลดีๆ..........เอาไว้ในการต่อสู้ครับ..ยังงัยท่านก็คงไม่ได้อะไรจากตรงนี้อยู่แล้ว......ก็ยังอุตส่าห์หาข้อมูลเด็ดๆมาให้ไว้ใช้ในการตัดสินใจที่ดีเยี่ยม.........ใช่ครับ........ท่านศรีวัง.........อะไรก็ไม่ได้........ของฟรียังโดนด่าก็แย่ครับ :Onion-s-23[1]:......ผมติดตามกระทู้ท่านศรีวังตลอดครับ.......ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้เสมอ...........มีอะไรดีๆก็อย่าลืมมาแบ่งปันพี่น้องชาวบ้านบางบอนด้วยนะครับ..........ท่านศรีวัง.............ทำดีไม่ต้องอายใครครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
อ่านความในใจของหลายๆท่าน..บ่องตรงว่า ตรงประเด็นเข้าใจง่ายไม่ลึกลับซับซ้อน..กระทู้แบบนี้แหละที่สร้างสรรค์  จับเข่าคุยกันฉันท์พี่น้อง..  ก็ขอฝากไว้นิดหน่อย เราต้องจับมือร่วมด้วยช่วยกัน  สืบหาข้อมูลมวยมาบอกพี่น้องเรา  ท่านใดอยู่ในพื้นที่มวยที่จะชก ใกล้ค่ายมวยตัวนั้น  หรือ  รู้จักหัวหน้าค่ายก็เลียบเคียงถามการฟิตซ้อมเป็นงัย  ยิ่งไปดูการซ้อมถึงค่ายยิ่งดี    เหมือนท่านเอ่ย กันตัง  เจาะลึกถึงการซ้อม ถ่ายรูปมาฝากสมาชิก ยังงี้สุดยอดครับ  เมื่อชกออกมาผลจะชนะหรือแพ้อีกเรื่องหนึ่ง

ใช่ครับ.........ท่านไฟหนาว.......หลายข้อมูล.หลายท่าน.เผื่อเป็นประโยชน์......ในการตัดสินใจ...........ครับ......ของสมาชิกครับ..........มีอะไรก็แชร์กันได้.......แพ้  ชนะ  มันอีกเรื่องครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
ท่านม้าก้านกล้วยครับ 14 เซียนไม่มีการโพสมั้วหรอกครับคุณรู้ไม่จริงจะว่าเพือนมั่วท่านรู้หรือเปล่าครับมวยบ้างคู่ก่อนจะโพสโทรคุยกันก่อนอย่างนอ้ยต้อง10คนขึ้นไป 14 เซียนเขาจะประชุมสายพิจราณาคู่มวยแล้วตกลงกันว่าใครจะไปทางไหนไม่มั่วครับท่านผมรับรองด้วยใจจริงครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ฝากถึงสมาชิกทุกท่านด้วยครับก่อนโพสต์หัวข้ออะไรขึ้นมานะครับอยากให้คิดก่อนทุกครั้ง เราโพสต์ได้อย่าพาดพิง คนอื่น เรามั่นใจโพสต์ไปเลย สมาชิกท่านไหนจะเลือกเสพข้อมูลไหนก็แล้วแต่เขา เพราะเราไม่มีการเสียรายเดือนเราให้ข้อมูลท่านฟรี ด้วยจิตอาสา ด้วยความปราถนาดีจากใจเป้งปากน้ำครับ

ท่านคม....อ่านเข้าใจผิดแล้วครับท่าน.......ผมหมายถึง.........ถ้าข้อมูลที่จะเชื่อถือได้ต้องเป็นกระทู้ของของ ท่าน  14  เซียนครับ........นอกเหนือจากนี้......ก็คิดและวิเคราะห์เอาเองครับ.......ผมไม่ได้หมายถึงว่า...ท่าน  14  เซียน  เอาข้อมูลมาโพสมั่วครับ  ไม่รู้จริงครับ.......แต่ผมหมายถึงถ้าใครอยากรู้ข้อมูลที่เชื่อถือได้   .........ให้ดูที่กระทู้ของท่าน  14  เซียนต่างหากครับ.เพราะใครเป็นสมาชิกประจำคงพอจะเข้าใจครับ......ข้อความผมอาจจะติดต่อกันทำให้เข้าใจผิดยังงัยก็ขออภัยด้วยครับ......ที่ทำให้เกิดความสับสนครับ

เวลาเราเลือกเสพข้อมูล........ก็วิเคราะห์ดีๆแล้วกันนะครับสมาชิกทุกท่าน.........ตังค์ในกระเป๋าจะได้ไม่หลุดลอยออกไปง่ายๆครับ.......ขอบคุณทุกท่านที่มาให้ข้อมูลดีๆครับ....จากใจม้าก้านกล้วยครับ

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
รับทราบครับพี่ม้าก้านหล้วยๆๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

..................สมาชิกทุกท่าน........ระวังการเสพข้อมูลที่นี่ด้วยครับ  ว่าใครของแท้  ใครของเทียม  ของจีนแดง  หรือของญี่ปุ่น  ใครสืบจริง  มีข้อมูลจิง  ระวังไว้ด้วยครับ  ใครที่เป็นสมาชิกสม่ำเสมอ  คงรู้ดีว่าท่านจิตรอาสาเป็นอย่างไร ถ้าใครไม่รู้ข้อมูลจิงๆก็ ดูได้จากทรรศนะ  14   เซียนครับ  เอาไว้ตัดสินใจ บางท่านก็โพสมั่ว  ไม่รู้ว่ามีข้อมูลมาจากไหน  คงบอกกันไม่ได้ ต่างคนต่างความคิด  วิเคราะห์กันได้ครับ แตกต่าง  แต่เราไม่แตกแยกครับ ฉะนั้นวิเคราะห์เอาเองครับ..........เอาไว้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจครับ........และตอนที่ท่านอ่านกระทู้ของใครก็แล้วแต่  เวลามวยมันแพ้  มา  ขอความกรุณาอย่าได้โพสอะไรที่มันไม่เป็นประโยชน์เลยครับ....โพสอะไรที่มันสร้างสรรค์  และเป็นประโยชน์น่าจะดีกว่า  คุยหลังเกมก็คงมีบ้างพอกระสัย  ไม่ถึงกับต้องมาไล่เบี้ยกันทุกจุด มวยจบแล้ว  แก้ไขไม่ได้แล้ว  สำหรับกระทู้คงไม่ต้องไปโทษคนโพส  หรอกครับว่าให้มวย  อย่างนั้น  อย่างนี้  ..............เอาง่ายๆก็คือ  ถ้าท่านเชื่อเค้า  ก็ตามเลย  แต่ถ้าไม่เชื่อก็สวนเลยหนักๆๆๆๆๆเลยแค่นี้เองครับ.....ขอให้โชคดี  มีเฮงทุกท่านครับ.......

พิชาติ ช.คะแนงยิม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
มวยมาล้ม..ใครจะบอกล่วงหน้าล่ะครับ
จะเล่นแต่ตัวชนะ..แล้วใครจะเล่นตัวแพ้ล่ะครับ

.............เป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านครับผม............

โชคชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: มวยทุกวันนี้เป็นธุระกิจไปแล้วครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ณ ที่แห่งนี้.......
        - เป็นที่พึ่งพาของสมาชิกนักชอบมวยทั้งหลาย ได้ติดตามเพื่อวิเคราะห์หาตัวชอบ
        - เป็นที่ ที่เปิดให้นักเซียนได้ถกเถียง แลกเปลี่ยนทัศนะ มุมมองมวย เพื่อคัดกรองหาตัวชอบ....
        - เป็นที่โฆษณาพาพรรคพวก ให้ติดตามมวยที่ตัวเองชอบ เพื่อให้ตามไปกับกระแสของตัวเอง
        - เป็นที่ระบายความรู้ของท่านเซียน ที่อยากโม้ โอ้อวดสรรพคุณของตัวเองว่า รู้มาก รู้จริง (ประเภทน้ำท่วมทุ่ง...)
        - เป็นที่ให้มีท่านผู้รู้ลึก (ลึก ๆ ไม่รู้) มาโพสต์ลับ ๆ ล่อ ๆ ให้รอติดตาม
        - เป็นที่ให้มีคนรู้จริง แต่มีใจ มาคอยชี้แนะ ให้มวยด้วยความมีน้ำใจ..(ตามที่รู้มา ไมได้โม้....)
        - เป็นที่รวมความเป็นมิตรสหายแห่งคอมวยทั้งหลาย ........
        - เป็นแหล่งรวบรวมข้อมูลมวย ที่ให้สมาชิกได้มาติดตามได้อย่างมีคุณภาพ
        - และสุดท้าย...ผมอยากให้เป็นบ้านที่อบอุ่นของชาวคอมวย...เป็นบ้านที่มีแต่ไมตรีจิตต่อกัน...

:Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]:

ท่านคนสองเล...........ถูกใจมากครับ..........มีเหตุผล........เป็นกลาง......ไม่พาดพิงใครๆ.......สมแล้วที่เป็นพี่ใหญ่.......บ้านหลังนี้จะมีแต่สิ่งดีๆมอบให้กันนะครับ....ม้าก้านกล้วยอยากกด LIKE ให้เบาๆ สัก 10 ครั้ง ได้รึป่าวครับ..5555..

Kom

• ชอบกด Like + 543
ถ้าผมเข้าใจผิดผมขอโทษครับท่านม้าก้านกล้วย :Onion-s-160[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
     ติดตามกันต่อไปครับ.....
             ตาดีได้....ตาร้ายเสีย.....
                 มีดีมาบอก.... หรือมาหลอกคนอื่น....
                       ด้วยความหวังดีต่อทุกท่าน......
                                (เลือกเสพ เลือกตามกันครับ)

..........ไม่เป็นไรครับผม.........ท่านคม........ผมก็ขอโทษท่านคมด้วยครับ.........ข้อความอ่านแล้วอาจจะสับสนได้ครับ..........นับถือเหมือนเดิมครับ.. :Onion-s-97[1]:.....ถ้ากระทู้นี้ไปพาดพิง  ท่านไหน  หรืออย่างไร  ขอโทษ ขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยครับ  ไม่ได้มีจุดประสงค์ที่จะพาดพิงท่านอื่นเลยครับ.....เพียงแต่เตือนสมาชิกให้  วินิจ  พิจารณา เสพข้อมูล  แล้ววิเคราะห์ให้ดีๆ.....เพื่อที่เราจะได้มีข้อมูลที่ดีในการต่อสู้ครับ....ทุกท่าน  ทุกคน  ต่างมีขอ้เสนอแนะ  แลกเปลี่ยน  ความคิดเห็นได้  แตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ .......เสาร์  อาทิตย์นี้ ขอให้ทุกท่านโชคดี  มีเฮง ทุกคน  ทุกท่าน  จากใจ...ม้าก้านกล้วยครับ

ทอแสง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 5
ชอบจีนนะมหาอำนาดดี

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
 :dookdik_smile-circle_58[1]:    :dookdik_smile-circle_58[1]:    :dookdik_smile-circle_58[1]:   ท่าน ม้าก้านกล้วย

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
สติครับสติ   :dookdik_smile-circle_63[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal