เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี มวยน่าเล่น ช่อง T สปอร์ต ช่อง 5 งด รอบดึกวันนี้ครับ 24 ส.ค.56  (อ่าน 2590 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี

ช่อง    T  สปอร์ต

ส่งเป็นยก      ยก    1    2    3   ใส่หมวกสีขาวเป็นแดง    ใส่หมวกสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ยก     4      5    สลับ

ราคา   จับหูแพง    จับคางขาด

มวยน่าเล่น    คู่ที่  1   เพชรภูพาน เกียรติ ธ.อ.ธ.           จะชนะ

ไทเกอร์ ส.สมบัติ

คู่ที่  2    ศรหิรัญ เลี้ยงประเสริฐ       เป็นมวยใหม่ด้วยกันพึ่งเข้ามา    จะแพ้

ซุปเปอร์เหน่ง ทรายมูลสนุกเกอร์   มวยจากอีสานได้เปรียบชื่อค่าย

ค่ายนี้ เข้าชกทีไรดีทุกตัว

คู่ที่  3  เพชรภูผา เกียรติ ธ.อ.ธ.   ฝีมือดีมาโชว์ไว้ครั้งก่อนดีมากเลย   จะชนะ

น้ำเชี่ยว ทรายมูลสนุกเกอร์  พึ่งเข้ามาดูว่าเสียเปรียบ

คู่ที่   4  คู่เอก  เพชรอานนท์ ศิษย์ทองปอนด์     น่าเล่นมาก ๆ        จะชนะ

พรเทวัญ ก.ส.ษ.2

คู่ที่ 5  คู่สำรอง  บาร์ดอน สิงห์ลานทอง          จะแพ้    เพชรสังข์ทอง ศิษย์ อ.

คล่องครบเครื่อง

มวยเด็ด   

เพชรอานนท์ ศิษย์ทองปอนด์       

แค่ทัศนะนะครับเพื่อดูประกอบการเล่นอย่าเชื่อให้มากต้องดูองค์

ประกอบและซิกหน้าตู้ด้วย

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย  ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากครับ มาช้าไปเลยไม่ได้ไปดู ไม่มีข้อมูลไปต่อสู้

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับเสาร์หน้าพี่โพส์ให้น้องอีกนะครับ เคารพนับถือท่านพี่เสมอ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308
นึกว่าจะไม่มีใครเข้าทักเสียแล้ว

ถึงจะน้อยแต่ก็เป็นกำลังใจ  ไม่รู้เป็นไรเวลาเห็นสมาชิกเข้าตอบกระทู้ตัวผมเกิดกิเลสทันทีดีใจจัง

ว่าจะไม่โพสต์ลงแล้ว  ทั้งที่ตัวเองต้องเสีย   มีคนบอกว่าของฟรีไม่มีในโลก

แต่ที่ผมให้ฟรีครับและไม่เคยที่จะหวังสิ่งใดจากสมาชิก

ของฟรีมีในโลกครับ

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
น้ำใจของท่านงดงามจริงๆๆ ขอบพระคุณ แทนสมาชิกทุกคนที่ไม่ได้โพสต์ขอบคุณครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ต้องมีสิครับท่านพี่เพราะน้องติดตามผลงานซิกมวยของท่านพี่เสมอ ถ้าวันไหนท่านพี่อัศวินไม่มาโพส์ซิกมวยวันนั้นแหละที่น้องงุดงิดใจ น้องขอขอบพระคุณน้ำใจอันประเสริฐของท่านพี่อัศวินมากๆที่มีน้ำใจดีงานให้แด่สมาชิกทุกๆคน ท่านพี่อัศวินคนนี้แหละมีแต่ให้ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ท่านรอง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับท่านอัศวินคนจนๆอย่างพวกผมยังหวังความเมตตาจากท่านยุครับ

niksamit

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_49[1]:ท่านคือฮีโร่ของพวกเราเสมอ

อาชิ ชอบมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบใจหลายฯเดีท่าน  อัศวิน.ข้าน้อยเป็นคนลาวและมักจะติดตามท่าน.วานนี้ข้าน้อยเล่นอยู่แถวบ้าน กินเพียบ กินทุกคู่ แต่ก็เล่นน้อย 100-1000B.ต้องขอบใจท่านและขอเป๊นกำลังใจให้ท่านตลอดไป ที่เอาของดีฯมาให้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal