เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล VS หาญ ส.ศักรินทร์  105ป. ใครจะชนะ

สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล
23 (22.1%)
หาญ ส.ศักรินทร์  
81 (77.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 101

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่2 ช่อง7สี ชิงแชมป์ )สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล VS หาญ ส.ศักรินทร์ ใครจะชนะ  (อ่าน 33088 ครั้ง)

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ปลายยก4ต้นยก5โดนเข่าสวนแล้วคาสองสามดอก จบครับจบ (ยกเว้นหลับก่อน) :dookdik_smile-circle_63[1]:

ส่วนตัวชอบสกุลชัยเล็กครับ

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
หาญครับ ไม่ต้องคิดมาก
มองว่าได้เปรียบทุกอย่างครับ
 :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

เทพเมืองน้ำดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
Re: (คู่2 ช่อง7สี ชิงแชมป์ )สกุลชั
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2013, 19:48 »
ไม่มีนอกในหาญตัวเดว ไฟท์ที่สกุลชัยเสมอเพชรลูกฟ่างๆออกข้างมีศอกสลับและวางแข้งยาวๆสกุลชัยเกือบออกทะเล

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ราคาดีๆๆๆๆมีแน่ 11/8 3/2 มีแน่นอนหรือมากกว่านั้น  นับน็อคให้หาญกินไป เกมยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆผมให้สกุลชัยเล็กครับ ปลาบๆๆดีกว่าครับ  ท่านที่เคารพ

คุณชายเล็กขยับเวตลงมา   แสนเก่งขยับขึ้น คิดเอาเองครับ

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
จะเล่นหาญตัวเดียว เหลี่ยมกินขาด ปลายๆจับเท กินนิ่มอีกแหะ :Onion-s-13[1]:

กรรมการ

• มวยใหม่
  • **
หาญน่าจะได้แชมป์ครับ ป้องกันซักครั้งสองครั้งก็สละแชมป์เพราะคุมน้ำหนักไม่ไหว ขยับไป 108 ปอนด์ มวยในแผนสร้างทั้งคู่ สกุลชัยเล็กแพ้ไม่เสียหายยังต่อย 105 ปอนด์ได้อีกนาน และจะได้เป็นแชมป์แน่แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้ครับ สรุปเก่งทั้งคู่แต่เปรียบเทียบกันแล้ววันนี้ต้องเจ้าหาญครับ

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
ส่วนตัวครับ ชอบหาญครับ ชอบมากๆๆๆ
เวลาขึ้นชกช่องเจ็ดทีไร มันได้ใจทุกที
มันกล้านะ ทั้งเด็กคนนี้มีจิตใจดี สู้ดี
ท่าทางดี ทรงมวยก็ดี
ดูแล้วยกห้า หาญราคาแพงครับ
 :Onion-s-163[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ผมชอบหาญเเต่ติดที่ว่าน้ำหนักเป็นยังไงรอๆๆๆพี่เป้งครับถ้าน้ำหนักไม่ลดมากๆๆผมจัดหาญตัวเดียว

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
หาณเล็กกว่าขนาดนั้นเลยเหรอคะ ท่านส.วีรกุล
แต่บ่องตง ดูที่ชกกะเดชฤทธิ์แล้วไม่ประทับใจค่ะ
โดนยัดไส้มีอาการเหมือนกัน ได้ใหญ่เลยชนะ
แต่ก็นั่นล่ะค่ะ ครั้งนี้ก็ได้ใหญ่ แต่จะชนะมั๊ย ต้องรอดู
ยังไงก็รออาศัยข้อมูลจากทุกท่านค่ะ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal