เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซัดให้กระจุย..คุยก่อนชี้ขาด..ใคร?ได้แชมป์ 105 ปอนด์ 7 สี !!  (อ่าน 31925 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
สบายใจครับ  หาญ...ลดน้ำหนักแค่  .9  ปอนด์    วันนี้โชว์เตะซ้ายสบายแข้งแน่ๆ... :dookdik_smile-circle_58[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965

vip07อุบล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ใจพี่ใจน้อง นะครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ครับพี่เป้ง ผมอยู่บ้านหนองกง คับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
หาร จิงหรือ

ไฟหนาว

ท่านเพชรน้ำหนึ่ง..ไม่ยากครับ..ไม่เชื่อฝีมือหาญลูกป๋า..ตรงข้ามเลยครับ อัดหนักๆไปเลย  สำหรับผมคนจริงใจครับ..หน้าตู้สู้ หาญครับ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่มแก่นขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4

เห็นรูปนี้ไม่ลังเลเลยครับ  หาญ   มีกองเชียรเป็นคันรถ มีสาวสวย ฟิตๆอีกเห็นแล้วอยากลงไปชกแทนหาญ เล่นหนักๆแบบขาดใจไปเลย เพราะยังไงวันนี้หาญ ชกแบบขาดใจแน่ๆ  (ขอบคุณภาพมากครับ )

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
"หาญ"เกรด A
"สกุลชัยเล็ก" เกรด B
เท่าๆไอ้ ตี๋เล็ก นั่นแหละ!
มวยคนละเกรดกันเลย! ความเชื่อ!มันต่างกัน!
จับสกุลชัย อยู่มุมแดง เพื่อให้สูสี ดูดี เท่านั้น!"
"ดาบแป๋ง"การันตีไม่ให้โดนขายเบอร์ก็แค่นั้น
สู้กันไม่ได้! เขาเตรียมไว้แล้ว ม้วนเดียวครับ "หาญ"

ไฟหนาว

หาญสู้ๆ...หาญสู้ๆ..นู๋เชียร์เต็มที่ค่ะ

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
มวยคนละ เกรด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal