เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: โชคพิชิตและหาญ ใครเก่งกว่ากันครับ ช่วยกันแชร์นิดครับ  (อ่าน 3603 ครั้ง)

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
   ผมมองดูทรงมวยแล้ว  โชคพิชิต จะเก่งกว่า ไวกว่าและเหลี่ยมทรงก็ดีกว่าครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
โชคพิชิต. กับ. หาญ...ไม่ได้..ชกกัน น่ะครับ. พี่ส.วีรกุล

อาทิตย์นี้  สกุลชัย&หาญ

อาทิตย์หน้า อองรี & โชคพิชิต.

......ครับ....

ถ้าโชคพิชิต. กับ. หาญ. หาญใหญ่กว่าเยอะ

ส.วีรกูล

ท่านหงอคง ฟังความหมายผมผิด  ผมสื่อไปอีกตัวนึงครับ 2ตัวนี้ใครเก่งกว่ากัน

แล้วมาเจอกับ สกุลชัยเล็ก    ห่วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ส.วีรกูล

คือเป็นยังซั่นล่ะ  ท่านหงอคง   ปาดเหนี่ยวเลย  เดี๋ยวไก่มันจะตื่นก่อนพระอาทิตย์ขึ้นเด้    ท่านหงอคง กินเข่าช่าวหรือยังล่ะ :dookdik_smile-circle_63[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
กินแล้ว..ครับ....กินนม..แล้ว..55555

...โชคพิชิต.....สู้...หาญ..บ่ได่ดอก..ครับ

...หาญ..เก่งกว่า..หลาย..ครับ....

...ขั่นให่ตีกัน...หาญ..ตีตาย..ครับ..

..หาญ..ฝีมือดี...กว่า..ครับ

ข่อย..เข่าใจแล้ว..อ้ายส.วีระกุล...

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
สกุลชัย เข่าหนักแท้ใด๋หัน :dookdik_smile-circle_58[1]:

ส.วีรกูล

บักสกุลชัยเล็ก  ไม่ต้องเกาะครับ ยกเข่าสวนแข้งก็โดนแล้วครับ หุ่นม้าเทศ เสริมความแข็งแรงนิดเดียว ไปไกลครับมวยตัวนี้ แข้งก็ไวใช้ได้ครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
2 คนนี้คิดไม่ค่อยตรงกันนะ :Onion-s-23[1]:

ส.วีรกูล

ผมเอาข้อมูลท่านหงอคง  มาประกอบการตัดสินใจครับ ท่าน j

gorn

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
หาญ ดีกว่าเยอะเลยคับ  วันที่ชิงแชมป์ แดงมันสูงยาวเหลือเกินขวางน่าไม่อยู่  ตัวเท่ากันสู้ทุกตัวคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal