เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วอนท่านอัศวิน..จิตอาสาตัวจริงคงไม่ทิ้งชาวซิกนะครับ !!  (อ่าน 3341 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ผมขออภัยท่านด้วยใจจริง..ที่มีส่วนทำให้ท่านไม่สบายใจ..ขณะนี้ท้องฟ้าที่มืดครึ้มจางหายไปแล้ว   ผมจึงขอวิงวอนท่าน ได้กรุณามอบสิ่งที่ดีมีประโยชน์คือ ให้ซิกแก่มวลสมาชิกเหมือนเดิม ซึ่งท่านได้ปฏิบัติมานานหลายปีต่อไป  ผมเองได้สายตรงคุยกับท่านเว็บมาสเตอร์ จึงรู้ว่าท่านอยู่คู่กับเว็บนี้มาตลอด ไม่เคยไปไหน อยู่ตั้งแต่บางบอนเป็นฟรีเว็บบอร์ดนู้น  ผมเองก็ได้อาศัยความเมตตาจากท่านนี่แหละเป็นที่พึ่ง เล่นมวยตู้แล้วสู้คนอื่นได้..ท่านคือผู้มีจิตอาสาโดยแท้ครับ  หากท่านอ่านแล้วสบายใจขึ้น ได้โปรดเข้ามาพูดคุยในกระทู้นี้ด้วยครับ   สำหรับชาวซิกทั้งหลาย ผมขอเชิญชวนท่านเข้ามา..เพื่อแสดงความขอบคุณท่านอ้ศวินอีกครั้ง และช่วยกันส่งเสียง..ขอให้ท่านอัศวินกรุณาพวกเราชาวซิกต่อไป...ขอขอบพระคุณครับ.. จากใจผม..ไฟหนาว..

tuy. w.t.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
รอและเป็นกำลังใจให้ท่านอัศวินเหมือนเดิมครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ไฟหนาว

พี่น้องชาวซิก..ขอเสียงถึงท่านอัศวินด้วยครับ..เพือให้ท่านเมตตาพวกเราต่อไป..ขอบคุณครับ

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รอและเป็นกำลังใจให้ครับ

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7

ยาจกซู

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณท่านอัศวินที่แบ่งปันสิ่งดี ๆ ให้มาตลอด
ส่วนตัวผมยังไม่พร้อมช่วยท่านแบ่งเบาในตอนนี้ครั
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

pakpiorn

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ท่านอัศวิน ครับ ถ้าท่านไม่อยู่กับพวกเรา ทอดทิ้งพวกเราไป ท่านจะได้ชื่อว่าอัศวินได้อย่างไรครับท่าน เพราะฉะนััน อยู่กับพวกเราเถอะนะครับท่าน คิดๆดูนะครับถ้าหากโลกนี้  ถ้าหากเราต่างคนต่างอยู่ต่างคนต่างไม่ช่วยกัน มันจะเป็นโลกที่น่าอยู่ น่าอาศัยได้อย่างไรครับ เสมือนกับเว็บนี้ มันพึ่งพาอาศัยกันช่วยกันคนละนิดละหน่อยมันถึงจะน่าอยู่และน่าอาศัย สังคมไทยมันเป็นสังคมแห่งการช่วยเหลือกันนะครับ สังคมแห่งการแบ่งปัน  ช่วยกันเถอะนะครับ และท่านก็จะได้ชื่อว่าเป็นฮีโร่ที่แท้จริง ขอบคุณครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

น้ำเปลี่ยนสี

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอความกรุณาด้วยคนคร้าบท่านอัศวิน

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ถ้าขาดท่านเราชาวซิกจะมีซิกที่ใหนดุครับท่าน

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
จ :dookdik_smile-circle_58[1]:งเป็นพระจันทร์ทอแสง  จงเป็นดวงไฟส่องสว่าง  ให้เราอบอุ่นและพึ่งพาตลอดไป เทอญฯ :dookdik_smile-circle_58[1]:

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
สวัสดีครับท่านไฟหนาวผมต้องขอบคุณท่านมากจริงๆ

นะครับ  ผมไม่ได้คิดอะไรมากมายหรอกครับ แค่อยากให้สมาชิกที่มีจิตอาสาท่านได้ลงซืกมวยบ้าง

โดยไม่ต้องเกรงใจผม  ผมรู้ว่าท่านเป็นห่วงสมาชิกกลัวไม่มีซิกมวยไปต่อสู้กลับเขา

ผมเข้าใจเจตนารมญ์ของท่านดีครับ 

กระทู้ของท่านมีประโยชน์มากมายทุกทู้ผมยังแอบปลื้มท่านเหมือนกันครับ  ตอนที่ท่านโพสต์ลง

กระทู้ขอบคุณผมทั้งๆที่ท่านที่เข้ามาเอาชิกมวยคงไม่รู้หรอกว่าใครเป็นคนโพสต์

พวกเขาเข้ามา   ได้แล้วก็ออกไปตอนนั้นคนเข้ามาตอบกระทู้ซิกมวยผมอยางมากก็ไม่เกิน  9   คน 

เพราะกระทู้

ของท่านในวันนั้นถึงมีคนเข้ามาตอบกระทู้ขอบคุณผมเกิน  10  คนขึ้นไปท่านทำให้ผมมีกำลังใจในตอนนั้น

ทั้งที่ผมจะเลิกโพสต์ลงซิกมวยแล้ว  ที่จริงผมก็ไม่เคยหวังอะไรตอบแทนจากสมาชิกเลยครับ  แต่เวลาเห็น

สมาชิกตอบกระทู้เกิดกิเลสขึ้นมา  รู้สึกว่าตัวเองไม่เคยขาดทุนกำไรทางใจตลอด   แม้ว่าจะจ่ายค่าซิกมวยไป

เท่าไหรก็ไม่เสียดาย

ขอเพียงแต่ซิกมวยที่ท่านได้ไปชัว  ต้องขอบคุณท่านไฟหนาวมากนะครับ ผมรู้ว่าท่านเป็นห่วงความ

รู้สึกผม  สำหรับผมสบายมากครับดีเสียอีกที่เราจะมีจิตอาสาเพิ่มขึ้น  ต้องคุณกระทู้ด้วยนะครับ 

ที่ยังจำผมได้    (  เป็นกำลังให้  ) ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ท่านอ้ศวินมาแล้ว..ขอบคุณ  ขอบคุณ  แล้วก็ขอบคุณ..  ลึกๆในใจผมบอกตรงๆว่า อยากรู้จักท่านเป็นการส่วนตัวจริงๆ เพราะจิตสำนึกในการเป็นผู้ให้คล้ายคลึงกับผม.. แต่ประสบการณ์ในวงการมวยนี้ ผมเชื่อว่าท่านเหนือกว่าผมมากมาย..นอกจากท่านจะให้ซิกท่านก็จะให้มวยที่ท่านสืบมาว่าน่าจะชนะ..ให้พี่น้องนำไปพิจารณาทุกครั้ง..สาธุ ครับกับความมีน้ำใจ และจิตใจอันเป็นกุศลของท่าน    ผมไม่มีคำบรรยายใดๆอีกแล้ว นอกจากความตื้นตันใจ และซึ้งใจ..ที่ผมมีต่อท่าน ตลอดมา และไม่เคยจางหายไปจากใจผมเลย..ผมขออนุญาตท่านอัศวินนะครับ.. สำหรับพี่น้องเราต่อไป..ทุกครั้งที่เข้ามาดูซิกมวยตู้เสาร์อาทิตย์ในกระทู้ท่านอัศวิน ขอเวลาท่านซักครึ่งนาที..ร่วมมือกันโพสต์..ขอบคุณและกด LIKE  เพื่อเป็นกำลังใจให้ท่านอัศวิน ผู้ที่เป็นขวัญใจพวกเราชาวซิกด้วย.. จากก้นบึ้งของหัวใจ..ไฟหนาว..

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ผม1แรงใจเพื่อมอบให้ท่านพี่อัศวินที่เคารพนับถือเสมอครัีบ :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
 ผมก็ติดตามท่านอัศวินมาตลอดและขอชื่นชมในจิตอาสาของท่านต่อมวลสมาชิก และยิ่งได้อ่านท่านตอบกระทู้ท่านไฟหนาว ยิ่งรู้ว่าท่านเป็นคนจิตใจดีหนักแน่น มีเหตุผลมาก เป็นกำลังใจให้ท่านอัศวินเป็นร่มโพธิ์ ร่มไทรให้สมาชิกบางบอนตลอดไป ขอให้ท่านมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตและครอบครัวครับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
กลับมานะครับท่านอัศวิน  ขอบคุณร่วงหน้าครับ

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
ต่อไปๆๆๆๆนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal