เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

เสือสมุทร เกียรติเจริญชัย VS สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ 129ป. ใครจะชนะ

เสือสมุทร เกียรติเจริญชัย  
18 (23.7%)
สึนามิ จ.ชัยวัฒน์
58 (76.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 76

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่รอง ช่อง7สี ) เสือสมุทร เกียรติเจริญชัย VS สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ ใครจะชนะ  (อ่าน 18333 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
ศึก..ชิงเจ้าทะเล..ใครจะชนะ...

พี่ไฟหนาว...ชอบใครครับ...
 :Onion-s-160[1]:

จีรกร หรรษา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ชอบประเภทเข่าในเหนียวสินามิๆๆๆ

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
ช่วงนี้คลื้น มาแรงอ่ะ จัดไป   สึนามิ จ.ชัยวัฒน์

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
น้องหงอคง..
ความรุนแรง ล้างผลาญทุกอย่างที่ขวางหน้า น่ากลัว ชัวร์ๆ...ต้องรัว..สึนามิ เท่านั้น ขอบอก
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
จัดเต็มหลังชั่งครับ

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
มาอย่างมัจจุราชครับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ชอบมวยของท่าน เอ่ยกันตังครับ

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
เรือเอกไม่ชอบเข่า
เสือสมุทร มวยเข่า
รอดูหลังชั่งครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
นะช่วงนี้ดูสังกัดมวยก่อนดีมัย?
สีมึอค่อยว่ากันทีหลังเพราะมวยที่ได้เปียบคึอมวยคนจัด
สุสีหรึอแพ้นิดๆเข้าป้ายแน่ๆ...ความคิดส่วนตัวคร

:Onion-s-44[1]: :Onion-s-90[1]:

หมอมวย...แพร่

• ชอบกด Like + 71

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอกันกินมากกว่านี้ อาทิตย์ที่ผ่านมารับแจ้งเกิดให้พนมรุ้งเล็กไปแล้ว อาทิตย์นี้ เสือสมุทร จะได้เกิดมั๊ยน๊า :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

ริมหนองแก

ถ้าต่อยได้ดีสุสีชิงเชีงมวยพลิกไปพลิกมามีลุ้นครับ :dookdik_smile-circle_67[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
สึนามิ ขุนเข่าคีมล๊อค

ส.วีรกูล

มีตัวอย่างให้ดูแล้ว จำกันด้วยครับ รองคู่เอกที่ผ่านมา 7 สี

jirawut

• ชอบกด Like + 28
 เสือสมุทร เกียรติเจริญชัย (ภานุวัฒน์ ป.เพชรศิริ) 129
แพ้คะแนน ยิ้มสยาม อู๊ดดอนเมือง 26 ม.ค.56 วิถีไทย129.9-.9
ชนะคะแนน ลูกแมน ฝนจางชลบุรี 18 พ.ค.56 จ.กระบี่
แพ้น็อก3 สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง 9 มิ.ย.56 ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง
ชนะคะแนน ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 20 ก.ค.56 อ้อมน้อย128.4-.4
 สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ (ส.ท.ชัยวัฒน์) 129
ชนะคะแนน เพชรเงินทอง ผ่องจำเนียร 25 ม.ค.56 นครราชสีมา
แพ้คะแนน มนัสชัย เกียรติหมู่9 24 กพ.56 บุรีรัมย์
ชนะคะแนน มังกรหยก ภ.บุญสิทธิ์ 29 เม.ย.56 นครราชสีมา
ชนะคะแนน รุ่งแสงตะวัน ศิษย์ อ.บุญชอบ 15 มิ.ย.56 นครราชสีมา
ชนะคะแนน เรือเอก ท.เทพสุทิน 21 ก.ค.56 ช่อง7สี131
แพ้คะแนน ฟ้านำชัย ป.มงคลทรัพย์ 30 ก.ค.56 จ.นครราชสีมา(พลิก).

ริมหนองแก

ฟอรมไม่ค่อยดีทังคู่

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
เมื่อวานผมคุยกับ ลูกพี่เก่า ของไอ้นุ ที่เคยอยู่กินด้วยกันมา เป็นคนที่คอยเลี้ยงดูตอนที่ยังใช้ชื่อ ภานุวัฒน์  ป.เพชรศิริยิม  ซ้อมอยุ่ที่หลังโรงพักกันตัง ได้ให้อยู่กินพักอาศัยอยู่ที่บ้านแก  ผมก็ถามแกว่าน้า  ไอ้นุ มันจะสู้เข่าเขาได้เหรอ เพราะหลัง ๆ ไอ้นุไม่ค่อยชอบเข่าแต่หันมาเป็นมวยเตะและก็ถือว่าใช้ได้เลยทีเดียวเตะหนักหน่วงรุนแรง  น้าแกก็บอกว่าสู้ได้สบายเรื่องเข่าอะ เพราะพื้นเพมันเรื่องเพลงเข่าในก็ธรมดาซะที่ไหน  แต่ที่แกบอกว่าที่สู้ไม่ได้ก็มี อย่างเดียวก็คือ............................วันชกจะมาเล่าให้ฟัง[/size]

เอแวน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมชอบเสือสมุทรครับ.......ต่อยทุกไฟต์โก....อัดฉีดเด็กเลยมีกำลังใจเป็นพิเศษ    เด็กเลยชกขยันยันยกสุดท้ายเล่นมวยสู้ได้ลุ้นตลอดไม่ดีกว่าเหรอครับ

สีลิสักดา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ ตวเดียว เดี้ :Onion-s-113[1]: มันแรงมากๆๆๆๆๆ :Onion-s-90[1]:

ริมหนองแก

โดยทั่วไปมวยที่อยู่มูมแดงดูได้เปียบอะไรสักอย่างครับ
สีมันขึ้นยังไงก็ไม่รู้??อาทิตย์ทีแล้วน้ำเงีนชนะรวด(ออ...แดง1ค่าใจ)
อาทีตย์นี้แดงแต่ละตัวจัดว่ามาดีกันจริงๆ ส่วนเงีนก็มาดีครับ!!
คู่นี้ผมจิงไปแดงครับ!!!

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
สึนามิไม่ได้ชกคร๊าบบบบบบบ

เป้งปากน้ำ

เสือสมุทร เกียรติเจริญชัย (ภานุวัฒน์ ป.เพชรศิริ) 129
สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ (ส.ท.ชัยวัฒน์) 131
ที่ขึ้นป้ายไว้แต่ไม่รู้ว่าวันชกจะต่อให้2ปอนด์จริงหรือเปล่าถ้าต่อให้เดี๋ยวมีดีมาบอกครับ

เป้งปากน้ำ

เสือสมุทร 129
สึนามิ131

ส.วีรกูล

ชูเจริญขุนเข่ายังยอม    รองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทุกราคา

เป้งปากน้ำ

เสือสมุทรแพ้เรือเอกมาขาดแต่...ชนะเรือเอกขาด

ส.วีรกูล

พี่เป้ง เรือเอกดูที่มันชกกับสึนามิ  ชกผิดฟอร์มครับ  หมัดศอกมันหายหมด  ตามที่พี่เป้งบอก ต่อสองปอนด์ ผมไม่รองครับ ต่อเก็บทุกราคาเลย 

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
ทางเสือสมุทร บอกจะชกเวต 129 เท่ากัน...แค่นี้ก้อเป็นตายเท่ากันแล้ว !!!

หากวันชกเสือสมุทรต่อ 2 ป.จริง เล่นสึนามิ ไปเถอะครับ ข่มเกือบมิด

แต่ระวังหน้าเสื่อดีๆ ส่วนตัวยังเชื่อว่าโกเกียรติใหญ่กว่าป๋าชุ้น คู่คี่สูสีเมื่อไหร่ถือฝั่งโก..ไว้ได้เปรียบ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
วันนั้นผมว่าเรือเอกมาไม่สู้นะครับ
ผลเลยออกอย่างที่เห็น หลายคนเลยมองว่าซึนามิเก่ง
แมตนี้ถ้าเสือสมุทร มาสู้จริง
แล้วท่านจะรู้ว่า ซึนามิไม่ได้เก่งอะไรเลย
เสือสมุทรน่าเล่นมากครับ

sky707

• มวยคู่เอก
เสือสมุทร ชอบครับชอบสีเสื้อ....สูสีมี. :dookdik_smile-circle_58[1]:.เฮ

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
สึนามิไม่ใช่มวยเก่งซะหน่อย  :dookdik_smile-circle_51[1]:

sky707

• มวยคู่เอก
ช่วงนี้  มวยโกเกียรติ มาสู้ทุกตัวครับ สู้ได้ไม่ได้อีกเรื่อง
 ส่วนตัว มองว่า เสือสมุทร วงนอกได้เปรียบ วางแข้งแต่ละดอก หนักๆทั้งน้น ยิ่งพอมาได้น้ำโก รู้สึกว่า
อะไรๆก็ดีขึ้นผืดหูผิดตา พบ กับมวยเข่ามวยสร้าง สึนามี โชว์ไว้สวย ชนะเรือเอก ที่วิกหมอชิต เข่าในเหนียวแน่น เด่งตีสวยงาม คู่นี้มีดีคนละอย่าง ถ้า เสือสมุทร เล่นวงนอก ถีบวางแข้งซ้าย
ไม่ให้ สึนามิ เข้าวงใน มีสิทธิ์ ชนะ แต่ถ้าทะลึงไปแลกเข่า สึนามิ มันแทง
ตายๆแน่ๆ
อยู่ที่การวางแผนทีม โกเกียรติจะเอายังไง ถ้าเล่นวงนอกชนะเล่นวงในแพ้
สรุปอยู่ที่การวางแผนของทีมโกเกียรติอยากแพ้หรือยากชนะ
:Onion-s-163[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.........ซึนามิ  ก็ไม่ใช่มวยก่งอะไรครับ  ต่อบแถวภูธร ก็งั้นๆ ไม่ใช่มวยเข่าดุโหดอะไร  ต่อยกับเรือเอก  ดูเหมือนเก่ง  เพราะเรือเอกไม่สู้เลย  โดนกอดไม่ดิ้น ไม่มีศอก  มีแข้งนำ ซินามิขย่มตี  เหมือนเก่งมาก  ภาพที่เห็นมันไม่ใช่  แต่ถ้าไม่มีการต่อน้ำหนักผมชอบ  เสือสมุทร ตัวเดียว  ยาวๆๆ  แต่ถ้าต่อยในเมืององค์ประกอบหลายอย่างซึนามิอาจจะได้เปรียบ  แต่ว่าด้วยอาวุธมวยไม่ได้เปรียบเลยครับ

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
คู่นี้ให้ดูน้ำหนักกันวันชกครับ 129 เท่ากัน หรือเสือสมุทรต่อให้ 129/131
เวตเท่ากันขึ้นมาได้-เสียแน่ แต่หากต่อ 2ป.มีผลแน่
สภาพร่างกายเสือสมุทรไม่ได้เหนือกว่าตรงข้ามเลย แต่กระดูกการผ่านมวยเก๋าเกมกว่าพอสมควร...

ริมหนองแก

ถ้าต่อ นน ก็จะเล่นเบาๆ :Onion-s-163[1]:

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

หนุ่มแก่นขอน

มวยคู่นี้แค่ชื่อก็ข่มกันแล้วครับ  ครั้งก่อน เรือเอก(แสดงว่าลำใหญ่มาก)เจอสึนามิมาเป็นไงหละ ลำใหญ่แค่ไหนก็คว่ำไม่เป็นท่าขาดลอย

ครั้งนี้ไม่มีเรือ มีแต่ผีเสื้อสมุทร ก็จะแพ้อีก พระอภัยมณีเป่าปี่เกิดคลื่นยักษ์มา(สึนามิ)เสือสมุทรก็คงไม่รอด

ถ้ามาสู้กันจริงๆ ไม่มีประตูจะสู้สึนามิ(มวยขอนแก่นได้หรอกครับ) นอกก็ช้ากว่า ในก็เบากว่า แถมแสลงหมัดอีก ที่สำคัญมาต่อน้ำหนักอีก แถวบ้านเรียกมาแบบนี้เอาชีวิตมาทิ้ง   

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

สงสัย..มาม่า..แถวขอนแก่น..จะขายดี...

หนุ่มแก่นขอน

คู่นี้ผมไม่ฝังครับท่านหงอคง มีโอกาสบังทุนกินสองข้างดีกว่ามวยูค่นี้ออกใครก็ได้  คนนึงซ้อมเกียรติเพชรอีกคนซ้อมเกียรติเจริญชัย กลัวจะมาแบบสิทธิศักดิ์กับปานเพชร สองค่ายนี้เขามีอะไรแอบๆตลอด ถ้าไม่บังทุนได้กินมาๆแน่ๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal