เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ 7 สี  (อ่าน 1882 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
เมื่อวานคู่วีระพลเล็กฯ คงกระโดดหนีทันนะครับ(ศรีวังโดดตั้งแต่หมดยกแรก)

อย่างที่บอกท่านจะพยายามหาข้อมูลที่มีประโยชน์มาฝาก ดูแล้วได้เปรียบ โอกาสชนะสูง กระแสร์น้อย ส่องแล้ว-คู่นี้มักหลาย(เสร็จแล้วสวมหมวกกันน๊อกดีๆ โดดตามหลังท่านหงอคงไป7สี ได้กินก๋วยเตี๋ยวฟรีแน่)
ก่อนอื่นศรีวังขอบอกว่าวิเคราะห์ตามข้อมูลที่มี ไม่ได้ ลับ ลวงพราง ล้วงลึกถึงก้นบาดาล เป็นเพียงแนวทางการต่อสู้เท่านั้น

ดาราจิ๋ว-ลูกเขานาใน- 2 ฟอร์มหลัง  30 มิย 56 ชนะคะแนน รุ่งกิจฯ 4 สค 56 ชนะคะแนน รับจ๊อบฯ (น่าจะหลังถ่ายทอด)
เป็นมวยประเภท-เตะต่อยซ้ายดี-เข่าในดี-ใจสู้-บู้ทรหด-ฉลาด-แข็งแรง-แข็งแกร่ง-เร็วกว่า-บู้ยันยก 6 ใจเกิน 100

รุ่งกิจ-ติ๊กสตูลฯ  2 ฟอร์มหลัง 30 มิย 56 แพ้คะแนน ดาราจิ๋วฯ  4 สค 56 ชนะคะแนน ซุปเปอร์แจ๊คฯ (น่าจะหลังถ่ายทอด)
เป็นมวยฝีมือพื้นๆ-เตะต่อยพอใช้ หลักเหลี่ยมน้อย-ไอคิวเป็นรอง ความเป็นมวยน้อย

มุมมอง มวยคู่นี้รูปร่างพอฟัดพอเหวี่ยงกัน ดาราจิ๋วฯ เตะต่อยดีขยันประกบในมีเข่าสู้-ได้ลูกแข็งแกร่ง-หลักเหลี่ยมดี-ฉลาด-เร็ว-บู้ทรหดกว่า รุ่งกิจฯมวยฝีมือพื้นๆ หลักเหลี่ยมน้อย ความเป็นมวยน้อยกว่า

สรุป-มวยคู่นี้สภาพการชก- ต้นๆเกมส์(ไก่ต้นน้ำ)การชกคงสูสี หลังจากยก3ไปแล้ว ดาราจิ๋วฯ คงเดินหน้าเตะซ้ายต่อยซ้าย ใช้ความเร็วความแข็งแกร่งประกบในปล้ำตีเข่าเข้าวินไปในที่สุด

ชอบ ดาราจิ๋วฯ ครับ-ท่านละมักไผ

วิเคราะห์ตามข้อมูลที่มีและที่เคยเห็นฟอร์มการชก(เฉพาะออกตู้)-ข้อมูลผิดไม่ครบท่านไฟหนาวช่วยแก้ไขเสริมให้ด้วย-ฝากเพื่อนสมาชิกนำไปเป็นข้อมูลประกอบการเล่นหน้าตู้นะครับ ถ้าไม่ชอบทำไร่ได้นะครับ

ขอแถมอีกคู่ ปกติจะโพสคู่นี้ แต่ฟอร์มหลังของประเสริฐศักดิ์ฯ มันนานแล้วกลัวเพี้ยนเลยโพสคู่ข้างบนแทน
ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค-ฟอร์มสุดท้าย14-4-56 ชนะคะแนน ตี๋เล็ก ป.ทศพล ตามข้อมูลท่านกอบช่วงหลังไปต่อยที่ รดน.ชกกลางคืน เป็นมวยเตะต่อยเข่าในดี เก๋ากว่า-ปลายๆมีแผ่ว
เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย-ฟอร์มสุดท้าย 4-8-56แพ้คะแนน บุญมากฯ  ชนิด 3 ยก เบียดไปเบียดมา แพ้ลูกเก๋าท้ายๆ เป็นมวยรูปร่างดี-เตะต่อยหนัก ประกบในมีคีบคอกระทุ้งเข่าสู้ ใจเกิน 100แข็งแรง-กระดูกเป็นรอง-แต่ได้สด ต่อยที่ 9 สีประจำ 3 ยกไปก่อนแน่ เห็นฟอร์มชกกับบุญมากแล้วแนะให้เพื่อนๆ สมาชิกรองครับไม่มีม้วนเดียวจบคงได้ออกตัวกิน 2 ฝั่งแน่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal