เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เอก 7สี อาทิตย์ 8 ก.ย.56 ยอดบัวงาม...จะถอนแค้นได้หรือไม่.......  (อ่าน 17145 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
คู่เอก 7สี อาทิตย์ 8 ก.ย.56 ยอดบัวงาม...จะถอนแค้นได้หรือไม่.......

คนสองเล

ขอโทษนะครับ เป็นภาพที่ชกกันครั้งที่แล้วครับ......
        ครั้งนี้..คงถอนแค้นคืนแน่ครับ.....

apisit

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
มวยคู่นี้น่าจะใช้หนี้  เมื่อตอนชกครั้งที่แล้ว :Onion-s-163[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
เปลี่ยนรูปให้ครับพี่ชา

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
มันจะหนีเข่าออกไหม

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
จะใช้หรือจะเพิ่มหนี้ให้เราน้อครับ รอติดตาม

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
ถ้าต่อยกันตามความจริง ไม่มีละครบันเทิง  ไฟท์นี้กรังปรีย์น้อยคงเข้าไม่ถึงตัวแน่  เตรียมหาปลาได้เลย(ออกทะเล)

พิคิด

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ของเคยกินยังไงก็กินเหมือนเดิมครับ  ครั้งที่แล้วกินมาเยอะครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
คู่เอกระวังละครนะครับ

คนสองเล

ขอบคุณครับน้องเขย...(ที่ช่วยเปลี่ยนรูปใหม่ให้ครับ)     ถูกใจมากน้องรุจ...คิดเหมือนผมเลยครับ..

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ผมคิดว่าถอนแค้นได้มั่นใจ75%ครับอีก25%เผื่อใจไว้เจ็บครับ

ขุนศึก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
กรังปรีย์ตีเข่าไม่เท่าไหร่เลยครั้งที่แล้ว แต่เป็นละคร ยิ่งยงถึงแพ้มา

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
ถ้าเป็นทีวีมายาจริง..
ดูเรตก็อ่านออกแล้วครับ..
:Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ย้ำแค้นครับ  :Onion-s-98[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ท่านหลังศาง_001 คะ ช่วยอธิบายเรืื่องเรตหน่อยคะ ที่บอกว่าดูเรตกูรู้คะ หนูจะใช้เป็นประโยชน์บ้างหนูไม่รู้เลยคะ หนูเล่นตัวที่หนูชอบและพี่ๆ ให้มาในบ้านนี้คะ ขอบคุณคะ รอคะ

เสือดำ 104

โทษคะ ท่านหลังศาล คะ

หนุ ปาระศักดิ์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
ละครม้วนเดีม มั้ง !!! hahaha+

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ม้วนที่แล้วเกือบไม่มา แต่ครั้งนี้น่าจะม้วนเดียวจบ ยิ่งยงอาจจะไม่ได้ร้องสักแอะ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
พี่ชาคับ วันนี้น่าจะเอาคืนได้นะคับ ครั้งก่อนพลาดไปนาเสียดาย ผมฝากเงินใว้หลายบาทถึงเวลาได้ถอนสักทีคับ ฮ่าๆๆๆ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ผมยังไม่เข็ดครับ ตัวนี้ ยังงัยก้อเชียร์เหมือนเดิมครับ" ยอดบัวงาม "

เสือดำ 104

หนูด้วย แพ้มาแล้วขอแก้แค้นอีกครั้ง ไม่หลาบ คะ

ดินสอดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
มวยคู่นี้ดินสอดำคิดว่าฝีไม้ลายมือไม่หนีกันเท่าไรเรื่องแรงทางยอดบัวงามมีมากกว่าแต่ไม่ชอบถนอมแรงปลายทำได้ทำ ส่วนกรังซปรีย์เป็นมวยถนอมแรงเอาไว้ยกสี่ห้าคู่นี้มองว่าชิงดำกันอีกเหมือนเดิมแต่จะให้น้ำหนักไปทางเจ้าบ้านเล็กน้อยต้องค่อยดูหลังชั่งน้ำหนักกันอีกที่จะดีกว่าฟันธงตอนนี้นะ อีกหนี่งมุมมอง

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
หนังมวลเดิมๆๆๆๆๆเอามาฉายให้ดูใหม่ๆๆๆๆมวยหนีเข่าไม่ออก

Kom

• ชอบกด Like + 543
ก้านคอ ครับพี่น้อง เขานัดกันมาให้ระวัง

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: เข้ายอดบัวงามไปก่อน ราคามารีบบังกิน 2 ข้างทันทีได้เท่าไหร่ก็เอาไม่ค้องเสียดาย :Onion-s-7[1]:

คนสองเล

มีหรือ....ที่จะมาแพ้อีกเป็นครั้งที่สอง....ที่นี่มวยไทยเจ็ดสี....เพื่อความบันเทิง..

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..คู่เอกนั่งดูครับ...........ไม่รู้จะยังงัยครับ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ช่อง 7 สีทีวีเพื่อละคร

คุงชายตั้ม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
คู่นี้เปลี่ยนเสิร์ฟครับ เผลอๆอาจถึงน็อก ตาม ยอดบัวงามเหมือนเดิมครับ ถ้าโชคพิชิตร คว้าแชมป์

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
ยก1-2-3เข้าก้านคอครับ
หมดยก3ขายทิ้งกลับลำ
ไปอยู่กับป๋า....

:dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

peakmai

• มวยคู่เอก

นี่แหละมวยไทย เขามีกัน 5 ยก มาเล่นกัน ยก 4 ยกเดียวก็รู้ตัวแพ้ชนะ ปัจจุบันยิ่งร้าย เล่น ยก5 ยกเดียวกิน 1234 ใครอยากตีๆไปกัน หนี ประครองตัวอย่างเดียว ออมแรงไว้ ยก 5ไม่ฟังเชียร์ ไม่สนใจเซียน ไม่สนใจราคา มีเท่าไร ใส่ให้หมด เดี๋ยวผ่านเอง หักล้มให้ได้ วิ่งชนเลย มันหมดแรงแล้ว  (แอบได้ยินหัวหน้าคณะนักมวยคุยกัน....)  งง มวยไทยหรือซูโม  หลังๆขุนเข่าถูกขี้ไคล มักจะได้รับการชูมือ

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
สายใหม่สนุกกว่าเดีม...มุมแดงชะด้วย!! :dookdik_smile-circle_58[1]:

peakmai

• มวยคู่เอก

นี่แหละมวยไทย เขามีกัน 5 ยก มาเล่นกัน ยก 4 ยกเดียวก็รู้ตัวแพ้ชนะ ปัจจุบันยิ่งร้าย เล่น ยก5 ยกเดียวกิน 1234 ใครอยากตีๆไปกัน หนี ประครองตัวอย่างเดียว ออมแรงไว้ ยก 5ไม่ฟังเชียร์ ไม่สนใจเซียน ไม่สนใจราคา มีเท่าไร ใส่ให้หมด เดี๋ยวผ่านเอง หักล้มให้ได้ วิ่งชนเลย มันหมดแรงแล้ว  (แอบได้ยินหัวหน้าคณะนักมวยคุยกัน....)  งง มวยไทยหรือซูโม  หลังๆขุนเข่าถูกขี้ไคล มักจะได้รับการชูมือ

กระต่าย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
เกาะติดก็คิดตัง :Onion-s-2[1]:คับ

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ยอดบัวงาม  วางยาวๆๆไปเลยไม่ต้องคิดมากได้เปรียบทุกประตู

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ตามครับ คนคอน ยก :dookdik_smile-circle_94[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ชอบใครก็ได้ครับที่อยู่มุมน้ำเงิน  เพราะช่วงหลังเปลี่ยนมุมมาน้ำเงินหลายอาทิตย์แล้ว

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
ครั้งที่แล้วรอง10-1กรังปรีย์น้อยต้นยก5....มาปลายยกได้ต่อกลับ20-1 มันมากครับ.....
คราวนี้เป็นต่อก็จะต่อครับถ้ารองยี่งดี....จัดหนักกว่าเดีม....กินเต็ม.... :dookdik_smile-circle_48[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: คู่นี้ท่าน อ.คนป่าต้องรู้ดีโดยเฉพาะกรังปรีย์น้อย ถ้าท่านคนสองเลเล่นเฟสกับท่าน อ.คนป่าน่าจะได้ข้อมูลดีๆมาบอกชาวเวปบางบอนนะครับ

คนสองเล

ครับท่านอำนาจ ตอนนี้ท่านคนป่า คงไม่เข้าบางบอนแล้วมั้งครับ เฟสอย่างเดียว ได้ข้อมูลดี จะมาบอกกล่าวกันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal