เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .... บางคนรวยทางเล่นการพนันขันต่อ เป็นเจ้าพ่อใหญ่คับบ้านคนย่านทั่วเมือง ....  (อ่าน 3943 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
พวกหมู่ซุมซาวเซื้อนายทุนขุนศึกใหญ่
 รวยกะรวยล้นฟ้าพันล้านกะบ่พอ
 มีแต่โกยมาไว้บ่เห็นใจคนต้อยต่ำ
 งานบ่ทำมีแต่สุขอยู่ล้นคนเฮานั้นมาต่างกัน แท้น้อ
 เว้าถึงคนรวยนั้นมีกันหลายประเภท
 แต่ละเหตุส่งให้เขาได้มั่งมี
 พวกหนึ่งรวยย้อนค้าของเถื่อนหนีภาษี
 พวกหนึ่งมีเงินทองย่อนว่าขายยาบ้า
 พวกหนึ่งทำการค้าขายของประเทศอื่น
 ไปซื่อมาหน่อยหน่อยขายล้นมากเหลือ
 บางคนรวยย่อนตัดไม้ทำลายประเทศชาติ
 เขตประกาศหวงห้ามบ่มีย่านย่ำเกรง
 เลี้ยงนักเลงเต็มบ้านกฏหมู่เหนือกฏหมาย
 บ้างทลายภูเขาเอามาเป็นสินค้า
 ชาวประชาเดือดฮ้อนบ่มีว่าสิสนใจ
 คนจัญไรครองเมืองฮ่วมกันโกงกินบ้าน
 บางพ่องรวยทางเล่นการพนันขันต่อ
 เป็นเจ้าพ่อใหญ่คับบ้านคนย่านทั่วเมือง
 บางพ่องรวยทางค้าหากำไรเกินขนาด
 ขูดรีดราษฎร์ใหญ่น้อยคนห้อยละเหี่ยใจ
 ผู้ลางคนรวยย่อนเป็นเจ้ามือหวยเถื่อน
 ขายกันเกลื่อทั่วบ้านบ่มีย่านผู้ใด๋

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ห้าสี่ต่อให้ลองสี่ล้าน(ที่วัดเส้าหลินเท่านั้น)

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

น้อม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 10
จะรองเท่าไหร่เด็กน้อยเดี๊ยวพ่อต่อให้โทรมา

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
เรื่องจริงครับ แต่อ่านแล้วปวดหัว  ยิ่งมวยที่จะชกวันนี้คู่ตี่ด้วย..บ่องตง..มึน มีอะไรดีๆเกี่ยวกับมวย เอามาแชร์กันดีกว่านะ...ครับ..ท่าน

อำแดง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ชอบครับ  โดนใจ ความจริงทุกวันเป็นเช่นนี้ครับ  โดยเฉพาะรวย เพราะเป็นเจ้ามือหวย-ตัดไม้ทำลายป่า-ขายของค้ากำไรเกินควร ว่างๆก้แต่งกลอนอีกนะครับ จะรอติดตาม...

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
.....ครับผม....เดี๋ยวจะแต่งให้ฟังเลื่อยๆครับ.....แต่งกลอนรอวันเสาร์-อาทิตย์กว่ามวยจะมา.....คลายเครียดครับ....แฝงไว้ด้วยคติเตือนใจครับ.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal