เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ14เซียนช่อง3-7เสาร์ที่14-อาทิตย์ที่15ก.ย.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 20303 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
 :Onion-s-97[1]:ถ้าพร้อมแล้วก้อลุยกันต่อได้เลยครับเพื่อนๆทุกท่าน :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ส่งการบ้านช่อง3ครับ1.เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง จะชนะ ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร
      เทวราช(ศิษย์เบญจ) มวยจังหวะฝีมือจัดจ้าน แข้งหนักแรง เตะต่อยคล่อง หลักเหลี่ยมดี
      ดาวเด่น  มวยจังหวะเตะต่อย มวยเข่าในแข็งแรง แต่กระดูกการผ่านมวยเป็นรอง

2.เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช จะชนะ เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ
      เด่นพนม มวยสูงยาวเข่าในเด้งตีดีเหลี่ยมเชิงเป็นรอง แต่แรงปลายดีกว่า อาศัยแรงบดแรงบี้ให้คู่ต่อสู้ยุบ 
      เจ้าสัวน้อย มวยจังหวะเตะต่อย เข่าดักแทง เก๋าเกมส์ หน้าเสื่อดีกว่า แต่ปลายๆโดนบี้โดนบดมักมีย่นมียุบให้เห็น

3.ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม จะชนะ แสนสะท้าน ส.สุรเดช
     ศักดิ์สงคราม มวยของ สามารถ พยัคฆ์อรุณ มวยจังหวะเตะต่อยหนัก จัดจ้านวางแข้งสวยเหลี่ยมดีรวดเร็วกว่า  ศอกคมหวังผลได้
     แสนสะท้าน มวยจังหวะเตะต่อยหนักรุปร่างสูงยาว เข่าปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรง แต่ เจอบี้หนักๆๆมักออกอาการ

4.เบิกบาน ลูกเมืองเพชร จะชนะ เดชชาติ ส.กิจรุ่งโรจน์  (ตระกูลก้อง)
    เบิกบาน มวยฟอร์มสดชนะมาตลอด เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อย เข่าในปล้ำตีเหนียวแน่น แข็งแกร่งแข็งแรง การเตรียมตัวดีกว่า
    เดชชาติ มวยจังหวะเตะต่อย เข่าในปล้าตีรุนแรง แต่ตัวเล็กกว่า โดนหมัดมักออกอาการให้เห็น เป็นมวยแทน
มวยเด็ด ***เบิกบาน ลูกเมืองเพชร (ศึกวันแดงเดือด) :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
จัดไปครับพี่สนทะเล.....

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
การบ้านช่อง3(ชอบก่อนชั่งหลังชั่ง11.30น.)
1.เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง
มวยของ"ประสาน แจ่มจำรัส" แดง บ้านโพธิ์ โดยฟิตซ้อมอยู่ค่ายศิษย์เบญจมะ อ.บ้านโพธิ์ ฉะเชิงเทรา เป็นมวยจังหวะฝีมือ เตะต่อยคล่อง เข่าปล้ำตีดี ฉลาดกว่า หลักเหลี่ยมเยอะกว่า
จะชนะ
ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร
เป็นมวยจังหวะเตะต่อย ต้นๆอันตรายฝีมือใช้ได้ ประมาทไม่ได้กำปั้นไม่มีรูล่าสุดน๊อคเพชรเอก ลูกบ.กมาแต่วันนี้ปลายน่าจะแผ่วเพราะลดเยอะ พิกัด 128 ป.

2.เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช ***เด็ด***
มวยโคราชฟิตซ้อมที่ค่าย ร.ร.กีฬาโคราช อ.เมือง โคราช มี ผอ.ประสิทธิ์ เทพสูงเนิน เป็นหัวหน้าคณะแต่เลื่อนชกมาเนื่องจากติดการแข่งขันกีฬา เป็นมวยรูปร่างสูงยาว การันตีเข็มขัดช่อง3ไปแล้ว2เส้น มวยเด็กแต่ไอคิวดีมากไม่ปะทะ หลักเหลี่ยมเป็นรอง แต่อาศัยความใหญ่เบียด
จะชนะ
เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ
มวยบุรีรัมย์ฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรสุภาพรรณ อ.เมือง เพชรบุรี เสี่ยบู๊ื เมืองเพชร เป็นหัวหน้าคณะ เป็นมวยในทีมงานคนจัดหน้าเสื่อไม่ต้องพูดถึง เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าดักแทง หลักเหลี่ยมการผ่านมวยดีกว่า แต่ระยะยาวๆเบียดแล้วเป็นรอง พิกัด 131 ป.

3.ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม
มวยอุบลราชธานีฟิตซ้อมที่ค่ายภพธีรธรรม ย่านสายไหม มีสามารถ พยัคฆ์อรุณ เป็นหัวหน้าค่าย เป็นมวยจังหวะเตะต่อยหนัก มีศอกและหมัดที่อันตราย มีลูกเจาะยางที่สามารถเช็คบิลได้ มีโอกาสไม่ครบยกสูง138ป.
จะชนะ
แสนสะท้าน ส.สุรเดช
มวยเข่าพันธ์ดู ฟิตซ้อมที่ค่าย ส.สุรเดช อ.แกลง ระยอง "ครูอ๊อด สุรเดช" ประสิทธิชัย วงศ์ไตรรัตน์ เป็นมวยสูงยาวได้เปรียบรูปร่าง จังหวะเตะต่อยหนัก เข่าปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรง ปลายแรงไม่พอ กลัวเจอเจาะยางแล้วถอดใจ พิกัด 139 ป.

4.เบิกบาน ลูกเมืองเพชร
มวยจากปากช่อง โคราช (เจ้าบาน) ฟอร์มสดมาก ตัวดำสูงยาวเข่าในดี แข็งแรงมาก มาจากศึกวันทรงชัยชกสไตล์ตลาดแขก
จะชนะ
เดชชาติ(ตระกูลก้อง) ส.กิจรุ่งโรจน์
มวยจากสมุทรปราการฟิตซ้อมที่ค่าย ส.กิจรุ่งโรจน์ อ.บางพลี สมุทรปราการเป็นมวยจังหวะเตะต่อย เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น แต่วันนี้มาเสียเปรียบรูปร่าง หลังมาปลายๆชอบยุบประจำ พิกัด 116 ป.

หลังชั่งฟันธงอีกครั้ง

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
แดงเดือดครับเสาร์นี้ลุยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 

สนทะเล

ใจตรงกันทุกคู่เลยท่านเป้ง...... :Onion-s-97[1]:
สฝสัยจะได้ไปบ้านชาแมกันคราวนี้แหละ  :Onion-s-8[1]:
ว่าแต่ ท่านเป้งอย่าลืมระบุ "ตัวเด็ด"ด้วยครับเดียวผมลงตารางไม่ถูก..นะครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

เป้งปากน้ำ

เด่นพนม**เด็ด**ย้ำครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

พี่สนทะเล...ครับ...สวัสดี..ครับ

แล้ว..เด็กพนัส...เป็นไร..กับ..พี่...ครับ

..ใช้รูป..เหมือนกับ..พี่สนเลยครับ..

สนทะเล

//...ต้องขออภัยท่านเป้งด้วยครับ เมื่อเช้าดูผ่านโทรศัพท์หน้าจอมันเล็กมากเลยมองไม่เห็นครับ คงไม่ว่ากันนะครับ :Onion-s-97[1]:
อ้างถึง
พี่สนทะเล...ครับ...สวัสดี..ครับ

แล้ว..เด็กพนัส...เป็นไร..กับ..พี่...ครับ

..ใช้รูป..เหมือนกับ..พี่สนเลยครับ..
เป็นฝาแฝดกันครับ 555               
ไม่ใช่ครับเท่าที่ทราบ มาน้องเขาชอบ เช กูว่าราเหมือนกันกับพี่อะครับน้องหงอคง

เป้งปากน้ำ

การบ้านช่อง7(ชอบล่วงหน้า)

1.เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง
มวยจากหนองบัวลำภูฟิตซ้อมที่ค่ายป.พงษ์สว่างของจ่าตุ๊ ป.พงษ์สว่าง การผ่านมวยกระดูกมวยดีกว่า ได้เปรียบรูปร่างที่สูงยาวกว่า แต่เจอลูกหนักปลายๆมักแผ่ว
จะแพ้
จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย
มวยจากสตูล ฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเจริญชัย  มี โกเกียรติ สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์ เป็นหัวหน้าค่าย การันตีไว้ใครชนะรับ1แสน เป็นมวยจังหวะเตะต่อย ต้นมีหมัดอันตราย ปอดใหญ่ปลายแรง มีฮึดตลอด พิกัด 108 ป.

2.น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ
มวยจากสุราษฎร์ธานี มวยตัวดำฟิตซ้อมที่ค่ายจ่ายุทธกองสืบ อ.หาดใหญ่ สงขลา หน้าเสื่อแข็ง กระดูกการผ่านมวยดีกว่าจังหวะเตะต่อยได้รุนแรง เข่าในเหนียวแน่น แต่ประเภทคางกระจก ล่าสุดแพ้น๊อคมาเมื่อ31 ส.คที่ผ่านมา การฟิตซ้อมน่าจะเสียเปรียบ
จะแพ้
ชายน้อย วรวุฒิ
มวยจากเขตบางเขน กรุงเทพ ลูกชายของชาติชายน้อย ชาวไร่อ้อย น้องชายเพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย ฟิตซ้อมที่ค่ายชาวไร่อ้อย เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยคล่อง หมัดคม สายตาดี มีลูกถีบที่ใช้ได้ แต่เสียอย่างปอดเล็กไป ไม่แน่อาจมีนับ พิกัด 113 ป.

3.ใจสู้ ท.เทพสุทิน
มวยจากสุโขทัย ฟิตซ้อม ที่ค่าย ส.คำสิงห์ ของโม้อมตะ สมรักษ์ คำสิงห์ เป็นมวยรูปร่างสูงยาวจังหวะเตะต่อยคล่องว่องไว เคยเป็นแชมป์รุ่น 122 ป.ช่อง 7 หลังจากชนะเมืองสี่ พุ่มพันธ์ม่วง จากนั้นก็หายไปจากเมืองกรุง ไปสืบประวัติมาแล้วแพ้ติดต่อกันเกิน8ครั้ง(อาจได้เสื้อสมรักษ์ไปแทน)ปลายโดนบี้มีแผ่ว
จะแพ้
สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ (ส.แสนแก้ว)***เด็ด***
มวยจากสกลนคร ฟิตซ้อมที่ค่าย ธ.ไทธง เป็นมวยปอดใหญ่ปลายแรง ฟอร์มเริ่มสดขึ้นมา อีกครั้งประเภท6ยกยังไหว ไฟต์ล่าสุดต่อยกับเสมาเพชร แพ้มาที่เชียงรายแบบสูสี พิกัด 127 ป.

4.เสมาเพชร ส.เชาวลิต
มวยจากเชียงราย ซ้ายฟ้าผ่าฟิตซ้อมที่ค่าย ส.เชาวลิต เชียงราย มีเสี่ยแอ๊ว เชียงราย เป็นหัวหน้าคณะ อดีตดีกรีแชมป์ปูนเสือ มีลูกเตะซ้ายที่หนักหน่วง มีหมัดที่อันตราย ปลายน่าจะมีฮึดกว่า
จะชนะ
นวพล ศิษย์ผู้พันตู่
มวยจากกาฬสินธ์ของ"ผู้พันตู่"น.อ.สันติชัย วงศ์สุวรรณ หรือค่ายเดิม พ.เพื่อนร่วมสร้าง  เป็นมวยจังหวะเตะต่อยที่รุนแรง เข่าปล้ำตีดี มีศอก ที่อันตราย แต่เสียดสีปลายๆเป็นรอง พิกัด 128 ป.

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ช่อง 3
1.เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง    (หลักเหลี่ยมเยอะกว่า)
2.***เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช ***   (เคยทุบขาดท่อนมาล่าสุด)
3.แสนสะท้าน ส.สุรเดช     (ได้เปรียบรูปร่าง ปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรง)
4.เบิกบาน ลูกเมืองเพชร     (สูงยาวเข่าในดี แข็งแรงมาก)

ช่อง 7
1.จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย   (หนักแรงทุกลูก ปอดใหญ่ปลายแรง)
2.***ชายน้อย วรวุฒิ ***  (รูปร่างได้เปรีบย  หมัดหนักซ้ายนับ ขวาน็อค เตะหนักหน่วงรุนแรง)
3.ใจสู้ ท.เทพสุทิน  (อดีตแชมป์รุ่น 122 ป.ช่อง 7  หวังมาแจ้งเกิด)
4.นวพล ศิษย์ผู้พันตู่  (ประเภทจิตใจเกินร้อยปลาย ๆแข็งแกร่งกว่า)

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   ส่งการบ้าน ช่อง 3  ครับ
1. เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง   
2. เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช
3. ศักดิ์สงคราม ภพธีระธรรม
4. เบิกบาน ลูกเมืองเพชร   

ขอให้โชคดีครับ......(ช่อง 7  ส่งวันเสาร์ครับ)

เป้งปากน้ำ

เด่นพนม แจ้งถอนแล้วรอคนเสียบหรืออาจเปลี่ยนคู่ใหม่เลย มวยไม่พร้อมแต่ขึ้นป้ายรอ งงจริงๆมวยช่อง3

คนสองเล

แสงทองน้อย ธนสุรนคร    มาแทนครับ

คนสองเล

ส่งการบ้าน ช่อง 3  ครับ    (มวยคู่ 2 เปลี่ยน ส่งใหม่ครับ)
2. เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ *
3. ศักดิ์สงคราม ภพธีระธรรม
4. เบิกบาน ลูกเมืองเพชร    ***

ขอให้โชคดีครับ......(ช่อง 7  ส่งวันเสาร์ครับ)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
    ช่อง 3
1 ดาวเด่น
2 เจ้าสัว    (เด็ด)

3 ศักคิ์สงคราม
4 เบิกบาน

สนทะเล

ตกลงเด่นพนมถอนใหมใครรู้บ้างครับ

เป้งปากน้ำ

ท่านสนทะเลเปลี่ยนโลโก้ใหม่หรา

สนทะเล

ส่งการบ้านช่อง3ใหม่ครับ คู่สองเด่นพนมถอนไปแล้ว ขอเปลี่ยนคู่สองเป็น เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณแทนครับ ตัวอื่นเหมือนเดิมครับ
เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง
เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ   
ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม
เบิกบาน ลูกเมืองเพชร
มวยเด็ด ***เบิกบาน ลูกเมืองเพชร

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
การบ้านช่องสามครับ

เทวราช

เจ้าสัวน้อย     เด็ดครับ

ศักดิ์สงคราม

เบิกบาน

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
การบ้านช่องเจ็ดครับ

จ้านอินทรีย์

ชายน้อย  เด็ดครับ

สิบแสน

นวพล

คนสองเล

ส่งการบ้าน ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง 3   (ครั้งที่ 3 )
วันเสาร์ที่ 14 กันยายน 2556

2. เบิกบาน ลูกเมืองเพชร ***

3. ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม

4. โบนันซ่า ส.กิจรุ่งโรจน์ (คงแก้มือได้)

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
พี่สนทะเลครับ ขอเด็ดๆช่อง7 2คู่ครับ จาเอาไปให้พ่อตาครับ :Onion-s-113[1]:

New เสกัก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน

ช่อง 3
เทวราช
เบิกบาน      ทีเด็ด
เดชฤทธิ์

ช่อง 7
เฉียบขาด    ทีเด็ด
ชายน้อย
สิบแสน
เสมาเพชร

สนทะเล

ช่อง3ปรับเปลี่ยนล่าสุดตามนี้ครับ
คู่ที่1 เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง (ศิษย์เบญจม)  ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร (ชายสุโขทัย,โชคติชิคเคียวริตี้)  128
คู่ที่2 เบิกบาน ลูกเมืองเพชร VS เดชชาติ ส.กิจรุ่งโรจน์ (ตระกูลก้อง) มวยแทน  112
คู่ที่3 ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม (ส.อู่ตะเภายิม) VS แสนสะท้าน ส.สุรเดช 138
คู่ที่4 เดชฤทธิ์ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว (เด่นจันทร์ ศิษย์เบญจม) VS โบนันซ่า ส.กิจรุ่งโรจน์118 (มวยแก้มือ โบนันซ่าเคยแพ้คะแนนมา)

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
ช่อง 333333
เทวราช
เบิกบาน------เด็ดๆๆ
เดชฤทธิ์
------------------

ช่อง 777777
จ้าวอินทรีย์ 
ชายน้อย
สิบแสน-------เด็ดๆๆๆ
นวพล

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
เด่นพนม  เป็นโรคร้ายรึไงถอนมา  สามรอบแล้ว

เป้งปากน้ำ

ช่อง 3 (เพิ่มเติม)
เทวราช
เบิกบาน****เด็ด***ข้อแข็งมากเจ้าดำ(บาน)
เดชฤทธิ์

สนทะเล

ส่งการบ้านช่อง3 ใหม่ครับ มวยเปลี่ยนล่าสุด
เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง มวยจังหวะฝีมือจัดจ้าน แข้งหนักแรง เตะต่อยคล่อง หลักเหลี่ยมดี กระดูกดีกว่า
เบิกบาน ลูกเมืองเพชร มวยฟอร์มสดชนะมาตลอด เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อย เข่าในปล้ำตีเหนียวแน่น แข็งแกร่งแข็งแรง การเตรียมตัวดีกว่า ที่สำคัญคือมวยสร้าง
ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม มวยจังหวะเตะต่อยหนัก จัดจ้านวางแข้งสวยเหลี่ยมดีรวดเร็วกว่า  ศอกคมหวังผลได้ คู่ชกเจอหนักมีย่นมียุบ
เดชฤทธิ์ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว เฉือนปลายอีกครั้ง

มวยเด็ด
***เบิกบาน ลูกเมืองเพชร
เสาร์นี้ ชอบแดงยกมุมครับ  :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]:

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 3 สี

คู่ที่ 1 เทวราช  ปุ๋ยตราหนูแดง
คู่ที่ 2 เบิกบาน  ลูกเมืองเพชร
คู่ที่ 3 ศักดิ์สงคราม  ภพธีรธรรม ***
คู่ที่ 4 เดชฤทธิ์  ส.จ.ต้อยแปดริ้ว

การบ้านช่อง 7 สี

คู่ที่ 1 จ้าวอินทรีย์  เกียรติเจริญชัย
คู่ที่ 2 ชายน้อย  วรวุฒิ
คู่ที่ 3 สิบแสน ส.แสนแก้ว  ***
คู่ที่ 4 เสมาเพชร ช.เชาวลิต

โชคดีมีเงินกันทุกคนครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง 3
1. ดาวเด่น
2. เบิกบาน (เด็ด)
3. ศักดิ์สงคราม
4. เดชฤทธิ์

สนทะเล

"น้องเอ่ย" ไม่สะดวกเข้าเวป ฝากผ่านทางโทสับมาครับ

2.***เบิกบาน *** เด็ด
4.เดชฤทธิ์ 

Kom

คู่ที่เปลียน
โบนันซ่า ครับผม

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ช่อง3 ตามนี้ครับ

1 ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร

2 เบิกบาน ลูกเมืองเพชร

3 ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม

4 โบนันซ่า ส.กิจรุ่งโรจน์

ช่อง3   เบิกบาน ลูกเมืองเพชร    สองขีดคับ

สนทะเล

น้องหนึ่งกับท่านคม ระบุตัวเด็ดมาด้วยครับผม
ส่วนท่านยศ ใครติดต่อได้บ้างครับ มวยเปลี่ยนแล้วครับ รบกวนแก้ไขคู่ เจ้าสัวใหม่ด้วยครับ

สนทะเล

น้อง ส.วีรกูบ หายไปใหนครับ ไม่เห็นเลย กลับมาจากร้าน เพ้อ ยังครับ555

สนทะเล

ส่งการบ้านช่อง7 ต่อได้เลยครับผม

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
ช่อง77777

จ้าวอินทรีย์
ชายน้อย....เด็ดๆๆ
สิบแสน
นวพล

Kom

ช่อง 7
1  จ้าวอินทรีย์  (เด็ด)
2  ชายน้อย
3   สิบแสน
4   นวพล
    โชคดีทุกท่านครับ

สนทะเล

พี่แดง กับน้องหนึ่ง รายงานตัวด่วนครับ คุณครูตามส่งการบ้านด่วนๆๆครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ฃ่อง 7
1.จ้าวอินทรีย์
2.ชายน้อย  (เด็ด)
3.สิบแสน
4.เสมาเพชร

ส่งการบ้านคับผม

1. เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง     

2.ชายน้อย วรวุฒิ   เด็ดๆๆ สองขีด

3.ใจสู้   ส.คำสิงห์

4.นวพล ศิษย์ผู้พันตู่

สนทะเล

ช่อง7ครับ
1.จ้าวอินทรีย์
2.น้องโดม ไม่มีใครเอาเลยแต่ผมชอบครับ :Onion-s-113[1]:
3.สิบแสน***เด็ดครับ
4.เสมาเพชร

Actmaster

• บุคคลทั่วไป
ต้อง ระวังนอ้งโดนเป็นอันมากครับ ขอบอก  :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal