เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง เจ้าลิงเกเร....7 สีเด็ด..ๆ..2..ตัว. 15/9/56...เชื่อมั่นครับ..  (อ่าน 76936 ครั้ง)

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
อีกหนึ่งในของฝาก..ให้น้องหงอคง และแฟนคลับ..กับความชอบที่ตรงกัน  ชอบไหม ชอบไหม..ต้องการไปด้วยกรุณาช่วยกด LIKE...ให้หงอคงและไฟหนาว..เรา 2 คน ขอ..คารวะครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

7 สี...เด็ด..ๆ..เล่นๆ...ไป..

@@@  ชายน้อย  วรวุฒิ ....114..คือน้ำหนักที่ชายน้อย..น้นชกเก่งที่สุด..ครับ..

.......น้องโดม...คุมน้ำหนักมาเยอะ..ลดไม่ลง..ขอ.....@@@@

&&&อย่าหลงกระแส...ครับ..เล่นไป....ชายน้อย...เก็บทุกราคา.....

หงอคง

คู่เปิดหัว......ใส่..หนัก..ๆ...ครับ..

@@@ เจ้าอืนทรีย์.....ชนะ...ครับ@@#

** เก็บทุกราคา....เฉียบขาด..หายใจไม่ทันหรอกครับ..**

***  มีนับ  มีน็อค..ครับ...จ้าวอืนทรีย์...เล่นไป...ครับ..&*

%%%  จากใจ...หงอคง  เจ้าลิงเกเร..%%%

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เราไปด้วยกันนะน้อง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
นำ้หนักมีปัญหาเปล่าครับท่านไซอิ๋ว
 :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

หงอคง

จ้าวอินทร์.....สบาย.ๆ...ครับ..อย่ากังวล...ท่านโซดาไฟ..

....เล่นเลยว่า...ไม่ครบ...5..ยก...

จ้าวอินทรี...หนัก..ๆ..ครับ...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
น้องโดมขอ นน แล้วได้ป่ะ ท่านหงอคง เพราะกลัวจะเป็นกรณีเดียวกับ ปตท งัย กรุณาตอบด้วยครับ

ยาจกซู

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ตามด้วยครับ ใส่หนัก ใส่เต็ม  ไม่ลังเลละ
จ้าวอินทรีย์
ชายน้อย
วันนี้นักมวยไม่หมด เราก็หมดล่ะคับ

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-14[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17

หงอคง

ช่อง 3  กับ  ช่อง 7  ต่างกันครับ...ท่านคนธรรม...

114  น้ำหนัก....ชายน้อย..เก่งมาก...ครับ...

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับท่านอ.หงอคง

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ขอบคุณครับท่าน รวยๆครับ

หงอคง

สิบแสน....เล่นไป....ครับ...ใจสู้..มวยหมดสภาพ

เสมาเพชร....เก็บ..ทุกราคา.....ขาด..ท้าย...ๆ..

หงอคง

2  ตัวเน้น..ๆ....

@@@  ชายน้อย.....เก็บทุกราคา.....น่ะครับ..@@@

@@@@ จ้าวอินทรี.....ชนะ..สบาย..ๆ..@@@

@@@  เล่นเอาตังค์  อย่าเล่นเอามันว์ @@@

*** จากใจ..หงอคง....ครับ..**/

โซดาไฟ

วันนี้จ้าวอินทรีย์ขอทำสวนนะครับ
อย่าว่ากันเด้อ...

หงอคง

@@@  ชายน้อย.....เก็บทุกราคา.....น่ะครับ..@@@

@@@@ จ้าวอินทรี.....ชนะ..สบาย..ๆ..@@@

@@@  เล่นเอาตังค์  อย่าเล่นเอามันว์ @@@

ยังเหมือนเดิม..ครับ..พี่ไฟหนาว...

หงอคง

สิบแสน...เล่นไปครับ...ไม่แพ้....

มีโห่...ค่ำ..ครับ......ขาดครับ.......

อย่า...หลงกระแส......

หงอคง

พี่ไฟหนาว..จองห้อง..บ้านซาแม...เลย..ครับ..

leonard

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สวนสิบแสน อิ่มเลยครับผม :dookdik_smile-circle_56[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุุดยอดเหมือนเดิม

สืบจากสาย

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณพี่ หงอคง ครับ เสียสิบแสนตัวเดียวเองครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เปี๊ยกวัดป่า

• มวยใหม่
  • **
@@ยังเยี่ยมเหมือนเดิมเลยนะคับท่านหงอคง
สำหรับ 2 ตัวทีเด็ด@@

โซดาไฟ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

ขอบคุณ...ครับ..พี่เอ๋ย กันตรัง

และ..ทุกๆ..ท่าน....วันนี้บวกครับ..

อาทิตย์...หน้าว่า..กัน..ใหม่...

S ห้องแซง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:คือเก่า อ้ายเฮา :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

บ้าน..น้องsห้องแซง   บ่...

ดอกคูณ..คือ..งามแท้.....

S ห้องแซง

เทศบาล ห้องแซงครับ อ เลิง ยโสธรครับ

S ห้องแซง

ครับ บ้านผมเองครับ ผ่านมา แวะได้นะครับ

ผู้น้อย

• ชอบกด Like + 4
สมัครมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]:

ยินดี..ต้อนรับ..เข้าสู่บ้านบางบอน..ครับ..ท่านผู้น้อย

บ้านนี้อบอุ่น..มากครับ...ท่าน..

...หงอคง..ขอคำชี้แนะ..จากท่านผู้น้อย..ด้วยครับ..

S ห้องแซง

หงอคง

กราบแทบ..เท้า..ท่านยา...มาก..ๆ..ครับ

ที่ให้เกียรติ....ชื่นชม....ผมเล่นแค่...10-20..ครับ..

...ผมแค่คนธรรมดา...ค่าแรงวันละ 300..ครับ

..ผมไม่มีเงินไปเล่น..เป็นล้าน..หรอกครับ...

...ขอให้ท่านยา..มีความสุข..กับการอ่านข้อมูลมวย..น่ะครับ

...ในโลกนี้...มีการทำใจให้เป็นสุข...กับ..เป็นทุกข์...น่ะท่านยา..

....... ทำใจ..ให้สุข...เถอะครับ....ปล่อยวาง...

....หงอคง..จะทำหน้าที่ตรงนี้..ให้ดีที่สุด..ครับ..

ตือโป้ยก่าย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอคารวะ ครับท่านพี่ น้องตามพี่มาตลอดครับ ทีเด็ดแจ่มมาก มีตังกินหนม ไป หลายอาทิตย์เลยคับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สุดยอดครับท่านหงอคง

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
เยียมจิงจิงท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
เยี่ยมครับ ท่านหงอคง ผมน้องใหม่ครับเพิ่งหัดเล่นมวยมีอะไรดีๆพี่ๆก้อแนะนำกันบ้างนะ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ขอบคุณพี่หงอคงครับสำหรับอาทิตย์นี้ อาทิตย์นี้ลบนิดหน่อยครับ(โดนเสมา กินตับหมดเลย) แต่ก็ได้รองราคา 3-1 ไปตอนใกล้หมดยก เลยไม่บัง กะว่ารวยเลย (แหม่ เสียดายจิงๆเบย) อาทิตย์หน้าเอาใหม่ครับ ท้ายนี้ขอบคุณ พี่หงอคง และพี่ทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ผู้น้อย

ผมต่างหากละครับที่ต้องขอคำชี้เเนะจากท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_83[1]:

jongkol

• มวยคู่เอก
ท่านหงอคงขอคาระวะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

อาทิตย์...ที่จะถึง...มี 2 ตัวเด็ด..ๆ..

..เหมือนเดิม..ครับ......

ฝากถึง..พี่ไฟหนาว...ตู้เซฟ...ล้นแล้ว..

ซื้อตู้เซฟ..ใหม่ได้แล้ว..ครับ...

ได้ข่าว..เมื่อวานบวก...จ้าวอินทรี...หลายกำ.....

....ไปฉลองที่ไหน...ชวนน้องหงอคง..ด้วยน่ะครับ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สุดยอดครับผม น้องหงอคง//จะตรงกันหรือปล่าวหนอ น้องหงอคง คู่รอง+คู่เอก ใช่มั้ยคร้าบ//
//พี่แดงแก ถอยตู้เซฟใหม่แล้วครับ เมื่อวานหลังมวยจบพีโทรไปหาแก......ยังบอกพี่แกเลยไมมีที่เก็บเอามาฝากน้องก้อด้าย คิดค่าฝากไม่แพงครับ กันเอง อิอิ

หงอคง

สวัสดี..พี่สนทะเล.....

แล้วพี่สนทะเล...ไปฉลองไหน..มาครับ..

..เดึ๋ยวต้องรอดู...อีกวันสองวัน..ครับ.

..ว่าจะเด็ดตัวไหน....คู่2..ก้อน่า...สนน่ะครับ...

.....พี่สนทะเล.ดูแล..สุขภาพ..ดี..ๆ..น่ะครับ..

น้องหงอคง..ขอให้พี่สนทะเล..แข็ง..ใหญ่..ยาว..ครับ...

เด็กริมเล

• มวยใหม่
  • **
สวัสดีครับ พีหงอคง :Onion-s-113[1]: ผมน้องไหม่เข้ามาครั่งแรกขอคำแนะนำพีๆๆด้วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal