เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 2 แชมป์ปูนเสือส่อเดือด..ใครจะเชือดใครไว้ลาย 7 สี !!  (อ่าน 40150 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
แค่ตัวเดียวพี่ก็เมาแล้ว..น้องเขยหล่า..คอเหล้าชอบนะเขาบอกบำรุงร่างกายดีชงัด   พี่ยังไม่ได้ฟันธงว่าจะฟัดเสือ 11  หรือเสือ 13........เอ้าใครก็ได้ เข้ามาบอกแนวฟันธงหน่อยเด๊อ..

กระต่าย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ผมไปด้วยคับ ท่านหงอคง

รองทุกราคา

ชอบก้องเกียรติ เสือตัวที่ 11

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ผมชอบตัวที่ 13 ครับ  ชนะนัดนี้เอาเสื้อสามารถไปเลย  เฮียแกกะปั้นให้ติดลมบนไปเลย   มีนอกมีในไม่รู้นะครับ....

ไฟหนาว

กว่าจะได้ครองแชมป์มวยรอบปูนเสือ ตัวที่ 13....

หนุ่มแก่นขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
 จะเกิดอะไรขึ้นถ้าก้องเกียรติเข้าวงในแล้วตีไม่ได้(สมมติว่าเจอลูกบังเหมือนหนึ่งพิชิต) ถ้าชกวงนอกจังหวะความเร็วของอาวุธรุ่งเพชรเร็วกว่า คมกว่า มีลูกถีบสะกัด  มีความเป็นไปได้ไหมที่ก้องเกียรติจะจับตีได้ไม่ถนัด      ถ้าเกมนี้เป็นการชิงจังหวะผมเล่นรุ่งเพชร  ถ้าเป็นการเล่นวงใน ใส่แต่เพลงเข่าล้วนๆ รุ่งเพชรอาจหนีไม่ออกได้     ถ้ารุ่นน้องวางแผนมาชกวงนอกแล้ววนไปเรื่อยๆ +ถีบสะกัดหนักๆมวยอย่างก้องเกียรติจะเข้ายังไง  ที่ผ่านมาตอนชกมวยรอบเซียนมวยส่วนใหญ่มองว่ารุ่งเพชรเป็นรองหมด ผลเป็นที่ประจักษ์แล้วว่ารุ่งเพชรชนะมาด้วยไอคิวและระเบียบวินัย 

ไฟหนาว

http://][/img]
     ขอบคุณ..หนุ่มแก่นขอน มั่กๆครับ  ที่กรุณาเข้ามาร่วมแสดงความคิดเห็นด้วย  ฟังดูมีเหตุผล..   เพื่อให้พี่น้องได้ชมสไตล์การชกของแชมป์ปูนเสือตัวที่  11...ก้องเกียรติ  ท.พราน 49..ผมอยากให้ทำใจนิ่งๆ  ดูอย่างละเอียด พิจารณาดูว่า เมื่อก้องเกียรติ ปะทะ รุ่งเพชร แล้ว เกมจะเป็นอย่างไร...อาจจะมีบางคนสงสัยว่า  ทำไมก้องเกียรติจึงคาดเข็มขัดแชมป์  2  เส้น  ขออนุญาตบอกกล่าวไว้เผื่อบางท่านไม่รู้     ก้องเกียรติ ได้เข็มขัดแชมป์มวยรอบปูนเสือตัวที่  11   และเข็มขัดอีกเส้นเพิ่งได้มา เมื่อวันที่  10 สิงหาคม 2556   โดยชกชนะ วีระชน  ท.เทพสุทิน  ที่ จ.เชียงราย  ครองแชมป์รุ่น ซูเปอร์แบนตั้มเวต สหพันธ์มวยไทยอาชีพโลก..การันตีได้ว่า เขี้ยวเล็บของแชมป์เสือตัวที่ 11..ยังคมกริบอยู่ ซึ่ง รุ่งเพชรจะประมาทไม่ได้เป็นอันขาด    เชิญดูคลิปครับ..คลิปแรก งานเชิดชูเกียรติที่จัดให้ก้องเกียรติตอนได้แชมป์มวยรอบปูนเสือ ตัว ที่ 11..จบแล้วดูคลิปการชกต่อเนื่องไปเลย  อย่าลืมนะ..หลังดูแล้ว กรุณาร่วมแจมความคิดเห็นด้วย

ก้องเกียรติ  vs  ฟ้าแดนเหนือ  ส.สมหมาย

ก้องเกียรติ  vs  เด่นหนองพลวง  ป.เชิดชัย

ก้องเกียรติ  vs  ดอกไม้เงิน  ป.พงษ์สว่าง
http://sports.bugaboo.tv/watch/27496/%E0%B8%A1%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A27%E0%B8%AA%E0%B8%B5_19_

ไฟหนาว

พี่น้องครับ  ไปเยี่ยมชมค่ายมวย  ท.พราน  49  กันซักหน่อยนะ...จะได้รู้ว่า..ที่แห่งนี้คือ ที่สร้างแชมป์ปูนเสือตัวที่ 11..ก้องเกียรติ  ท.พราน  49..

ไฟหนาว

แวะดูนักมวย ค่าย ท.พราน 49...เขาซ้อมกันอย่างไร...

ไฟหนาว

http://][/img]
   พี่น้องครับ...เรามาดูนาทีทองของ ..แชมป์ปูนเสือ ตัวที่ 13.. ในนัดชิง  ดูอีกทีว่า เขาสยบ สิงห์พรชัยได้อย่างไร  เชิญครับ

ไฟหนาว

ดูเสือตัวที่  13  ซ้อมมั่ง...เป็นงัยเพ่  อาทิตย์นี้น่าสนไหม...

ไฟหนาว

รุ่งเพชร  vs  ยอดกฤษดา....คลิกซ้ายดูได้เลยครับ...กับลีลาแบบนี้ ถามใจดูว่าชอบหรือเปล่า ?
http://thaiboxingclub.blogspot.com/2013/07/7-7-2556_7.html

ไฟหนาว

เสือตัวนี้พลังเยอะ..กินแล้วคึกคัก..เจริญอาหาร..ผมเลือกแล้วครับ คนนี้แหละ กับรหัสลับกับมือขวา..อาทิตย์นี้
I   LOVE   EVERYBODY....

ไฟหนาว

เสือ 13

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
จะไปเที่ยวเขาค้อครับ....

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
แค่ขนาด คู่ปล้ำลงนวมของ  รุ่งเพชร มาดุมากๆ
ชนะขาดท่อนเลยครับ "เพชรชินราช"
ผมคิดว่าขึ้นกับ สภาพร่างกายครับคู่นี้
รุ่งเพชร ร่างกายดีกว่าแน่ครับ

ไฟหนาว

ไฟหนาว

ผมชอบและเชียร์..คนนี้ครับ !   คุณล่ะลุ้นใคร บอกมา...

ไฟหนาว

วันนี้..กับเกมระทึกใจ..ใครเจ๋ง..ท่านเล็งหรือยัง ?

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้่า  พิกัด  119  ปอนด์   รุ่งเพชร มาพอดีเป๊ะ     สำหรับก้องเกียรติ ชั่งได้  119.2  ลด .2 ปอนด์..มาเปรี๊ยะทั้งคู่ครับ..คู่นี้มีหวังลุยกันมันหยด ซดกันไม่เลี้ยง..คนที่เสี่ยงก็พวกเรานี่แหละครับ.. สำหรับผม ชอบเข่าของเสือ 11 ตัว..เอ๊ย..เสือตัวที่ 11...ก้องเกียรติ เบียดติดๆบดบี้ตีเข่าได้ ท้ายเกมได้รับการชูมือครับ... ไม่ต้องคิดมาก ทำใจสบายๆ...ท่านรักใครเชียร์ไปเลยเด๊อ...เป๋าใครเป๋ามัน..ดูกันดีๆ.... 

โซดาไฟ

วันนี้ต้องแยกทาง
กันแล้วครับพี่ใหญ่
ทั้งคู่รองและคู่เอก
ตอนเย็นเจอกันครับ....

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

บ่เป็นหยัง..น้องโซดาไฟ  มักไผใส่เลยเด๊อ...พี่มักอะไรๆสิมันเก่าๆอ่ะ..ในตัวพี่มีแต่ของใช้มือ 2 ทั้งนั้น..เชียร์มวยก็ต้องประเภทเก๋าส์..มันเข้ากับกึ๋นดี....

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
  ขอตามด้วยครับ...ท่านไฟหนาว...เสือตัวที่..11..ขอบพระคุณจากใจ..ครับท่าน.. :dookdik_smile-circle_83[1]:   :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

และเขาก็พิสูจน์ให้พี่น้องเราเห็นว่า..เขี้ยว เล็บ เสือ 11  รายนี้ยังคมกริบ  ใครหยิบสดบ้างครับ.. ขอบคุณทุกเสียงที่กรุณากด LIKE  ให้ผม...ดีใจครับที่มีพี่น้องคลิกเข้ามาดูนับหมื่นครั้ง..อยากรู้ข้อมูลมวยติดตามได้ครับ ยินดีรับใช้เสมอ...จากใจ..ไฟหนาว

โซดาไฟ

:Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
สวัสดี....ครับ..พี่ไฟหนาว...

ไปอาบน้ำ..ไหมครับ..น้องหงอคง..จะเลี้ยงเอง..ครับ

วันนี้..ผลประกอบการ..ดีไหม..ครับ...

.....เคารพรัก..ครับ..พี่ชาย.......

.......หงอคง...

ไฟหนาว

ดีใจนะที่น้องหงอคงแวะมาเยี่ยมเยียน   ผลประกอบการ..คุ้มค่าที่ทุ่มเท..หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้ง.ว่าแต่เราจะไปอาบน้ำที่ไหนกันดี....สำหรับน้องสุดยอดจริงๆ..เข้าเป้าโชะๆ แม่นยำเหมือนตาเห็น..ยังงัยก็รักษามาตรฐานไว้เป็นที่พึ่ง นำพาพี่น้องเราร่ำรวยตลอดไปนะน้อง  เพราะบ้านหลังที่เราอยู่...

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ดีใจ..ด้วยครับ..พี่ไฟหนาว...

หากจะแนะนำ..ที่อาบน้ำ..ล่ะก้อ...ต้องที่...

แกแล็คซี่บางแสน..ครับ..น้ำเย็นสบาย..5555

ฉลอง..ทั้งคืน..ครับ...

.....ขอบคุณ..ครับ..พี่ไฟหนาว..พี่ชายที่แสนดี...

...ที่คอยให้กำลังใจ...น้องหงอคง..เสมอ..มา..

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
  ขอบคุณ ทุกข้อมูลท่านไฟหนาวนะคับ  แน่นปึก   ข้อมูลของท่านมีส่วนมากเลยคับ ในการตัดสินใจ
 วันนี้ บวกเยอะ ที่สุด ตั่งแต่เข้าตู้มา  ก้องเกียรติ + สึนามิ  นายแน่มาก
  ข้อมูลต้องมาก่อนกระแสคับ
:dookdik_smile-circle_56[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่านหลี่หมิง  ที่ติดตามผลงานของจิตอาสาทุกคนในเว็บบางบอน..ที่นี่มีแต่ให้ครับ   ทุกข้อมูลคือสิ่งที่เป็นหัวใจก่อนไปลุยหน้าตู้..โดยเน้นจุดหมายสำคัญคือ..พี่น้องเราเชียร์มวย เล่นมวยแบบมีหลัก..  สำหรับพระเอกของเว็บนี้  ต้องยอมรับกับการฟันธงของน้องชายผมที่ชื่อ..หงอคง..สัปดาห์ล่าสุด..ทำลายสถิติคือ..มีผู้คลิกเข้าดูมากที่สุด เกือบ 3 หมื่นครั้ง....ดังยิ่งกว่า เจมส์จิ ซะอีก..  สำหรับท่านหลี่หมิง หากมีข้อมูลดีๆเกี่ยวมวยที่จะชกออกตู้ ก็อย่าลืมนำมาเผื่อแผ่สมาชิกนะครับ    จิตอาสาทำงานด้วยใจรัก ใจศรัทธา..แค่คำว่า..ขอบคุณ..ที่มอบให้ก็มีความสุขแล้ว   สำหรับกระทู้ของผม..หากท่านติดตามสม่ำเสมอ  จะรู้เรื่องนักมวยที่จะชกแบบละเอียด มีทั้งภาพ เสียง..บางทีก็ผ่อนคลายด้วย MV เพลง...ลึกๆแล้ว  ผมอยากให้ผู้ที่คลิกเข้ามาอ่าน ได้อาหารสมอง  อาหารตา และอาหารใจ..ไปพร้อมๆกัน  สังเกตดูดีๆว่า..กระทู้ของผมมีผู้กด LIKE ให้มากที่สุด..ก็ต้องขอบคุณน้ำใจพี่น้องทุกคนมอบให้ ..ติดตามผลงานจิดอาสาทั้งหลายต่อไป แล้วท่านก็จะรู้..บ้านหลังนี้อยู่แล้วรวย....   

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ขอบคุณนะครับ พี่ ไฟหนาว เยี่ยมครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
 :dookdik_smile-circle_48[1]:คับผม

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ไปฝากเงินเอาการ์ดไหมพี่แดง ตู้เชฟที่บ้านเต็มเลยเหรอครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal