เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หนักใจเหลือเกินอาทิตนี้ ? คู่ 3 ช่อง 7  (อ่าน 16167 ครั้ง)

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
สาเหุต รุ่งเพชรลูกถีบก็เหลือกิน ที่ชนะได้แชมป์ก็ไม่ใช่ว่าอาวุธไม่เท่าไหร่ แต่ลูกถีบนี้สิมันทำให้หงุดหงิดเหลือเกิน

ท่านคิดว่าใครดีกว่ากัน ไอคิวมวย / การเอาตัวรอด / ประสบการณ์ / วงใน วงนอก /
ก้องเกียรติจะมาแบบ ทีเดียวถึงตัวรึป่าว
____________________________รองเทิดท้า รุ่งเพชรก็รับคำท้า แต่ถ้าคนท้าแพ้ึคงอายหน้าดู

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
Re: หนักใจเหลือเกินอาทิตนี้ ? คู่ 3 ช่อง 7
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 21:45 »
- แชมป์ vs แชมป์
- สด vs เก๋า
- ฟอร์มดี vs ฟอร์มสดุด

//..ไม่แน่จริงไม่ท้าดวน, ฟอร์มดีไม่ต่อยให้เสยมวย. :dookdik_smile-circle_58[1]:

แมงปอไฟ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
Re: หนักใจเหลือเกินอาทิตนี้ ? คู่ 3 ช่อง 7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 22:00 »
เอาก้องเกียรติให้อยู่ต้องดูเทปวีระชนเป็นตัวอย่าง หนักตัองหนักจริงไม่ใช่ตามเสียงเฮ

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 22:36 »
หนัก ใจก็จริงคับ แต่ว่า ก้องเกียรติ เอาอยู่

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 06:48 »
ท่าน top คู่นี้ต้องหาตัวช่วย อตร [ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 07:26 »
กอ้งเกืรยติไมใช้มวยเดินช้านะครับ ต่อยไมโดนสวนคืนหนักๆแน่ :Onion-s-98[1]:

คุณจุ้ย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 08:38 »
คู่นี้มองยังไงก็กินกันยากคับ รุ่งเพชร สด เข้าถึงตัวยาก ที่สำคัญ ไม่แพ้มวนเข่าคับ ส่วนเจ้าก้องเกียรติ ชอบน้ำอด น้ำทน สวนหนักทุกลูก 6 ยก ไม่หมด ต้องรอชมคับ ส่วนตัว ชอบ เสือตัวที่ 13

คุงชายตั้ม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 08:52 »
อยู่ที่ ก้องเกียรติ มาสู้จริงหรือเปล่า

เด็กนวนคร

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 09:00 »
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 11:22 »
ก้องเกียรติ ท้าตีเขาเอง ถ้ามาไม่สู้ จะท้าเขาทำไมละ เออออ
จริงมั๊ยพี่
:dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

Soda

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 12:45 »
ก้องกรอบ  นี่เหรอ!?ต้องพักฟื้นอีกยาว.
  การลงรูปควรพิจารณาด้วยครับ!?   หรือท่านว่าไง

KORN_9

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 12:52 »
 :dookdik_smile-circle_81[1]:เห็นด้วยครับ เรื่องเป็นเรื่องตาย ไม่ควรเอามาเล่น

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 16:08 »
  เห็นเตือนกันแล้วนิคับ เรื่องนี้  อย่าเอามาลงเลยคับ  เด๋วเวปจะมีปัญหาเอานะคับ
 ขอร้องเถอะ ใช่คุณคนเดิมเปล่านะ  :dookdik_smile-circle_48[1]:

ชาญ อิสระ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 18:59 »
เพื่ออะไร

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 19:02 »
อยู่ในพื้นที่ 3จังหวัดใต้จนถึงปัจจุบันมาก้อนานพอสมควร แค่ได้ยินข่าวหรือเห็นภาพข่าวตามทีวี
ก้อรู้สึกหดหู่ใจพอสมควร บางคนเคยกิน นอน เที่ยว ด้วยกัน แม้จะทำงานต่างพื้นที่
แต่ก้ออยู่ใน 3จังหวัดใต้เหมือนกัน เมื่อมีเหตุการณ์แบบนี้ทำให้ทำให้รู้สึกเห็นใจ
กับครอบครัวและญาติของผู้เสียชีวิตมากๆ ภาพแบบนี้ควรอยู่ในที่ ที่สมควรจะอยู่

ขอเถอะ!! อย่านำภาพเหตุการณ์การสูญเสียของเจ้าหน้าที่ มาเผยแพร่ในเวปเลยครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 20:48 »
จากประสพการณ์ที่ผมลงไปปฎิบัติหน้าที่ ในพื้นที่ จ.นราธิวาส
ถึงจะเป็นระยะเวลาสั้นๆ เีพียง 2 ปี ผมเคยสูญเสียผู้ใต้บังคับบัญชาและเพื่อนร่วมงาน
ซึ่งวีระชนผู้กล้าได้สละชีพเพื่อชาติ เราควรให้เกียรติและสรรเสริญดวงวิญญาณของท่าน
ผมคิดว่าไม่เป็นการสมควรที่จะนำภาพต่างๆ มาลงใน ณ ที่นี้

คอมแบทกับทางหินแห่

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 21:18 »
ผมคิดว่าท่านที่เอาภาพเหตุการณ์มาลง   คงมีความรู้สึกไม่ต่างกับพี่น้องคนไทยทุกคนหรอกนะครับ
ผมเข้ามาตอบและแสดงความเห็นในกระทู้นี้เพียงอยากบอกท่านว่า  ถึงตัวตายไม่เคยเสียดายชีวิต
แต่หากวันหนึ่งไร้ซึ่งผืนแผ่นดินไทยผมก็อยู่ไม่ได้เหมือนกัน   พวกเราควรสดุดีในความกล้าหาญและเสียสละทุกอย่าง  แม้กระทั่งคนทีเขารัก  แต่เขาไม่เคยปฎิเสธความตายเลย  การที่ท่านนำภาพมาลงท่านอาจจะมีความรู้สึกภาคภูมิใจในความเป็นทหาร  ตำรวจ   แต่ถ้ามองในอีกแง่มุมผมคิดว่าไม่ควรครับ    สำหรับผมนะครับทหารคนหนึ่งพร้อมทุกเมื่อครับสำหรับความตายที่รออยู่ข้างหน้า
มีอีกไม่ใช่น้อยครับสำหรับพี่น้องทหารเราที่สละชีพเพื่อให้ดำรงอยู่ไว้ซึ่งความเป็นผืนแผ่นดินไทย

topla01456

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 21:20 »
ทหารใต้คือผู้ปิดทองหลังพระ ใครเอามาลงก็น่าจะคิดบ้าง
กระทู้นี้เป็นกระทู้มวย และผมก็ตั้งกระทู้เกี่ยวกับมวย ไม่ได้เกี่ยวอะไรกันเลย

ko_johs

• ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 21:36 »
สำหรับผมชอบรุ่งเพชร โดยเฉพาะลูกถีบ อีกอย่างเล่นรุ่งเพชรได้ลุ้นตลอดครับ สำหรับรูปไม่ต้องลงก็น่าจะดี ดูรูปแล้วมันเสียวๆยังไงไม่รู้ทำงานใน 3 จังหวัดชายแดนใต้ก็เหมือนชีวิตอยู่บนเส้นด้ายแหละครับ ผมก็อีกคนที่ทำงานใน 3จังหวัดชายแดนใต้ไม่อยากเห็นคนที่มาปฎิบัติงานจะต้องมาเจอกับเหตุการณ์เหล่านี้เลยครับ....

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 22:01 »
เรื่องการลงรูปที่ไม่เหมาะสมผมเคยบอกแล้วว่าอย่าเอาลง เพราะมันจะทำให้เว็บโดนสั่งปิดได้ ครั้งต่อไปใครยังเอาลงอีกผมถือว่าต้องการทำลายเว็บแห่งนี้ แล้วผมจะปิดการลงรูปภาพทุกกรณี
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ชาญ อิสระ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 13:25 »
เด็ดขาดดีเห็นด้วยครับ(แต่รูปเอาะๆยกเว้นนะครับ อิอิ!)

songsit

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 13:35 »
เจอตลาดแขก  เจอสะท้านฟ้า  ผมยังเล่นรุ่งเพชรเรยครับอะไรกะแค่ก้องเกียรติ  เตะขาสองทีต่อยอีกสามหมัดก็หล่นแร้วครับเล่นนับน็อคไว้ด้วย :dookdik_smile-circle_51[1]:

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 15:02 »
ทั้ง ขวัญ ทั้งตลากแขก ก็ล้วนแต่ปากเขียวมาแล้วทั้งสิ้น

รอบปูนเสื่อ13 รุ่ง..ต่อยตัวแข็งสุดคือใคร ใคร ?

kingartee

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 15:09 »
รุ่งเพชร อาวุธหนักแรง แต่ทรงมวย50-50ถอยเข้าถอยออกมวยแบบนี้วันไหนซ้อมไม่ถึงหลงทรงตัวเองเอาง่ายๆ

songsit

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 19:56 »
ผมมองว่ารุ่งเพชรยอดมวยครับแก้เกมส์เก่งอาวุธหลากหลายรุนแรงมีวินาทีทอง อีกอย่างเล่นรุ่งเพชรไม่เคยเสียเงิน วันอาทิตย์นี้ผมจัดหนักแน่ ท่านที่ชอบตรงข้ามเราไม่ว่ากันครับเงินของท่าน  แต่ผมอยากเล่นตู้เดียวกับท่านจังเรย :Onion-s-65[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 21:18 »
ขอสดุดีแด่ผู้เสียสละอันยิ่งใหญ่ของแผ่นดินไทย เขาทำเพื่อใครกัน คนที่อยู่สุขสบายจนวันนี้ จะรู้สึกบ้างไหมว่าคนที่เขาผู้กล้าทุกคน เขาลำบาก อดทน เสียสละอันิย่งใหญ่ เพื่อแผ่นดินไทย และคนไทยทุกคน ภาพที่เห็นนี่คือการสดุดีต่อเขาเหล่านั้น เป็นการตีแผ่ความดี ความกล้าหาญ ความเสียสละให้ชาวไทยรับรู้ เพราะอีกหลายคนที่อยู่กันสุขสบาย ยังไม่รู้เลยว่าเขาเหล่านี้เสียสละเพื่อใคร อย่าเห็นว่าเป็นการสะเทือนขวัญที่เห็นภาพ ใช้จิตสำนึกด้วยว่า ที่เขาเป็นเช่นนี้เป็นเพราะอะไร นี่คือการเชิดชูเกียรติ สรรเสริญแต่ผู้กล้าอีกหนทางหนึ่ง เพื่อให้คนที่ยังไม่รับรู้อะไร ได้รู้ซะบ้างคะ
หรือว่า การลงรูปโป๊เปลือย เป็นการสนุก มีความสุข รักชาติ เสียสละใหญ่หลวง หรือคะ ทุกวันนี้ท่านอยู่สุขสบายในแผ่นดิน ท่านคิดบ้างไหมว่าใครทำให้ท่านอยู่สบายจนถึงวันนี้ ท่านเวปมาสเตอร์คะ กรุณาพิจารณาด้วย เพราะมีคนว่าไม่เหมาะสมกับภาพที่หนูลงไป กับภาพคนอื่นที่โป๊เปลือย ท่านเวปมาสเตอร์ คิดว่าอันไหนเหมาะสมกว่ากันคะ เจตนารมณ์หนู เพื่ออยากให้คนที่ยังไม่รับรู้อะไร ได้รับรู้ว่า ขณะที่ท่านๆ อยู่ดูมวยตู้ กันอย่างสนุกสนาน มีคนอีกมุมหนึ่งกำลังเดินเข้าหากองเพลิง เพื่อดับมันไม่ให้เพลิงไหม้มาถึงตัวท่านๆ ที่กำลังสุขสบาย ขออภัยถ้าไม่ถูกใจใครอีก หนูแค่รู้สึกภูมิใจที่ได้เป็นผู้เสียสละเพื่อแผ่นดินไทย แม้แค่น้อยนิดก็ตาม ท่านเวปมาสเตอร์ กรุณาพิจารณาและให้ความยุติธรรมกะหนูด้วย ขอโทษชายบางคน เป็นแค่ชายผ้าถุงคะ ( ไม่ว่าใคร คะ ) ขอบคุณ และขออภัยอีกครั้ง

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 21:40 »
 :Onion-s-10[1]:

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 21:43 »
พูดไม่ออกบอกไม่ถูกครับ

awin

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 22:26 »
ผมเข้าใจและเห็นด้วยกับ คุณน้องสาวถ้ำน้ำร้อน ครับ และพร้อมจะสดุดี วีระชนทุกๆท่าน ทีพลีชีพ เสียสละความสุขส่วนตัว เพื่อพี่น้องส่วนรวม แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นการจะเผยแพร่สิ่งเหล่านี้ มันจะต้องคำนึงถึงกาลเทศะและความเหมาะสมด้วย

หลี่หมิง

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 22:56 »
       ด้วย ความเคารพอย่างสูง
              ถึงคุณ ถ้ำน้ำร้อน ผมเข้าใจในความรู้สึกของคุณที่อยากแสดงออกถึงความ เสียสละ เพื่อชาติบ้านเมือง เราคนไทยทุกคนล้วนมีความรู้สึกไม่ต่างจากคุณหรอกคับ
    ไม่ผิดหรอกคับ การที่เอารูปเหล่านี้มาลง แต่มันผิดที่ผิดเวลาเท่านั้นเอง
     และการที่เอารูปโป๊เปลือยมาลง ก้อไม่ได้หมายความว่า บุคคลเหล่านั้น ไม่ได้รักชาติหรอกคับ  ควรแยกแยะ
เราคนไทยด้วยกันนะครับ อย่ามาแตกแยกเพราะเรื่องคัยรักชาติมากกว่ากันเลยคับ
  สมาชิก  ทุกท่าน มันหลายสาขาอาชีพ ทั่ง  ตำรวจ ทหาร ครู พ่อค้าประชาชน น่าจะมีวุฒิภาวะมากพอที่จะพิจารณาได้นะคับ 
     ด้วยความเคารพทุกท่านคับ   :dookdik_smile-circle_48[1]:

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 00:02 »
ทำมัยไม่คุยกันที่หมวดคุยทั่วไป...อันนี้เจ้าของกระทู้เขาว่ากันเรึ่องหมัดมวย....อ่านกระทู้กันดีๆก่อนครับ.....
แทนที่จะพูดเรึ่องอึ่นคุยเรึ่องมวยดีกว่าครับ...เรึ่องอื่นก็คุยที่อื่น...แจ่มครับ :Onion-s-10[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 03:02 »
         ผมขอร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยครับ..ทุกคนมีเหตุมีผลที่ดีทั้งนั้นขึ้นอยู่กับมุมมองส่วนตัว  น้องถ้ำน้ำร้อนมีเลือดรักชาติเต็มเปี่ยม..ผมรู้ครับ..ผมคนหนึ่งติดตามข่าวเหตุการณ์ใต้ทุกวันเห็นใจจริงๆ    แต่ที่ท่านหลี่หมิงบอกไว้นั้นตรงประเด็นที่สุด     ชีวิตคนเราอยู่ร่วมในสังคมต้องปรับสภาพ   เข้าเมืองตาหลิ่วก็ต้องหลิ่วตาตาม   เว็บนี้เป็นเว็บมวย  เราก็คุยเรื่องมวยเป็นหลัก   ส่วนภาพผู้หญิงที่นำมาลง ก็เป็นภาพพื้นๆที่เราเห็นจนชินตา มีให้เห็นทั่วไป  ก็ดูแค่คลายเครียด  เพลินๆเท่านั้นเอง  ไม่เสียหายหรือทำให้เว็บมาสเตอร์เดือดร้อน    ส่วนภาพที่น้องถ้ำน้ำร้อนนำมาลง..ไม่เสียหายหรอกครับ เพียงแต่ทำให้พี่น้องพลอยไม่สบายใจไปด้วย ก็เท่านั้น..อย่าด่วนสรุปว่า บางคนไม่รักชาติ..เราคนไทยรักชาติด้วยกันทุกคนครับ  การนำภาพมาประกอบกระทู้..ก่อนคลิกคิดก่อนว่า ถ้าเราเป็นคนเห็น คนอ่าน เรารู้สึกอย่างไร  แค่เหมาะสมหรือไม่  เพราะรูปเดียวสามารถสื่อความหมายมากกว่าคำพูดเป็นพันคำ    ไม่ใช่เรื่องยากใช่ไหมครับ..น้องถ้ำน้ำร้อน..กระทู้นี้ดี อ่านแล้วได้ข้อคิดหลากหลาย   ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยครับ..คุยเรื่องมวยกันดีกว่า..

songsit

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 11:12 »
ถ้ำน้ำร้อนครับ จากใจเรยนะครับผมคนภาคกลางก็รักเป็นห่วงคนภาคไต้ แต่เราจะทำอะไรได้เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องของผู้นำที่เราเลือกเขาเข้าไปแก้ปัญหา แต่ปัญหามันใหญ่เกินไปบ้านเมืองถึงวุ่นวายแบ่งพรรคแบ่งพวกกัน ไฟใต้คงรุนแรงขึ้นหากปัญหายางพาราไม่ได้รับการแก้ใข แต่ทุกวันนี้เขาเดินหน้าทำอะไรกัน เราได้แต่ดูครับ อย่าพูดเรยครับว่าพวกเราไม่รักชาติมันทำลายความรู้สึกผมครับ :Onion-s-1[1]:

kingartee

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 13:30 »
ตอบ ท่าน songsit แต่ผมอยากเล่นตู้เดียวกับท่านจังเรย :Onion-s-65[1]:

ครับท่าน แต่น่าเสียดายที่ผมไม่ชอบเล่นเงินเพียงแต่ครึ่งชีวิตผมคลุกคลีอยู่กับมวยและอีครึ่งให้เมียและลูก
 แต่ถ้าราคาเสมอผมจับให้ได้ครับ ผมพอมียู่แต่แกคงรับไม่เกิน5กำ นะ ลุงผมเองครับเดี๋ยวเชียร์ให้ ก่อนมวยชกแก่โทรมาผมทุกอาทิตย์

กระต่าย

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 13:43 »
มวย มวย มวย มวย คับ :Onion-s-48[1]:

ก้องเกียรติคับเกาะติดคิดตัง :Onion-s-113[1]:

นายดิน ข้าวเปลือก

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 17:01 »
ยังรอข้อมูลจากท่านท๊อป อยู่นะคับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

songsit

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 21:07 »
กระแสก้องเกียรติแรงจริงๆระวังพวกปั่นกระแสแร้วพอถึงเวลาชกช้อนรองรุ่งเพชรนะครับ ด้วยความเป็นห่วงสมาชิกบางบอน มวยเราก็เคยเห็นต่อยมา ควรเชื่อมั่นในตัวเองบ้าง อย่าตามกระแสให้มากนัก ตัวนึงผมเล่นเสียเงินตลอด  ตัวนึงผมเล่นได้เงินตลอด ผมคิดว่าเข้ารุ่งเพชรไปก่อน123คงมีราคาดีๆให้ออกตัวแร้วครับ ยก4สำคัญถ้าลูกถีบทำงานให้ก้องเกียรติเสียหลักราคาคงไปไกล แต่ถ้าไม่มีปล่อยให้เขาจับได้แร้วยืนรับเข่าก็ข้ามครับ  ตามนี้ครับที่ผมคิดไว้ ใครเห็นด้วยก็ตามผมมาเรยครับ มั่นใจว่ามีราคาให้ออกตัวแน่ :Onion-s-65[1]:

topla01456

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 21:22 »
ชอบก็คือชอบครับ !! แพ้ชนะอีกเรื่อง ไม่เยาะเย้ยไม่มีใครที่จะชนะได้ตลอดไป
แล้วไม่มีใครที่จะแพ้ได้ตลอดไปเหมือนกัน (ผมมันคนตังส์น้อย เล่นคือหลักร้อยหลักพัน)

หลี่หมิง

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 21:33 »
ชอบก็คือชอบครับ !! แพ้ชนะอีกเรื่อง ไม่เยาะเย้ยไม่มีใครที่จะชนะได้ตลอดไป
แล้วไม่มีใครที่จะแพ้ได้ตลอดไปเหมือนกัน (ผมมันคนตังส์น้อย เล่นคือหลักร้อยหลักพัน)

[/quote ผมรอง 5-4 ซัก สี่สิบได้มัยครับ  อิอิ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal