เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 เด็ด..ๆ...2..ตัวแบบชอบมาก..ๆ..22/9/56...หงอคง เจ้าลิงเกเร...  (อ่าน 82175 ครั้ง)

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
1ตัวที่ว่าน่าจะ รถเหล็กนะครับ เพราะสึนามิสองครั้งหลังที่โชว์ไว้เจอแต่มวยฝีมือครั้งนี้เจอเข่าด้วยกัน 2 ป น่าจะไม่มีปัญหาครับชอบส่วนตัวครับชอบส่วนตัวครับ  :dookdik_smile-circle_56[1]:  :dookdik_smile-circle_56[1]:  :dookdik_smile-circle_56[1]:

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผมตามคับพี่หงอคง :Onion-s-160[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
หนูขอตามท่านอาจารย์ด้วยนะค่ะ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ชอบ..ตัวไหน..ก้อใส่เลย..ครับ..

เล่นมวยไม่สำคัญ..ว่าจะเล่นตัวไหน..

ที่สำคัญกว่า..คือ..เล่นยังไง..ให้ได้เงิน..ครับ..

ผู้น้อย

:dookdik_smile-circle_58[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:  พูดได้สุดยอดครับ ท่านหงอคง ขอแสดงความนับถือครับท่าน

นายดิน ข้าวเปลือก

• ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ตามอีกแล้วคับท่านพี่ อิอิ

หงอคง

11..จ็อกกี้เล็ก..&..เงินแท้...ศ.ต้อย..ธุรกิจ...

....คู่นี้..หาทุน..ไว้..เล่น..เสือ11..ก้องเกียรติ...ครับ..

เช้า..วันเสาร์......เจอกัน..ครับ..

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ขอบคุณ.....ครับ...ติดตามผลงานตลอดครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]:

เก่งกล้า.....จะแพ้...มงกุฏเงิน...

เรือเอก...จะชนะ.....

หงอคง

ช่อง 3  กำพลเล็ก...หาญศึกเล็ก

ชอบอะไร..ที่เล็ก..ๆ..ครับ..

กระต่าย

• มวยคู่เอก
อาทิตย์ที่ผ่านมาอดดูมวยเลยคับ ท่านหงอคง เพราะน้ำท่วมนากับไร่เลยต้องไปสูบน้ำออก

อาทิตย์นี้ต้องไม่พลาดอย่างไงขอเด็ด7สีหน่อยนะคับ ท่านหงอคง

นึกว่าสงสารชาวไรชาวนาตาดำๆนะคับ :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

ท่านกระต่าย..ชอบ..เสือ11

&&& ก้องเกียรติ&&..ไหมครับ..

หงอคง

:Onion-s-8[1]:

มวย..สั่งได้..เวที 7 สี...มีไม่กี่ตัว..หรอกครับ..

อาทิตย์  นี้  ก้อ..มา..1. ตัว..ครับ...

unclepong

ขอบคุณ...จากใจ....uncle pong

ผู้น้อย

ขอบพระคุณอย่างสูงจากใจจริงครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

ก้องเกียรติ.....สะเหมือน....สะท้านฟ้า...ซากามิ..

รุ่งเพชร.....สะเหมือน...ดีไซน์....ศ.วิชัย..

.....รูปเกมส์...จะออกมา..รุ่งเพชร..จะดูดีกว่า..เพราะราคา..เซียน..

.....สุดท้ายกรรมการ..ชูสวนราคา...เซียน..พูดว่า..อะไรว่ะ..

....แล้ว..ก้อ..จะมีการชกแก้มือ...ที่ 120 ปอนด์.....

.........น่าจะเป็นแบบนี้...ครับ...

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ขนาดน้ั้ันเลยหรือครับท่านหงอคง..

หงอคง

รูปเกมส์...น่าจะออกมา..เป็นแบบนั้น..ครับ

ท่าน..อำนาจ....

แล้วท่าน..ชอบเสือ..ตัวไหน..ครับ..

หงอคง

รถเหล็ก...ทำไม่..ต้องต่อน้ำหนัก..สึนามิ..ครับ

เป็นไปได้ไหม..วันชก...131 ปอนด์...เท่ากัน...

ป๋าซุ้น...ได้ยินแล้ว..เปลี่ยนให้..ด้วยครับ...

....ราคา..จะเป็น..ยังไง..น่ะ..ถ้าน้ำหนักเท่ากัน.........

....ป๋าซุ้น..หงอคง..ขอเรื่อง..น้ำหนัก..ครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......น้องเค้าหมดตัวครับ  ท่านหงอคง.....น้ำมันก็หมด.....พาเค้ากลับบ้านทีครับ.....ขำๆครับท่านหงอคง....สบายดีนะครับ...ช่วงนี้พายุเข้า  ฝนตกทุกวันเลยครับ....ไม่รู้ว่าพายุที่ช่อง 7  อาทิตย์นี้จะแรงรึป่าวครับ..555

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เอ...น้องอุ๊รถมอไซด์คันนี้พี่คุ้นๆนะ พี่ว่ามันคล้ายๆรถพี่แดง(ท่านพี่ไฟหนาว) ยังงัยก้อไม่รู้เนอะ ว่ามั้ยครับ :Onion-s-65[1]:
**แซวกันขำๆนะครับพี่แดง ก่อนมวยต่อย

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......ดีนะที่ฝนไม่ตก......ไม่งั้นไม่เป็นตาเบิ่งเลยพี่สน.........พี่สนช่วยน้องเค้าหน่อยสิครับ.....

สนทะเล

ช่วยขี่น้องเขาหรือครับ เฮ้ยไม่ใช่ขี่มอร์ไซด์ 55 (ลืมตัวทุกที) :Onion-s-7[1]:

กระต่าย

• มวยคู่เอก
ชอบคับ ท่านหงอคง  ก้องเกียรติ คับ

แต่ผมว่าเหมือน ใจสู้  กับ  สิบแสน คับ

ฟอร์มแย่ กับ ฟอร์มดี

ใครๆที่สืบน้อยข้อมูลน้อยก็ต้องเล่นฟอร์มดี

สุดท้ายฟอร์มแย่ก็เข้าวิน

จัดฉาก สร้างกระแส

(ความคิดส่วนตัวคับ ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี่ด้วยคับ)

หงอคง

55555  ท่านม้าก้านกล้วย....สงสัยน้ำมัน..หมด...แน่..ๆ..

พี่สนทะเล...ช่วยไปดันตูด...ช่วยน้องคนสวย..หน่อยครับ..

...น้องเค้า..จะไป..ช่อง7..หรือ..ช่องไหน..ครับ..ท่านม้าก้านกล้วย...

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ตามอาจาร์ทุกตัวครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
555 ผมเล่น น้ำเงินทุกตัว อาทิตย์นี้ตาม เจ้าลิง เกเร ไม่ผิดหวัง.....

ผู้น้อย

น้องเขาน่าจะไปขอมวยเด็ดกับ.....ท่านหงอคง.....แน่..ๆ..เลยครับ.. :dookdik_smile-circle_83[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]: 555555

ท่านผู้น้อย....ถ้าน้อง..เค้ามาหา..หงอคง..น่ะ

หงอคง..จะให้..เด็ด..ๆ..4..ตัวเลย..ครับ.

หงอคง

@@@@  อยู่ดีมีสุข  @@@

&&  สุขทุกข์  อยู่ที่ใจ  มิใช่หรือ   &&

&& ถ้าใจถือ   ก็เป็นทุกข์   ไม่สุกใส   &&

&& ถ้าไม่ถือ  ก็เป็นสุข   ไม่ทุกข์ใจ   &&

&&  เราอยากได้   ความทุกข์   หรือสุขนา  &&

******  ระเบียงบุญ  ******

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
สุดยอด :dookdik_smile-circle_83[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ตกลงรถเหล็กมาจริงมั้ยคับ ใครรู้บ้าง กลัวจะถอนอีก?

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
พี่สน ท่านอุ๊ ท่านหงอคง และพี่น้องบางบอนครับ ก่อนมวยชกมานั่งเป๊กยาดองกับเขยหล่านะครับ ย้อมใจก่อนเชียร์มวยครับ ยาดองยี่ห้อนี้ตอนเด็กๆรู้จักดีครับ แอบเอาของพ่อมากินกับเพื่อน พ่อผมยังงงซื้อมาใหม่กินไปเป๊กสองเป๊กทำไมมันเหลือไม่ถึงครึ่งขวด 555+++

หงอคง

:Onion-s-7[1]: :Onion-s-34[1]:

มาว..จังเลย..ท่านเขยหล่า. 

555555  จั่งซี่..มันต้อง..ถอน....มันจั้ง..สิส้วง....

unclepong

ต่อไม่ต่อ...ไม่ต้องสนใจครับ...เข้าใจว่าเป็นแค่ตัวหลอกครับ
.....จัดไปครับ..สึนามิ....สภาพร่างกายผิดกัน
มากครับ...

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ฮีโร่ในดวงใจผม บอกว่าก้องเกียรติว่า ผมเจ็บมาเยอะ แต่ผมสู้ ทำให้ได้แบบพี่นะน้อง 55++ ขำๆก่อนมวยชกนะครับท่านหงอคง

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ระวังนะจะเหมือนคู่นี้ล่าสุดนวพลท้าชนลูกเทวดา

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ตัดสินใจไม่ได้เลยครับ :Onion-s-13[1]:

สนทะเล

ขอเมายาดองด้วยครับ ตราเสือ11 ซะด้วยสิครับ
กนยาดองยี่ห้อนี้เสร็จแล้วก้อ

หงอคง

ไม่เมาไม่กลับ..ครับ..พี่สนทะเล...

เดี๋ยว..ให้ท่านเขยหล่า...ดอง..เผื่อก้องเกียรติ..สักกรม..

เสือ11  ขย้ำ เสือ13...

หงอคง

เสือ11 & เสือ13   คู่นี้..ใครชนะ..ไปเจอกับ..

พนมรุ้งเล็ก...เกียรติเจริญชัย..( ใบคาน ) ครับ..

jongkol

• มวยคู่เอก
-ท่านวิเคราะห์ไว้น่าฟังครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

คู่เอก...วันชก..น้ำหนัก..น่าจะเปลี่ยน..

131  ทั้งคู่..ครับ...

ผู้น้อย

ขอบคุณครับ....ท่านหงอคง..... :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

ช่อง 3...2..ตัว..เน้น..ๆ..

กำพลเล็ก.....ชนะ.....น็อค...

ฉมวกเพชร....เข่าใน...ยก4-5..ชนะ..

หงอคง

อาทิตย์นี้..แสงเทียน..จะสว่างไสว..ที่ช่อง 7 สี..

.... เข้าพรรษา...ต้องใช้...แสงเทียน..ครับ..

หงอคง

ก้องเกียรติ.ใช้แสงเทียน..ส่องทาง..ไปเทียวเกาะสมุย..

....เห็นสึนามิ....พัดพา..รถเหล็ก..จ่มทะเล.....

......จากใจ..หงอคง..

เทพเมืองน้ำดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอสวนคู่เดวนะคับอยากไปดูเหล็กไหลไม่อยากไปสมุย

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
น้องหงอคงชอบคนนี้..พี่ก็ชอบคนๆนี้..พี่กับน้อง..เราคล้องแขนเดินไปด้วยกันนะ..  อ้อ.. ถ้าหากพี่น้องคนอื่นจะขอไปด้วย..ก็ได้..แต่กรุณากด LIKE ให้เรา 2 คนด้วยครับ..ขอขอบคุณ

หงอคง

ช่อง 3...2..ตัว..เน้น..ๆ..

กำพลเล็ก.....ชนะ.....น็อค...

ฉมวกเพชร....เข่าใน...ยก4-5..ชนะ..
ช่อง.3...อีก 2  ตัวน่ารอง..ไว่..ครับ

หาญศึกเล็ก.......กุมารเงิน....

.....คู่ไหน..รังเร..ก้อ..ไม่ต้อง..เล่นครับ.......

..ไม่ต้องกลัว..ว่า..จะไม่ได้เล่น...รอตัวไหน..ชัวร์..ๆ..

...ใส่..ให้..หนัก..ๆ....เหมือนวัน..พรุ้งนี้.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal