เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยน่าเล่นช่อง7 ล่วงหน้าถ้าไม่เปลี่ยนแปลง หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3827 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1. เดชบางขลัง อีมิเน้นท์แอร์   น่าชนะ หน้าเสื่อความเชื่อถือดีกว่า รอดูแรงปลายอย่างเดียวถ้ายืนได้ชนะชัว แต่ผมดูทีท่้าแล้วมีนับมีน็อกแน่นอนคับ

2. มะเฟืองเล็ก ช.โรจน์สุรางค์  น่าเล่นคับหลังยก3จัดหนักไปเลย แต่ต้นๆอย่ารีบเล่นอันตราย ผมคิดว่าถึงจะแพ้ไม่มีม้วนเดียวคับบังกินสองข้างเลย แต่ขอย้ำต้องเล่นปลายยก3 หรือหลังปลอดภัยกว่าคับ

3. มะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์    120 ป. น้ำหนักนี้ทุกท่านอย่าคิดว่า กวางเงินสบายนะคับ ดูการยืนระยะคับ ถ้ามะเฟืองถึงตัวเร็วกวางมีแต่ตายๆๆอย่างเดียวคับ

4. วิสันต์เล็ก ซีทรานเฟอร์รี่  ดูว่ามาเต็มถังหรือป่าวคับ ถ้ามาดีเนื้อตัวดีเล่นเต็มที่เลย มวยทรงนี้ วิสันเล็ก ไม่กลัวคับ สู้ได้แน่นอนผมว่าน่าจะแพ้ทางกันมากกว่าคับ จังหวะฉายดีกว่าช่วงทำคะแนนดีกว่าคับ

จัดยกทีม มะเฟือง  ทั้งสองคับผมมั่นใจเด็กสองคนนี้น่าจะทำเงินให้เราแน่นอน ชาวนครศรี ช่วยเชียด้วนน่ะ ผมก้อจะเป้นแรงใจไห้ ผมก้อคนนครศรีด้วยกันคับ
ความคิดส่วนตัว ไม่ชอบสวนได้คับ

the tramp

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ชอบเหมือนผมเลยครับ ทุกคู่ ;D

หมัดมวยไม่มีอะไรแน่นอน เราอย่าคิดว่ามันแน่คับ อาทิตนี้ระวังไห้ดีเข้าตัวแรงๆๆกระแสมาดีน่าเล่นระวังตัวน่ะ ตายเกลื่อนคับเข้าตัวผิดระวังคับ มันไม่แน่หรอกคับเอาเป็นว่าตามนี้ไปก่อน วันชกค่อยดูกันอีกที ทุกอย่างเปลี่ยนแปลงได้หมดคับ

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
อาทิตย์นี้ผมขอทำสวนไม่ว่ากันนะครับ
ผมจะสวนคู่2และ4(ระว่างคู่1ผมไม่แน่ใจผมย้งเจอะข้อมูลอยู่ไงแล้วผมจะมาบอกอีกทีดูน้ำหนักก่อนดูตั๋วว่า(สิบแสน) มาสู้หรือเปล่าท่ามาสู้ ตัวนี้เก่งโครก็ฝ่างยากครับ
คิดเห็นสวนตัวครับผิดถูกไม่ว่ากัน

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ความคิดเห็นของท่านพี่ทุกๆท่านเป็นข้อมูลดีครับ  ผมจะเก็บเอาไว้เป็นทัศนะ ในการเล่นครับ  ขอบคุณข้อมูลดีๆครับ :D

ก่อนถึงวันชกทุกอย่างอาจเปลี่ยนแปลงได้หมดคับ กระแสคือตัวสำคัญ ผู้ไหญ่เขาทำได้หมดคับ เงินคือพระเจ้าคับ คอยดูวันต่อยก้อแล้วกันคับ ลงทุนน้อยๆแล้วได้ตังเยอะๆๆไครบ้างไม่อยากได้เงินคับ มีแน่หนึ่งคู่คับ

เด็กหัดเล่นมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
คู่แรกผมขอสวนครับ  สิบแสน ส.แสนแก้ว  มีดีให้ดู 4-5 ครับ (ต้นของนายปลายของผม)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal