เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..เน้น..ๆ..29 กันยา 56 2 ตัวเน้น. ๆ...ซุนหงอคง เจ้าลิงเกเร...จากใจ...  (อ่าน 107126 ครั้ง)

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
 ขอบคุณเซียนผู้หยั่งรู้
............ดับเซียนหูทุกสำนัก..........ท่านทำได้อย่างไร
ขอบคุณจากใจ....ลุงพงศ์......

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
สุดยอด ท่าน หงอคง    :dookdik_smile-circle_88[1]:  หว่างๆๆ มาหลี้น อยุ่ ทางเวียงจันเด่ เดี้   

ผม สีลิสัก จะต้อนรับ แบบ อบอุ่นๆๆ

ขอบคุณ..ครับ....คงได้..เจอ..กันแน่....

สิไป..กินลาบงัว...มีบ่...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.........สุดยอดครับท่านหงอคง.........จัดให้เต็มๆครับ   รางวัลของผู้ชนะ..555

หงอคง

55555....ขอบคุณ..ครับ..ม้าก้านกล้วย...

....แบบ.น่ะ...หงอคง...ทั้งคืน..ครับ....

.....หลับ..

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
  2ตัว..เน้น..7สี..ท่านหงอคง..พลาดยาก.เมื่อวานเสีย..วันนี้ได้ต้นและกำไร..100..กินขนม
 แบบขำ.ๆ.ครับท่าน..รวม..2 วันบวกอยู่พอประมาณครับตามปะสาคนเล่นน้อย
 ขอบพระคุณ..ท่านหงอคง..อย่างสูงครับจากใจจริง  :dookdik_smile-circle_51[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

2ตัว..เน้น..7สี..ท่านหงอคง..พลาดยาก.เมื่อวานเสีย..วันนี้ได้ต้นและกำไร..100..กินขนม
 แบบขำ.ๆ.ครับท่าน..รวม..2 วันบวกอยู่พอประมาณครับตามปะสาคนเล่นน้อย
 ขอบพระคุณ..ท่านหงอคง..อย่างสูงครับจากใจจริง  :dookdik_smile-circle_51[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:

ทำไม..บวกเยอะ..จัง..เลยครับ...

ขอบคุณ..ที่ติดตาม..ครับ..

mouy100

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

ท่านเต่าตกมัน...ท่านม้าก้านกล้วย...

อยู่ทีมไหน...ครับ..หงอคง..ขอทราบ..สังกัด..ครับ..

หงอคง....ก้อ..มีทีม...น่ะครับ....

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ท่านหงอคงครับ ผมทีมบางบอนครับ

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
สุดยอดเหมือนเดิมครับ
ท่านอาจารย์ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
สุดยอดครับผม

หงอคง

ท่านหงอคงครับ ผมทีมบางบอนครับ

อยู่ทีมเดียวกัน..ครับ..ท่านเต่าตกมัน..ทีมบางบอน.

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ครับท่านหงอคง ยิ่งเป็นช่วงเช้าวันเสาร์-อาทิตย์ ส่วนมากผมจะอยู่ที่ F
มาบางบอนช่วงสั้นๆ ยิ่งประมาณ 11.00 น.จะเข้าเวปช้ามากหรือเข้าไม่ได้ครับ

เด็กหลังเขา

• มวยใหม่
  • **
ขอบพระคุณท่าน หงอคง ครับ วันนี้สุดยอดมากครับตามทุนเมื่อวันเสาร์ได้แล้วดีใจจัง :dookdik_smile-circle_83[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ท่านหงอคงก็คมมากๆครับ..ต้องยกนิ้วให้เลยครับ..

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
เยี่ยมครับท่านหงอคง เยี่ยมจิงๆๆๆๆๆ (รางวัลเอาไว้ที่หลังครับ หาให้ท่านอยู่)

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
คู่1-2บ่องตงเท่าทุน พี่แดงเป็นห่วงโทรมาบอกให้เล่นวันมีโชคอีกแล้ว ห่วงน้องตลอดเลย วังจั่นเด็ดจริงๆครับรอง3-2 มา เข้าฉลามทองแล้วออกราคา20-1ยก5ครับ บ่ได้หลายบ่ทันได้ทุนเมื่อวันเสาร์ครับท่านแต่เลี้ยงเหล้าหมู่ไปเบิ่ดเลย555+++ ใช้เงินเดือนเก่าเบิ่ดรอรับเงินเดือนใหม่ครับท่าน เดือนนี้ได้ของขวัญให้ลูก ของผมก็ได้ของขวัญเหมือนกันแต่บอกไม่ได้ครับ 555++ขอบคุณหลายเด้อท่านหงอคง

นายดิน ข้าวเปลือก

:dookdik_smile-circle_83[1]: ขอคารวะ ท่านพี่หงอคง ขอให้พี่อยู่คู่กับบ้านบางบอนแห่งนี้ตลอดไปนะคับ

หงอคง

เขยหล่า....นับเงินบ่..ทันบ่..
หงอคง.กะคือกัน...คู่เอก..ออกโต..ตอน 5-1..ครับ..

....กินแข่น..ๆ..เลย...

...คู่3..แห่งคัก....กอบเอา....ว่าแล้ว....สิเป็นจั่งซี่.

...อย่าลืม..หอมแก้ม..หลาวสาวเผื่อ..อ้ายหงอคง..แน่เด้อ..

...เป็นกำลัง.ให้ท่านเขยหล่า....ครับ..

มวยมุ้ง

สวดยอดเลยท่านอาจารย์หงอ  ว่างๆ มาแอ่วเล่นชนกว่างทางเหนือบ้างเน้อครับ

หงอคง

ขอบคุณ..ท่านเด็กพนัส.....อยากฮู้.ว่า..

สิ..เอาอิหยัง...มาเป็น..รางวัล..ให้หงอคง..ครับ..

...สิถ่า..เด้อ..ครับ..

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ประคองน้องเค้าดีๆนะครับ เดี๋ยวตกจากเมฆ ....ก่อนถึงสวรรค์ นะครับ

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
เมื่อวานสองตัวเน้นๆท่านได้มานิดหน่อย มาเจอคู่เอก
อ้ายหลาม ยกสี่ต่อ10เอา1 เกือบหมดตัว

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

..โอ้ย....ตาย...ๆ..ตายแท้..ๆ...

เจอ..รางวัลจากท่านเด็กพนัส..กับ..Adum.

..สิมี..แฮง..บีนภูเขา....บ่น้อ....อิอิ.

..ถูกใจ...หลายเด้.....เอาว่ะ..123...123..123..

jongkol

• มวยคู่เอก
ขอบคุณท่านหงอคงมากครับเหลืออยู่ครับออกตัวบ้างตกใจเหมือนกัน55555555 :dookdik_smile-circle_58[1]:

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ท่านหงอคงอยู่แถวเครือสหพัฒน์เหรอครับ

ผู้น้อย

ท่านเด็กพนัส..ผมว่าเอามือ..ท่านหงอคง..ลงมาโอบน้องเขาตำ่่๋อีกนิดคงจะดีนะครับ..ผู้น้อยว่า..
โอบสูงเกินไป..แบบขำ..ๆ.นะครับ55555 :Onion-s-113[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

ท่านหงอคงอยู่แถวเครือสหพัฒน์เหรอครับ

หงอคง...ไปบ่อย..ยุ..ครับ...สายตะวันออก..ไปหมด...

ในเครือ...ก้อ....ไปนอน..บ่อย..ๆ..

หงอคง

ท่านเด็กพนัส..ผมว่าเอามือ..ท่านหงอคง..ลงมาโอบน้องเขาตำ่่๋อีกนิดคงจะดีนะครับ..ผู้น้อยว่า..
โอบสูงเกินไป..แบบขำ..ๆ.นะครับ55555 :Onion-s-113[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:

ท่านผู้น้อย..ชั่งรู้ใจ..หงอคง.ได้เพียงนี้...

...ต้องตอบแทน..ด้วย 2 ตัวเน้น.ๆ...6/10/56..

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ท่านหงอคงถ้ามาแถวบ่อวินก็บอกหน่อยนะครับ จะพาไปคารวะซักจอกสองจอกเด้อ

ผู้น้อย

ขอขอบพระคุณ..ท่านหงอคง..อย่างสูงจากใจจริงครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

ท่านหงอคงถ้ามาแถวบ่อวินก็บอกหน่อยนะครับ จะพาไปคารวะซักจอกสองจอกเด้อ

อยู่ส่วนไหน..ครับ..ผมเคยผ่านไป..ประชุมแถว..

ห้วยปราบ..สะพานสี่......

หงอคง

ถึงพี่ไฟหนาว...คิดถึง..ครับ..

เหนื่อย..ไหมครับ...

....อาทิตย์นี้..ไปทางไหนดี..ครับ.

...

หงอคง

สวดยอดเลยท่านอาจารย์หงอ  ว่างๆ มาแอ่วเล่นชนกว่างทางเหนือบ้างเน้อครับ

ขอบคุณครับ...หากมีโอกาส..น่ะครับ..

กว่าง..บ้านหงอคง..เอิ้นว่า...แมงคาม...ครับ..

มักกิน..ยอดไม้ไผ่อ่อน...อยู่กับต้น..สะแก..

หงอคง

ส่งท้าย..กระทู้นี้..ด้วยคำว่า..

....วันนี้...ขอให้ทุกท่าน..รวย..ๆ.
...ถูกหวย..ครับ.
หงอคง...ขอบคุณ..ทุกกำลังใจ..

......good luck..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal