เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซีอุยลุยฉลามทองอีกหน..คุณว่าใครจะโดนกินตับครับ คู่เอก 7 สี !!  (อ่าน 33074 ครั้ง)

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
มักไผมักมันครับ ! วันนี้ไม่เหมือนเมื่อวาน ตอนที่ชกกับรุ่งราวี ผมนั่งอยู่ในวิก แถบเอียงหูหาเสียงเชียร์
เหมือน รถเหล็กแล้ว อย่าบ่นน้ะครับ ว่าละคร

ใช่แล้วคับท่าน  ชอบเหมือนกันหมด แล้วจะเล่นกะคัยละคับ 

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ยกออกทั้ง2ตัว นำเอา
เจนณรงค์ ฟาดปาก
มาเฟียร์ดำ.......ของร้อนๆมีแน่นอน
[/size]

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ยกออกไปทั้งคู่นำเอา เจนณรงค์ เจอ มาเฟียร์ดำ
[/size]

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
เหตุผลเพราะรัย ท่านพอทราบมัยคับ   ต้องอาศัยของร้อนท่านละคับงานนี้ :Onion-s-160[1]:

แสบ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ยังไม่ยกเลิกนะครับ คู่เจนรงค์ วันที่ 6 ตุลาครับ ยังชอบฉลามทองครับ อิอิ  :Onion-s-168[1]:

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
จัดไปที่ไอ้อุยท่าน 4-5 ไม่หมดชนะแน่นอน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
            เมื่อเช้าลดคนละ .8 ปอนด์ สภาพเนื้อตัวดีทั้งคู่    ซีอุยไ้ใหญ่เห็นชัด  ฟิตเกียรติเพชร น้องเดียร์ลูกป๋าหวังสร้างซีอุยให้กลับมาเป็นขวัญใจแฟนตู้ 7 สีอีกหน  ฉลามทองฟิตเกินร้อยหวังถอนแค้นให้ได้   บ่องตงผมลังเลมาก..   ชก 7 สี..กองเชียร์ซีอุยเหนือกว่าแน่    ทำนิดทำหน่อยเสียงเฮช่วย ดูได้เปรียบเห็นๆ   ฉลามทองต้องทำให้ชัดเจนจริงๆจึงจะผ่าน  ผมยังจำได้ว่า เพื่อนที่ไปดูติดขอบเวทีที่เชียงราย ซึ่งบอกว่า เกมเบียด ซีอุยได้ลูกขยัน   ฉลามทองได้เหลี่ยม แต่หักซีอุยไม่ค่อยลง เพราะซีอุยใหญ่..ครบยกเพื่อนบอกซีอุยเป็นต่อ 2-1แล้วราคาก็ไหลยาวระหว่างกรรมการเดินเก็บใบคะแนน...     ผมอยากแนะนำพี่น้องว่า..นั่งดูเกมซัก 2  ยก  ดูว่าฉลามทองชกเป็นอย่างไร..เข้ายก 3 ก็ทันครับ....ลึกๆแล้วผมชอบฉลามทอง..แต่สะดุดที่ว่าซีอุยใหญ่กว่านี่แหละครับ  กลัวจะเหมือนคู่ ชาญชัย..ช่อง 3..เมื่อวานน่ะครับ    ผมฝากท่านที่ชอบฉลามทองหยุดคิดพิจารณาซักนิด  น่าจะดีนะครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณครับท่านพี่ไฟหนาวที่มอบข้อมูลดีๆ

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
คู่เอก ซีอุย-ฉลามทอง ไม่เสมอต่อ 20-1 น่ารองไหมครับ
 :Onion-s-26[1]:

Baby Old

• บุคคลทั่วไป
ฉากหลังที่เห็นมันเป็นฉากในภาพยนตร์ท่าน คนที่อยู่ทางซ้ายในภาพ คือ รณ  ฤทธิชัย ซึ่งคงจะเป็นพระเอกในเรื่องนี้ เพราะว่าเขาได้นำมาสร้างเป็นภาพยนตร์ ประมาณปีไหนก็จำไม่ด้ครับ ผิดถูกขออภัยละกัน :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal