เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หมวดถ้ำน้ำร้อน..กระผมวังจั่นน้อย..ขอรายงานตัวครับพ้ม !!  (อ่าน 6620 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
     ไฟต์ที่ชกกับ  จ๊อกกี้เล็ก  เกียรติประภัสร์ ..ทำเอาแฟนตู้ 7 สี เจ็บตัวกันระนาว.. เพราะช่วงต้นเกมโชว์ฟอร์มได้เฉียบขาด ฟัดเอา จ๊อกกี้เล็ก ล้มลุกคลุกคลาน เป็นต่อชัดเจน  แต่ท้ายเกมกลับแผ่วลง หมดแรงข้าวต้มเอาดื้อๆ  เลยโดน จ๊อกกี้เล็กอัดซะอ่วม..จบเกม วังจั่นน้อยแพ้ขาด   แถมโดนแฟนตู้สวดชยันโตกันทั่วประเทศ..แต่ไฟต์ล่าสุดไปโผล่ออกตู้ ช่อง 11..  โดยเจอกับ กวางเงิน  ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง เมื่อ 27  ก.ค. 56..กลับโชว์ฟอร์มเจ๋ง เอาชนะคะแนนได้ชนิดขาดลอยท้ายๆ   อาทิตย์นี้กลับมาถิ่นเก่า..ป๋าเอามาลุยกับเด็กใหม่ไฟแรง รุ่นน้องที่ชื่อ  คมเพชรเล็ก  น.ศรีผึ้ง.. รายนี้ผมเคยเห็นชกออกตู้ทางช่อง ทีจีเอ็น.. เป็นมวยฝีมือดี ครบเครื่อง โดยเฉพาะเข่าดีตีได้เข้าตากรรมการ แถม 4 ไฟต์หลังยังไม่แพ้ใครซะด้วย  น่าเหนื่อยแทนวังจั่นน้อยครับ  ในมุมมองของผม..ผมมองว่า วังจั่นน้อย  ฝีมือเหนือกว่าคมเพชรเล็ก เก๋าส์กว่ากันเยอะ ชื่อเสียงมวยดีกว่า   อีกอย่างมวยที่ คมเพชรเล็กชนะมาก็ดูว่าไม่เท่าไหร่..วังจั่นน้อยคงอาศัยฝีมือเหลี่ยมเชิง และกระดูกมวยที่แข็งกว่าเอาชนะได้ในท้ายเกม...ผมเชียร์..วังจั่นน้อยครับ..  แต่ถ้าไฟต์นี้หมดแรงข้าวต้มอีก  ผมฝากผู้หมวด..ถ้ำน้ำร้อน..รับต้วไปอยู่กอง ทพ.ที่ใต้ได้เลยครับ..  พี่น้องเรา ใครมีข้อมูลดีๆเพิ่มเติมและร่วมกันวิจารณ์ด้วย..เชิญครับ..

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
พี่ไฟหนาวมีฟอรมการชกของคมเพชรเล็กไหมคับ  ถ้ามีเอามาลงให้ดูด้วยนะคับ...

Baby Old

• บุคคลทั่วไป
ไฟต์ท้ายสุด ถ้าจำไม่ผิดกิน หนึ่งล้านที่ ศรีสะเกษ หากข้อมูลผิดพลาดก็ขออภัยครับ ท่านใดมีข้อมูลชัดเจนช่วยหน่อยคร้าบ

ไฟหนาว

คมเพชรเล็ก  น.ศรีผึ้ง( ส.จ.มนตรี ) 4 ฟอร์มหลังมีดังนี้..
  -  ชนะน็อค ยก 2  สมิงเดช  ส.อำนวยศิริโชค  หนองบัวลำภู
   -  ชนะน็อค ยก 2  จอมทัพ  ส.สมพงษ์   หนองบัวลำภู
   -  ชนะน็อค ยก 3  ดาวพระศุกร์  โฮคิทเช่น (พยัคฆ์เมืองชล)  28 ก.ค.56  ช่อง PSI
   -  ชนะคะแนน  สมิงเดช  ทวนทองสนุ็กเกอร์  10 ส.ค.56  อุทัยธานี

ไม่ธรรมดาเหมือนกันนะครับ..สิ่งที่ คมเพชรเล็กได้เปรียบวังจั่นน้อยชัดเจนคือหนุ่มสด  สภาพร่างกายดีกว่า.จิตใจกำลังคึก กำลังห้าว  ไฟต์นี้ขึ้นลิฟท์ได้หรือเปล่า..ต้องถามวังจั่นน้อยแล้วละครับ  สำหรับท่านคิดเ้ห็นยังงัยก็ว่ามา.. 

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
[b]ดูคลิปวังจั่นน้อย ต่อย กิ่งซาง ดูแล้วยังมั่นใจว่า คมเพชรเล็ก ตกลิฟ คะ
( หมายเหตุ ถ้าไม่มีไรผิดพลาดหรือขอกันเพื่อธุรกิจคะ) นะพี่ไฟหนาวนะ[/b]

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
วังจั่นได้เปรียบแค่ซ้อมกับ แป๊ะ มีนบุรี ฟอร์มหลังล่าสุดภาพลวงตา ตรงข้ามซ้อมที่ใหน มาสู้ป่ะ แค่นั้นพอ มวยสู้กันได้ ครับ

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
    ว้งจั่น  ซ้อมรอ 7 สี โดยเฉพาะคับ  3ยก นำไปก่อนแน่  มีราคาให้ออกอยู่แล้วคับ  ดีไม่ดี อาจได้แช่ไว้กินเย็นๆเลยคับ   
     ภาพเท่ดีคับ  ท่านไฟหนาว

่joss

• ชอบกด Like + 71

ไฟหนาว

วังจั่นน้อยกับสาว(เหลือ)น้อย..คนที่ป้อนข้าวป้อนน้ำมา..

เสือดำ 104

[size=36pt]ท่านคนธรรม
พูดให้น่าคิดอีกแล้ว
กระดูก ห่างกันเป็นเข่ง ประสบการณ์น่าจะพาตัวรอดนะหนูว่า คมเพชรเล็ก กระดูกถึงหรือเปล่า แค่สดนะคะ โดนหนักๆ ทีต่อทีน่าจะแพ้กระดูกนะคะ เห็นรุ่งเพชรมั๊ย แลกกันแพ้ความแกร่ง ความเหนียว นะคะ
ความเห็นส่วนตัวคะ อย่าคิดมากตามหนู[/b][/size]

ไฟหนาว

น้องถ้ำน้ำร้อน..ชุดที่วังจั่นน้อยใส่น่ะ ชุดอะไร ใช่ ทพ.หรือเปล่า

ไฟหนาว

ดูการชกไฟต์ล่าสุดของ วังจั่นน้อย กันหน่อยครับ..อาทิตย์นี้เข้าที่ 2 อีก..ให้หมวดถ้ำน้ำร้อนพาไปอยู่ใต้แน่..  หากดูจบแล้วมีอะไร อยากจะพูดคุยกับผมหรือพี่น้องที่คลิกเข้ามาดู เชิญครับ

ไฟหนาว

อย่างนี้ต้องพิสูจน์จิตใจของท่านว่า ชอบเก๋าส์หรือชอบสดส์....บอกมา..

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
วังจั่น เจอประเภทเชิงถ้าทั่วประเทศ กระดูกไม่ได้มีไว้ต้มซุบ ครับ

ขอบคุณ อ.ไฟหนาวกับกระทู้ดีๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

เสือดำ 104

พี่ไฟหนาว
ดูตามรูปการณ์นะคะ ไม่ใช่ชุด ทพ.หรอกคะ เพราะ ทพ.แต่ละชุดเขาจะมีสัญญลักษณ์บอกฝ่าย มีเครื่องหมาย ชั้นยศ มีสังกัดบอกหน่วย และใส่เครื่องแบบถูกต้องตาม แบบ ทบ.กำหนดคะ
หากต้องการทราบว่า ชุดสีดำที่ใช้ เนื่องมาจากอะไร แล้วก็ใครผู้ค้นคิด (เมื่อก่อนจะใช้ชุดลายพรางแบบทหารหลัก คะ)
อีกอย่าง การทำงานทั้งในพื้นราบและป่ภูเขา ต้องใส่เครื่องแบบถูกต้อง สามารถบ่งบอกได้ว่า เป็นฝ่ายไหน ไม่ใช่ใส่ชุดพลเรือนยืนถือปืน สงคราม มันไม่ถูกต้องคะ ถ่ายโก้ๆ ไปได้ แต่ปฏิบัติงานจริง ไม่ได้คะ ยืนยัน

( ตัวอย่างคะ เมื่อออก ว.4 )

เสือดำ 104

ตัวอย่างคะ

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
คลิปวังจั่นหาดูได้ แต่คลิปตรงข้ามหาดูไม่ได้เลย
แถมฟอร์มดีอีกตะหาก แต่หนูชอบวังจั่นอ่ะ รอพี่ๆฟันธงนะคะ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.......การกลับมาสร้างชื่อเสียง..ของวังจั่นน้อย...ใครไม่เชื่อ...อาทิตย์นี้รู้กัน.......จัดเต็ม....แล้วยกไปใส่  หลามทอง....คาร์แค....กินเต็ม 

ไฟหนาว

เมื่อเช้าวังจั่นน้อย มา 120 ปอนด์เท่าพิกัด   คมเพชรเล็ก ชั่งได้ 120.2  ลด  .2  ปอนด์   สภาพร่างกายดีทั้งคู่ครับ    มวยคู่นี้..ผมชอบวังจั่นน้อย..เก๋าส์กว่าเยอะ..เรื่ยวแรงอาจจะเสียเปรียบ  แต่อาวุธมวยเหนือกว่าแน่..ไม่ต้องคิดมากครับ..จับวังจั่นนัอยไว้สบายใจกว่ากันเยอะเลย..เมื่อวานเสียชาญชัยไป..วันนี้เอาคืนให้หมด โชคดีนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal