เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอผลศึกเกียรติเพชรวันนี้หน่อยครับ  (อ่าน 1742 ครั้ง)

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ขอผลมวยล่าสุดหน่อยครับ

ยาย่าร้อยเอ็ด

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ขอผลศึกเกียรติเพชรวันนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 01:09 »
 ศึกเกียรติเพชร - เวทีมวยลุมพินี
  27 กันยายน 2556
    เพชรเอก ลูกหนองยายเทียม   ชนะคะแนน   เพชรพระนาง ส.สุรเดช   
    เก่ง ส.โชคนิตยา   แพ้คะแนน   เพชรพันฤทธิ์ ศิษย์ปานแดง   
    ศักดิ์นิพนธ์ ศักดิ์รังสิต   แพ้คะแนน   มงคลเดชเล็ก ว.ปัญญาไวย์   
    อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา   ชนะคะแนน   เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต   
    ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ   ชนะคะแนน   ประกายเพชร เจ.เอส.พี   
    ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์   แพ้คะแนน   รุ่งอุบล ซากามิ   
    *** ประกายเพชร ซากามิ   แพ้น็อคยก 4   กุศกรน้อย ส.จุลเสน ***

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
Re: ขอผลศึกเกียรติเพชรวันนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 12:47 »
ชอบคุณหลายๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal