เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง11ชอบส่วนตัว แบบล่วงหน้า หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3056 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1. ยุทธพร พ.ทองบุราณ  102ป.  ความเป้นมวยใกล้เคียงกัน แต่ลูกจะแจ้งและจังหวะผมมองว่าดีกว่า ขาเล่นขาเชียไม่เป็นรองแน่นอน มวยทรงนี้ช่อง11ผมมองว่าผ่านคับ แถมมาดีมากๆคับงวดนี้เล่นได้คับ มีราคาบังทุนแน่นอน

2.เพชรแท้ 96ปีนัง    ผมมองว่าความแข้งแรง และความพะยายามดีกว่าคับ รูปมวยทรงมวยสวยงามกว่า คู่ชกผมยังมองว่าไม่นิ่งพอคับต่อยแต่ละครั้งมีเสียวประจำ โดนอาวุทหนักๆเข้าไปน่ามีเอคับ  น่าเล่นคับ

3. พรเสน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย 128 ป.  คู่นี้ไม่ต้องบรรยายคับ  เล่นไปแบบยาวๆไม่ต้องบังคับ อาจไม่ครบยกคับ  วางยาวๆทุกราคา

4. เพชรงาม เกียรติกำพล 120 ป.  ต่อยแต่ละครั้งได้เสียคุ้มราคาคับ เป้นมวยที่ชกได้สวยงามออกแต่ละดอกหนักๆทั้งนั้น ข่าวบอกมาว่ามาเต้มที่คับเรื่องแรงไม่ต้องห่วง ผมมองว่าผ่านได้ไม่ยากคับ คู่ชกต่อยไม่นิ่งคับความเป้นมวยไม่เท่าไรออกทะเลประจำ ค่ายนี้น่ากลัวคับช่วงนี้แต่สำหรับตัวนี้ผมเล่นตรงข้ามคับช่วยไม่ได้จริงๆ

ความคิดส่วนตัวคับ ไม่ชอบสวนกันไปคับ   ส่วนทีมงานตามนี้คับผมมาก่อนเพราะต้องเข้ากรุงกลัวกลับไม่ทัน ค่อยโทรเล่นเอา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal