เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3ชอบส่วนตัว แบบล่วงหน้าคับ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3055 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1.เพชรมงคล เพชรสุภาพรรณ  128 ป.  ขอไห้มาเต็มที่ก้อแล้วกัน เขาจัดไห้โดยเฉพาะแล้ว ถ้าเอาชนะไม่ได้ก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว ผมจะเชียคับ ขอไห้เต็มที่ความเป็นมวยดีกว่าคับ

2. พลังชัย ลูกเมืองเพชร  นัดนี้แก้ทางมาดีแน่นอนคับ ขอไห้มีอาวุทนำเข้าไปก่อนที่จะคว้าเข่า ไม่งั้นเหนื่อย แต่เรื่องกำลังหายห่วงคับซ้อมดีเยี่ยมคับ  ถ้าเป็นรองเยอะๆยิ่งดี มวยทรงนี้ช่อง3 พลิกได้ตลอดคับ

3. สี่มนุษย์ ส.สริญญา   142 ป.  มาเต้มถังแน่นอนเล่นยาวๆแบบไม่ขออทิบายไห้มากความคับ อยากได้ตังเล่นไปเลยคับ เด้ดๆๆๆๆๆๆๆเด็ดมากๆๆๆๆขอบอก ทีมงานตามนี้น่ะคับเชื่อเอาไปมีเงินใช้ ไม่เชื่อสวนไปจะเสียใจหลังมวยจบ

4. คนคบได้ ว.วิวัฒนานนท์ 100 ป.  เล่นได้แต่อย่าแช่คับ อันตรายคับ บังทุนกินสองข้่างรับรองได้แน่ ไม่มีม้วนเดียว แต่ถ้าจะตัวชนะก้อคงจะตัวนี้แหละคับ

ความคิดส่วนตัว ไม่ชอบก้อสวนไปคับ  ทีมงานตามนี้คับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ขอบพระคุณครับ พี่สามร้อยกล้า  ขอให้พี่กล้าร่ำรวยเช่นกันนะครับ :D

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal