เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เเรกช่อง7คู่เเรกราคาเป็นเเปลกๆๆหมดยกชูสวนเชยๆๆ  (อ่าน 3876 ครั้ง)

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
เจ็บๆๆๆๆหนักคู่เเรกๆๆ

ไร้เงา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_81[1]:   งง เลย ยกสวน กระเป๋าแบนเลย

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
มุมมอง :dookdik_smile-circle_94[1]:แข้ง เข่า แดง จะแจ้งสวยงาม รุนแรงกว่าครับ

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
หมดยกห้า  น้ำต่อ 3  ไม่มีคนรองซักคน 

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
เจ็บครับต่อ10-4

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ชื่อเขาก็บอกแล้วครับว่า       วันมีโชค

wichai

• ชอบกด Like + 18
กรรมการทำสวนคู่แรกเลยเจ๊บเลยเราไม่ออกตัวสักบาท :dookdik_smile-circle_92[1]:

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
โกง แหกตา ถ้าบอกส่งเสริมศิลปะแม่ไม้มวยไทยก็อัดเทปแพร่ภาพสิใครบอกว่ามวยไทยไม่ใช่เพื่อการพนันบอกหน่อยดิ

สีลิสักดา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ผมเล่น แดง ผมยัง ง่ง มันชนะได้ไง  10/1 ไม่มีใครกล้ารองแล้ว แถวบ้านผม  :Onion-s-33[1]:

PANIWAT

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
คู่แรกไม่เท่าไรคู่เอกสิ
โครตโกงน่าสงสารนักมวย
เพราะกรรมการไม่มีตาดู
มันเอาสมองส่วนไหนคิดให้แดงชนะทั้งสามคน

rapin2556

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
คู่แรก ทำไมแถวบ้านผมดูอีกอย่าง  ดูแบบบ้านๆ   ผมรอง น้ำเงินไว้  3ยกครึ่ง น้ำเงินดูแพ้ เยอะ  ปลายยก 4ได้นิดนึง  แต่เขาเอาแดงต่อกัน ผม มีซิกยังไม่กล้ารองเลย  ขึ้นยก 5 ซิกมาน้ำเงิน ต่อ(แบบ งงๆ)  ผมก้ไม่กล้าต่ออีก   พวกก็เล่นแดงกัน    หมดยก น้ำเงิน ต่อ (มีซิกแต่ ไม่กล้าต่อครับ  เพราะ รอง  น้ำเงินไว้แต่แรก)   ครบยก ชูสวน ซิก   พวกดูสายตาเฮฮา พวกดูซิก ตายคาซิกครับ  รวมผมด้วย 55

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ถูกต้อง...ท่านระพิน....

หมดยก..4...หงอคง..เอาแดงต่อ 5-4..เงียบกริบ..

ไม่มีคน..รอง....ยก3 เห่าดง..โดนเข่า..จะเดินไม่ไหวแล้ว..

หมดยก..5..ผมร้อง..เหมอ..แดง..ครับ..

....คู่นี้...ราคาเซียน..นำหน้าอาวุธมวย..เห่าดง...

...ชกกันอีก....เห่าดง..แพ่น็อค..ครับ..

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ผมก้อมองเหมือนท่านพี่หงอคงแดงได้หนักทุกลูกแต่ราคาซิกไปอยู่น้ำออกอาวุธยังมั่ยชัดเจนราคาไปก่อนแต่คนพากษ์อยู่แดงครับผม

เทพลีลา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_90[1]:
สวนราคาค่อนข้างแพง
หมดยก 5 ผมได้เสมอ น้ำ ยังอมยิ้ม สุดท้าย สวน ยิ้มไม่ออก แต่เหงื่อ ออกแทน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal